ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ผมนี่ใจหายวาบ โครตเสียว!! เย่อทั้งแม่ทั้งลูก copy

เริ่มโดย ฟัก อยู่แม้น, กุมภาพันธ์ 21, 2023, 05:49:10 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

ฟัก อยู่แม้น

ตอนนี้ผมเรียนอยู่มหาลัยแห่งหนึ่งใน กทม นี่เองคับ ผมก้อมีแฟนกะเค้าเหมือนกัน แฟนผมออกหมวยๆ หุ่นดี แต่ไม่ถึงกับดีมาก เธออยู่กับครอบครัวเธอคับ และผมมีเพื่อนสนิทมากๆอยู่คนนึง ไปไหนมาไหนด้วยกันตลอด เหมือนตัวติดกันเลยคับ มีอยู่ครั้งนึง ตอนผมอยู่ห้องมัน ผมเห็นมันเอายาใส่แก้วให้แฟนมันดื่ม สักพักแฟนเพื่อนผมก้อหลับเป็นตาย ผมถามว่า เอาอะไรให้ มันบอกว่ายานอนหลับอย่างแรง แล้วมันโยนมาให้ 1 เม็ด ก่อนไล่ผมออกจากห้อง... วันต่อมาผมไปหาแฟนที่บ้านเธอคับ เป็นตอนกลางวัน วันหยุด เธออยู่กับแม่คับ ส่วนพ่อกับพี่ชายไปตกปลา ผมเห็นว่าแม่อยู่แต่ในห้อง ก้อเลยอยากลองยานอนหลับคับ โดยเอาใส่ขวดน้ำแล้ววางไว้บนสุดของชั้น แฟนผมเดินมาหยิบน้ำกินคับ ตามปกติคนเรามักจะหยิบสิ่งที่อยู่ใกล้ เลยหยิบขวดที่ผสมยานอนหลับไปดื่ม พอสักพักเธอเริ่มสะลึมสะลือบอกว่า ง่วงจังเลย สงสัยอากาศร้อนเลยเพลีย แล้วผมก้อได้ยินเสียงคนเปิดตู้เย็น แม่แฟนผมนั้นเอง แม่ยังอยู่ในชุดนอน แม่ดื่มน้ำขวดนั้นจนหมดเลยคับ แฟนผมดื่มไปแค่นิดเดียวเอง แล้วแม่ก้อเดินมาที่ห้องรับแขก "อ้าว...ลูกคนนี้หลับไปแล้ว วันนี้ร้อนจิงๆ" แม่บ่นกับผม ผมนี้อึ้งไปเลยประมาณว่าแปบเดียวแฟนผมก้อหลับ ขนาดดื่มไปนิดเดียวนะเนี่ย แล้วแม่ก้อ นอนดูทีวีบนเก้าอี้ผ้า แปบเดียวแม่ก้อหลับคับ ผมเรียก แฟนผม "วา....วา....." เงียบ แฟนผมดูท่าหลับเป็นตาย ผมเริ่มยิ้ม เธอใส่ชุดนอนที่เป็นกระโปรงสั้น ผมเริ่มล้วงเข้าไปที่หน้าอก เธอไม่ได้ใส่ชั้นในเลยผมบี้เล่นจน หัวนมชูชัน ผมละมือออกแล้วลูบที่โหนกหีของเธอ แฟนผมหีโหนกมากเลยคับ ผมเริ่มลูบไล้เธอยังนอนนิ่งอยู่ รวมทั้งแม่เธอด้วย ผมนี้กลัวแม่ตื่นมาเห็นมากเลยคับ แต่ก้อยังลูบไล้ของแฟนผมต่อไป ผมเขี่ยดูที่หีเธอเริ่มมีน้ำออกมาแล้ว ผมเลยถกกระโปรงขึ้นแล้วเขี่ยแตดเธอเล่น น้ำของเธอไหลทะลักออกมาเลยคับ เธอยังนอนนิ่งอยู่ แล้วผมต้องตกใจ ใจหายวาบเลยแหละ แม่เธอขยับตัวเก้าอี้มันเลยดังแม่นอนเอามือวางไว้ที่หน้าท้องทั้งสองข้าง แต่ขาแม่สิถ่างออกจากกัน ประมาณว่าเรานั่งคร่อมเก้าอี้ เลยคับ ผมเลยนึกอยากดูของแม่ ชายกระโปรงแม่ร่นขึ้นมาที่หัวเข่า ผมอยากดูก้ออยากดู ไม่รู้จะทำยังไง เลยเปิดพัดลมที่ปลายเก้าอี้เปิดแรงสุดเลย จ่อไปที่กระโปรงหวังให้มันเปิดและจะดูด้วยว่าแม่หลับสนิทหรือเปล่า ผมดึงชายกระโปรงแฟนลงปิดหีไว้แล้วแกล้งนอน ข้างๆแฟน ได้ผลคับกระโปรงเปิดขึ้นตามแรงลมมันพองออก แม่ยังหลับอยู่ท่าเดิมคับ คราวนี้ผมแน่ใจว่าแม่หลับแล้ว ผมเลยคลานไปดูแม่ถ่างขาออกกว้างมาก สงสัยร้อนมั้ง แม่ตัวขาวคับ คนจีนอ่า แต่ไม่ถึงกับเผือก ตัดกับกางเกงในสีแดงของแม่ แล้วแม่ก้อเลื่อนตัวต่ำลงมา ผมนี่ใจหายวาบเลย เกือบหัวใจวาย ขาของแม่เลยออกมานอกเก้าอี้ส่วนหีของแม่อยู่เลยขอบเก้าอี้มานิดนึง แม่ยังคงหลับนิ่งเลย ผมค่อยๆลูบที่ขาของแม่เข้าไปในกระโปรงตอนนี้ชายกระโปรงล่างมันอยู่ติดพื้น พอถึงหีแม่ ผมก้อลูบขึ้นไปตรงโหนกแม่ ของแม่นี่ใหญ่กว่าของแฟนผมนิดนึง ลูบอยู่สักพักแม่ยังไม่ตื่น ผมเลยได้ใจ เอานิ้วจิ้มไปตรงร่องหี กางเกงในมันรัดหีแม่ตึงเลยคับ ผมเขี่ยไปสักพักน้ำหีแม่ไหลออกมาเต็มกางเกงในเลย แปบเดียวแฉะเลย ยิ่งกว่าแฟนผมอีก ผมเลยลุกขึ้นเอามือลูบนมแม่ แม่ใส่ยกทรง แต่มันคงบางมากเลย หัวนมแม่ชูชันสู้มือผม ผมทนไม่ไหวควยผมตั้ง ตั้งแต่ลูบหีแฟนผมแล้ว ผมเลยถกกระโปรงแม่ขึ้นไปกองบนมือ ผมได้เห็นโหนกเต็มตาและก้มลงไปหอมทีนึง หอมมากเลยคับ ผมลองดึงกางเกงในแม่ลงมันติดคับ ขยับได้นิดเดียวเองตรงเป้า ผมเลยรวบตรงเป้า ไปอยู่ข้างเดียวกัน หีแม่ยังปิดสนิทอยู่เลย แต่มีน้ำไหลซึมออกมามากเหมือนกัน ผมเลยเขี่ยแตดแม่อีกหน่อยให้น้ำออกมาเยอะๆ ได้ดังใจเลย น้ำแม่ไหลออกมาเยอะมาก ไหลลงไปเปื้อนกางเกงในตรงตูดเลย ผมนั่งคุกเข่า ผมค่อนข้างตัวสูงควยผมสูงกว่าหีแม่นิดนึง แม่ยังหลับอยู่ ผมเอาควยผมถูตรงหีแม่ มันเริ่มเปิดเห็นข้างในยังแดงระเรื่อ อยู่เลย ผมไม่อายที่จะบอกว่า ควยผมค่อนข้างเล็กคับ ผมจึงค่อยๆดันควยเข้าไปมันฟิตมากเลย ของผมเล็กแต่ยาวเหมือนกันนะ แต่ด้วยน้ำเงี่ยนของแม่ที่ไหลออกมา ควยผมจึงไหลเข้าไปอย่างง่ายดาย พออยู่ข้างใน อุ่นมากเลยคับแถมตอดตลอดเลย ผมเลยค่อยๆซอย โดยเอามือจับที่พนักพิงของเก้าอี้คับ มันดังแจะๆ ผมเริ่มเร็วขึ้น แต่แม่ยังคงหลับนิ่ง ยานอนหลับนี้แรงจิงๆ ผมซอยไปเรื่อยๆ พอผมจะถึงก้อนึกได้ว่าถ้าแตกใส่หีแม่ มีหวังแม่รู้แน่เลยผมจึงหยุดซอย เอาควยออกมาน้ำเงี่ยนแม่ชุ่มควยเลยคับ แฟนผมนอนข้างๆแม่ เธอโดนฤทธิ์ยาเหมือนกันหลับเป็นตาย ผมจับขาเธอถ่างออกแล้วยกขึ้นตั้ง หีเธอเลยเปิดออกมา ผมเอาควยใส่รูหีเธอแล้วซอยไปจนเริ่มมีน้ำดีแล้ว จึงเอาออกมา แล้วผมจึงไปจัดการแม่ต่อ ผมซอยใส่แม่แบบเต็มๆเก้าอี้สั่นเลยคับ พอผมจะถึง ผมก้อเอาควยออกมา ใส่ในหีแฟนผมแล้วซอยต่อ แล้วปล่อยแตกในเข้าไปในหีแฟนผมเลย มันออกมาเยอะมากเลยคับแต่ยังไม่ล้นออกมา พอผมถอนควยออกมาดัง บ๊วบ เลย ควยผมยังตั้งอยู่ ผมมองไปที่หีแม่ เลยอยากอีก ผมเลยเอาเข้าไปซอยต่อ พอจะแตกก้อเอาไปใส่หีแฟน ผมเล่นซะล้นออกมาเลย แต่ควยผมยังไม่ถอย ผมเอาอย่างนี้ไปเรื่อยๆ น้ำแม่ก้อเยอะเหมือนกันมีตลอดเลย พอจะแตกก้อเอาไปใส่หีแฟนล้นออกมาเปรอะชุดนอนของแฟนหมดเลยคับ ผมเอาอยู่ 3 ยกก้อหมดแรง เลยเก็บกางเกงในแม่เข้าที่ แล้วก้อเอากระโปรงแม่ลงปิดไว้อย่างเดิมและนอนกอดแฟนต่อ แฟนผมปล่อยนอนท่านั้นเลย สักพักผมเริ่มมีอารมณ์เลยขึ้นคร่อมแฟนผมต่อ ซอยไปซักพัก เธอก้อตื่นเธอถามเอาข้างแม่เลย  เหรอ ผมบอกว่าตื่นเต้นดี แล้วเธอก้อกระตุกถึงไปก่อนผม เธอบอกว่าเสียวกลัวแม่เห็นเลยถึงเร็ว ผมยิ้ม พอก้มลงมองที่หีแฟนผมขณะที่ซอยอยู่ น้ำที่ผมปล่อยไว้เริ่มไหลย้อนออกมา ผมจึงให้เธอลุกเล่นท่าหมา พอเธอลุกกระโปรงด้านหลังเธอเปียกน้ำกามผมจนเป็นดวงเลย ผมเอาท่าหมาได้ซักพัก จึงเปลี่ยนท่ามาเป็นลิงอุ้มแตง ผมเอาต่อได้อีกไม่นาน ผมก้อถึง ปล่อยเข้าไปในหีเธออีกเต็มๆ สักพักรู้สึกว่าน้ำผมไหลย้อนออกมาเต็มขา ผมเลยเอาควยออก พอเอาออก น้ำที่ใส่ไปตอนแรกไหลออกมาเต็มขาเธอเลยคับ "แหม่..น้ำเยอะจังนะ" เธอมอง "ก้อคิดถึงนิ" เธอยิ้มตอบ แต่หารู้ไม่ ว่าผมเอาแม่เธอ แล้วมาปล่อยในเธอตะหาก....
แค่เธอยักคิ้ว ต้นงิ้วก็แค่ถั่วงอก

Boy just boy

น่าถ่ายคลิปไว้ด้วยเลย ได้เอาแม่แฟนต่อ ไม่ก็แบล็คเมล์ ให้เพื่อนๆที่มหาวิทยาลัยมารุมเอาแม่แฟนด้วย