ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ความเงี่ยนของพี่เกิดที่ร้านสะดวกซื้อ cop

เริ่มโดย rroyz, กุมภาพันธ์ 22, 2023, 03:02:21 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

rroyz

เรื่องเสียว ความเงี่ยนของพี่เกิดที่ร้านสะดวกซื้อ อยากเย็ดก็เย็ดเลย "น้ำควยของผมหลั่งทะลักออกมาเจือปนกับน้ำหีของเธอจนฉ่ำแฉะไปหมด เธอนั่งลงมาบนควยของผม นิ่งงัน ครางออกมาราวกับลูกหมาน้อยๆ แรกคลอด เนื้อตัวสั่นระริก เธอบอกกับผมว่าเสียวหีหลายต่อหลายครั้ง แล้วเอนตัวลงมาพิงผมในขณะที่ควยของผมยังคงคารูหีของเธออยู่เลย"

ช่วงดึก ที่ร้านสะดวกซื้อในหมู่บ้านแบบนี้มักจะไม่ค่อยมีลูกค้าสัญจรมากสักเท่าไหร่ นั่นทำให้เป็นโอกาสเหมาะจริงๆ ที่ผมกับพี่ผู้ช่วยผู้จัดการ จะทำอะไรสักอย่าง ที่มันจะช่วยให้การทำงานไม่หน้าเบื่อ เรื่องงานเราก็เต็มที่ เรื่องเสียวผมก็ต้องไม่น้อยหน้าสิ อุตส่าห์ตามจีบมาตั้งหลายเดือนจนกระทั่งได้เป็นแฟน ก็ต้องเย็ดจนหนำใจหน่อยละ

และเธอเองก็ไม่ใช่คนจะไม่ประสีประสา เธอรู้ว่าเวลาที่ผมมองหน้าเธอแล้วพยักหน้าไปทางหลังร้านมันหมายความว่าอะไร เธอเดินตามเข้ามาในห้องน้ำทันที โดยที่ปิดประตูเอาไว้ ไม่ให้ใครที่ไหนมากวนช่วงเวลาของเรา ไม่ต้องมีพิธีรีตองอะไร เรารู้ว่าเราควรจะทำอะไร ผมถอดกางเกงออกทันที ควยแข็งรออยู่แล้ว เพราะว่าเงี่ยน และเมื่อวานผมหยุดเลยไม่ได้เย็ดกัน มาทำงานด้วยกันทั้งที ไม่เย็ดไม่ไหวแล้วละครับ

เธอเองก็ไม่รอช้า ห้องน้ำที่แสนคับแคบไม่ได้เป็นอุปสรรคใดๆ สำหรับเราเลยก็ว่าได้ เมื่อเธอนั่งคุกเข่าลงไปแล้วอมควยให้ผมทันที เสียงดูดควยทำให้ผมหลับตาแผ่วเบา แหงนหน้าขึ้นแล้วส่งเสียงครางด้วยความเสียวซ่านออกมาไม่เป็นจังหวะ แต่มันก็ไม่ได้น่าสนใจอะไรอยู่แล้ว สิ่งที่น่าสนใจคือตอนนี้สำหรับพี่เขาแล้ว ควยของผมคงเป็นเหมือนไอศกรีมแท่งหนึ่ง ที่ไม่ว่าจะดูดแค่ไหนก็ไม่มีทางละลายแน่นอน

เธอดูดควยของผมทั้งแรงและเร็วจนผมอยากจะถามเหลือเกินว่าไม่ได้เย็ดกันวันเดียว อดอยากขนาดนี้เลยเหรอ แต่ก็ช่างมันเถอะ เพราะยิ่งเธอทำดีแค่ไหน ความเสียวซ่านก็ตกมาที่ผมอยู่ดี

ผมจับหัวของเธอเอาไว้ แล้วเริ่มจับกด โขกลงมาให้อมควยของผมเร็วขึ้น ก่อนที่จะเริ่มกระเด้าปากของเธออย่างถี่รัว จนเกิดเสียงในลำคอ ผมจึงปล่อยหัวของเธอออก เธอโดนผมจับอมควยจนหัวฟูไปหมดในตอนนี้ แต่เธอกลับยกมือขึ้นมาเช็ดน้ำลายที่ปากแล้วหัวเราะออกมาเบาๆ ก่อนที่จะค่อยๆ ถอดกางเกงของเธออก พร้อมกับนั่งลงมาที่ตักของผม ในลักษณะหันหลังให้

ผมคว้าเอวของเธอมากอดเอาไว้ทันที ก่อนที่จะค่อยๆ เอาควยนั้นวาบแนบไปกับร่องหีของเธอ ซึ่งตอนนี้เธอก็เอี้ยวตัวมาจูบกับผม แลกลิ้นอย่างดูดดื่ม ร่อนหีโยกตัวไปตามแนวควยของผมกระตุ้นความเงี่ยนให้มากขึ้นกว่าเดิม ผมค่อยๆ สอดมือเข้าไปในชายเสื้อของเธอ แล้วลูบไล้หน้าท้องที่กระเพื่อมไหวด้วยลมหายใจที่เริ่มไม่เป็นจังหวะ คว้านมของเธอทั้งสองเต้ามาบีบคลำขยำไปตามอารมณ์ที่เกิดขึ้นอย่างหนักหน่วง ก่อนที่ในจังหวะนั้นเธอจะจับควยของผมสวมสอดเข้าไปในรูหีของเธอทันที

น่าเสียดายที่วันนี้จะได้เย็ดหีของเธออย่างเดียว ไม่ได้เลียหีเธอด้วย เธอนะหีสวยอย่าบอกใคร แคมหีใหญ่โหนกนูนเลย ที่สำคัญหีชมพูสวยเหมือนนางเอกหนังโป๊ ว่าก็ว่าเถอะ ดาราหนังเอวีบางคนยังไม่สู้เธอเลยในเวลานี้

แต่ช่างมันเถอะ แค่ได้เย็ดก็พอแล้ว

ร่างกายของเธอค่อยๆ กดลงมาช้าๆ จากที่ลอยสูง ตอนนี้เธอนั่งลงมาบนลำควยของผมจนสุดโคน แล้วกลายเป็นว่า เธอกำลังนั่งตักของผมอีกครั้งหนึ่ง พร้อมกับเริ่มขยับยกตัวขึ้นไปเล็กน้อยเพื่อกระแทกลงมาขย่มควยของผมอย่างต่อเนื่องและถี่รัว

ผมส่งเสียงครางออกมาด้วยความสุขและความเสียว ก่อนจะปล่อยให้เธอนั่งขย่มควยของผมตามใจชอบเลย เพราะว่า ห้องน้ำมันแคบ จะมาเล่นท่าอะไรมากๆ ก็ไม่ได้ ดังนั้นขอแค่มีความเสียว และได้เย็ดเธอ ผมก็พอใจแล้วละครับ

เสียงกระแทกดังขึ้นอย่างต่อเนื่อง ผมบีบขยำนมของเธอจนรู้สึกเสียวซ่านลามไล้ไปยังปลายควย และเธอเองก็ทำให้ผมนั่นเริ่มขยับเอวโยกไหว เย็ดหีของเธอสวนขึ้นไปเหมือนกัน ยิ่งตอนที่ผมใกล้จะแตก ผมก็รัวเอวกระแทกเย็ดจนร่างกายของเธอนั้นสั่นระริกเลยทีเดียว

เสียงครางของผมและเธอดังขึ้นในตอนที่เราสองคนต่างถึงจุดสุดยอดไปพร้อมๆ กัน

น้ำควยของผมหลั่งทะลักออกมาเจือปนกับน้ำหีของเธอจนฉ่ำแฉะไปหมด เธอนั่งลงมาบนควยของผม นิ่งงัน ครางออกมาราวกับลูกหมาน้อยๆ แรกคลอด เนื้อตัวสั่นระริก เธอบอกกับผมว่าเสียวหีหลายต่อหลายครั้ง แล้วเอนตัวลงมาพิงผมในขณะที่ควยของผมยังคงคารูหีของเธออยู่เลย

เราต่างแนบชิดกันและโอบกอดกันอยู่อย่างนั้น จนความสุขสมและความเหนื่อยหอบจากการที่ต้องฝืนเย็ดกันในที่แคบนั้นเริ่มมลายหายไป จึงเริ่มสวมเสื้อผ้าทันที เพราะว่าต้องไปทำงานต่อ เป็นเวลาที่แสนเหมาะเจาะ เมื่อบานประตูเปิดออก และมีลูกค้าเข้ามาใช้บริการพอดี

เธอติดกระดุมเม็ดสุดท้าย คงจะมีความสุขแล้วละในค่ำคืนนี้ ก่อนที่จะดึงชายเสื้อให้เข้าที่แล้ววิ่งออกไปทันที

"สวัสดีค่ะ เชิญค่ะ"

ผมมองเธอวิ่งไปแล้วยิ้ม มองตัวเองที่ยังยืนควยแข็งอยู่อีกรอบ เพราะว่ายังเงี่ยนไม่หาย

เอาวะ ให้เธอไปทำงานเถอะ น้ำสองผมชักว่าวเอาก็แล้วกัน
แม่หลับเป็นเสร็จ