ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เธอ ฉัน และ เขา 103

เริ่มโดย ✰✰✰ 𝓢𝓽𝓪𝓡𝓓𝓊𝓼𝓣 ✰✰✰, กุมภาพันธ์ 23, 2023, 12:23:54 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

txxt30

หลวงพ่อรูปนี้ไม่ธรรมดานะ  ทักเรื่องกุมารน้อยที่กำลังทำให้เจ๊หมิวกังวลใจมาทีหนึ่งแล้ว (เจโตปริยญาณ + ปัจจุปันนังสญาณ)  ครั้งนี้ทักเรื่องจะมีการทำบุญบ้าน (อนาคตังสญาณ)  อย่างนี้ท่านต้องได้ญาณ 8 แน่ๆ  แต่ไม่รู้ว่าท่านปฏิบัติมาในสายเตวิชโช (วิชชาสาม)  สายฉฬภิญโญ (สายอภิญญาหก) หรือสายปฏิสัมภิทัปปัตโต (มีความรู้ครอบคลุมทั้งสองสายที่กล่าวมา รวมทั้งสายสุกขวิปัตสโก) น่าไปกราบท่านสักครั้ง  ไม่ทราบว่าท่านยังอยู่หรือเปล่านะ

วันทำบุญบ้านคุณท่านจะนิมนต์หลวงพ่อรูปนี้มาหรือเปล่าหนอ   ขอให้นิมนต์มาเถอะเป็นบุญวาสนา เป็นศรี และเป็นสิริมงคลแก่บ้านและผู้ที่อาศัยในบ้านทุกคน

เอเค

โทนจะออกจากรพ.แล้ว จะคอยดูเวลาเจอหน้าย่าเป็นอย่างไร

@$$$@

16241624

Kdstory

ดูเจ้หมิวนิ่งขึ้นเยอะเลยไม่ตกใจกลัวเหมือนตอนก่อนๆแล้ว ปรับตัวได้ไวโคตรเป็นตัวผมเองคงหลอนไปอีกหลายวัน  ::Horror::

songphon

พี่แม่ปั่นเก่งมากเลยครับใช่ครับบ้างครั้งผมไปทำบุญมันจะมีความรู้สึกบางอย่างที่อธิบายไม่ค่อยได้อยู่ดีดีเหมือนอากาศเย็นไปวูวนึ่งแต่มันรู้สึกดีและสบายใจขึ้น

Prasard Komkum

ลูกโทนหรือลูกเทพมีแต่คนอุปถัม

xonly-1786

ขอบคุณมากครับ เจ้หมิวทำในสิ่งที่ไม่เคยทำมา ดีครับใจจะได้สงบไม่ต้องกลัวอะไรแล้วครับ

EvolutionPK

bmaII

คิดดี ทำดี พูดดี ไม่ต้องอายใครพี่หมิว ถ้าเรามัวแต่อายคงไม่ได้ทำอะไรสักอย่างแน่ ยิ่งทำแล้วสบายใจผู้อื่นไม่เดือดร้อนทำเลย ไม่ต้องรอ

วัธน์กวี

ใกล้จะได้รับขวัญโทนแล้วคงมีเรื่องดีๆอีกเยอะเลย

Som sakchai

pankea

คุณท่านไปรับโทนออกจากรพ.ด้วยตัวเองอย่างนี้ก็หมดสิทธิ์งอแงสินะ บ้านเจ๊หมิวมีงานบุญหลังงานรับขวัญโทนแต่ทุกคนที่นั่นจะมาได้มั๊ย

chan4444

สิ่งที่คิดว่าทำแล้วดีและเป็นสิ่งที่ดีก็ควรที่จะทำ เพราะเราทำมันแล้วเราสบายใจและเป็นที่ดีกับตัวเราเอง

kodzilla