ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

โชว์เสียว ตอนที่ 1 มีทั้งหมด 8 ตอน(นำมาโพสต์ใหม่ เนื่องจากถูกลบครับ)

เริ่มโดย petersam, กุมภาพันธ์ 23, 2023, 12:38:18 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

petersam

โชว์เสียว ตอนที่ 1 (เครดิตผู้แต่งคุณไวไฟ)

เรื่องเก่า เก็บเอาไว้นานแล้ว...มีทั้งหมด 8ตอน
เนื่องจากในแต่ละตอนค่อนข้างยาว...เพื่อความต่อเนื่องของเนื้อเรื่องและเพื่อความสะดวกในการอ่าน...
รบกวนเพื่อนสมาชิกอย่าเพิ่งคอมเมนท์จนกว่าจะได้อ่านจนจบตอน...โดยผมจะระบุ "จบตอนที่ x / 8" ให้ครับ

พิษของเศรษฐกิจที่ย่ำแย่..หลายๆโรงงานแถวสมุทรปราการได้ปิดตัวเองลงและรีไทร์พนักงานออกกันอย่างคึกคัก
ผมกับแฟนก็เป็นอีกคู่หนึ่งที่ต้องว่างงานตามเพื่อนๆหลายร้อยหลายพันคนไปด้วยอย่างเลี่ยงไม่ได้...
ตอนแรกผมกับแฟนคิดว่าจะกลับไปอยู่บ้านเปิดร้านขายของชำเล็กๆน้อยๆกัน
เพราะในภาวะที่ทุกอย่างกำลังตกต่ำแบบนี้การจะหางานใหม่ทำไม่ใช่เรื่องง่ายๆ..
แต่การที่จะกลับไปเปิดร้านขายของชำแถวบ้านมันก็ไม่ใช่เรื่องง่ายอีกเหมือนกัน..
เพราะค่าครองชีพที่สูงลิ่วในแต่ล่ะเดือนทำให้ผมกับแฟนแทบจะไม่มีเงินเก็บติดบัญชีกันเลย..

หลังจากออกงานได้วันสองวัน ผมกับแฟนชวนกันไปปรึกษาพี่สาวกับพี่เขย
ที่ทำงานเป็นนักแสดงโชว์อยู่ในบาร์อะโกโก้ย่านพัฒพงษ์เพราะถ้าว่างงานอยู่นานเงินก็จะหมดไปเฉยๆโดยเปล่าประโยชน์
อีกอย่างก็เพื่อที่จะขอยืมเงินพวกเขาไปลงทุนเปิดร้านขายของชำด้วย..เพราะทุกวันนี้ก็ได้พี่สาว
กับพี่เขยที่คอยช่วยเหลือจุนเจือมาตลอด...คือพี่สาวกับพี่เขยผมมีรายได้ดีมาก บางคืนได้ถึงสี่ห้าพันก็มี..
ถ้าคืนไหนฟลุ๊คอาจจะได้ถึงหมื่นหรือมากกว่านั้น..เท่าที่ผมรู้จากปากของพี่สาวกับพี่เขยคร่าวๆก็คือ
พวกเขานักแสดงโชว์เอากัน(ฟักกิ้งโชว์)ให้แขกดู.. แต่รายละเอียดจริงๆเป็นอย่างไรนั้นผมก็ไม่ทราบเพราะไม่เคยถาม
ซึ่งเมื่อก่อนนี่..พี่สาวกับพี่เขยก็เคยชวนผมกับแฟนไปทำหรือไปแสดงโชว์แบบนี้ด้วยเหมือนกัน
บอกว่ารายได้ดีมาก ทำไม่นานก็ตั้งตัวได้..ซึ่งก็คงจะรายได้ดีจริงๆแหละ.. เพราะไม่ถึงปีพี่สาวกับพี่เขยผม
ก็ส่งเงินไปให้พ่อกับแม่สร้างบ้านได้หลังเบ้อเร่อ..แถมยังพักอยู่ห้องแอร์เดือนตั้งหกเจ็ดพัน แถมมีรถเก๋งขับอีกต่างหาก...
แต่ตอนนั้นผมกับแฟนไม่กล้า..ใจไม่ถึงพออยู่ดีๆไปแก้ผ้าเต้นให้คนดูอายเขาตายเลย..
อ้อ..ลืมบอก.. ผมกับแฟนอายุยี่สิบปีเท่ากัน.. พี่สาวผมยี่สิบห้า..
พี่เขยยี่สิบสามอ่อนกว่าพี่สาวผมสองปี...ทั้งพี่สาวและพี่เขยผมเป็นคนรูปร่างหน้าตาดีทั้งคู่
ครั้งนี้ก็เหมือนกัน... ผมกับแฟนไปปรึกษาขอยืมเงินไปลงทุน..พี่สาวกับพี่เขยผมก็ชักชวนให้ไปทำงานแสดงโชว์ด้วยกันอีก
พี่สาวกับพี่เขยบอกว่ากลับไปค้าขายอยู่บ้านจะไปพอกินอะไร..มัวแต่อายก็อดตายกันพอดี.. พี่สาวผมบอกว่าดูอย่างพี่..
ทำงานไม่ถึงปีก็ส่งเงินไปให้พ่อกับแม่สร้างบ้านได้แล้วยังอยู่อย่างสุขสบายมีรถขับมีเงินเก็บอีกเป็นแสนๆ..
แล้วพี่สาวกับพี่เขยก็เอาสมุดบัญชีธนาคารมาให้ผมกับแฟนดู...พี่เขยผมบอกว่าแรกๆใหม่ๆก็อาจจะอายแต่ต่อไปเดี๋ยวก็ชิน
คิดซะว่าเราทำเพื่อเงินทำเพื่อความอยู่รอดและความสบายของของเราเองในวันข้างหน้า..

ตอนแรกผมกับแฟนก็ปฏิเสธเพราะอาย..ใจไม่ถึง..แต่พอเห็นตัวเลขในสมุดฝากเงินของพี่สาวกับพี่เขยที่เอามาอวดแล้ว
ผมกับแฟนก็มองหน้ากันอย่างลังเลๆ สองจิตสองใจกึ่งกล้าๆกลัวๆเพราะตั้งแต่เกิดจนอายุยี่สิบแม้แต่กางเกงในก็ยังไม่เคย
ใส่ให้ใครเห็น...พี่เขยกับพี่สาวผมบอกว่าเรื่องอายไม่ต้องกลัว..มีวิธีแก้ให้รับรองว่าทั้งผมและแฟนจะไม่มีคำว่าอายเวลา
ขึ้นเวทีแสดง..? ผมถามว่าทำยังไง..พี่สาวผมมองหน้าพี่เขยแล้วบอกยิ้มๆว่า ถึงเวลาแล้วจะบอกถ้าหากผมกับแฟนตกลงทำ
พี่เขยผมบอกว่าทำเหอะ.. อย่ามัวแต่อาย..เก็บเงินได้พอที่จะตั้งตัวได้แล้วค่อยกลับไปอยู่บ้าน.. กลับไปตอนนี้ก็ลำบาก
เหมือนเดิม ยิ่งเศรฐกิจแบบนี้ไปค้าขายก็มีแต่จะขาดทุนอย่างเดียว...

ผมกับแฟนปรึกษามองหน้ากันอย่างลังเลๆ..
ทั้งอยากทำทั้งไม่อยากทำ ถ้าไม่ทำก็กลับไปอยู่บ้านแบบอดๆอยากๆอย่างที่พี่สาวพี่เขยว่า..
แต่ถ้าทำผมก็สงสารแฟน.. เพราะแฟนผมเธอพึ่งอายุแค่ยี่สิบเอง แถมยังทั้งขาวทั้งสวยอีกต่างหาก..
ต้องมาแก้ผ้าโป๊โชว์โน่นโชว์นี่ให้คนอื่นดูมันค่อนข้างจะทำใจลำบากแล้วอีกอย่างแฟนผมเป็นคนเงียบๆไม่ค่อยพูดด้วย..
แต่ในที่สุดแฟนผมเธอก็เป็นคนตัดสินใจเองว่าทำ ? เธอบอกว่าทุกวันนี้เราอยู่ได้เพราะเงิน.. ถ้าไม่มีเงินเราก็อยู่ไม่ได้..
เก็บเงินได้พอแล้วเราค่อยกลับไปอยู่บ้าน..ผมถามย้ำว่าแน่ใจแล้วเหรอ..? เธอบอกแน่ใจ
ผมก็เลยโอเค.. ทำก็ทำ..ดีกว่ากลับไปค้าขายอยู่บ้าน..
แล้วถามพี่สาวกับพี่เขยว่าต้องทำยังไงบ้าง.. พี่สาวกับพี่เขยบอกว่า..ถ้าตกลงทำก็ย้ายมาพักอยู่ด้วยกันก่อนสักระยะ
เก็บเงินได้แล้วค่อยหาที่พักใหม่ก็ได้..จะได้ใกล้ที่ทำงานด้วย.. ส่วนเรื่องเต้นโยกย้ายส่ายขาส่ายก้นจะหัดให้..
วันเดียวก็เป็นแล้วเพราะใช้เวลาแสดงไม่นาน.. แต่ละชุด รอบละไม่เกินยี่สิบสามสิบนาทีเอง..

ผมมองหน้าแฟนขำๆหัวเราะฮาๆซึ่งก็ไม่รู้ว่าทำไม..? แล้วถามพี่สาวว่า นอกจากโชว์เอากันแล้วไม่มีอย่างอื่นให้ทำมั่งเหรอ ?
แบบที่ไม่ต้องแก้ผ้าเอากันให้คนอื่นดูพี่สาวกับพี่เขยผมบอกว่ามีเหมือนกัน.. แต่ก็ไม่ได้แตกต่างกันเท่าไหร่..
รายได้ก็ไม่ดีเหมือนกับที่แสดงโชว์แบบนี้.. ผมถามว่ายังไง..?พี่สาวบอกว่า.. บาร์ที่ทำประจำอยู่ เขาจะแบ่งการโชว์ออก
เป็นสามช่วง.. ช่วงแรกจะเป็นโชว์เต้นยั่วยวนธรรมดาๆแบบทั่วๆไป..ในช่วงที่สองเป็นการโชว์ที่เริ่มเข้มข้นขึ้นมาหน่อย
คือมีการจับคู่ระหว่างชายหญิงแสดงท่าทางเอากันให้แขกดูแต่ไม่ได้เอากันจริงๆ... คือโยกย้ายส่ายก้นบดคลึงกันนอกผ้า
ผืนน้อยที่ห่อหุ้มอยู่เท่านั้น.. พี่เขยผมบอกยิ้มๆว่าถึงโชว์เขาจะกำหนดให้แค่ทำหลอกๆหรือแกล้งเอากันให้แขกดู
แต่ก็น้อยคู่ที่จะทำได้ เพราะส่วนใหญ่แล้วเกือบทุกคู่ล่อกันบนเวทีแบบดาดๆเลย
ผมถามว่ายังไงเหรอ..? พี่เขยบอกยิ้มๆว่าบนเวทีมันเร้าใจมากถึงเวลาแล้วจะรู้
ผมถามว่าแล้วช่วงที่สามมันเป็นยังไง..? พี่สาวบอกว่าในช่วงที่สามนี่เป็นช่วงไฮไลฟ์
เป็นสุดยอดของการโชว์และเป็นการปิดฉากการแสดงในคืนนั้นๆด้วย..
คือเป็นการโชว์ที่เอากันจริงๆแบบจะๆของพี่สาวกับพี่เขยผมและเพื่อนร่วมงานอีกคู่โดยสลับกันขึ้นไปแสดงทีละคู่
หรืออาจจะขึ้นไปแสดงพร้อมกันซึ่งก็แล้วแต่สถานการณ์...ผมเลยถามว่า..แล้วทำไมไม่ให้ผมกับแฟนเต้นโชว์ในช่วงแรก ?
พี่เขยบอกว่า..เต้นโชว์ในช่วงแรกจะมีแต่ผู้หญิงไม่มีผู้ชาย..และเต้นเสร็จก็ต้องลงไปเล่นไปนั่งกับแขก ให้แขกล้วงแขกจับ
ด้วยถึงจะได้เงิน..มันไม่คุ้ม แล้วช่วงนี้ส่วนมากจะมีแต่ผู้หญิงที่ไม่ค่อยสวยแฟนผมสวยๆแบบนี้ลงไปนั่งให้แขกล้วงแขกจับได้เงินน้อย..เสียเปรียบ..

ผมเลยถามว่า..งั้นขอผมกับแฟนแสดงโชว์ในช่วงที่สองได้เปล่า..? เพราะในช่วงที่สองนี่ไม่ได้ถอดเสื้อผ้าทั้งหมด
และไม่ได้เอากันจริงแค่ทำท่าทางให้เหมือนเท่านั้นพี่เขยผมหัวเราะฮาๆ.. บอกว่าได้.. แล้วถามว่าเมื่อถึงเวลาแล้วจะทน
ไหวเหรอ...? เพราะโชว์ในช่วงที่สองนี่คู่ไหนคู่นั้นแทบจะทุกคู่...ตอนแรกๆถึงจะไม่ถอดไม่แก้เอากันแบบจะๆ...
แต่ในช่วงกลางๆของการแสดงไป ก็ปล่อยให้ผ้าเปิดเลิกออกโชว์หีโชว์ควยแอบเอากันจริงๆน้ำแตกคาเวทีแทบจะทุกคู่..?
ผมบอกว่า.. ก็ยังดีกว่าแก้ผ้าทั้งหมด.. พี่สาวผมหัวเราะแล้วบอกว่ามันไม่ได้แตกต่างกันหรอกน้อง ถึงเวลาแล้วจะรู้
คู่ไหนคู่นั้นเวลาบดคลึงกันชุดที่ใส่มันเลิกเปิดออกไปด้านข้างปล่อยหีปล่อยควยออกมาบดคลึงบดอัดกันแบบเต็มๆ..
บางคู่เพลงยังไม่จบก็แอบเอากันน้ำแตกไปก่อนก็มีเพราะอดไม่ไหว...ถ้าตกลงทำแล้วจะพาไปดูว่ามันเป็นยังไง
เพราะพูดไปก็ไม่เห็นภาพ...

พี่เขยบอกว่า..จริงๆแล้วโชว์ช่วงที่สองกับช่วงที่สามมันก็ไม่ได้แตกต่างกันเท่าไหร่
เพียงแต่ว่าช่วงที่สองจะไม่ถอดชุดที่ใส่ออกจากตัวและเปิดไฟสะท้อนแสงสลัวๆกับไฟกระพริบที่ส่องวูบวาบเห็นแค่วับๆ
แวมๆเท่านั้น.. ส่วนโชว์ช่วงที่สาม..ที่พี่เขยกับพี่สาวและอีกคู่แสดงนั้น จะเปิดไฟสว่างจ้าทั้งเวทีเห็นเอากันแบบจะๆตาไป
เลย... ผมหัวเราะฮาๆแล้วถามว่าพวกพี่ไม่อายกันมั่งเหรอ..? พี่สาวกับพี่เขยบอกยิ้มๆว่ารู้สึกอายแค่วันแรก..
พอวันที่สองที่สามมาก็ชิน ผมกับแฟนตกลงเลือกแสดงโชว์ในช่วงที่สองเพราะถึงจะเปลือยเกือบหมดเหมือนกัน
แต่อย่างน้อยมันก็ยังมีอะไรหุ้มอยู่ แล้วถึงแม้จะถอดจะหลุดหมดยังไงก็ยังเห็นแค่วับๆแวมๆเพราะไฟแค่สลัวๆไม่สว่างจ้า
เหมือนกับรอบที่สาม.. พี่สาวกับพี่เขยบอกว่า.. โชว์ในช่วงที่สองนี่..จะมีคู่ของผมกับเพื่อนแสดงร่วมกันอีกสองคู่
แต่เป็นการโชว์ครั้งเดียวคือขึ้นไปแสดงพร้อมกันสามคู่เลยใช้เวลาประมาณยี่สิบสามสิบนาทีในการโชว์แต่ละครั้ง
แต่บางครั้งอาจจะใช้เวลามากกว่าหรือน้อยกว่าซึ่งก็แล้วแต่ว่าแขกหรือคนดูจะชอบจะให้ความสนใจแค่ไหน...
ถ้าหากแขกยังให้ความสนใจอยู่..คู่ของผมและเพื่อนร่วมงานก็อาจจะยืดเวลาออกไปอีก

หลังจากที่ผมกับแฟนตกลงเลือกแสดงโชว์ในช่วงที่สองแล้วพี่เขยกับพี่สาวก็บอกว่า ให้ขนของมาพักอยู่ด้วยกันเลย
เดี๋ยวตอนเย็นจะพาไปสมัครแล้วดูของจริง..ส่วนชุดที่จะใส่ขึ้นแสดงโชว์บนเวที พรุ่งนี้จะพาไปซื้อแล้วหัดเต้นหัดโยกให้..
พี่เขยบอกว่าเรื่องแบบนี้ขึ้นเวทีแค่ครั้งสองครั้งเดี๋ยวมันก็เป็นเองไม่ต้องหัดอะไรกันมากเพราะท่าเต้นท่าโยกมันมีไม่กี่ท่า
เอง อีกอย่างเวลาเต้นมันก็อิสระ ไม่จำเป็นต้องเต้นให้เข้ากลุ่มเพียงแต่คอยรับคอยส่งให้เข้ากันก็ใช้ได้แล้ว...
พี่สาวกับพี่เขยผมเขาเก่ง..บางคืนวิ่งรอกแสดงกันหลายที่ถ้ามีคนหรือบาร์อื่นติดต่อเข้ามา..แต่ถ้าไม่มีก็แสดงประจำที่เดิม

หลังจากคุยกันเสร็จเรียบร้อยพี่สาวกับพี่เขยก็ชวนผมกับแฟนกลับไปขนของมาอยู่ด้วยกันเลย..
เพราะไม่อยากให้เสียเวลา ผมกับแฟนมองหน้ากันหัวเราะฮาๆแล้วบอกว่าขอกลับไปนอนคิดอีกสักคืนไม่ได้เหรอ..?
พี่สาวกับพี่เขยบอกว่าถ้าจะทำก็ขนของมาเลยตอนนี้บาร์เขากำลังขาดนักแสดงแบบนี้อยู่พอดี..
เพราะคู่เก่าเขาลาออกกลับไปอยู่บ้าน..กลัวว่าเขาจะรับคู่อื่นเข้ามาซะก่อน.. ผมมองหน้าแฟนหัวเราะฮาๆถอนหายใจเฮือก..
นึกปลอบใจตัวเองว่าเอาว่ะ..ไหนๆก็ไหนๆแล้ว..มันก็มันเสียวก็เสียวแถมยังได้เงินอีก..
พี่สาวกับพี่เขยพาผมกับแฟนออกมาหากินข้าวแล้วก็เลยไปขนของที่สมุทรปราการที่มีอยู่ไม่กี่ชิ้น
ซึ่งส่วนมากก็จะเป็นเสื้อผ้าย้ายมาอยู่ที่ห้องของเขาเลย

ตอนบ่ายๆหลังจากขนของจัดของเสร็จพี่สาวกับพี่เขยบอกคืนนี้จะพาไปดูเขาแสดงโชว์ด้วย
ผมกับแฟนค่อนข้างตื่นเต้นกันอย่างสุดๆที่จะได้ห็นการแสดงโชว์ยั่วยวนและเอากันแบบจะๆคาตา
หัวใจงี้เต้นตุ๊บๆแทบจะกระเด็นออกมาจากหน้าอกเลย....เพราะไม่เคยเห็นของจริงมาก่อน..
แล้วอีกอย่างจะได้เห็นพี่สาวกับพี่เขยเอากันแบบจะๆเต็มลูกกะตาอีกต่างหาก..
หกโมงกว่าๆออกไปหากินข้าวเสร็จกลับเข้ามาอาบน้ำแล้วแต่งตัวออกไปกันเลย..

ไปถึงบาร์ที่พี่สาวกับพี่เขยแสดงโชว์เกือบๆสองทุ่มแขกนี่เต็มแทบทุกโต๊ะลย...
ผมกับแฟนตื่นเต้นแทบก้าวขาเดินกันไม่ออก..เพราะไม่เคยเข้ามาสถานที่แบบนี้มาก่อน..
แล้วอีกอย่างบาร์มันดูหรูหรามากพี่สาวกับพี่เขยถามยิ้มๆว่าจะกินกันเหล้ารึเปล่าเพราะเห็นผมกับแฟนทำหน้าตาตื่นๆ..
ผมบอกขำๆว่าไม่เอา..กระเดือกไม่ลง..พี่สาวกับพี่เขยเลยพาผมกับแฟนเข้าไปพบผู้จัดการ
บอกว่าเป็นน้องชายน้องสะใภ้จะมาสมัครเต้นโชว์ด้วยผู้จัดการบาร์มองผมกับแฟนยิ้มๆแล้วบอกว่า..
เกือบจะรับคู่อื่นเข้ามาซะแล้ว เพราะเมื่อกี้มีเข้ามาสมัครสองคู่..แต่รูปร่างหน้าตาไม่ดีเท่าผมกับแฟน..
แล้วบอกพี่สาวกับพี่เขยว่าให้ช่วยเทรนเรื่องเต้นให้ด้วย..
หลังจากคุยรายเอียดกับผู้จัดการเสร็จ พี่สาวกับพี่เขยก็พาผมกับแฟนออกมานั่งคุยกันเล่นโต๊ะข้างๆเวทีเพื่อรอเวลา..
แล้วนาทีแห่งความระทึกอย่างสุดๆของผมกับแฟนก็มาถึง..เมื่อโชว์ช่วงแรกเริ่มต้นขึ้นในเวลาประมาณสามทุ่มกว่านิดหน่อย..
มีสาวๆสี่ห้าคนใส่ยกทรงใส่กางเกงในตัวจิ๋วปิดแต่หัวนมกับหอยเล็กหอยใหญ่ ออกมาส่ายสะโพกโยกย้ายเต้นรูดเสา
ตามจังหวะเสียงดนตรี..สักพักสาวๆสี่ห้าคน..ก็ค่อยๆถอดยกทรงชิ้นบนเหวี่ยงทิ้งออกไป..แต่ข้างล่างไม่ถอด...
ผมงี้ควยแข็งโป๊กกระดกหงึกๆเลยมองคนโน้นทีคนนี้ทีกลืนน้ำลายลงคอเอื๊อกๆ เพราะแต่ละคนนมนี่สวยๆทั้งนั้น...
ส่วนหอยบางคนก็อูมมาก บางคนก็อูมน้อยแล้วสรีระสัดส่วนของร่างกาย...แต่รวมๆแล้วน่าเอาทุกคน..
ที่พี่สาวกับพี่เขยบอกว่าโชว์รอบนี้ผู้หญิงไม่ค่อยสวย..ผมแย้งใจขาดเลย..เพราะแต่ละคนนี้ทรวดทรงองค์เอวมันน่าฟัดจริงๆ..

พอถึงโชว์ช่วงที่สอง..ซึ่งเป็นช่วงที่ผมกับแฟนเลือกที่จะขึ้นแสดงโชว์ผมกับแฟนตัวแข็งทื่อมองตาไม่พริบ.. ?
น้ำแทบแตกคากางเกงเลย.. ? พอไฟปิดลงพรึ๊บ..เพราะนักแสดงสองคู่อายุน่าจะพอกับผมหรืออาจจะมากกว่านิดหน่อย..
ใส่กางเกงในแบบที่ปิดเฉพาะด้านหน้ามีสายผูกโยงไปข้างหลังปล่อยก้นเปลือยเปล่าทั้งหญิงทั้งชายออกมาเต้นโยกย้าย
ส่ายก้นบดคลึงกันมันมาก...ผู้ชายสองคนควยตั้งโด่ตุงผ้าผืนน้อยที่ปิดอยู่แทบจะไม่มิดออกมาแบบเห็นๆเลย..
บางจังหวะบางลีลาที่เขาแอ่นหน้าแอ่นหลังนี่..เห็นลำควยขนาดใหญ่ที่ตั้งโด่กระดกหงึกๆอยู่ข้างใน
โผล่ออกมาจากด้านข้างของผ้าผืนน้อยแพลมๆขนสีดำนี่ไม่ต้องพูดถึง..ยุบยับเต็มไปหมดทั้งหน้าขาหน้าท้อง

ส่วนผู้หญิงสองคนหีทั้งอูมทั้งใหญ่นูนล้นหน้าขาออกมายังกับกระดองเต่า..เศษผ้าผืนน้อยที่ปิดแทบจะหุ้มไม่มิดด้วย
กันทั้งคู่ มองเห็นเนินหีอูมๆสองข้างสะท้อนแสงไฟขาวจั๊วะ..ผมมองตาไม่กระพริบควยกระดกหงึกๆ...แล้วตอนที่เขาประกบ
คู่สลับคู่แสดงท่าทางเอากันนี่..มันเหมือนจริงๆมาก.. โดยเฉพาะท่าที่ผู้ชายยืนประกบอยู่ข้างหลัง สองมือลูบไล้หน้าอกหน้า
ท้อง...แล้วส่ายก้นกระดกอัดลำควยขนาดใหญ่ที่ตุงผ้าผืนน้อยออกมาเข้ากับร่องก้นนี่..ทำเอาผมหัวใจผมเต้นตุ๊บๆน้ำเสียว
พุ่งปึ๊ดๆออกมาเลย.. แล้วผู้หญิงก็สุดยอด..ทำหน้าทำตาท่าทางได้อารมณ์มากยังกับเสียวสยิวสุดๆจริงๆ..
พอผู้ชายโยกย้ายส่ายก้นแอ่นอัดเข้าไปก็คว้าจับก้นผู้ชายกำบีบส่ายสะโพกสะบัดก้นแอ่นอัดเข้าใส่ทันที
ราวกับว่าลำควยขนาดใหญ่ที่ตุงผ้าผืนน้อยออกมาทาบอัดอยู่ในร่องก้นนั่น..เสียบมิดเข้าไปแล้วทั้งดุ้นยังไงยังงั้น...?
ผมงี้น้ำเสียวพุ่งปึ๊ดๆเพราะมันดูสมจริงๆมาก

แล้วที่เด็ดยิ่งกว่านั้นก็คือ..ตอนผู้ชายใช้สองมือลูบไล้กุมนมอวบๆกับหีอูมๆบีบคลึงเบาๆ..ก้นก็แอ่นอัดเข้าไปประกบ
แล้วกระดกเสยขึ้นลงช้าๆเนิบๆนี่สิ..ทั้งขาทั้งก้นของผู้ชายนี่เกร็งยึกยักๆขึ้นเป็นก้อนไม่หยุด
ผู้หญิงนี่ผวาเฮือกๆ...สะบัดก้นกระดกอัดเข้าใส่อย่างเน้นๆเลยหน้าตาเธอนี่บอกเลยว่าเสียวจริงๆ...
ถึงแม้บนเวทีค่อนข้างจะมืดสลัวมีเพียงแสงไฟสะท้อนสีขาวๆกับไฟกระพริบวับๆแวมๆที่ส่องวูบวาบไปมา
แต่ผมกับแฟนนั่งอยู่ข้างๆเกือบๆติดขอบเวทีก็เลยเห็นค่อนข้างจะชัดเจน ดูๆแล้ว.. แบบนี้ถึงแม้จะไม่ถอดผ้าก็เหมือนถอด
อย่างที่พี่เขยกับพี่สาวบอกจริงๆ...เพราะบางครั้งที่พวกเขาบดอัดเบียดคลึงกัน..ผ้าผืนน้อยด้านหน้าของผู้หญิงมันเปิดออก
จนเห็นหีอูมๆขาวๆสะท้อนแสงไฟขาวจั๊วะ.. หรือไม่ก็ลำควยขนาดใหญ่ของผู้ชายหลุดออกมาจากริมผ้าด้านข้างตั้งโด่
กระดกหงึกๆ..หัวหยักบานๆขนาดใหญ่สะท้อนแสงไฟเป็นมันวาวอย่างเห็นๆ...แล้วบางครั้งนี่..ผู้ชายแอ่นก้นทาบอัดลำควย
ขนาดใหญ่ที่กระดกหงึกๆเข้าไปเสยรูดในร่องก้นร่องสองกลีบแคมแบบเนื้อๆเน้นๆโดยที่ไม่ได้ดึงผ้าผืนน้อยเข้าหุ้มเข้าปิด
อย่างเต็มๆเลย แล้วผู้หญิงก็แอ่นก้นแอ่นหีอูมๆอัดเข้าใส่โดยที่ไม่ได้หลบหรือขยับออก...

แต่ที่ทำเอาผมเสียวจนแข้งขาสั่นน้ำเสียวพุ่งปึ๊ดๆออกมาเป็นละลอกๆก็คือตอนที่เขาสลับคู่กันนี่เด็ดจริงๆ...
คือผู้ชายคนหนึ่งนอนหงายแล้วให้ผู้หญิงคู่ของอีกคนขึ้นนั่งยองๆคล่อมส่ายก้นบดหีอูมๆในผ้าผืนน้อยคลึงกับลำควยขนาด
ใหญ่ที่ตุงผ้าน้อยขึ้นมาแบบเน้นๆ แล้วที่เด็ดสุดๆก็คือ...ทั้งผู้หญิงผู้ชายแหวกผ้าผืนน้อยออก.. บดคลึงหีอูมๆกับลำควย
อย่างเนื้อๆจนลำควยขนาดใหญ่ลื่นผลุ๊บ..หายเข้าไปอยู่ในร่องสองกลีบแคมเกือบทั้งลำอย่างเห็นๆ..
แล้วสีหน้าท่าทางของพวกเขานี่บอกได้คำเดียวว่าสุดยอด..

ส่วนอีกคู่ที่สลับกันก็สุดยอดจริงๆ...ผู้หญิงคุกเข่าโก้งโค้งหมอบฟุบกับพื้นเวทีให้ผู้ชายกระดกก้น
เสยอัดลำควยขนาดใหญ่ที่ตุงผ้าผืนน้อยออกมาเข้าใส่ร่องก้นช้าๆเนิบๆ...โดยเฉพราะตอนใกล้จบนี่..
ผมใจหายวาบๆ...น้ำเสียวพุ่งออกมาปึ๊ดๆเลย.. เพราะผู้ชายที่กระดกก้นเสยอัดเข้าไปช้าๆเน้นๆเนิบๆอยู่นั้น..
เหลือบตามองผู้หญิง แล้วใช้สองมือจับก้นดึงไว้แล้วกระดกเสยอัดเข้าไปประกบปั๊บ..ผู้หญิงผวาเฮือก...หวีดร้องแข่งกับเสียง
ดนตรีด้วยหน้าตาท่าทางที่เสียวสยิวสะบัดก้นส่ายกระดกอัดเข้าใส่หน้าขาผู้ชายปั๊บๆ..
ราวกับว่าว่าโดนลำควยขนาดใหญ่นั่นเสียบเข้าไปจริงๆทำเอาผมสะดุ้งโหยงๆใจเต้นตุ๊บๆน้ำเสียวพุ่งออกมาปึ๊ดๆ...
พยายามตะแคงหัวดูแต่ก็ไม่เห็นเพราะมุมมันไม่ให้ แขกนี่โห่ร้องปรบมือกันอย่างชอบใจ...บอกถอดเลยๆ.. เอาจริงๆเลย..
แล้วก็เอาเงินมายื่นให้ไม่หยุด พี่สาวกับพี่เขยผมสะกิดบอกว่าให้ดูลีลาท่าทางเขาแล้วจำไว้เป็นตัวอย่างคร่าวๆ..
เดี๋ยวพรุ่งนี้จะหัดให้..ขึ้นเวทีไม่กี่ครั้งเดี๋ยวก็เป็นเอง แล้วก็ลุกออกไปเพื่อเตรียมตัวขึ้นแสดงต่อ....

ตอนที่จบการแสดงแล้วผู้หญิงกับผู้ชายขยับผละออกจากกันนี่...ผมใจเต้นตุ๊บๆเสียววาบๆแทบแข้งขาอ่อนแทบไม่
แรงกระดิก.. เพราะเห็นลำควยขนาดใหญ่ของผู้ชายรูดออกมาจากร่องก้นง่ามขาขาวๆของผู้หญิง
ที่ฟุบหน้าหมอบคุกเข่าโก้งโค้งกับพื้นเวทีแบบจะๆเลย...  ผมไม่แน่ใจว่ามันรูดออกมาจากร่องก้นง่ามขารึว่ารูเสียว..
เพราะมันมันไม่ให้อย่างที่บอก..แต่ผมเห็นผู้หญิงทำปากจู๋หน้าตาเสียวๆแล้วแอ่นก้นตามเหมือนจะเสียดาย...
ผู้ชายผวาเฮือกๆเบาๆก้นเกร็งยึกยักๆ..มองผู้หญิงยิ้มๆก้มตัวลงคล่อมสองแขนยันพื้น
แล้วกระดกก้นอัดเข้าไปประกบเหมือนเดิมปั๊บ..?
ผู้หญิงสะดุ้งเฮือก..ซี๊ดปากครางอูยๆ..เหลือบตามองผู้ชายคู่ของตัวเอง
ที่นอนเหยียดยาวให้ผู้หญิงอีกคนนั่งคล่อมทับกลางลำตัวอยู่กระดกก้นอัดเข้าใส่หน้าขาผู้ชายเบาๆยึกๆ...?
ผู้ชายผวาเฮือกๆ...ก้มลงไปกระซิบกระซาบแอ่นก้นอัดเข้าไปประกบไว้นิ่งๆก้นเกร็งยึกยักๆไม่หยุด..

แป๊บเดียวผู้ชายก็ขยับตัวถอยออก..ลำควยขนาดใหญ่รูดถอดออกมาจากร่องก้นง่ามขาขาว ตั้งโด่กระดกหงึกๆ..
เปียกเยิ้มด้วยน้ำเสียวสะท้อนแสงไฟเป็นมันวาวทั้งดุ้น.. แล้วก่อนที่เขาจะดึงผ้าผืนน้อยเข้าหุ้ม..
ผมเห็นน้ำเสียวไม่รู้ใสหรือขุ่นเพราะไฟมันค่อนข้างจะสลัวและวูบๆวาบๆ
ปูดออกมาจากหัวหยักบานๆหยดลงบนพื้นเวทีเป็นยางยืด..

แล้วอีกคู่ที่ผู้หญิงนั่งยองๆคล่อมบดคลึงหีอูมๆกับลำควยขนาดใหญ่พอกันก็ไม่ได้น้อยหน้า..
ตอนที่ผู้หญิงกำลังจะขยับตัวลุกออกผมเห็นผู้ชายมองหน้าผู้หญิงที่กำลังจะขยับตัวลุกออกยิ้มๆ..
แล้วกระดกก้นแอ่นขึ้นตามเบาๆ.. ผู้หญิงถึงกับผวาเฮือกทำปากจู๋หันไปมองผู้ชายคู่ของตัวเอง
ที่กำลังเดินลงจากเวทีกับผู้หญิงอีกคนแล้วทิ้งก้นกลับลงไปขยับส่ายบดคลึงเบาๆยึกยักๆ..
ผมใจเต้นตุ๊บๆควยกระดกหงึกๆมองตาไม่พริบ..นึกในใจว่าสองคู่นี้เขาเอากันจริงๆรึเปล่าหว่า...?
แล้วถ้าเอาจริง แล้วเอากันยังไง.. ก็ไม่ใช่คู่ของเขานี่.. ผมทั้งลุ้นทั้งเสียวและตื่นเต้นอย่างสุดๆ..
มองก้นผู้หญิงที่เกร็งยึกยักๆบดอัดบดคลึงอยู่กับหน้าขาของผู้ชายชนิดที่ไม่ให้คลาดสายตา
คอยดูเวลาที่ผู้หญิงขยับตัวลุกว่าเขาเอากันจริงๆหรือแค่ว่าทับไว้เฉยๆ..จนลืมแฟนที่นั่งตัวแข็งทื่อ
มองตาไม่กระพริบเหมือนกันอยู่ข้างๆไปเลย..แต่ในที่สุดผมก็ไม่เห็นอะไรสักอย่าง..
นอกจากพวงไข่สองใบที่หดเป็นก้อนอัดติดอยู่กับร่องก้นขาวๆของผู้หญิง...
เพราะผู้ชายสอดสองแขนเข้าใต้ขาพับช้อนจับก้นผู้หญิงอุ้มลุกขึ้นแล้วเดินลงจากเวทีไปเลย..

พอถึงคิวพี่สาวกับพี่เขยผมขึ้นแสดงเอากันจริงๆ...ซึ่งเป็นไฮไลฟ์ของโชว์
(คืนนี้พี่สาวกับพี่เขยผมได้ขึ้นแสดงเป็นคู่แรกเพราะวันนี้แสดงทีละคู่) ผมน้ำแตกคากางเกงเลย..
เพราะทั้งพี่สาวพี่เขยโชว์ลีลาโยกย้ายส่ายคลึงกันแบบมันหยดติ๋งๆ..
ลำควยขนาดใหญ่ของพี่เขยวิ่งเข้าออกรูเสียวพี่สาวเป็นมันแผล๊บ
พวงไข่หดเป็นก้อนขนาดใหญ่ไหวตัวขึ้นลงยวบยาบๆ...เห็นกันแบบจะๆ..เพราะเขาเปิดไฟสว่างจ้าทั้งเวที..... ?
ผมกับแฟนมองตาแทบจะหลุดออกมาจากเบ้า..เพราะไม่เคยเห็นคนเอาจริงๆมาก่อน...

แล้วรู้สึกคนดูจะชอบพี่สาวผมมาก...เพราะพี่สาวผมขาวสวย และอวบอัดโดยเฉพาะนมอวบๆขาวๆขนาดใหญ่
ที่ตั้งเต้าล้อแสงไฟแสงนั่นมันน่าคาบดูดจริง.. แล้วหีพี่สาวผมก็สวยมาก...ทั้งใหญ่ทั้งอูมนูนเกลี้ยงเกลา
ไร้เส้นขนรกรุงรังแม้แต่เส้นเดียว.. โดยเฉพาะสองกลีบแคมอวบๆขาวๆที่คาบลำควยขนาดใหญ่ของพี่เขยไว้ทั้งดุ้นนั่น..
ขนาดผมเป็นน้องเห็นยังอยากกระโดดขึ้นไปกระดกก้นเสียบควยเข้าไปน้ำแตกใส่ให้รู้แล้วรู้รอด...
แขกบางคนที่เอาเงินมายื่นให้แล้วก็ถือโอกาสขอจับนมพี่สาวผมที่กำลังกระดกก้นแอ่นขึ้นรับควยพี่เขยอย่างไม่เกรงใจ..
แต่พี่เขยผมก็ไม่ได้ว่าหรือโวยวายอะไร..แถมยังเล่นกับแขกอีกต่างหาก... บางครั้งก็จับมือแขกไปจับนมหรือไม่ก็จับหัว
แขกกดลงไปใส่นมพี่สาวด้วย.. ซึ่งรู้สึกว่าแขกจะชอบมาก..แขกฝรั่งบางคนถึงกับควักแบ๊งค์ดอลล่าร์ใบละร้อยใบละห้า
สิบออกมาให้เลย...

แล้วก็ไม่รู้ว่าพี่เขยกับพี่สาวตั้งใจจะโชว์ผมกับแฟนด้วยรึเปล่า..
เพราะตอนที่พี่เขยช้อนก้นพี่สาวที่สองแขนกอดคอสองขาเกาะเกี่ยวเอวอุ้มเดินโชว์ไปรอบๆเวที
พี่เขยมาหยุดกระดกก้นเสียบลำควยขนาดใหญ่เขารูเสียวพี่สาวอยู่ตรงหน้าผมกับแฟนค่อนข้างนาน..
เห็นปากรูเสียวสยิวแดงๆของพี่สาวขมิบตัวบีบรัดโคนลำควยขนาดใหญ่ของพี่เขยยวบๆอย่างจะๆ..ก้นขาวๆนี่เกร็งยึกยักๆ...
น้ำเสียวขาวๆขุ่นปูดทะลักเบียดโคนลำควยออกออกมาอาบพวงๆไข่ที่หดเป็นก้อนของพี่เขยหยดลงบนพื้นเป็นยางยืด..
ผมกับแฟนมองตาไม่กระพริบกลืนน้ำลายลงคอเอื๊อกๆ..ควยกระดกหงึกๆทั้งๆที่น้ำพึ่งแตกไปหยกๆโดยไม่ต้องแตะ...

ตอนที่พี่สาวกับพี่เขยผมน้ำแตกนี่..แขกปรบมือโห่ร้องอย่างชอบใจจนกลบเสียงดนตรีไปสนิท ?
เพราะทั้งพี่สาวพี่เขยผมใส่กันเต็มเหนี่ยวแบบสะใจได้อารมณ์อย่างสุดๆ...ไม่ว่าสีหน้าหรือท่าทาง...
แถมยังแตกข้างในอีกต่างหาก...ตอนที่พี่เขยขยับลุกถอดลำควยขนาดใหญ่ออกมาจากหีอูมๆขาวๆของพี่สาว..
น้ำเสียวนี่ไหลออกจากหัวหยักบานขนาดใหญ่หยดลงบนพื้นเป็นยางยืด
แฟนผมงี้เกร็งไปทั้งตัวจับมือจับแขนผมกำบีบแน่นมองควยขนาดใหญ่ของพี่เขยที่กระดกหงึกๆตาไม่พริบ...
เพราะเธอไม่เคยเห็นแบบนี้มาก่อน... แล้วพี่สาวผมที่ลุกขึ้นยืน...น้ำเสียวขาวๆขุ่นๆ
ปูดทะลักออกมาจากสองกลีบแคมอวบๆ...ไหลอาบเยิ้มลงตามหน้าขาสะท้อนแสงไฟเป็นมันวาวยังกับนมข้นหวาน..

หลังจากพี่สาวกับพี่เขยผมแสดงเสร็จ ถามผมกับแฟนว่าจะอยู่ดูอีกคู่ต่อหรือว่ากลับ..
เพราะคืนนั้นไม่มีงานออกไปโชว์ที่อื่นต่อ...แล้วอีกอย่างพรุ่งนี้ต้องพาผมกับแฟนไปซื้อชุดที่ใส่แสดงและฝึกหัดให้ด้วย
ผมบอกว่ากลับเลยเพราะตอนนั้นกำลังมีอารมณ์อย่างสุดๆ..ตั้งใจว่ากลับไปจะใส่แฟนให้เต็มเหนี่ยวเลยเหมือนกัน...
แล้วคืนนั้นผมกับแฟนล่อกันน้ำแตกไปสองยกติดๆกันทั้งเสียวทั้งมันอย่างสุดๆ.. ข้างๆพี่สาวพี่เขยที่นอนนิ่งๆไม่ขยับ
เขยื้อนอยู่บนเตียงข้างๆ..ผมไม่รู้ว่าพวกเขาหลับรึไม่หลับ..แต่ถึงจะหลับหรือไม่เอากับแฟนก็เอากันอยู่ดี
เพราะมันอดไม่ไหวจริง.. แต่ผมคิดว่าพวกเขาคงจะหลับเพราะเหนื่อยอ่อนมาจากการแสดงที่ยาวนานเกือบชั่วโมง..
พออาบน้ำเปลี่ยนเสื้อผ้าเสร็จปิดไฟปุ๊บผมกับแฟนก็ใส่กันเลยทันทีอย่างไม่รีรอ
ปล่อยเสียงกระดกก้นอัดเข้าใส่กันปั๊บๆกับเสียงซี๊ดปากร้องครวญครางอย่างเสียวสยิวออกมาเต็มที่โดยไม่มีอั้น..
ตอนสายหลังตื่นนอนทำธุระกันเสร็จรอจนถึงเวลาห้างเปิด...พี่สาวกับพี่เขยก็พาผมกับแฟนออกไปซื้อชุดที่จะใส่ขึ้นแสดง...
ผมกับแฟนเห็นแล้วยิ้มแทบไม่ออก.. เพราะมันน้อยนิดกระจิดริดจริงๆ..แฟนผมนี่อายหน้าแดงเป็นลูกตำลึงสุกเลย
แต่เห็นจำนวนเงินที่พี่สาวกับพี่เขยหอบลงมาจากเวทีหลังแสดงเสร็จ.. มันก็ทำให้ผมกับแฟนไม่มีทางเลือก..
เพราะเมื่อคืนพี่สาวกับพี่เขยผมได้เงินมาตั้งสี่ห้าพันโชว์ไม่ถึงชั่วโมงก็ได้เงินเกินกว่าครึ่งของเงินเดือนเก่าผมกับแฟนแล้ว..
รายได้ดีอย่างที่พวกเขาบอกกันจริงๆ..

แฟนผมมองชุดที่จะซื้อยิ้มๆอายๆหน้าแดงๆ... เพราะปกติขนาดกางเกงขาสั้นนอกจากใส่เวลานอนแล้ว
ผมก็แทบจะเคยเห็นเธอนุ่งเธอใส่แต่เศษผ้าผืนเล็กๆที่เธอถืออยู่ในมือนี่.. มันปิดเฉพาะด้านหน้า
มีสายโยงไปผูกรวมกันไว้ข้างหลัง..แก้มก้นว่างเปล่าโล่งโจ้งไม่มีอะไรปิดเหมือนกับที่เห็นบนเวทีเมื่อคืน..
แล้วบางตัวก็แทบจะปิดเฉพาะส่วนสองกลีบแคมกับร่องเสียวเท่านั้น..เหมือนกับว่าจงใจออกแบบมาเพื่อให้โชว์เนินหีอูมๆ
จริงๆ... ส่วนชิ้นข้างบนบางตัวก็ปิดเฉพาะหัวนม..บางตัวก็ปิดลงไปครึ่งเต้า.. ไม่มีตัวไหนชิ้นไหนห่อหุ้มมิดทั้งสองเต้าสักตัว
เห็นเขาใส่แสดงกันบนเวทีไม่เท่าไหร่..ทั้งมันทั้งเสียวอย่างสุดๆ..แต่พอมาเจอกับตัวเองทำเอาผมแฟนอึ้งทึ่งพูดอะไรไม่
ออกไปเลยเหมือนกัน..แล้วของผมเองก็ไม่ได้แตกต่างจากของแฟนเท่าไหร่.. ถ้ามันแข็งโด่ขึ้นมานี่..
ไม่รู้ว่าผ้าผืนนิดเดียวแบบนี้จะห่อหุ้มหมดรึเปล่า..? เพราะควยผมกับควยพี่เขยก็มีขนาดใหญ่เกือบพอๆกัน
แต่ในที่สุดผมกับแฟนก็ต้องยอมเพราะมันไม่มีทางเลือกแล้วนี่..
หวังแต่เพียงว่ามันจะชินและเคย..อย่างที่พี่สาวกับพี่เขยบอก..?

แล้วชุดที่จะใส่ซ้อมใส่หัดเต้นกันที่ห้องทำเอาผมกับแฟนมองหน้ากันแล้วหัวเราะฮาๆจนน้ำหูน้ำตาไหล..
เสื้อกล้ามของแฟนโอเค..รับได้ไม่มีปัญหา.. แต่กางเกงนี่สิ..พี่สาวกับพี่เขยซื้อกางเกงรัดรูปขาสั้นจู๋ให้ผมกับแฟน
บอกว่ามันสะดวกเวลาหัดจะได้เห็นชัดเจนว่าโยกย้ายส่ายก้นส่ายสะโพกกันยังไง..
พี่สาวบอกอย่างค้อนๆขำๆว่าจะขึ้นเวทีโชว์มากกว่านี้อยู่แล้วจะอายอีก..? โอเค..ไม่อายก็ไม่อายว่ะ..
หลังจากซื้อของเสร็จหากินข้าวเรียบร้อย..พี่สาวกับพี่เขยพาผมกับแฟนเดินเล่นผ่อนคลายอารมณ์อยู่ในห้าง
จนบ่ายโมงกว่าๆเกือบบ่ายสองโมงก็ชวนกลับบอกว่าจะหัดเต้นหัดโยกย้ายส่ายก้นแบบยั่วยวนให้...
ผมแค่ได้ยินพี่สาวกับพี่เขยบอกจะหัดให้..ก็ใจเต้นสั่นตุ๊บๆไว้ล่วงหน้า..
ลำควยดีดพรวดๆขึ้นมาแข็งโป๊กกระดกหงึกๆทันทีเลยซึ่งก็ไม่รู้ว่าทำไม..?
ส่วนแฟนผมมองผมยิ้มๆอายๆหน้าแดงๆหัวเราะคิกๆคักๆ...เพราะนี่เป็นครั้งแรกในชีวิตทั้งของผมและเธอ
ที่จะแสดงท่าทางยั่วยวนเอากันให้คนอื่นดู
กลับมาถึงห้องนั่งพักพูดคุยทำความเข้าใจกันอยู่สักครู่พี่สาวกับพี่เขยก็บอกให้ผมกับแฟนเปลี่ยนใส่เสื้อผ้า...
ส่วนพี่สาวกับพี่เขยผมก็เปลี่ยนเหมือนกันผมกับแฟนมองหน้ากันหัวเราะฮาๆ...กลัวก็กลัวตื่นเต้นก็ตื่นเต้น...
พี่สาวกับพี่เขยถือเสื้อผ้าเดินหายเข้าไปในห้องน้ำแป๊บเดียวก็ใส่เสื้อกล้ามกางเกงขาสั้นจู๋รัดรูปกลับออกมา..
ทั้งนมทั้งหีพี่สาวผมนี่อูมนูนล้นหน้าอกหน้าขาออกมาเป็นก้อนๆอย่างเห็นๆเลย..ควยผมที่กำลังจะอ่อนตัวลงดีดพรวดๆขึ้น
มากระดกหงึกๆอีกครั้งทันที..เพราะหีพี่สาวผมทั้งใหญ่ทั้งอูมน่าเอาจริงๆเห็นร่องสองกลีบแคมอวบๆอยู่ข้างในลางๆ..
ส่วนพี่เขยนุ่งกางเกงขาสั้นจู๋ตัวเดียวเสื้อไม่ใส่เป้าตุงออกมาเป็นก้อนเท่ากำปั้น.. เห็นพวงไข่สองใบและลำควยอ่อนๆขนาด
ใหญ่ขดตัวงออยู่ข้างในลางๆ...? แฟนผมเหลือบตามองแว๊บๆยิ้มๆอายๆหน้าแดงๆ..เพราะนี่เป็นครั้งแรกที่เธอเห็นเป้า
กางเกงผู้ชายอื่นนอกจากผมที่ตุงเป็นก้อนออกมาอย่างจะๆอยู่ตรงหน้ากลางวันแสกๆแบบนี้...
ผมไม่รู้ว่าเธอยังจำภาพลำควยขนาดใหญ่ของพี่เขยที่เสียบอยู่ในหีอูมๆขาวๆของพี่สาวทั้งดุ้นเมื่อคืนได้รึเปล่า..?

ผมสะกิดแฟนลุกไปเปลี่ยนเสื้อผ้าในห้องน้ำอย่างขำๆ...แฟนผมเหลือบตามองพี่สาวกับพี่เขยหัวเราะคิกๆคักๆ
อย่างอายๆหน้าแดง... พี่สาวกับพี่เขยผมบอกว่าไม่ต้องอาย..มันจะโด่จะตุงอูมนูนออกมายังไงก็ช่างมัน..
มันเป็นเรื่องของธรรมชาติ.. คิดซะว่าทำเพื่อนเงิน...ใหม่ๆก็แบบนี้แหละ.. เดี๋ยวอีกหน่อยก็ชินไปเอง..
แล้วเวลาซ้อมถ้าหากเบียดอัดสัมผัส หรือโดนจับโดนกำก็ไม่ต้องตกใจ..
ปล่อยอารมณ์คล้อยตามไปอย่างสบายๆเลยจะได้เนียนยิ่งแสดงดีทำดีเท่าไหร่แขกก็ยิ่งชอบ..
นั่นหมายถึงเงินที่เราจะได้ในแต่ละคืนด้วย พี่สาวผมบอกยิ้มๆอีกว่ากางเกงในไม่ต้องใส่ก็ได้
เพราะตอนขึ้นเวทีมันโป๊กว่านี้อยู่แล้ว..ฝึกซ้อมกันไปน้ำเสียวซึมเยิ้มออกมาจะเปื้อนเปล่าๆ..

ผมกับแฟนถอนหายใจเฮือกแล้วหัวเราะฮาๆพร้อมกัน..เอาว่ะ.. ไหนๆก็ไหนแล้ว มาถึงขั้นนี้อะไรซื้อมาหมดแล้ว..
จะถอนตัวก็เกรงใจพี่สาวกับพี่เขยเขาอุตส่าห์หวังดีแถมยังออกเงินซื้อชุดให้อีกหมดไปตั้งหลายพัน...
อีกอย่างเห็นเงินที่พี่เขยกับพี่สาวเขาได้แล้ว..ถึงแม้มันจะไม่กลบลบความเขินอายให้หายไปได้...
แต่มันก็พอที่จะทำให้ผมกับแฟนหน้าหนาขึ้นพอสมควร..ผมกับแฟนลุกไปเปลี่ยนเสื้อหัวเราะกันฮาๆอยู่ในห้องน้ำ
เพราะกางเกงขาสั้นนี่มันสั้นจู๋และพอดีตัวจริงๆควยผมงี้ตั้งโด่ตุงออกมายังกับนุ่งแต่กางเกงในตัวเดียวยังไงยังงั้น..
ส่วนแฟนผมหีนี่อูมนูนล้นหน้าขาออกมาเป็นกระดองเต่าอย่างเห็นๆเพราะไม่ได้ใส่กางเกงในด้วยกันทั้งคู่..
แต่ทั้งๆที่ตื่นเต้นอย่างสุดๆ..ควยผมกลับตั้งโด่กระดกหงึกๆเสียววูบๆวาบๆไม่หยุด...
ผมกับแฟนมองหน้าขากันและกันที่ตุงนูนอูมออกมาแล้วถอนหายใจเฮือกพร้อมกันอย่างขำๆ
ก่อนที่จะชวนกันกลับออกมาข้างนอกอย่างอายๆ..

พี่สาวกับพี่เขยมองเป้ากางเกงผมที่ตุงออกมาหัวเราะฮาๆ...บอกว่ายังไม่ขึ้นเวทีเลยก็โด่แล้ว...
ผมพูดอย่างอายๆว่าก็ทั้งของแฟนของพี่สาวอูมนูนออกมาแบบนั้นไม่โด่ได้ยังไง..
แฟนผมหน้าแดงอายกระมิดกระเมี้ยนเอามือปิดหน้าขาปิดปิดหีอูมๆที่โหนกนูนล้นหน้าขาออกมาแทบไม่มิด
เหลือบตามองพี่เขยกับพี่สาวยิ้มเจื่อนๆก้าวขาเดินแทบไม่เป็นจังหวะ..
พี่เขยมองเนินหีอูมๆของแฟนผมที่อูมนูนล้นหน้าขาออกมายิ้มๆ
แล้วพูดเล่นๆว่าหีแฟนผมใหญ่อูมนูนน่าเอาพอๆกับหีของพี่สาว
แต่ไม่รู้ว่าจะเอามันเหมือนกันรึเปล่าเพราะหีพี่สาวเอามันมาก..
ผมกับแฟนเอามือปิดเป้ากางเกงหัวเราะฮาๆอายๆกันอย่างสุดๆ...

พี่สาวบอกยิ้มๆว่าไม่ต้องอาย..พี่น้องกันอายอะไรและบอกว่าเห็นกันมาจนชินแล้ว
มันจะโด่จะโผล่ตุงออกมายังไงก็ปล่อยมัน..เพราะนั่นคือสิ่งที่แขกต้องการเห็น
แล้วที่พี่เขยพูดก็เพื่อให้ผมกับแฟนปรับอารมณ์ปรับความรู้สึกให้คุ้นเคยขึ้น..เดี๋ยวอีกหน่อยขึ้นเวทีพอเริ่มชินเริ่มมัน
เผลอๆก็จะแอบเอากันน้ำแตกจริงๆเหมือนหลายๆคู่เพราะอดไม่ไหว..เพียงแต่ว่าแขกไม่เห็นเท่านั้น...
เพราะบนเวทีต่อหน้าคนเยอะๆนั้นมันเร้าใจมาก...พี่สาวกับพี่เขยผมบอกว่า... ตอนที่เอากันอยู่บนเวทีนั้นทั้งเสียวทั้งมัน
อย่างสุดๆ เพราะมันมีอารมณ์กว่าเอากันอยู่ในห้องก็เลยใส่กันเต็มที่เต็มเหนี่ยวแบบไม่ยั้ง.
.บางครั้งบางคืนน้ำแตกถึงสองสามครั้งก็มี...กลับมาถึงห้องก็พักผ่อนอย่างเดียว..

พี่เขยเหลือบตามองหีอูมๆของแฟนผม ที่ฝ่ามือปิดแทบไม่มิดยิ้มๆ...แล้วบอกให้ผมเข้าไปประกบด้านหลัง
ลูบไล้หน้าอกหน้าท้องและนมของเธอ...พร้อมกับส่ายก้นคลึงลำควยที่ตุงกางเกงออกมากับร่องก้นเป็นการอุ่นเครื่อง
สร้างความคุ้นเคยให้หายตื่นเต้นก่อน...น้ำเสียวจะซึมจะเยิ้มจะเปื้อนออกมายังไงก็ปล่อยมันไม่ต้องสนใจทำไปเรื่อยๆ..
เล่นให้มันให้เสียวไปเลย... ใหม่ๆก็แบบนี้แหละ..ส่วนรายละเอียดการโยกย้ายส่ายยั่วยวนนั้นเดี๋ยวจะบอกอีกที..
ตอนนี้สร้างความคุ้นเคยต่อหน้าคนอื่นกันก่อน

ผมขยับเข้าไปประกบกอดแฟนส่ายก้นคลึงลำควยกับก้นของเธอไปมาเบาๆ สองมือก็ลูบไล้หน้าอกหน้าท้องและนมของ
เธอเงอะๆงะๆควยกระดกหงึกๆอย่างขำๆเสียวๆตามคำแนะนำของพี่เขยกับพี่สาวที่นั่งดูนั่งบอกอยู่บนเตียงยิ้มๆ..
แรกๆแฟนผมก็ร้องอ๊ะๆอุ๊ยๆหน้าแดงๆหัวเราะคิกๆคักๆขยับตัวหลบแอ่นก้นหนีจับมือผมไว้อย่างเดียมๆอายๆตัวเกร็งๆ...
พี่สาวผมเลยขู่เล่นๆขำๆว่า.. สงสัยคงต้องให้เอากันให้ดูก่อนถึงจะหายเกร็งหายตื่นเต้น...?
กว่าที่แฟนผมจะเข้าร่องเข้ารอยโยกย้ายส่ายสะโพกแอ่นอัดเข้าสู้อย่างที่พี่เขยพี่สาวบอก.....
ผมเสียววาบๆจี๊ดๆควยกระดกหงึกๆ..น้ำแทบแตกคากางเกง..พอได้ที่เครื่องเริ่มร้อน.. ความเขินอายเริ่มจางหายไป..
ผมกับแฟนก็เริ่มโยกย้ายส่ายก้นอัดเข้าใส่กันอย่างมันทั้งข้างหน้าและข้างหลังต่อหน้าพี่สาวกับพี่เขย
ที่นั่งดูยิ้มๆอยู่แบบไร้ความเขินอายๆ...โดยเฉพาะแฟนผม...ไม่น่าเชื่อว่าจากคนที่ดูเงียบๆนิ่งๆขรึมๆมาตลอด
จะส่ายก้นแอ่นหีอูมๆเข้ามาบดอัดกับลำควยในแบบชนิดที่ผมคาดไม่ถึง..?

ผมทั้งเสียวทั้งตื่นเต้นอย่างสุดๆ..ควยที่บดอัดบดคลึงอยู่กับร่องก้น กับหีอูมๆนิ่มๆแข็งๆของแฟนกระดกหงึกๆตลอดเวลา
น้ำเสียวนี่เดี๋ยวก็ซึมเดี๋ยวก็ปูดออกมาอย่างเสียวสยิวไม่หยุด..จนชื้นไปทั่วทั้งเป้าด้านหน้าแล้วแฟนผมเองก็ดูเธอค่อนข้างจะ
มีอารมณ์อย่างสุดๆด้วยเหมือนกัน เพราะจังหวะไหนที่ได้เด้งได้แอ่นหีอูมๆอัดเข้ามาบดคลึงกับลำควยผม..
เธอจะกระดกอัดเข้ามาใส่แบบเน้นๆด้วยหน้าตาท่าทางที่บอกว่าเสียวสยิวเนินหีอูมๆของเธอนี่เต้นกระทบกับลำควยผมตุ๊บๆ
อย่างแรงเลยแล้วแค่แป๊บเดียวเอง..ทั้งเป้ากางเกงผมและเป้ากางเกงแฟนเปียกชื้นด้วยน้ำเสียวที่ซึมออกมาเป็นวงกว้าง
ทั่วด้านหน้าอย่างเห็นๆ..

แล้วตอนที่แฟนผมขึ้นคล่อมส่ายก้นโยกบดหีอูมๆกับลำควยผมนี่ ..หน้าตาเธอได้อารมณ์มาก..
ยังกับว่าควยผมเสียบเข้าไปอยู่ในรูเสียวเธอแล้วทั้งดุ้นยังไงยังงั้นผมงี้เสียวจนเกร็งไปทั้งตัวอย่างที่ไม่เคยเสียวมาก่อน
น้ำเสียวพุ่งปึ๊ดๆออกจากปลายลำควยตลอดเวลาถ้าหากพี่เขยกับพี่สาวไม่บอกให้หยุดก่อน.. รับรองว่าผมน้ำแตกแน่ๆ...
แฟนผมทิ้งตัวลงนั่งทับลำควยๆหอบหายใจเฮือกๆ...หัวเราะฮาๆอย่างเหนื่อยอ่อน... หน้าของเธอนี่แดงกล่ำยังกับเธอน้ำแตก
ไปแล้วเรียบร้อย..? เป้ากางเกงผมกับเป้ากางเกงเธอที่กดทับอัดกันอยู่นี่เปียกชื้นลื่นปรู๊ดๆด้วยกันทั้งคู่เลย..
หีอูมของเธอที่กดทับอยู่กับลำควยที่กระดกหงึกๆของผมเต้นตุ๊บๆอย่างแรงจนผมรู้สึกเสียววาบๆขึ้นทั้งตัวไม่หยุด...

พี่สาวกับพี่เขยบอกให้ผมกับแฟนพักสักครู่...แล้วจะหัดวิธีโยกย้ายส่ายสะโพกให้.. โดยพี่สาวกับพี่เขยจะทำให้ดู
แล้วให้ผมกับแฟนทำตามไปเรื่อยๆ.. พี่สาวผมบอกว่า..เดี๋ยวคืนนี้พี่สาวกับพี่เขยจะขึ้นไปเต้นโชว์เป็นเพื่อนด้วย
จะได้ไม่ประหม่าหรือตื่นเต้นเกินไป...อีกอย่างขึ้นเวทีครั้งแรกแบบนี้...เวลาสลับคู่กันแฟนผมยังไม่เคยไม่รู้เทคนิคการหลบ
กลัวว่าแฟนผมจะโดนคนอื่นเอาจริงๆ.. พี่สาวบอกอีกว่าหลังจากหัดซ้อมกันเสร็จแล้ว มาลองซ้อมลองเต้นเหมือนขึ้นเวทีกัน
จริงๆอีกที...โดยให้ผมกับแฟนใส่แต่กางเกงในกับยกทรงมันจะได้สมจริง..อีกอย่างจะได้เป็นการทดสอบด้วยว่าผมกับ
แฟนพร้อมแค่ไหน... เพราะกลัวว่าถึงเวลามา.. ผมกับแฟนจะปอดแหกทำให้งานของเขากร่อย..พี่สาวกับพี่เขยจะโดนเจ้า
ของตำหนิเอาได้

พอได้ยินพี่สาวกับพี่เขยผมบอกให้ใส่แต่ชุดชั้นในหัดซ้อมกัน..แฟนผมก็อิดๆออดๆนิดหน่อย
เธอบอกว่ารู้สึกอายๆเพราะไม่เคยโป๊เปลือยขนาดนี้มาก่อนพี่สาวกับพี่เขยผมบอกว่า.. ไม่ต้องอายเพราะเวลามันขึ้นเวที
จริงๆมันก็โป๊กว่านี้อยู่แล้วจะอายทำไมและหากแค่นี้ทำไม่ได้จะไปขึ้นเวทีแสดงโชว์ได้ยังไง..เพราะเห็นๆอยู่ว่าชุดที่จะใส่
ขึ้นไปโชว์มันน้อยนิดกระจิดริดแค่ไหน..อีกอย่างถ้าซ้อมเหมือนจริงกันได้.. ผมกับแฟนก็จะได้คุ้นเคย ลดความเก้อเขินหรือ
ความตื่นเต้นลงไปได้ในบางส่วนด้วย..

พี่เขยบอกว่าบนเวทีแสดงมันจะมีสลับคู่กับคนอื่นด้วย ที่ให้ซ้อมเหมือนจริงก็เพื่อเป็นฝึกในเรื่องของการควบคุมอารมณ์
ควบคุมสถานการณ์ไม่ให้ตื่นเต้นหรือตกใจ เวลาที่เราโดนคนอื่นสัมผัสหรือคนอื่นมาสัมผัสเรา... อีกอย่างเวลามีอะไร
โผล่ออกมาไม่หีหรือนม..หรือถ้าหากโดนจับโดนบีบก็ไม่ต้องตกใจหรือโวยวาย..เพราะมันเป็นเรื่องปกติธรรมดาของงาน
แสดงโชว์แบบนี้ ถ้าเขาสัมผัสหรือเราสัมผัสกับเขา..ก็ปล่อยตัวปล่อยใจทำอารมณ์ให้คล้อยตามไปเลย หลบได้ก็หลบ..
หลบไม่ได้ก็ใช้เทคนิคการโยกตัวเข้าช่วย ไม่ต้องแสดงอาการตกใจหรือเขินอายออก..รู้สึกยังไงก็แสดงออกอย่างนั้น..
ไม่ว่าจะเสียวหรือคราง.. ปล่อยออกไปให้เต็มที่ เพราะนี่คืองานคือสิ่งที่แขกต้องการเห็น.. หากใส่เสื้อผ้ามิดชิดขึ้นไปเต้นแร้ง
เต้นกาโชว์.. ก็คงไม่มีใครหน้ามืดเสียเงินค่าตั๋วแพงๆเข้ามาดู..เพราะฉะนั้น.. ไม่ว่าอะไรจะเกิดก็ปล่อยมันเลยตามเลยไป...
คิดซะว่าเราทำเพื่อเงิน.. เดี๋ยวตอนซ้อมเหมือนจริงๆ..พี่เขยกับพี่สาวก็จะใส่แต่ชุดชั้นในช่วยซ้อมให้ด้วยเหมือนกัน
โดยที่พี่เขยกับพี่สาวจะสลับสับเปลี่ยนประกบคู่ผมกับแฟนทำเหมือนที่จะแสดงโชว์กันบนเวทีจริงๆ..

แฟนผมยิ้มๆอายพูดอ่อยๆว่าขอกินเหล้าย้อมใจได้รึเปล่า..? พี่สาวผมหัวเราะฮาๆแล้วบอกว่าไม่ได้
เพราะเย็นนี้ต้องขึ้นโชว์แล้ว ใหม่ๆไม่เคยแบบนี้กินเหล้าเข้าไปเดี๋ยวพอเหล้าสร่างจะทำให้เพลียไม่มีแรง..
แล้วมันจะทำให้รู้สึกเนือยๆล้าๆ..เวลาโชว์มันก็จะดูจืดชืดไร้อารมณ์พี่เขยหันไปถามพี่สาวยิ้มๆว่าทำไมไม่ให้น้องเขากินยา
แก้อายเลย.. พี่สาวบอกว่าเดี๋ยวอีกสักพักค่อยให้กินมันจะได้ออกฤทธิ์ต่อเนื่องไปถึงเวลาที่ขึ้นโชว์ เพราะถ้ากินตอนนี้เดี๋ยว
ยาจะหมดฤทธิ์ซะก่อน

จบตอนที่ 1 / 8