ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

โชว์เสียว ตอนที่ 2

เริ่มโดย petersam, กุมภาพันธ์ 23, 2023, 12:41:35 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

petersam

โชว์เสียว ตอนที่ 2

ผมกับแฟนพักเหนื่อยโดยที่แฟนยังนั่งพับเข่าคล่อมทับหน้าขาผมอยู่เหมือนเดิม
บางครั้งผมรู้สึกว่าเธอแอ่นเนินหีอูมๆที่เต้นตุ๊บๆ..กดลงใส่ลำควยผมที่กระดกหงึกๆเบาๆยึกยักๆ...
พี่เขยคงจะสักเกตุเห็นเหมือนกันมองเนินหีอูมๆของแฟนผมที่กดทับอยู่กับลำควย
แล้วบอกยิ้มๆว่าเล่นกันได้เลยไม่ต้องอายจะได้คุ้นเคยแฟนผมยิ้มๆอายๆ..แล้วขยับตัวลุกออกไปนั่งข้างๆ
เหลือบตามองควยผมที่ตุงกางเกงขึ้นมากระดกหงึกๆแว๊บๆหน้าแดงๆ...
ผมดีดตัวลุกเดินควยตุงกางเกงออกมาไปเปิดน้ำในตู้เย็นกินอย่างขำๆเสียวๆหน้าเริ่มจะหนาขึ้นมานิดๆ...?
พี่สาวมองตามหลังยิ้มๆแล้วบอกว่าผมนี่หุ่นดีเหมือนกันนะดูๆแล้วจัดอยู่ในกลุ่มพวกตูดปอดยอดขุนพลเหมือนกัน..
ผมก้มมองควยตัวเองที่ตุงกางเกงออกมากระดกหงึกๆหัวเราะฮาๆ..
แล้วบอกเล่นว่าสงสัยจะได้เป็นยอดขุนพลจริงๆก็ตอนนี้แหละ..แฟนผมเหลือบตามองยิ้มๆอายๆหัวเราะคิกๆ..

พี่เขยผมบอกว่าการเต้นแบบนี้หลักๆอยู่ที่ผู้ชายเพราะผู้ชายจะเป็นคนส่งลูกให้ผู้หญิงรับ
ถ้าหากผู้ชายเงอะๆงะๆกล้าๆกลัวๆ ผู้หญิงก็จะรับลูกไม่ถูกทำให้การเต้นการโชว์จืดชืด
เวลาส่ายก้นกระดกก้นอัดเข้าใส่ผู้หญิงให้ทำอย่างมีอารมณ์ไปเลยไม่ต้องเกร็งไม่ต้องกังวลว่าใครเขาจะว่า..
มันจะได้ลื่นไหลแล้วคืนนี้เวลาจับคู่กับพี่สาวก็ให้ผมโยกอัดเข้าใส่เต็มที่ไม่กลัวไม่ต้องเกรงใจ
ผมหัวเราะฮาๆแล้วถามเล่นๆว่าถ้าหากจับคู่กับพี่สาวแล้วมันไม่ลุกไม่โด่จะทำยังไง..?
พี่สาวเหลือบตามองควยผมที่ตุงกางเกงออกมากระดกหงึกๆพูดอย่างหมั่นใส้ว่าทำไมมันจะไม่โด่..
แล้วลุกเดินเข้ามาบอกให้ผมกอดเอวแอ่นลำควยเข้าไปบดคลึงกับเนินหีอูมดู..?
ผมเหลือบตามองหีอูมๆของพี่สาวที่โหนกนูนล้นหน้าขาออกหัวเราะฮาๆควยกระดกหงึกๆ..?
พี่เขยบอกว่าเอาเลยไม่ต้องกลัวไม่ต้องเกรงใจเดี๋ยวอีกหน่อยก็จะซ้อมหนักเล่นหนักกว่านี้..

ผมหัวเราะฮาๆมองหีอูมๆของพี่สาวแล้วพูดเล่นว่างั้นเดี๋ยวขอวอร์มก่อนแล้วจะใส่ให้เต็มที่เลย..
พี่สาวมองควยผมที่ตุงกางเกงออกกระดกหงึกๆค้อนๆขำๆหัวเราะฮาๆแล้วเดินไปเปิดเพลงเข้าจังหวะคลอเบาๆ...
พี่เขยลุกเข้ามากอดเอวจับคู่กับพี่สาวโยกย้ายส่ายก้นส่ายสะโพกบดคลึงแอ่นอัดเข้าใส่กันอย่างช้าๆนิ่มๆ..
แล้วบอกให้ผมกับแฟนทำตาม

แรกๆ..ผมกับแฟนก็เกร็งๆเงอะๆงะๆเหมือนเดิม..ทั้งๆที่เมื่อกี้แอ่นอัดเข้าใส่กันอย่างมันเลย..
แต่พอผ่านไปแป๊บเดียว ผมกับแฟนก็โยกย้ายส่ายก้นกระดกอัดเข้าใส่กัน
ตามพี่สาวกับพี่เขยอย่างเต็มเหนี่ยวเสียวสยิวสุดๆเดิมผมงี้ควยกระดกหงึกๆน้ำเสียวพุ่งปึ๊ดๆออกมาตลอดเวลา..
ต้องหยุดชะงักเป็นช่วงๆเป็นระยะๆ.. เพราะน้ำเสียวมันจะแตกทะลักออกมาให้ได้..แล้วแฟนผมในรอบที่สองนี่..
เธอจับก้นผมกำบีบดึงอัดเข้าไปแบบเน้นๆเลยเนินหีอูมเธอนี่เต้นตุ๊บๆ... เป้ากางเกงด้านหน้าที่เปียกชื้นอยู่แล้ว
ก็ยิ่งเปียกชื้นหนักเข้าไปอีกจนลื่นปรู๊ดๆโดยเฉพาะท่าที่เธอยืนกางขาส่ายก้นโยก ให้ผมกระดกก้นเสยรูดลำควยที่ตุง
กางเกงออกกับร่องสองกลีบแคมที่เห็นลางของเธอนี่......สุดยอดมาก..ผมต้องหยุดกลางคันถึงสองรอบเพราะน้ำเสียวจะ
แตกออกมาให้ได้...เพราะผมกระดกก้นเสยรูดช้าๆเนิบๆปั๊บ..เธอก็ส่ายก้นส่ายหีอูมๆเข้ามารับมาบดคลึงอย่างเน้นๆด้วยหน้า
ตาที่เสียวสยิวทันที.. ทั้งก้นทั้งขาเธอนี่เกร็งสั่นระริกๆอย่างเห็นๆ..
แล้วพี่สาวกับพี่เขยผมก็โยกส่ายเต้นกันได้แจ่มจริงๆ..บอกได้คำเดียวว่าสุดยอด...
เพราะทั้งคู่กอดจูบลูบคลำกันอย่างได้อารมณ์สุดๆเป้ากางเกงนี่เปียกชื้นด้วยกันทั้งคู่พอๆผมกับแฟนเลย..
บางครั้งพี่เขยก็ล้วงมือเข้าไปในกางเกงลูบไล้จับหีอูมของพี่สาวกำบีบ
หรือไม่ก็พี่สาวล้วงมือเข้าไปในกางเกงกำลำควยขนาดใหญ่พี่เขยรูดเบาๆยึกๆตาหน้าต่อตาผมกับแฟนจริงๆ..
เห็นหัวหยักบานๆแดงๆขนาดใหญ่ของพี่เขยโผล่ออกมาจากขอบหัวกางเกงแพลมๆเปียกเยิ้มด้วยน้ำเสียวเป็นมันวาว...
เห็นมือพี่เขยที่ล้วงเข้าไปลูบไล้จับหีอูมๆของพี่สาวแล้วผมอยากจะเปลี่ยนเป็นมือผมล้วงเข้าไปแทนจริงๆ..

ผมกับแฟนโยกย้ายส่ายก้นกระดกอัดเข้าใส่กันอย่างเสียวสยิวจนน้ำแทบแตกอยู่พัก
ก็มาตอนสำคัญที่ทำเอาผมกับแฟนใจเต้นตุ๊บๆตั๊บๆอย่างกล้าๆกลัวๆ..เมื่อพี่เขยกับพี่สาวขยับเข้ามาสลับคู่กับผมและแฟน..
แรกๆผมกับแฟนก็ค่อนข้างจะเกร็งๆเงอะๆงะๆไปไม่ค่อยถูกจังหวะ..เพราะตื่นเต้นกันอย่างสุด
และก็เป็นครั้งแรกด้วยที่ผมกับแฟนสัมผัสถูกต้องเนื้อตัวของคนอื่นและคนอื่นมาสัมผัสถูกต้องตัวของผมกับแฟน
ถึงแม้จะเป็นพี่น้องกันก็เหอะ... โดยเฉพาะแฟนผม.. เธอขยับขาส่ายก้นแทบไม่ออก..
พอพี่เขยแอ่นลำควยที่ตุงกางเกงออกมาทาบอัดเข้ากับร่องก้นหรือลูบไล้หน้าท้องหน้าอก..
เธอจะแอ่นก้นหนีและขยับออกทันที.. จนพี่เขยผมต้องคอยบอกอย่าเกร็ง
ปล่อยอารมณ์ให้คล้อยตามไปอย่างสบายๆและจับดึงกลับเข้ามาบ่อยๆ

แรกๆที่เห็นพี่เขยแอ่นก้นเข้าไปประกบทาบอัดลำควยเข้าบดคลึงในร่องก้นและลูบไล้หน้าอกหน้าท้องแฟน
ผมค่อนข้างจะรู้สึกหึงหวงพอสมควร.. แต่คิดว่าไหนๆก็ไหนๆแล้ว..ขึ้นเวทีอาจจะมากกว่านี้อย่างพี่สาวบอกก็ได้...
แล้วนี่เขาเป็นพี่เขย.. คงแค่หัดซ้อมให้ไม่ได้คิดอะไร...ลำควยที่ตั้งโด่ตุงกางเกงออกมา
มันก็เป็นเรื่องปกติที่โดนเบียดโดนสัมผัส.. แต่สักพักพอเริ่มคุ้น..คู่ผมกับพี่สาวและคู่ของแฟนผมกับพี่เขย..
ก็โยกย้ายส่ายก้นอัดเข้าใส่กัน ทั้งมันทั้งเสียวอย่างสุดๆแฟนผมนี่หน้าแดงกล่ำ...
แอ่นหน้าอกแอ่นนมใส่มือพี่เขยที่ลูบไล้กำบีบ..ก้นก็แอ่นอัดเข้าติดกับหน้าขา
โยกย้ายส่ายก้นกระดกอัดเข้าใส่ลำควยของพี่เขยที่ตั้งโด่ตุงกางเกงออกมาทาบอัดอยู่ในร่องก้นอย่างได้อารมณ์มาก..
บางครั้งพี่เขยล้วงมือลงไปลูบไล้หีอูมๆของแฟนผมที่นอกกางเกงแล้วกำบีบเบาๆ...
ก้นก็แอ่นอัดลำควยที่ตุงกางเกงออกมาเข้าไปในร่องก้นอย่างเน้นๆแล้วส่ายโยกส่ายบดคลึง
กระดกอัดเข้าไปช้าๆเนิบๆเป็นระยะๆอย่างได้อารมณ์

แฟนผมงี้ผวาเฮือกๆ...ยกสองแขนขึ้นคล้องคอขยับขากางออกตามที่พี่เขยบอก
แล้วแอ่นก้นส่ายบดคลึงกับลำควยของพี่เขยที่ทาบอัดอยู่ในร่องก้นด้วยสีหน้าท่าทางที่เห็นแล้วบอกได้เลยว่า
เธอกำลังมีอารมณ์อย่างสุดๆ.. บางครั้งเธอก็ยืนกางขาแอ่นก้นให้พี่เขยเอาหัวหยักบานๆขนาดใหญ่ที่ตุงกางเกงออกมา
จ่อดันเข้ากับหีอูมๆแล้วส่ายก้นโยกกระดกลงใส่จนหัวหยักบานๆขนาดใหญ่บุ๋มยุบเข้าไปในหีอูมๆของเธออย่างเมามัน..
ผมว่าถ้าไม่ติดกางเกงนั่น..ควยขนาดใหญ่ของพี่เขยคงเสียบพรวดเข้าไปแล้วทั้งดุ้นแน่ๆ...

แล้วคู่ของผมกับพี่สาวก็ไม่ได้น้อยหน้าบางครั้งเวลาที่พี่สาวประกบอยู่ข้างหลัง.. ก็จะล้วงมือเข้ามาลูบคลำลำควยผมที่
กระดกหงึกๆอยู่ในกางเกงกำบีบรูดเบาๆแอ่นนมแอ่นหีอูมๆเข้ามาส่ายคลึงกับก้นกับหลังผมอย่างเต็มๆ..
ผมงี้ขนลุกซู่ๆ..น้ำเสียวพุ่งปึ๊ดๆ...เพราะพี่สาวทำสมจริงได้อารมณ์มากเลย...แถมยังจับควยผมกำบีบแบบเต็มๆมืออีกต่าง
หาก.. ผมเองพอเห็นพี่สาวทำและจับควยผมจริงๆ..ผมก็เอามั่ง...พอได้โอกาสแอ่นลำควยอัดเข้าประกบกับร่องก้นของ มือ
หนึ่งลงไปลูบไล้จับหีอูมๆที่โหนกนูนล้นหน้าขาออกมากำบีบคลึงเบาๆมือสั่นๆ..อีกมือลูบขึ้นไปจับนมอวบๆขนาดใหญ่บีบเฟ้น
เบาๆอย่างตื่นเต้น..ก้นก็เกร็งแอ่นอัดลำควยที่กระดกหงึกๆเข้าไปในร่องก้นแล้วโยกย้ายส่ายคลึงไปพร้อมๆกับพี่สาวอย่าง
เสียวสยิว.... พี่สาวผมตัวเกร็งๆหันมามองยิ้มๆตาเยิ้มๆ..จับมือผมกดใส่นมใส่หีอูมๆแบบเน้นๆ...ก้นก็แอ่นอัดเข้ามาใส่ลำควย
ผมแล้วโยกส่ายกระดกรูดอย่างได้อารมณ์สุดๆ..หีอูมๆขนาดใหญ่ของพี่สาวเต้นตุ๊บๆอย่างแรง น้ำเสียวงี้ซึมออกมาจนผม
รู้สึกชื้นมือเลย...

แล้วที่เด็ดสุดทำเอาผมน้ำเสียวพุ่งปึ๊ดๆออกมาเป็นละลอกๆ...คือตอนที่พี่สาวดันให้ผมนั่งหย่อนขากับขอบเตียง
โดยสมมุติว่าให้เป็นเก้าอี้แล้วบอกให้ผมจับหัวกดเข้าใส่ลำควยที่ตุงกางเกงออกมา..ท่านี้พี่สาวผมทำได้เหมือนจริงมาก
เพราะพี่สาวผมกำลำควยที่ตั้งโด่ตุงกางเกงออกมาดึงออกไปแล้วอ้าปากคาบส่วนปลายหัวหยักบานๆขนาดใหญ่ของมัน
ผงกหัวขึ้นลงทำท่าใช้ปากอย่างจริงๆ..? แถมผมยังรู้สึกว่าลิ้นของพี่สาวยังตวัดเลียไปมาอีกต่างหาก
ถึงแม้จะอยู่ที่นอกกางเกงก็เหอะ....ผมงี้เสียวจนเกร็งไปทั้งตัวหงายหลังลงกับที่นอนตุ๊บ
แหงนหน้าหลับตาจับหัวพี่สาวดันไว้เบาๆกัดฟันครางโอยๆในลำคอเบาๆแผ่วๆหายใจฟืดๆ...
สองขาสะบัดสั่นพั๊บๆน้ำเสียวพุ่งปึ๊ดๆออกมาไม่หยุด..จนผมต้องบอกให้พี่สาวพอก่อนอย่างกระท่อนกระแท่น..

พี่เขยที่กำลังลูบไล้หน้าขาหน้าอกส่ายก้นอัดกับก้นของอยู่แฟนผมหัวเราะฮาๆ...
บอกครางออกมาเลย.. ไม่ต้องฝืน..ไม่ต้องกลั้นไว้...จะได้เป็นธรรมชาติ..
แล้วบอกให้แฟนผมดูไว้ว่าต้องทำยังไง เดี๋ยวซ้อมตอนสุดท้ายจะให้ลองทำเหมือนกันกว่าที่จะผ่านตอนนี้ไป...
เป้ากางเกงด้านหน้าผมเปียกชื้นไปด้วยน้ำเสียวกับน้ำลายของพี่สาวส่วนพี่เขยผมกางเกงตรงปลายลำควยที่ตั้งโด่
ตุงกางเกงขึ้นไปนั่นก็เปียกเยิ้มเป็นวงกว้างไม่รู้ว่าน้ำเสียวของพี่เขยหรือของแฟนผม ?

หลังจากที่ซ้อมในช่วงนี้เสร็จตอนแรกพี่สาวผมบอกว่าพักสักครู่แล้วจะฝึกซ้อมเหมือนจริงต่อ..
คือใส่แต่กางเกงในกับยกทรงแต่พี่เขยผมบอกว่าให้พักก่อนก็ได้เดี๋ยวน้องเขาจะเครียด เพราะฝึกซ้อมมานาน
ออกไปหาอะไรกินกันผ่อนคลายแล้วค่อยมาซ้อมกันใหม่เพราะตอนนี้ก็เกือบๆจะห้าโมงอยู่แล้ว...
เดี๋ยวซ้อมเสร็จก็อาบน้ำออกไปทำงานขึ้นเวทีกันเลย..มันจะได้ไม่ขาดช่วงนานด้วย..
เพราะใหม่ๆแบบนี้จะได้ต่อเนื่องไปเลย.. ไม่งั้นเดี๋ยวจะเงอะๆงะๆ

หลังจากอาบน้ำเปลี่ยนเสื้อผ้าเสร็จพี่สาวกับพี่เขยก็ผมพากับแฟนออกไปหากินข้าว...
กลับมาถึงห้องก็ทุ่มกว่าๆนิดหน่อย... รออาหารย่อยพักอยู่สักครู่พี่สาวผมก็เอายาเม็ดเล็กๆเรียวๆสีออกม่วงๆออกมากินกัน
คนละเม็ด แล้วเอาอีกเม็ดมาหักแบ่งให้ผมกับแฟนกินคนละครึ่ง...ผมถามว่ายาอะไร..? พี่เขยบอกยิ้มๆว่ายาแก้อาย...?
ผม ถามว่าทำไมไม่เอาไปกินก่อนขึ้นเวทีที่ทำงาน... พี่สาวผมบอกว่า..ยานี่มีฤทธิ์อยู่ได้หลายชั่วโมง... กินไว้แต่ตอนนี้จะ
ได้ไม่ตื่นเต้น..แล้วบอกให้ผมกับแฟนถอดเสื้อผ้าให้เหลือแต่กางเกงในกับยกทรงจะได้ซ้อม..เสร็จแล้วจะได้อาบน้ำเปลี่ยน
เสื้อผ้าออกไปเลย.. เพราะผมกับแฟนต้องขึ้นเวทีแสดงตอนสามทุ่ม

ผมกับแฟนกินยาเสร็จก็ถอดเสื้อผ้าออกพร้อมๆกับพี่สาวพี่เขยแต่คราวนี้เธอไม่อิดๆออดๆเหมือนครั้งแรก..
พอพี่สาวกับพี่เขยบอกให้ถอด..เธอก็ถอดทันทีอย่างไม่ลังเลย...พี่เขยเหลือบตามองหีอูมๆของแฟนผมที่โหนกนูนดัน
กางเกงในบางๆออกมา ควยลุกพรวดพราดตุงกางเกงในออกมากระดกหงึกๆทันที..ส่วนผมเองก็ไม่ได้น้อยหน้า...
เห็นนมเห็นหีอูมๆขนาดใหญ่ของพี่สาวที่ล้นหน้าขาออกมาแล้ว
ควยก็ดีดพรวดๆลุกขึ้นมาตั้งโด่ตุงกางเกงในออกมากระดกหงึกๆทันทีเหมือนกัน..

เมื่อคืนเห็นวับๆแวมๆว่าหุ่นพี่สาวสวยแล้ว เห็นจะๆสว่างๆใกล้ๆแบบนี้ยอมรับเลยว่าหุ่นพี่สาวผมสวยจริงๆ...
ขนาดอายุยี่สิบสี่ยี่สิบห้าแล้วหุ่นก็ยังเช้งวับ..ก้นเป็นก้นนมเป็นนม เอวก็คอดกิ่วหน้าท้องก็แบนราบปราศจากไขมันห้อย
หย่อนออกมาให้เห็นแม้แต่น้อยนิด..หีนี่อูมนูนดันกางเกงในสีครีมบางๆล้นหน้าขาออกมาเป็นกระดองเต่า
เห็นสองกลีบแคมอวบๆขาวๆเบียดก้นปิดสนิทอยู่ข้างในลางๆ..

ส่วนพี่เขยก็หุ่นดีไม่แพ้กัน..รูปร่างบึกบึนกำยำ..มีกล้ามแขนกล้ามขาพองามกล้ามหน้าท้องนี่เป็นลอนๆเลย...
ลำควยขนาดใหญ่ตั้งโด่กระดกหงึกๆ..เห็นหัวหยักบานโร่ยังกับดอกเห็ดจ่อดันอยู่กับขอบหัวกางเกงในลางๆ...?
พี่สาวผมมองลำควยตั้งโด่ตุงกางเกงในออกมาพูดยิ้มๆว่า..ยังไงก็อย่าให้น้ำแตกก่อนขึ้นเวทีก็แล้วกัน...ไม่งั้นพอ ถึงเวลาขึ้น
เวทีแสดงจริงๆ...เดี๋ยวไม่มีอะไรโด่โชว์ให้แขกดูแฟนผมเอามือกุมหีกุมนมของเธอไว้.. เหลือบตามองพี่เขยอย่างอายๆนิดๆ
พี่เขยมองยิ้มๆบอกไม่ต้องอาย..แล้วให้ผมกับแฟนจับคู่เต้นโยกย้ายส่ายก้นตาม ผมงี้เสียวอย่างสุดๆเลย..
เพราะเนื้อแนบเนื้อแทบจะไม่มีอะไรเกะเกะนอกจากกางเกงในกับเสื้อยกทรงของแฟน
บางครั้งหัวหยักบานๆก็โผล่ออกมาจากขอบหัวกางเกงในกดมุดเสียบเข้าไปคลึงอยู่ในร่องก้นของเธออย่างเสียวสยิว
แฟนผมเงอะๆงะๆอยู่แป๊บเดียว... ก็ส่ายก้นส่ายหีอูมๆเข้าบดคลึงกับผมอย่างมันเลย
ส่วนพี่เขยก็ควยตั้งโด่ตุงกางเกงออกมาโยกย้ายส่ายคลึงก้นก้นกับหีอูมของพี่สาว บอกให้ผมกับแฟนทำตามอย่างได้
อารมณ์ไม่แพ้กัน... น้ำเสียวผมงี้พุ่งปึ๊ดๆออกมาไม่หยุด...

ยิ่งเต้นยิ่งโยก..ผมก็ยิ่งมันยิ่งเสียวอย่างสุดๆแบบที่ไม่เคยเสียวแบบนี้มาก่อน...แต่ผมรู้สึกว่ามันเบลอๆยังไงไม่รู้...
ไม่เฉพาะแต่ผมเท่านั้น...แล้วแฟนผมเองเธอก็ตาปรือๆ..ดูมีอารมณ์แบบที่ผมไม่เคยเห็นมาก่อนเหมือนกัน
หน้าเธอนี่แดงกล่ำแววตาเยิ้ม..ทั้งก้นทั้งหีแอ่นอัดเข้าบดคลึงกับลำควยกับหน้าขาผมอย่างเน้นๆเลย...
แล้วบางครั้งเธอก็จับมือผมลูบล้วงลงไปลูบคลำกุมกำหีอูมๆของเธอบีบคลึงยังกับว่าเธอเงี่ยนเธออยากอย่างสุดๆ
อยากให้ผมเอาเธอจริงๆยังงั้นแหละ...อาการเขินอายของเธอนี่ไม่มีให้เห็นเลยแม้แต่น้อยนิด...
บางครั้งพี่เขยที่โยกย้ายส่ายก้นบดอัดบดคลึงอยู่กับพี่สาว..ยื่นหน้าเข้ามาทำท่าซุกไซร์คอหรือหน้าอก
เธอก็จะแหงนหน้าเอียงคอหรือแอ่นหน้าอกออกไปให้ทันทีอย่างไม่ลังเล..
ผมแทนที่จะรู้สึกหึงหวงอย่างเมื่อตอนกลางวัน..ตรงกันข้ามกลับรู้สึกคึกคักสะใจมีอารมณ์อย่างสุดๆ..
ควยนี่กระดกหงึกๆทันทีที่พี่เขยยื่นหน้าเข้ามาทำท่าซุกไซร์แฟน..
จนบางครั้งถึงกับดันแฟนขยับเข้าไปแล้วบอกพี่เขยให้ซุกไซร์ได้เลยเต็มที่..

พี่เขยเหลือบตามองผมกับแฟนยิ้มๆ..แล้วกดปากกดจมูกเข้ามาซุกไซร์ส่ายขยี้ที่ร่องอกขาวๆ
อ้าปากคาบฐานเต้านมอวบๆดูดจ๊วบๆ... แฟนผมถึงกับผวาเฮือกๆ..แอ่นหน้าอกออกเกร็งไปทั้งตัวร้องอุ๊ๆ..เบาๆในลำคอ
ตวัดสองแขนกอดหัวพี่เขยกดเข้าใส่หน้าอกหายใจฟืดๆ...? ผมงี้เสียววาบๆควยกระดกหงึกๆ..น้ำเสียวพุ่งปึ๊ดๆออกจากหัว
หยักบานๆไม่หยุด.. นอกจากทั้งมันทั้งเสียวแล้ว..ในหัวไม่มีอะไรสักอย่าง.. ความกระดากเขินอายนี่ไม่ต้องถามหา..
ไม่มีในหัวในสมอง... นอกจากเสียวที่บอกได้คำเดียวว่าสุดๆ...ยิ่งเห็นพี่เขยคาบดูดเต้านมอวบๆขาวๆของแฟนด้วยแล้ว
น้ำเสียวแทบจะแตกทะลักพุ่งกระฉูดออกมาทันที..? ส่วนแฟนผมนี่ไม่ต้องพูดถึงเลย...โดนทั้งผมทั้งพี่เขยซุกไซร์บดอัด
บดคลึงถึงกับหน้าแดงกล่ำเกร็งสั่นไปทั้งตัวแทบจะลืมหูลืมตาไม่ขึ้น...เป้ากางเกงในด้านหน้าหีอูมๆของเธอนี่
น้ำเสียวซึมเยิ้มออกมาลื่นที่มือผมที่ลูบไล้กำบีบคลึงอยู่ยังกับเธอน้ำแตกไปแล้วยังไงยังงั้น..

โดยเฉพาะสองช่วงสุดท้ายนี่...ผมงี้น้ำเสียวพุ่งปู๊ดๆออกมาไม่หยุด...ไม่รู้น้ำเสียวแตกจริงๆหรือแค่น้ำเสียวใสๆ...
เพราะมันเสียวสะท้านทรวงจริงๆ... พี่เขยถอดเสื้อยกทรงพี่สาวผมออก..แล้วบอกให้ผมถอดของแฟนออกด้วย...
ผมยังไม่ทันได้ปล่อยแขนที่กอดเอวเธอ..แฟนผมที่หน้าแดงๆตาเยิ้มๆก็ตวัดมือมาข้างหลังปลดตะขอถอดยกยกทรงออก
เองเฉยเลย...? โชว์นมอวบๆขาวๆกับหัวนมเล็กๆแดงๆที่ตั้งเต้าเป็นก้อนอยู่บนหน้าอกโดยปราศจากท่าทีเขินอายแม้แต่น้อย
นิด..? พี่เขยมองยิ้มๆควยกระดกหงึกๆ ? ส่วนผมเองก็ไม่ได้น้อยหน้าพี่เขยเหมือนกัน... มองนมอวบๆขาวๆขนาดใหญ่ของ
พี่สาวกลืนน้ำลายลงคอเอื๊อกๆ..ควยกระดกหงึกๆ..อยากกระโดดเข้าไปคาบดูให้รู้แล้วรู้รอด..เพราะนมพี่สาวทั้งอวบๆทั้ง
ใหญ่น่าฟอนเฟ้นจริงๆ...เพราะถึงแม้ว่าค่อนข้างจะผ่านการใช้งานมาพอสมควร..แต่ก็ตั้งเต้าเป็นก้อนไม่มีหย่อนคล้อยลงแม้
แต่น้อยนิด..

พี่สาวมองผมยิ้มๆ...แล้วก้าวเข้ามาประกบอยู่ข้างหลังทำท่าซุกไซร์คอผม..ส่ายก้นแอ่นหีอูมๆกับนมอวบๆขนาดใหญ่
อัดเข้ามาติดกับหลังกับก้นผมแบบเนื้อแนบเนื้อเลย...แล้วยังล้วงมือสอดแทรกเข้ามาลูบคลำกำลำควยผม ที่อัดอยู่ในร่อง
ก้นของแฟนอีก..? ผมงี้ขนลุกซู่ๆควยกระดกหงึกๆ..อยากจะหันกลับอ้าปากคาบดูดแทบใจขาด...?
พี่เขยขยับเข้ามาประกบด้านหน้าแฟนผมเหลือบตามองหน้าอกแว๊บๆ...แล้วบอกให้เธอแหงนหน้ายกแขนขึ้นคล้องคอผมไว้
แล้วส่ายโยกไปด้วยกัน...แฟนผมเหลือบตาลงมองควยพี่เขยที่ตั้งโด่ตุงกางเกงในออกมากระดกหงึกๆแว๊บๆ...
ขยับก้นแอ่นอัดเข้าใส่ลำควยที่กระดกหงึกๆอยู่ในกำมือพี่สาวเบาๆยึกยักๆ...พี่เขยบอกเริ่มยิ้มๆ..แล้วก้มหน้าเข้ามาซุกไซร์
ที่คอไล่ลงไปที่หน้าอก และนมอวบๆขาวๆสองมือก็ลูบไล้ไปทั่วตัวเธอ..ก้นก็แอ่นลำควยขนาดใหญ่ที่ตั้งโด่กระดกหงึกๆ
แอ่นอัดเข้ามาโยกย้ายส่ายคลึงกับหีอูมๆของแฟนอย่างเน้นๆเลย....

แฟนผมแหงนหน้าหลับตาผวาเฮือกๆ...เกร็งกระตุกยึกยักๆไปทั้งตัว...ส่ายก้นร่อนคลึงหีอูมๆกับลำควยพี่เขยหายใจฮึดฮัดๆ
หน้าอกก็แอ่นออกไปขยับส่ายเหมือนกับว่าจะให้หัวนมเล็กๆแดงๆของเธอมุดเข้าไปในปากพี่เขยที่ซุกไซร์อยู่กับร่องอก
ขาวๆให้ได้..พี่สาวผมที่ประกบอยู่ด้านหลังส่ายก้นส่ายนม..แอ่นหีอูมๆอัดเข้ามาบอกเบาๆว่าให้ผมลูบไล้มือขึ้นไปกำเต้า
นมอวบๆขาวๆของแฟนบีบคลึงเบาๆ..แล้วส่ายก้นโยกอัดลำควยเข้าไปในร่องก้นของแฟนช้าๆเนิบๆ...
ผมลูบไล้สองมือขึ้นกุมกำจับนมอวบๆขาวๆของแฟนบีบคลึงก้นก็ส่ายอัดเข้าลำควยที่กระดกหงึกๆเข้าไป
น้ำเสียวพุ่งออกมาปึ๊ดๆ... แฟนผมผวาเฮือกๆ..เกร็งสั่นเบาๆไปทั้งตัวแอ่นหน้าอกแอ่นนมใส่มือผม
และจมูกพี่เขยที่ซุกไซร์ร่องอกขาวๆอยู่ แหงนหน้าหลับตาหายใจฟืดๆ..
ก้นก็ทั้งส่ายอัดเข้าใส่ลำควยผมและพี่เขยที่บดคลึงเนินหีอูมๆของเธออยู่ที่ด้านหน้าพรวดๆ...

พี่สาวที่ซุกไซร์คอดูดเลียคอผมอยู่จับกางเกงในด้านหลังผมดึงลงไปค้างไว้ที่แก้มก้น
แล้วล้วงมือสอดแทรกง่ามขาเข้ามากำเป้าพวงไข่บีบนวดบีบคลึงเบาๆยวบๆ..
ผมสะท้านเฮือกๆ...ขนลุกซู่ๆ..เกร็งไปทั้งตัวอย่างเสียวสยิว..กัดฟันซุกไซร์คอขาวๆของแฟนสองมือกำบีบนม
กระดกก้นกระแทกหัวหยักบานที่ตุงกางเกงในออกมาเข้ากับร่องก้นของแฟนยึกๆอย่างอัตโนมัติ...
แฟนผมถึงกับผวาเฮือกๆร้องอ๊ะๆอุ๊ๆ...สองมือตะปบจับก้นพี่เขยที่ก้มหน้าซุกไซร์อยู่กับนมอวบๆขาวๆของเธอกำบีบดึงอัดเข้า
มา ขยับสองขากางออกทั้งกระดกก้นอัดเข้าใส่ควยผมทั้งแอ่นหีอูมๆของเธอออกไปบดคลึงกับลำควยพี่เขย แหงนหน้าหลับ
ตาหายใจฟืดๆเกร็งสั่นระริกไปทั้งตัว... แล้วครางอูย.ย..ออกมาเบาๆทันที... พร้อมกับสะบัดตัวสะบัดก้นส่ายไปมาเกร็งกระตุก
ยึกๆยักๆไปทั้งตัว...

ผมเหลือบตาลงมอง..ปากพี่เขยคาบดูดนมอวบๆขาวๆข้างหนึ่งอยู่แฟนผมอยู่แบบเต็มปากเลย...?
แล้วมือของพี่เขยข้างหนึ่งก็ล้วงยุกยิกๆอยู่ที่หน้าขาของเธอ..ผมอ้าปากคาบคอขาวๆของแฟนดูดจ๊วบๆหัวใจเต้นตุ๊บๆ..
มองปากพี่เขยที่คาบดูดนมแฟนตาไม่กระพริบอย่างตกตะลึง....แต่เห็นแล้วแทนที่ผมจะโวยวายหรือหยุดชะงัก...
กลับคล้อยตามและมีอารมณ์ร่วมอย่างสุดๆควยงี้กระดกหงึกๆน้ำเสียวแทบจะแตกทะลักออกมาให้ได้.. แล้วพี่สาวที่โยก
ย้ายส่ายประกบอยู่ข้างหลัง.. ก็ล้วงมือแทรกเข้ามากำลำควยกำพวงไข่ผมในกางเกงบีบรูดแบบเนื้อๆเต็มๆมือเลยๆ...?

พี่เขยที่ปากคาบนมอวบๆขาวๆของแฟนผมอยู่เหลือบตาขึ้นมองแว๊บๆ...แล้วดูดจ๊วบๆได้ยินอย่างถนัดถนี่..?
มือก็ล้วงยุกยิกๆอยู่ที่หน้าขาขาเธอ... แฟนผมงี้ถึงกับผวาเฮือกๆเกร็งสั่นไปทั้งตัวตวัดสองแขนกอดหัวพี่เขยกดเข้าใส่นม
อวบๆขาวๆ... ขยับสองขากางออก ทั้งโยกก้นส่ายคลึงกับลำควยผมและแอ่นหีอูมๆเข้าใส่มือพี่เขยแหงนหน้าหลับตาหายใจ
ฟืดๆ..ครางอูย.ย.ๆ ออกมาเบาๆแผ่วๆ..

พี่เขยผมเงยหน้าขึ้นบอกครางออกมาให้เต็มที่..ไม่ต้องกลั้นไว้แล้วจับกางเกงในแฟนผมดึงรูดลงไปค้างไว้ที่แก้มก้น..?
แล้วอ้าปากคาบนมอวบๆขาวๆของแฟนผมอีกข้างดูดจ๊วบๆต่อทันที...มือก็ล้วงเข้ามาลูบคลำกุมกำหีอูมๆเนื้อๆบีบคลึงบีบเฟ้น
อย่างเต็มๆมือๆ..? แฟนผมถึงกับผวาเฮือกๆ..กอดหัวพี่เขยกดเข้าใส่นมแอ่นหีอูมๆเข้าใส่มือซี๊ดปากครางอูย.ยๆ..ออกมา
ทันที

พี่สาวผมที่ประกบอยู่ข้างหลังล้วงมือเบียดแทรกเข้ามากำลำควยขนาดใหญ่ผมดึงออกมาจากกางเกงใน
จ่อหัวหยักบานๆเข้าที่ร่องก้นของแฟนแล้วบอกให้ผมส่ายก้นแอ่นก้นอัดเข้าไปประกบ ทำท่ากระดกกระเด้าเหมือนกับว่าลำ
ควยเสียบเข้าในรูเสียวแล้ว.. แต่เวลากระดกก้นแอ่นเข้าออกอย่าแอ่นก้นออกให้ห่างคืออย่าให้แขกเห็นว่าเราไม่ได้เอาจริงๆ

ผมแอ่นก้นอัดเข้าไปประกบกระดกยึกๆทันทีอย่างไม่ต้องบอกซ้ำ..?หัวหยักบานๆขนาดใหญ่และท่อนลำของมันลื่นปรู๊ดๆ..
เข้าไปกระแทกเข้ากับมือกับนิ้วของพี่เขยที่กุมกำบีบคลึงบีบเฟ้นหีอูมๆของแฟนผมอยู่อย่างเต็มๆ ??
แฟนผมผวาเฮือกๆ แหงนหน้าหลับตาซี๊ดปากครางอูยๆ...ทั้งกระดกก้นส่ายอัดเข้าใส่ลำควยผม และแอ่นหีอูมๆเข้าใส่มือพี่
เขยหายใจฟืดๆ... เกร็งสั่นระริกไปทั้งตัว...พี่เขยที่ก้มหน้าซุกไซร์ดูดนมอวบๆขาวๆของแฟนผมเสียงดังจ๊วบๆจ๊าบๆ...
เงยหน้าบอกให้ผมช้าๆ... โยกส่ายให้เป็นจังหวะ..ควบคุมตัวเองให้ได้...ไม่ต้องรีบ ไม่งั้นน้ำจะแตกซะก่อนที่จะจบเกมส์....

ผมโยกก้นส่ายกระเสยอัดเข้าไปช้าๆเนิบๆอย่างเสียวสยิว...เหลือบตาลงมองอีกครั้ง..
มือขาวๆข้างหนึ่งของแฟนผมล้วงอยู่ในกางเกงกำลำควยขนาดใหญ่พี่เขยไว้อย่างเต็มๆมือเลย....
หัวหยักบานโร่ยังกับดอกเห็ด โผล่ขึ้นมาจากขอบหัวกางเกงในแดงกล่ำน้ำเสียปูดออกมาปูดๆเปียกเยิ้มมันเป็นมันวาว....??
ผมใจเต้นตุ๊บๆมองมือของแฟนที่กำลำควยขนาดใหญ่ของพี่แทบจะลืมหายใจ..
ไม่อยากจะเชื่อว่ามือที่ล้วงกำลำควยอยู่นั่นจะเป็นมือของแฟนผม

พี่สาวบอกว่าท่าน้ำแตกนั้นจะเอาท่าไหนก็ได้...นั่ง..ยืน หรือนอน...แต่อย่าให้มันซ้ำกันแต่ละวัน...ควรคิดไว้สักห้าหกท่า...
บางครั้ง..เราอาจจะไม่ได้น้ำแตกกับแฟน..หรือแฟนไม่ได้น้ำแตกกับเรา..แต่ที่แน่ๆถ้าหากเกิดมีการสลับคู่กันในตอนจบ...
แฟนผมต้องระวัง เพราะการแสดงแบบนี้อารมณ์มักจะพาไปอาจจะเผลอปล่อยให้คนอื่นที่ไม่ใช่ผมเวลาสลับคู่กัน เสียบควย
เข้าไปน้ำแตกข้างในได้...

พี่เขยบอกว่า...ให้ผมลองทำกับพี่สาวดู..โดยจะทำให้ดูเป็นตัวอย่าง...แล้วจับแฟนผมดึงออกขยับเข้าประกบกับกันของเธอ..
ทั้งๆที่หัวหยักบานๆขนาดใหญ่ที่เปียกเยิ้มนั่นยังโผล่ออกมาอยู่นอกขอบหัวกางเกงในทั้งหัว..?แล้วก้นขาวๆของแฟนผมก็ยัง
เปลือยเปล่าไม่ได้ดึงกางเกงในที่ค้างอยู่แก้มก้นขึ้น... แฟนผมที่หน้าแดงระเรื่อตาเยิ้มๆเหลือบมองผมแว๊บๆ..
แล้วขยับกางขาออกแอ่นก้นส่ายอัดเข้าประกบกับหน้าขาพี่เขยทันทียังไม่มีรีรอ.. พี่เขยถึงกับผวาเฮือกเบาๆก่อนที่จะยก
สองมือขึ้นขัดไว้บนท้ายทอยแล้วส่ายก้นโยกเสยอัดเข้าไปช้าๆเนิบๆ...แฟนผมร้อยอุ๊ยๆ..ขยับสองขากางออกอีกยกสอง
แขนขึ้นคล้องแอ่นก้นอัดเข้าไปหน้าท้องขาวๆแขม่วเกร็งยึกยักๆ..เห็นเนินหีอูมๆขาวและปลายร่องเสียวโผล่ออกมาจากขอบ
หัวกางเกงในเธอที่ถูกรูดลงไปแพลมๆ..

พี่สาวเหลือบตามองลำควยขนาดใหญ่ผมที่กระดกหงึกๆโผล่ออกมาจากขอบหัวกางเกงในเกือบครึ่งดุ้น
น้ำเสียวปูดออกมาอาบเยิ้มหัวหยักบานๆเป็นมันวาวยิ้มๆแล้วขยับตัวเข้ามาหันหลังให้รูดกางเกงในลงไปไว้ที่แก้ม..
แล้วบอกให้ทำตามอย่างที่พี่เขยทำอยู่......อารมณ์ที่งุ่นง่านและฟุ้งซ่านอย่างเสียวสยิว...
ทำให้ผมก้าวเข้าไปประกบสองมือคว้าจับเอวพี่สาวจ่อหัวหยักบานๆเข้าไปในร่องก้นแล้วกระดกก้นเสยอัดเข้าไปปั๊บอย่างลืม
ตัว...หัวหยักบานๆขนาดใหญ่และท่อนลำของมันเสียบพรวดเข้าไปกระดกหงึกๆอยู่ในร่องก้นง่ามขาพี่สาวเกือบทั้งดุ้น
หัวหยักบานๆที่เปียกเยิ้มจ่อดันอยู่กับปลายร่องสองกลีบแคมอวบๆลื่นปรู๊ดๆ...พี่สาวผมผวาเฮือกร้องอุ๊ยๆ.. หัวเราะเบาๆ
ตะกุกตะกักกระดกก้นส่ายอัดเข้ามาแล้วบอกให้ผมทำช้าๆไม่ใช่เร็วแบบนี้...ผมบอกขอโทษ..เพราะมันเสียวจริงๆ...

พี่เขยหันมามองหัวเราะฮาๆหน้าตาเสียวๆ.. สองแขนกอดหน้าท้องแฟนผมก้นเกร็งแอ่นอัดเข้าประกบติดกับก้นขาวๆของเธอ
ทั้งโยกส่ายบดคลึงและเสยอัดเข้าไปช้าๆเนิบๆ...กระดกอัดเข้าไปเบาๆยึกๆ...แฟนผมผวาเฮือกๆ..เกร็งไปทั้งเดี๋ยวก็ขยับขา
เข้าเดี๋ยวก็กางขาออกสะบัดก้นส่ายไปมายึกยักๆ..หน้าท้องขาวๆเกร็งแขม่วเกร็งขึ้นลงไม่หยุด..พี่เขยเหลือบตามองยิ้มๆ..
แล้วบอกให้แฟนผมขยับกางขาออกแอ่นก้นอัดเข้ากับหน้าขาแล้วโยกส่ายคลึงไปพร้อมกัน... แฟนผมตัวเปลือยเปล่าขาว
โพลนหน้าแดงๆตาเยิ้มๆ...ขยับขากางสองออกแอ่นก้นอัดเข้าติดกับหน้าพี่เขยแล้วขยับส่ายโยกไปมาก้นเกร็งยึกยักๆ...
นมอวบๆขาวๆสองเต้าบนหน้าอก..กับหัวนมเล็กๆแดงที่ระเรื่อเพราะถูกพี่เขยดูดเลียเมื่อกี้..ตั้งเต้าชูชันเป็นก้อนเต็มไปด้วย
ตุ่มสยิวที่ลุกพรึ๊บขึ้นทั่วหน้าอก..

พี่สาวผมก้นเกร็งยึกยักๆ... แอ่นอัดเข้ามาติดกับหน้าขาผม..แล้วบอกให้แอ่นก้นอัดเข้าไปส่ายโยกคลึงพร้อมกัน....
ผมจับก้นขาวๆพี่สาวดึงไว้ก้นเกร็งแอ่นอัดเข้าไปประกบส่ายก้นโยกบดคลึงไปตามจังหวะลำควยกระดกหงึกๆ..
หัวหยักบานๆขนาดใหญ่ที่จ่อดันคลึงอยู่กับร่องสองกลีบแคมอย่างเน้นๆลื่นปรู๊ดๆ..
ผมงี้เสียววาบๆน้ำเสียวเดี๋ยวก็ซึมเดี๋ยวก็พุ่งปึ๊ดๆออกไปไม่หยุด....จนเยิ้มไปทั่วร่องก้นง่ามขาขาวๆของพี่สาว...?

หลังจากฝึกซ้อมกระบวนท่าโยกส่ายก้นคลึงกระดกก้นอัดลำควยเข้าใส่แฟนผมอย่างเสียวสยิวอยู่สักพัก
พี่เขยก็ขยับตัวออกมา...บอกให้ผมกับแฟนพักเหนื่อยกันจะได้เตรียมตัวอาบน้ำออกไปทำงาน....
ลำควยขนาดใหญ่ของพี่เขยที่รูดออกมาจากร่องก้นง่ามขาขาวๆของแฟนผมเปียกเยิ้มเป็นมันวาวไปทั้งดุ้น..?
หัวหยักบานๆขนาดใหญ่แดงกล่ำน้ำเสียวใสๆติดระหว่างปลายหัวหยักบานๆกับร่องก้นงามขาขาวๆของแฟนผมออกมาเป็น
ยางยืด...

แฟนผมถอนหายใจเฮือก..ดึงกางเกงในขึ้นมองลำควยขนาดใหญ่ของพี่เขยที่ตั้งโด่กระดกหงึกๆเปียกเยิ้มไปด้วยน้ำเสียว
ทั้งดุ้นหน้าแดงๆตาเยิ้มๆ...ไร้วี่แววความเขินอายแม้แต่น้อยนิด...ตรงกันข้าม..ผมกลับรู้สึกว่าสีหน้าและแววตาของเธอมี
อารมณ์อย่างสุดๆ...ดูๆแล้วตอนนี้ผมว่าพี่เขยจับควยเสียบเข้ารูเสียวเธอก็คงไม่ปฏิเสธหรือโวยวาย.....
แล้วตอนที่พี่เขยกระดกก้นอัดเข้าใส่..ผมก็รู้สึกว่าแฟนผมที่ผวาเฮือกๆร้องอ๊ะๆอุ๊ๆนั้น...
ก็รีบกระดกก้นแอ่นอัดข้ารับควยของพี่เขยแล้วส่ายก้นโยกบดคลึงยึกยักๆด้วยหน้าตาที่เสียวสยิวทันที....?
ราวกับว่าลำควยขนาดใหญ่ของพี่เขยเสียบเข้าในหีอูมๆของเธอแล้วทั้งดุ้น..
เพราะก้นเธอนี่เกร็งยึกยักๆ..ส่ายสะบัดอัดเข้าใส่หน้าขาพี่เขยไม่หยุด...

ส่วนพี่สาวก็มองลำควยผมที่รูดออกมาจากร่องก้นง่ามขาตาเยิ้มๆ...บอกยิ้มๆว่าควยผมมีขนาดใกล้เคียงกับของพี่เขย..
แต่ยาวกว่าของพี่เขยนิดหน่อย.. พี่เขยผมบอกว่าช่วงสุดท้ายที่น้ำจะแตกหรือจบการแสดงนั้น...ไม่ต้องเร่งกระดกก้น...
ให้ส่ายบดเป็นจังหวะช้าๆ..ทำลีลาให้มันเร้าใจพอรู้สึกว่าน้ำใกล้จะแตก...ก็ค่อยทำเป็นเกร็ง แล้วกระหน่ำเข้าไปให้เต็มที่มัน
จะได้สมจริง.... ยิ่งแขกชอบเท่าไหร่.. เราก็ยิ่งได้เงินเยอะขึ้น..เจ้าของร้านอาจจะให้รางวัลพิเศษอีกต่างหากถ้าเราทำให้
แขกพอใจ.. โดยเฉพาะตอนจบ.. แขกจะชอบใจหรือไม่ชอบใจก็จะอยู่ตรงนี้...แล้วคืนนี้ให้ผมกับแฟนจบหรือน้ำแตกในท่า
ยื่นแอ่นก้นก็ได้ ถ้าหากว่าผมกับแฟนไม่ได้สลับคู่กัน...แต่ถ้าต้องสลับให้ผมจับคู่กับพี่สาว ส่วนพี่เขยจะจับคู่กับแฟนผมเอง
กันพลาด...

พี่สาวผมบอกยิ้มๆว่า.. คืนนี้มีแต่แขกฝรั่งจองมาดูโชว์ล้วนๆ...เล่นกันให้เต็มที่ใส่อารมณ์กันให้สุดเหวี่ยงไปเลย...
อาจจะได้เงินกลับกันคนหลายพัน...ผมนั่งกอดแฟนฟังพี่สาวกับพี่เขยย้ำรายละเอียดอีกทีเสียววูบๆวาบๆไปทั้งตัวไม่หยุด..
ลำควยก็ตั้งโด่กระดกหงึกๆไม่มีวี่แววว่าจะอ่อนตัว.... แฟนผมที่แรกๆเขินๆอายๆ...ก็นั่งก้นเกร็งยึกยักๆอัดติดอยู่กับลำควยผม
ปล่อยนมสองเต้าอวบๆขาวๆโชว์แข่งกับพี่สาวอย่างไม่สะทกสะท้าน...ขนาดผมขยับมือขึ้นไปลูบไล้กำบีบเล่นเบาๆ..
เธอก็แอ่นเข้าใส่ทันที ผิดจากแฟนผมคนเดิมเมื่อวานที่เงียบๆขรีมๆ...เพราะซ้อมเสร็จแทนที่จะรีบใส่เสื้อผ้า หรือนุ่งผ้า
เช็ดตัวห่อหุ้ม ก็ปล่อยนมอวบๆขาวๆปล่อยหีอูมๆโหนกนูนดันกางเกงในที่เปียกเยิ้มออกมาโชว์พี่เขย ที่เดี๋ยวก็เหลือตามอง
ไม่หยุดอย่างไม่รู้สึกรู้สาอะไรไม่รู้เป็นเพราะว่ายาแก้อายนั่นรึเปล่า.. แล้วผมเองก็รู้สึกคึกคักเสียววูบๆวาบๆควยกระดก
หงึกๆไม่หยุด แต่ก็รู้สึกว่ามันเบลอๆมึนๆยังไงไม่รู้...รู้อย่างเดียวคือ.. อยากเสียว..อยากน้ำแตก..?

พี่เขยกับพี่สาวผมพูดคุยซักซ้อมทำความเข้าใจกันอยู่พักใหญ่..จนใกล้ๆเวลาที่จะไปทำงาน.. ก็พากันเข้าไปอาบน้ำกันก่อน
ผมถามแฟนว่า.. เมื่อกี้โดนพี่เขยเอารึเปล่า... เธอบอกเปล่า..พี่เขยแค่แอ่นอัดเข้ามาจ่อดันหัวหยักบานๆคลึงและอุดอยู่ที่
ปากรูเสียวเท่านั้น.... ผมได้ฟังแฟนบอกแล้วมีอารมณ์อย่างสุดๆเลยถามเธอต่อว่าเสียวรึเปล่า.. เธอบอกเสียวเผลอกระดก
ก้นอัดเข้าใส่หลายครั้งเหมือนกัน.. ผมถามเกิดพี่เขยเอาจริงๆทำไง..เธอบอกว่าไม่รู้ เพราะตอนนั้นมันเสียวจริงๆ...
เธอบอกว่ามีอยู่ตอนหนึ่งที่พี่เขยล้วงมือเข้ามาลูบคลำเนินหีอูมๆของเธอแล้วกดปลายนิ้วๆเข้ามาขยี้ที่เม็ดติ่งเสียว ตอนนั้น
มันเสียวมากก็เลยสะบัดก้นกระดกอัดเข้าใส่ค่อนข้างแรงแล้วพี่เขยก็กระดกก้นอัดเข้ามาพอดี..หัวหยักบานๆขนาดใหญ่
ของลำควยพี่เขยลื่นผลุ๊บเข้ามาที่ปากรูเสียวเกือบทั้งหัว...ตอนนั้นมันเสียวมากไม่ได้คิดอะไร..บวกกับพี่เขยกุมกำกดหีอูม
ไว้แล้วกระซิบบอกให้ขมิบแรงๆก็เลยแอ่นก้นอัดเข้าใส่ทั้งส่ายก้นโยกทั้งขมิบปากรูสยิวบีดรัดหยักบานๆของพี่เขยจนแทบ
แข้งขาอ่อน...

ผมถามว่าแล้วพี่เขยน้ำแตกรึเปล่า..? เธอบอกยิ้มๆตาเยิ้มๆว่าไม่รู้..แต่ทุกครั้งที่พี่เขยกระดกก้นอัดเข้ามาเบาๆ รู้สึกเหมือน
จะมีน้ำเสียวพุ่งออกมาใส่รูสยิวเธอแทบทุกครั้ง..ฟังเธอบอกแล้วผมควยกระดกหงึกๆน้ำเสียวพุ่งออกมาปึ๊ดๆเลย..?
ผมนั่งคุยกับแฟนอย่างเสียวสยิว รอจนพี่สาวกับพี่เขยอาบน้ำเสร็จออกมา..ก็ชวนแฟนเข้าไปอาบต่อ.. พี่เขยกับพี่สาวร้อง
บอกตามหลังขำๆปนหัวเราะว่าอย่าพึ่งเอากัน..น้ำแตกแล้วเดี๋ยวตอนโชว์จะกร่อย.... ผมกับแฟนก็เชื่อ.. แค่กอดจูบลูบ
คลำดูดนมเธอเล่นอย่างเสียวๆหวิวๆเท่านั้น...แต่แฟนผมนี่จะให้ผมเอาให้ได้ ทั้งดูดทั้งเลียลำควยและหัวหยักบานๆจนน้ำ
แทบแตกคาปาก.. ซึ่งเมื่อก่อนเธอไม่เคยเป็นแบบนี้..จะดูดจะเลียของผมทีเธอต้องเอาผ้าห่มคลุมหัวไว้.. แต่นี่เธอทั้งดูดทั้ง
เลียแบบจะๆเลย...กว่าจะอาบน้ำเสร็จผมก็แทบจะทนไม่ไหว..เกือบๆจะเอาแฟนน้ำแตกก่อนขึ้นเวทีจริงๆ

จบตอนที่ 2 / 8