ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

โชว์เสียว ตอนที่ 3

เริ่มโดย petersam, กุมภาพันธ์ 23, 2023, 01:17:10 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

petersam

โชว์เสียว ตอนที่ 3

พอมาถึงที่ทำงานผมกับแฟนก็ตื่นเต้นกันอย่างสุดๆแทบจะก้าวขาเดินไม่ออก เมื่อคืนมาดูยังไม่ตื่นเต้นขนาดนี้..
แต่วันนี้ขนาดเบลอๆหัวใจงี้เต้นตุ๊บๆจนรู้สึกเหงื่อซึมออกมาเลย..โดยเฉพาะแฟนผม ขนาดเธอหน้าแดงๆตาเยิ้มๆ..
เดี๋ยวก็มองหน้าผมยิ้มเจื่อนๆฝืนๆไม่หยุด... แล้วภายในบาร์ฝรั่งก็แน่นเอี๊ยด..มองหาคนไทยไม่เจอสักคน
นอกจากพนักงานที่เดินเบียดแขกไปมา... โชว์รอบแรกกำลังเริ่ม..สาวๆสี่ห้าคนที่มีเพียงผ้าผืนน้อยปิดล่างบน
กำลังโยกย้ายส่ายก้นแอ่นหีอูมๆรูดกับเสาแสตนเลสกันอย่างได้อารมณ์เลย...แล้วผมเองที่เบลอๆและตื่นเต้นอย่างสุดๆ..
ลำควยก็ยังตั้งโด่กระดกหงึกๆ..เสียววูบๆวาบๆไม่หยุด..ไม่รู้ว่าเป็นเพราะยาแก้อายที่พี่สาวพี่เขยให้กินรึเปล่า..?

พี่สาวกับพี่เขยพาผมกับแฟนไปพบผู้จัดการอีกทีเพื่อบอกว่าผมกับแฟนจะมาเริ่มงานในคืนนี้..
ผู้จัดการมองผมกับแฟนยิ้มๆแล้วบอกพี่สาวกับพี่เขยว่า..จะขอให้ขึ้นโชว์ในรอบที่สองนี่ด้วยได้รึเปล่า
ก่อนที่จะถึงโชว์รอบสุดท้าย...เพราะอีกคู่ไม่สบายมาไม่ได้...แล้วคู่ของผมก็ยังใหม่..กลัวว่าผมกับแฟนจะเงอะๆงะๆแล้ว
แขกไม่ประทับใจอีกอย่างได้บอกกรุ๊บทัวร์ไปแล้วว่า..โชว์รอบที่สองนี่จะมีสามคู่..
แต่อีกคู่ไม่สบายมาไม่ได้กลัวว่าไกด์เขาจะคอมเพลนเอา..
พี่สาวกับพี่เขยบอกว่าได้.. เพราะตั้งใจจะขึ้นโชว์เป็นเพื่อนผมกับแฟนอยู่แล้ว..
ผู้จัดการบอกยิ้มๆอย่างอารมณ์ดีว่า...งั้นไปตกลงกันเองว่าตอนขึ้นโชว์จะเอายังไง..สลับคู่หรือไม่สลับคู่..
คืนนี้พิเศษหน่อยนะ..จ่ายไม่อั้น..เพราะเก็บค่าหัวแขกมาค่อนข้างแพง...

หลังจากคุยกับผู้จัดการเสร็จ.. พี่สาวกับพี่เขยก็พาผมกับแฟนออกมาที่ห้องแต่งตัวเปลี่ยนเสื้อผ้าที่ด้านหลังเวที...
มีนักแสดงคู่หนึ่งอายุน่าจะประมาณพี่สาวกับพี่เขยผมใส่ชุดสำหรับแสดงที่มีเพียงผ้าผืนเล็กๆ
ปิดเฉพาะด้านหน้านั่งคุยกันอยู่..ทั้งก้นทั้งหลังนี่เปลือยเปล่าด้วยกันทั้งคู่...
ผู้หญิงนี่ผมยาว ขาวสวยหุ่นดีนมนี่ใหญ่มากแต่ก็ตั้งเต้าเป็นก้อนมีเพียงชิ้นผ้าผืนเล็กๆปิดหัวนมขนาดหัวแม่มืออยู่..
ปล่อยด้านข้างสองเต้าอวบๆขาวๆจั๊วะยั่วยวนสายตาอย่างจะๆ..แต่ถ้าเปรียบเทียบกับพี่สาวผมแล้วยังสู้ไม่ได้
พี่สาวผมสวยกว่า..หุ่นดีกว่า..และนมก็มีขนาดที่สวยงามกว่า....แต่หีอูมๆที่กลางหว่าขานั่น..
นูนดันผ้าผืนเล็กๆที่ปิดแทบไม่มิดออกมาเป็นหลังเต่าพอๆกันเลยขนาดนั่งกางขานิดๆอยู่ก็ยังโหนกนูนขึ้นมาเป็นก้อน..
ผมกลืนน้ำลายลงคอเอื๊อกอย่างลืมตัวควยกระดกหงึกๆ..

ส่วนผู้ชายหน้าตาก็โอเค.. แต่รูปร่างหุ่นบึกบึนมากกล้ามแขนกล้ามขาเป็นมัดๆ..
กล้ามหน้าท้องนี่เห็นเป็นลอนๆออกมาเลย..ผ้าผืนน้อยที่ห่อหุ้มดุ้นเนื้อกับพวงไข่อยู่
มองเห็นหัวหยักบานๆขนาดใหญ่กับลำควยขนาดเขื่องอ่อนๆของมันขดตัวงออยู่
ข้างในลางๆ...เส้นขนสีดำนี่เต็มพรึ๊บ..ไปทั่วบริเวณหน้าขาและหนอกที่ผ้าผืนน้อยปิดไม่มิด.

พี่สาวกับพี่เขยผมแนะนำให้รู้จักกันบอกว่าเป็นน้องพึ่งจะมาเริ่มงานวันแรกและไม่เคยทำมาก่อน..
แล้วก็บอกว่าวันนี้ขอเรื่องการสลับคู่หนึ่งวัน..โดยที่พี่สาวกับพี่เขยจะสลับคู่กับผมและแฟนเองในทุกๆช่วงของการโชว์..
แต่ในช่วงสุดท้ายตอนจบ พี่สาวจะจับคู่กับผู้ชายบึกบึน..ให้ ผมจับคู่กับแฟน...ส่วนพี่เขยก็จะจับคู่กับผู้หญิงแฟนผู้ชาย
บึกบึน...หรือถ้าไม่มีไม่สลับคู่ก็แสดงต่อไปตามปกติ...คู่ใครคู่มัน..ผู้หญิงกับผู้ชายบึกบึนมองผมกับแฟนยิ้มๆแล้วถามว่า
กลัวพลาดเหรอ.. พี่เขยกับพี่สาวบอกว่ากลัวพลาด..เพราะผมกับแฟนยังใหม่และขึ้นเวทีครั้งแรกเดี๋ยวจะเข็ดซะก่อน..
ผู้ชายบึกบึนกับผู้หญิงบอกโอเค..ไม่มีปัญหา..แล้วก็บอกผมกับแฟนยิ้มๆว่า...ทำตัวทำใจให้สบาย.. ไม่ต้องเกร็ง
ปล่อยอารมณ์ไปให้เต็มที่..เดี๋ยวมันก็ลื่นไหลไปเอง...เพราะถ้ายิ่งเกร็งมันก็จะยิ่งติดๆขัดๆ..ขึ้นเวทีครั้งสองครั้ง..ก็ชินแล้ว..
ไม่ต้องอาย.. ใส่กันไปให้เต็มที่..คิดซะว่ามันเป็นงานเป็นอาชีพของเรา อะไรจะโผล่จะหลุดออกมาโชว์นิดๆหน่อยก็
ช่างหัวมัน ไม่ต้องสนใจ..

พูดคุยทำความรู้จักคุ้นเคยกันอยู่สักครู่..พี่สาวกับพี่เขยก็พาผมกับแฟนไปเปลี่ยนชุดหลังผ้าม่านที่กั้นไว้ข้างๆห้องน้ำ...
จะได้ออกมาซ้อมสักครู่ก่อนขึ้นเวทีโชว์จริงๆ..พี่เขยมองนมอวบๆขาวๆของแฟนผม ที่ผ้าผืนน้อยปิดเฉพาะหัวนมและหีอูมๆ
ของเธอยิ้มๆ ลำควยตุงผ้าผืนน้อยที่ห่อหุ้มอยู่ออกมาทันที..ส่วนผมนี่ไม่ต้องพูดถึง.. มันตั้งโด่กระดกหงึกๆเสียววูบๆวาบๆมา
ตั้งแต่ตอนซ้อมจนเดี๋ยวนี้มันแทบจะไม่ได้อ่อนตัวลงไปเท่าไหร่..ยิ่งมาเห็นนมอวบๆขาวๆหีอูมๆของแฟนกับพี่สาวที่โหนกนูน
ล้นหน้าออกมาออกมาแบบนี้..มันก็แข็งโป๊กระดกหงึกๆเป็นลำยาวขึ้นมาหาหน้าท้องทันที..

พี่สาวมองควยผมที่ตั้งโด่กระดกหงึกๆตุงผ้าผืนน้อยยิ้มๆ..ส่วนแฟนผมเดี๋ยวก็มองควยผมที่ตั้งโด่กระดกหงึกๆ..
เดี๋ยวก็มองควยพี่เขยที่เริ่มตุงผ้าผืนน้อยออกมาเหมือนกันตาเยิ้มๆหน้าแดงๆ...
แล้วชุดทุกชุดที่พี่สาวพี่เขยและผมกับแฟนใส่..ก็ไม่ได้แตกต่างไปจากชุดของนักแสดงคู่เมื่อกี้..
คือมันปิดเฉพาะด้านหน้า..ห่อหุ้มแต่พวงไข่กับลำควยเท่านั้น...ด้านหลังนี่เปลือยเปล่ามีเพียงสายเชือกเส้นเล็กๆจากเอว
และฝังอยู่ในร่องก้นดึงขึ้นไปผูกรวมกันไว้ที่ด้านหลังเส้นขนสีดำโผล่แซมออกมายุบยับแบบเห็นๆก้นนี่เย็นวาบๆ...?
ส่วนของพี่สาวกับแฟนผมก็เหมือนกัน..แต่ของพี่สาวผมดูจะผืนเล็กกว่า..
แทบจะเรียกได้ว่าปิดเฉพาะสองกลีบแคมอวบๆปล่อยเนินหีอูมๆขาวๆขนาดใหญ่ออกมาโชว์เกือบจะๆ..

พี่สาวกับพี่เขยบอกย้ำอีกทีว่า.. ตอนบดอัดเบียดคลึงกัน..ผ้าผืนน้อยนี่มันจะเปิดจะเลิกออกไปยังไงก็ปล่อยมัน..
ควยอาจจะดีดพั๊วะออกมาโชว์..หรือไม่เชือกอาจจะหลุดปล่อยหีปล่อยนมออกมาโชว์แบบเต็มๆก็อย่าไปสนใจมัน..
ปล่อยมันไปเลย...ถ้ามันไม่หลุดออกจากตัว  เพราะถ้ามัวแต่พะวักพะวงดึงผ้าปิดหรือหลบหลีก..
มันจะทำให้เสียจังหวะไม่ต่อเนื่องลีลาการโยกย้ายส่ายสะโพกมันจะสะดุดและไม่เนียน..
เล่นให้เต็มที่ใส่อารมณ์ไปให้เต็มเหยียด...

เปลี่ยนชุดเสร็จกลับออกมา.. คู่นักแสดงเมื่อกี้...กำลังโยกย้ายส่ายก้นอัดกันตามจังหวะดนตรี
ที่ดังอยู่ข้างนอกอย่างได้อารมณ์...ลำควยขนาดใหญ่อัดแน่นอยู่ในร่องก้นเกือบทั้งลำ
เห็นแต่หัวหยักบานๆขนาดใหญ่ที่ผ้าผืนน้อยห่อหุ้มอยู่โผล่ขึ้นมาจากร่องก้นขาวๆของผู้หญิงแพลมๆ..
ไม่รู้ว่าเขาซ้อมกันเล่นๆ..หรือว่าเล่นกันเสียวๆมันๆกันจริงๆ..แต่ทั้งคู่ก็แอ่นอัดเข้า
ใส่กันอย่างเน้นๆเลย..โดยเฉพาะก้นของผู้ชายนี่เกร็งขึ้นเป็นก้อนยึกยักๆไม่หยุด....?
พอเห็นกลุ่มของผมกับพี่เขยเดินออกไปพวกเขาหันมามองกันยิ้มๆแว๊บๆ..แล้วก็โยกก้นส่ายกันต่ออย่างไม่สนใจ..
โดยเฉพาะผู้ชาย..สองมือกุมกำนมอวบๆขาวๆขนาดใหญ่บีบจนปูดออกมาตามง่ามนิ้วมือ
ก้นก็เกร็งแอ่นกระดกเสยรูดลำควยขนาดใหญ่นั่นอัดเข้าใส่ก้นของผู้หญิงอย่าเน้นๆช้าๆเนิบๆ..
เหมือนกับจงใจจะโชว์ยังไงยังงั้น...แฟนผมหน้าแดงๆตาเยิ้มๆ...เหลือบมองลำควยขนาดใหญ่ของผู้ชายบึกบึน
ที่เดี๋ยวก็ผลุ๊บ..เดี๋ยวก็โผล่ขึ้นมาจากร่องก้นขาวๆของผู้หญิงแว๊บๆยิ้มเจื่อน..

พี่เขยกับพี่สาวเก็บของเสร็จเข้าไปบอกพวกเขาว่า...ช่วยซ้อมทำความคุ้นเคยให้ผมกับแฟนก่อนขึ้นเวทีหน่อย
จะได้ไม่ตื่น...ผู้หญิงมองผมกับแฟนยิ้ม..บอกไม่มีปัญหาแล้วก็ขยับออกมาออกมาจากผู้ชายบึกบึน..
โยกย้ายส่ายสะโพกแอ่นก้นเข้ามาใส่ลำควยผมอย่างอารมณ์ดีเหมือนกับเป็นเรื่องปกติ..?
ผมแอ่นก้นทาบอัดลำควยที่ตั้งโด่กระดกหงึกๆ..ตุงผ้าผืนน้อยออกมา
ไปเข้าไปอย่างเกร็งๆ..เหลือบตาหน้าขาของผู้ชายบึกบึนที่หันไปรวมกลุ่มกับพี่สาวพี่เขยและแฟนผมแว๊บๆ..
เห็นลำควยขนาดใหญ่ที่ริมขอบผ้าผืนน้อยเปิดออกนิดๆ..กระดกหงึกๆอยู่ข้างในแพลมๆ

ผู้หญิงแฟนผู้ชายบึกบึน.. ที่ส่ายก้นแอ่นเข้ามาใส่ลำควยจับคู่กับผมหันมาบอกยิ้มๆ..
ให้ผมขยับกางขาออกเอามือขัดไว้ที่ท้ายทอยแล้วส่ายก้นหมุนวนกระดกเสยอัดลำควยเข้าไปในร่องก้นเธอช้าๆเป็นจังหวะ.
ผมทั้ง ตื่นเต้นทั้งเกร็งบอกขอโทษนะครับ..แล้วยกมือขึ้นขัดไว้ที่ท้ายทอยส่ายคลึงกระดกอัดเข้าไปเบาๆอย่างเกร็งๆ...
เธอหัวเราะฮาๆ..หันมาบอกว่าอัดเข้ามาแรงๆเต็มๆไม่ต้องกลัวไม่ต้องเกร็งแล้วแอ่นก้นดันเข้ามาจับก้นผมดึงอัดเข้าไป
ประกบ บอกให้ผมส่ายก้นโยกแล้วกระดกเสยรูดลำควยขึ้นลงช้าๆเนิบๆ..

ผมงี้เสียววาบๆควยกระดกหงึกๆ หัวเราะแหะๆบอกครับแล้วโยกก้นส่ายกระดกเสยอัดเข้าไปเน้นๆอย่างเกร็งๆ....
ผู้ชายบึกบึนที่กำลังยืนคุยซักซ้อมทำความเข้าในกันกับกลุ่มของพี่สาวพี่เขยและแฟนผมอยู่หันมามองหัวเราะฮาๆ..
ก้าวเข้ามาจับมือผมไปจับนมแฟนของเขาบอกว่าใส่ให้เต็มเหนี่ยวอัดเข้าไปให้เต็มที่เลยไอ้น้อง ไม่ต้องไม่เกรงใจ ไม่ต้อง
วิตกกังวล...

ผมทั้งเสียวทั้งเกร็ง สองมือจับนมอวบๆขาวๆขนาดใหญ่ส่ายก้นโยกบดคลึงกระดกเสยอัดลำควยที่กระดกหงึกๆ
เข้าไปช้าๆเนิบๆ...แฟนผมมองยิ้มๆแล้วก็หันกลับไปคุยกับพี่สาวพี่เขยและผู้ชายบึกบึนที่ก้าวออกไปต่อ
ผู้หญิงแฟนผู้ชายบึกบึนหันมามองผมยิ้มๆ..ขยับกางสองขาออกแอ่นก้นดันเข้ามาจับก้นผมดึงอัดเข้าไป
แล้วกระดกก้นรูดกับควยอย่างเน้นๆ..ผมถึงกับผวาเฮือกๆ..สองมือจับนมอวบๆขาวๆกำบีบอย่างลืมตัว
ส่ายก้นโยกกระดกอัดเข้าไปน้ำเสียวพุ่งปึ๊ดออกมาทันที...ดีว่าผ้าผืนน้อยมันเป็นผ้าใยสังเคราะห์ชนิดพิเศษ
น้ำเสียวมันเลยไม่ซึมผ่านออกมาไม่งั้นผมคงเป้าชื้นตั้งแต่ยังไม่ทันได้ขึ้นเวทีแน่ๆ..

ผู้ชายบึกบึกที่กลับไปรวมกลุ่มกับพี่สาวพี่เขย ยืนทำมือทำไม้ก้าวขาส่ายก้นทำท่าทางบอกแฟนผมว่าต้องโยกยังไง
ส่ายไปทางไหนอยู่อีกแป๊บเดียว...ก็จับคู่เต้นกับพี่สาวผมคอยบอกแฟนผมที่ประกบจับคู่กับพี่เขยว่าต้องทำยังไง...
แฟนผมเงอะๆงะๆโดยมีพี่สาวและผู้ชายบึกบึนค่อยบอกคอยแนะอยู่แป๊บเดียว..ก็จับคู่กับพี่เขยเต้นโยกย้ายส่ายก้นยั่วยวน
อย่างเข้าขากัน...

ส่วนผู้ชายบึกบึนก็จับคู่กับพี่สาวผม ขยับเข้าไปประกบทางด้านหลังแล้วแอ่นลำควยขนาดใหญ่ที่ตั้งโด่กระดกหงึกๆ..
ตุงผ้าผืนน้อยออกมาเข้าโยก ส่ายบดคลึงกับก้นขาวๆพี่สาวผมอย่างเน้นๆ.. ทั้งพวงไข่ทั้งลำควยขนาดใหญ่
ที่ตุงผ้าผืนน้อยออกมาเดี๋ยวก็บิดไปทางซ้าย เดี๋ยวก็ย้ายมาทางขวาจนบางครั้งเห็นพวงไข่เห็นลำควยขนาดใหญ่
โผล่ออกมาที่ด้านข้างของผ้าผืนน้อยวับๆแวมๆ....  เส้นขนสีดำที่โผล่แซมลามออกมาเต็มหน้าขาหน้าท้อง
พอๆกันกับผมกับพี่เขยบดเบียดเสียดสีอยู่กับก้นขาวๆของพี่สาวผมอย่างเต็ม...
แล้วพี่สาวผมก็โยกส่ายได้อารมณ์อย่างสุดๆ ไม่ว่าหน้าตาหรือกิริยาท่าทางเพราะพอผู้ชายบึกบึนแอ่นอัดเข้าไปปุ๊บ..
พี่สาวผมก็ทำหน้าท่าสยิว..แอ่นก้นขาวๆอัดเข้าใส่ลำควยขนาดใหญ่ของผู้ชายบึกบึนอย่างทันทีเลย
เหมือนกันผู้ชายร่างกายบึกบึนทำหน้าตาท่าทางเสียวๆ...เหลือบตามองพี่สาวสองมือคว้าจับเอว
แอ่นก้นอัดเข้าไปขยับส่ายทาบลำควยขนาดใหญ่อัดเข้าไปในร่องก้นแล้วกระดกเสยรูดขึ้นลงเน้นๆช้าๆเนิบๆ..
ก้นนี่เกร็งยึกยักๆไม่หยุด.. ผมงี้ใจหายวาบเลย..เพราะก่อนที่ลำควยขนาดนั่นจะจะทาบอัดเข้าในร่องก้นขาวๆ..
ผมเห็นแว๊บๆว่าลำควยขนาดใหญ่ของผู้ชายบึกบึนมันหลุดออกมาจากด้านข้างของผ้าผืนน้อย
แล้วอัดเข้าไปในร่องก้นอย่างเนื้อๆเต็มๆ...

พี่สาวผมถึงตัวเกร็ง...หันไปเหลือบมองผู้ชายบึกบึนยิ้มๆแว๊บๆ...ยกสองแขนขึ้นคล้องคอแล้วส่ายสะโพก
กระดกก้นแอ่นอัดเข้าใส่ทันที..ผู้ชายบึกบึนผวาเฮือกร้องโอ๊ยเบาๆ..กระดกแอ่นก้นออกนิดหัวเราะฮาๆ..
สองแขนรวบกอดเอวแล้วกระดกก้นเสยอัดกลับเข้าไปช้าๆ... พี่สาวผมร้องอุ๊ยๆ..ตัวเกร็งๆหัวเราะคิกๆคักๆตะกุกตะกัก
เหมือนกันจะเสียวๆอะไรประมาณสองมือคว้าจับหน้าขาผู้ชายบึกบึนดันไว้เขย่งสองขาขึ้นแล้วสะบัดก้นส่ายออกทันที..
ลำควยเนื้อๆของผู้ชายบึกบึนหลุดพั๊วะออกมาตั้งโด่กระดกหงึกๆ..รอบๆท่อนลำขนาดใหญ่
เต็มไปด้วยเส้นเอ็นที่ปูดโปนอย่างน่ากลัว.. หัวหยักบานๆนี่แดงกล่ำยังกับสีเลือด..
พี่เขยกับแฟนผมที่จับคู่กันอยู่หันไปมองยิ้มๆ.. แต่ก็ไม่ทันเห็น..เพราะผู้ชายบึกบึนดึงผ้าผืนน้อยเข้าหุ้มซะก่อน

ผู้หญิงแฟนผู้ชายบึกบึน ที่ส่ายก้นอัดเข้าใส่หน้าขาผมอยู่ขยับตัวออกหันมามองลำควยผมที่ตุงผ้าผืนน้อยออกมากระดก
หงึกๆยิ้มๆ..บอกให้ผมยกสองมือขึ้นวางไว้บนหัวส่ายก้นโยกหมุนวนช้าๆ...แล้วขยับเข้ามาทำท่าซุกไซร์ลูบไล้ตัวผมลงไป
เรื่อย...ผม งี้ถึงกับสะท้านเฮือกๆขึ้นเป็นระยะๆ..เพราะไม่เพียงแต่ปลายนิ้วเธอลูบไล้ได้สุดสยิวเท่านั้น..
ปากกับจมูกที่ซุกไซร์จากลำคอผมไล่ต่ำลงไปที่หน้าอกยังตวัดลิ้นออกมาฉกเลียที่หัวนมเล็กๆผมจริงๆอีกต่างหาก
แล้วยิ่งเธอซุกไซร์ต่ำลงไปที่หน้าท้องเท่าไหร่..ก็ยิ่งกดปากกดจมูกเข้ามาซุกไซร์จริงๆแบบเต็มๆเลย..?
โดยเฉพาะบริเวณขอบหัวกางเกงในที่เส้นขนสีดำลามผมลามขึ้นมาบางๆ...เธอทั้งซุกไซร์ทั้งอ้าปากคาบดูดตวัดลิ้นออกมา
เลียแล้วกดปากกดจมูกเข้าส่ายขยี้พรวดๆ...ยังกับเธอมีอารมณ์จริงๆ...ผมงี้ถึงกับผวาเฮือกๆ.. ควยกระดกหงึกๆ..
เกร็งไปทั้งตัวอย่างเสียวสยิว กัดฟันร้องอุ๊ๆอ๊ะๆเบาๆในลำคอหน้าท้องแขม่วเกร็งแข็งจนเป็นดานกระดกแอ่นก้นออกทันที..

เธอเงยหน้าขึ้นมองผมยิ้มๆเหมือนจะสะใจหันไปมองผู้ชายบึกบึนแฟนของเธอ ที่กำลังโยกส่ายอยู่กับกลุ่มของพี่สาวพี่เขย
และแฟนผมแว๊บๆ..แล้วทรุดตัวลงนั่งคุกเข่าสองมือลูบไล้จับก้นผมกำบีบดึงเข้าไปซุกหน้าเข้ามาทำท่าทางซุกไซร์บริเวณ
หน้าขาขึ้นมาที่หน้าท้องเบาๆยิ้มๆ.....ผมถอนหายใจเฮือก..อย่างโล่งอก...ขยับสองขากางออกส่ายก้นโยกแอ่นเข้าไป
สองมือจับหัวเธอทำท่าทางดึงเข้ามาเบาๆ..เหลือบตามองแฟน...เธอก็กำลังยืนกางขาส่ายก้นส่ายสะโพก
แอ่นเนินหีอูมๆที่กลางหว่างขา เข้าบดอัดบดคลึงกับลำควยพี่เขยที่สองมือจับเอวเธอดึงไว้ทั้งส่ายก้นโยก
ทั้งกระดกเสยอัดเข้าไปช้าๆเนิบๆ..สีหน้าท่าทางบ่งบอกว่าเสียวสยิวอย่างสุดๆด้วยกันทั้งคู่..
โดยเฉพาะแฟนผม..เธอหน้าแดงระเรื่อ..แววตาเยิ้มสองแขนคล้องคอพี่เขยส่ายก้นโยกแอ่นหีอูมๆอัดเข้าใส่ลำควยอย่าง
เน้นๆเลย...

ผู้ชายบึกบึนกับพี่สาวผมที่ต่างคนต่างเต้นต่างคนต่างโยกย้ายอยู่ข้างๆ.. ก้าวเข้าไปประกบด้านหลังของแฟนผม
แอ่นลำควยขนาดใหญ่ที่ตุงผ้าผืนน้อยออกมาเข้ากับร่องก้นขาวๆของเธอที่กำลังส่ายก้นโยกบดคลึงหีอูมๆกับลำควยพี่
เขยอยู่แล้วกระดกเสยอัดเข้าไปช้าๆเนิบๆ.. สองมือก็ลูบไล้หน้าท้องหน้าอกขาวๆเธอไปมาเบาๆ...
แฟนผมถึงกับผวาเฮือกๆ..หน้าท้องนี่แขม่วเกร็งยึกยักๆ..เพราะโดนประกบทั้งหน้าทั้งหลังอย่างเน้นๆเต็มๆ..?

พี่สาวผมมองยิ้มๆขยับเข้าไปทรุดตัวลงนั่งด้านหลังจับสองขาของผู้ชายบึกบึกให้ขยับกางออก
แล้วมุดหัวลอดเข้าไปแหงนหน้าขึ้นทำท่าซุกไซร์ ส่ายขยี้เป้าพวงไข่ที่ลำควยขนาดใหญ่อัดอยู่ในร่องก้นแฟนผมอย่างได้
อารมณ์..ผมไม่รู้ว่าพี่สาวส่ายปากส่ายจมูกขยี้กับเป้าพวงไข่ของผู้ชายบึกบึนจริงๆหรือว่าแค่ทำท่าทาง..
เพราะมันติดขาแฟนผมกับขาผู้ชายบึกบึนที่บังอยู่..แต่ที่แน่ๆ..ผมรู้สึกว่าผู้ชายบึกบึนที่ กำลังส่ายก้นกระดกอัดลำควยเข้าใส่
ร่องก้นแฟนผมอยู่นั้น.. ผวาเฮือกๆเบาๆเป็นระยะๆ... บางครั้งก็กระดกอัดลำควยเข้าใส่ร่องก้นแฟนผม.แต่ บางครั้งก็ดู
เหมือนจะแอ่นก้นออกมานิด แล้วแอ่นส่ายเข้าใส่หน้าพี่สาวผมที่สองมือจับก้นกำบีบทำท่าทางส่ายปากส่ายจมูกขยี้กับเป้า
พวงไข่อยู่.. แล้วก้นนี่เกร็งเป็นก้อนขึ้นลงยึกยักๆไม่หยุด..

ยิ่งตอนที่พี่สาวผมหยุดนิ่งๆไม่ขยับหัวขยับหน้าส่ายนี่..ผู้ชายบึกบึนถึงกับผวาเฮือกๆร้องอ๊ะๆโอ๊ยๆหัวเราะฮาๆ...
ขยับสองมือลูบไล้ขึ้นไปกุมกำนมแฟนผมบีบคลึงแบบเต็มมือกระดกก้นที่เกร็งยึกยักๆ..เสยอัดเข้าไปประกบกับก้นของเธอ
แบบเน้นๆ....แฟนผมถึงกับผวาเฮือกๆ...เกร็งไปทั้งตัวแหงนหน้าหลับตาขมวดคิ้วเขย่งสองขาขึ้นแอ่นก้นหนี อัดหีอูมๆเข้า
ใส่ลำควยของพี่เขยที่ประกบอยู่ข้างหน้าทันที... พี่เขยมองแฟนผมยิ้มหน้าตาเสียวๆ..สองมือจับเอวเธอดึงไว้ แล้วส่ายก้น
โยกกระดกเสยอัดลำควยเข้าใส่หีอูมๆของเธออย่างเน้นๆ.. แฟนผมผวาเฮือกๆ...เกร็งกระตุกยึกยักๆไปทั้งตัว แหงนหน้า
หลับตาส่ายหัวไปมาครางอูย.ยๆ ออกมาเบาๆแผ่ว..

ผมงี้ใจเต้นตุ๊บๆ..ควยกระดกหงึกๆ..น้ำเสียวพุ่งออกมาปึ๊ดๆ..นึกในใจอย่างเสียวๆว่า..แฟนกูโดนผู้ชายบึกบึนหรือพี่เขยเอาเธอ
จริงๆรึเปล่าหว่า.. หน้าตาของเธอถึงได้เหยเกบิดเบี้ยวราวกับว่าเสียวสยิวอย่างสุดๆแบบนั้น..เพราะทั้งหน้าขาพี่เขยและ
หน้าขาของผู้ชายบึกบึนอัดประกบติดอยู่กับหีอูมๆก้นขาวๆของเธอแบบเนื้อๆเน้นๆเลย.. อีกอย่างผ้าที่ห่อหุ้มลำควยและหี
อูมๆมันก็ผืนเล็กนิดเดียว..แค่เบียดอัดบดคลึงกันนิดๆหน่อยมันก็แทบจะเปิดจะเลิกออกอยู่แล้ว..
แต่นี่..ทั้งพี่เขยทั้งผู้ชายบึกบึนต่างก็แอ่นอัดเข้าไปประกบกันอย่างเน้นๆเลย...

แต่ผมคิดว่าแฟนผมเธอคงไม่โดน.. เพราะหน้าของพี่สาวผมก็ยังซุกไซร์ส่ายไปมาอยู่ที่ใต้หว่างขาของผู้ชายบึกบึน..
พี่สาวผมคงไม่ยอมให้เขาเอาแฟนผมแน่ๆ..แต่ก้นพี่เขยที่แอ่นอัดเข้าไปประกบอย่างเน้นๆ แล้วเกร็งยึกยักไม่หยุดนี่สิ..
ทำเอาผมน้ำเสียวพุ่งปึ๊ดๆออกมาเลยเพราะมันดูเหมือนกับว่าพี่เขยกำลังเอาแฟนผมอยู่จริงๆยังไงยังงั้น.แล้วทุกครั้งที่พี่
กระดกเสยอัดเข้าไป..แฟนผมนี่ผวาเฮือกๆ...กระดกก้นแอ่นหีอูมๆอัดเข้าใส่พี่เขยด้วยหน้าตาที่เหยเกทันที...

ผมทั้งส่ายก้นโยกแอ่นเข้าใส่หน้าผู้หญิงแฟนผู้ชายบึกบึนทั้งเหลือบตามองแฟนอย่างอย่างตื่นเต้นปนเสียวสยิว..
เพราะ นี่ขนาดแค่ซ้อมยังขนาดนี้..ถ้าขึ้นเวทีจริงๆจะขนาดไหน..ถึงว่า..ทำไมพี่เขยกับพี่สาวถึงบอกว่ารอบที่สองกับรอบที่
สามไม่ต่างกัน..ไม่ถอดก็เหมือนถอด.. มันอย่างนี้นี่เอง..เล่นกันจริงๆ..เสียวกันจริงๆเลยนี่หว่า..

ผู้หญิงแฟนผู้ชายบึกบึนที่ลูบไล้ก้นทำท่าซุกไซร์กับหน้าขาผมอยู่จับก้นผมดึงเข้าไป...เงยหน้าขึ้นบอกยิ้มๆว่าอย่ามัวแต่ดู
แล้วกดปากกับจมูกเข้ามาซุกไซร์ดูดเลียซอกขาหนีบผมอย่างเน้นๆเต็มๆ..ผมถึงกับสะท้านเฮือกๆ..ขนลุกซู่ๆ..
กัดฟันร้องอุ๊ๆอ๊ะๆในลำคอเกร็งไปทั้งตัวอย่างเสียวสยิวสองมือจับหัวเธอดึงกดเข้ามา โยกก้นส่ายแอ่นอัดเข้าใส่อย่างลืมตัว
ทันที..เธอชะงักไปวูบ..สองมือจับก้นผมกำบีบแล้วส่ายปากส่ายจมูกขยี้กับเป้าพวงไข่และลำควยผมที่ตั้งโด่ตุงผ้าผืนน้อย
ออกมากระดกหงึกๆพรวดๆอย่างเน้นๆ..

ผมผวาเฮือกๆ...แหงนหน้ากัดฟันร้องโอ๊ะๆโอ๊ยๆในลำคอเสียวสะท้านแทบใจขาด...น้ำเสียวงี้พุ่งออกมาจากหัวหยักบานๆ
ปึ๊ดๆ..ไหลลงตามท่อนลำของมันจนเย็นวาบๆ..โยกขาส่ายก้นอย่างผิดๆถูกๆเพราะมันเสียวสยิวจนลืมจังหวะไปหมด..
ผมหายใจฟืดๆ..ไม่ทันเต็มอิ่มก็ต้องสะท้านเฮือกขึ้นสุดตัวอีกครั้ง...สองมือจับหัวผู้หญิงแฟนผู้ชายบึกบึนดันไว้เบาๆ..
กระดกก้นแอ่นไปข้างหลังวูบทันที.. ทั้งก้นทั้งขานี่เกร็งสั่นพั๊บๆอย่างเห็น...เพราะไม่รู้ว่าผ้าผืนน้อยผมมันเปิดเลิกออกไป
ด้านข้างตั้งแต่เมื่อไหร่...ไข่ใบหนึ่งของผมหายเข้าไปอยู่ในปากของเธอทั้งใบเลย..

แล้วแทนที่เธอจะอ้าปากปล่อยเงยหน้าออก..กลับซุกหน้าตามเข้ามาทั้งดูดทั้งเลียไข่ผมอย่างเน้นๆเลย..?
ผมเกร็งไปทั้งตัวแหงนหน้าหลับตากัดฟันครางโอย.ยๆออกมาเบาๆทันทีสองมือจับหัวเธอกดเข้ามา
แล้วส่ายก้นโยกแอ่นอัดหน้าขาเข้าใส่อย่างเน้นๆทั้งก้นทั้งขาผมนี่เกร็งสั่นพั๊บๆ..อย่างเสียวสยิว..
นึกในใจว่า.. รู้งี้กูมาทำตั้งนานแล้ว... เสียวก็เสียวเงินก็ได้..เสือกไปงมโข่งเข้ากะเข้าเวรอยู่ในโรงงานนรกนั่นตั้งนาน..
เหลือบตามองดูแฟน...เธอยืนกางขาสองแขนคล้องคอผู้ชายบึกบึนที่ประกบอยู่ข้างหน้า
แอ่นก้นโยกส่ายกระดกเข้าใส่ลำควยของพี่เขยที่ประกบอยู่ข้างหลังอย่างเน้นๆ..เห็นพวงไข่สองใบและลำควยขนาดใหญ่
ของพี่เขยที่ผ้าผืนน้อยเปิดเลิกออกเหมือนกันตั้งโด่อัดติดแนบสนิทอยู่ในร่องก้นของเธอแบบเนื้อๆวับๆแวมๆ...?
หัวหยักบานๆขนาดใหญ่ที่เดี๋ยวก็ผลุ๊บ..เดี๋ยวก็โผล่ขึ้นมาจากร่องก้นขาวๆเปียกเยิ้มด้วยน้ำเสียวสะท้อนแสงไฟเป็นมันวาว...?

ผมกำลังเสียวสะท้านมันอย่างสุดๆ...เสียงเพลงเสียงดนตรีข้างนอกก็หยุดลงพอดี... พร้อมกับเสียงปรบมือโห่ร้องดังก้องไป
ทั่วบาร์...ผู้หญิง แฟนผู้ชายบึกบึนที่คาบดูดเลียไข่ใบหนึ่งของผมอยู่เต็มปาก เงยหน้าขึ้นมองผมยิ้มๆตาเยิ้ม..สองมือจับก้น
ผมกำบีบดูดเลียเบาๆอีกทีก่อนที่จะอ้าปากกระดกลิ้นดันไข่ผมลื่นผลุ๊บออกมา..ผมถอนหายใจเฮือก.. ลำควยกระดกหงึกๆ..
ดึงผ้าผืนน้อยส่วนล่างที่เปิดออกเข้าห่อหุ้มพวงไข่เหลือบตามองดูแฟนที่กำลังผละออกจากกลุ่มของพี่เขย แล้วถอนหายใจ
เฮือกอีกทีอย่างโล่งอก..เพราะผ้าผืนน้อยยังคงห่อหุ้มหีอูมๆขาวๆของเธออยู่ทั้งผืน..โดยที่ไม่บิดเบี้ยวหรือเปิดเลิกออกไป
ด้านหลัง..ไม่รู้ว่าผมหันไปมองไม่หัน..หรือว่าผ้าผืนน้อยมันไม่เลิกเปิดออกไปจริงๆ..?แต่ตอนที่เธอแอ่นหีอูมๆอัดเข้าใส่ลำ
ควยพี่เขยนี่ มันเหมือนมาก..ราวกับว่าเธอกับพี่เขยกำลังเอากันจริงๆยังไงยังงั้น...เพราะทุกครั้งที่พี่เขยกระดกก้นเสยอัดเข้า
ไปจะแอ่นประกบไว้นิ่งๆแป๊บก่อนที่จะถอยออกมา..แล้วก้นนี่เกร็งขึ้นยึกยักๆแบบเห็นๆเลย..

หลังจากดนตรีหยุด..ให้แขกได้พักหายคอหายใจกันสักครู่นาทีที่ระทึกอย่างสุดๆของผมกับแฟนก็มาถึง...
เมื่อดนตรีเริ่มต้นดังกระหึ่มขึ้นที่นอกอีกครั้ง...พี่สาวกับพี่เขยบอกยิ้มๆว่าได้เวลาแล้ว... พร้อมรึเปล่า..
ผมบอกพร้อมแล้วถามว่า..พวกผู้หญิงที่เต้นโชว์กันเมื่อกี้ทำไมยังไม่ลงมา.. ผู้ชายบึกบึนบอกว่า..พวกเขาลงไปเล่นกับ
แขกต่อผม ร้องอ๋อในใจ...ก็คงอย่างที่พี่เขยพี่สาวบอกว่าโชว์เสร็จต้องลงไปเล่นกับแขกจับแขกล้วงถึงจะได้เงินเพิ่ม.. มิ
น่า..พี่สาวผมถึงบอกไม่คุ้ม..

ผู้หญิงแฟนผู้ชายบึกบึนบอกยิ้มๆว่าทำใจให้สบายๆ..ปล่อยอารมณ์ไปเรื่อยๆไม่ต้องเกร็ง ใหม่ๆอาจจะตื่นเต้นบ้างตอน
แรกๆ..แต่เต้นไปสักพักเดี๋ยวก็หายแล้วลื่นไหลไปเองผู้ชายบึกบึนมองผมกับแฟนยิ้มๆแล้วถามว่า.. เอายาแก้อายให้รึยัง..?
พี่เขยกับพี่สาวผมบอกว่าให้กินแล้ว คนละครึ่งเม็ดก่อนออกมาจากห้อง

ผู้หญิงแฟนผู้ชายบึกบึนมองผมยิ้มๆแล้วบอกว่า... มิน่า..เมื่อกี้ผมกับแฟนถึงได้ไม่ค่อยเก้อเขินเท่าไหร่..
แล้วกอดเอวผู้ชายบึกบึนเดินนำหน้าโชว์ก้นเปลือยๆขาวๆเด้งดึ๋งๆขึ้นเวทีไป...พี่สาวบอกผมกับแฟนว่า... แรกๆนี่เวลาเต้นถ้า
ไม่มั่นใจให้ดูเขาหรือพี่สาวกับพี่เขยเป็นตัวอย่างแล้วทำตามไปก่อน.. ไม่ถึงครึ่งเพลงเดี๋ยวก็ลื่นไหลไปเอง..
แต่ถ้าหากมั่นใจว่าไม่ประหม่าไม่เก้อเขิน ก็โยกกันไปเลยให้เต็มที่แล้วพาผมกับแฟนเดินขึ้นเวทีตามหลังผู้ชายบึกบึนกับแฟน...

พี่เขยเหลือบตามองพี่สาว ที่เดินขึ้นบันไดอยู่ข้างหน้ากับแฟนผมยื่นหน้าเข้ามากระซิบกระซาบเบาๆยิ้มๆว่า..
ผู้หญิงแฟนผู้ชายบึกบึนคนนี้สุดยอดมาก... เคยขึ้นโชว์ด้วยครั้งหนึ่งพอเริ่มต้นเล่นพี่เขยซะน้ำกระจายคาปากเธอเลย...
ผมเหลือบตามองแฟนกระซิบถามเบาๆว่าแล้วพี่เขยได้เอาเขารึเปล่า..พี่เขยกระซิบบอกยิ้มๆว่าพุ่งกระฉูดเข้าใส่เต็มๆรูเลย..
ผมถามว่าแล้วพี่สาวรู้รึเปล่า.. พี่เขยบอกรู้..ตอนนั้นใกล้จบโชว์แล้ว..พี่สาวก็กำลังจะผละออกจากผู้ชายบึกบึนขยับเข้ามาหา
และก็กำลังจะผละออกจากเข้าแล้วขยับเข้าหาพี่สาวเหมือนกัน..แต่ผู้หญิงเขาไม่ยอมปล่อยส่ายก้นอัดเข้ามาอีก..
ก็เลยงัดลำควยออกมาจากขอบผ้าผืนน้อยกระดกเสียบเข้าไปมิดทั้งดุ้น..แล้วบอกว่าผมใส่ให้เต็มที่ ถ้ามีโอกาสได้ประกบ
เขา..เพราะผู้หญิงคนนี้สุดยอดจริงๆ...ยิ่งผมใหม่ๆซิงๆแบบนี้ รับรองโดนเธอเล่นน้ำกระจายเต็มเวทีแน่ถ้าตามเกมส์เธอไม
ทัน..ที่สำคัญถ้ามีโอกาสเอาจริงๆอย่าพึ่งด่วนน้ำแตก เดี๋ยวไม่มัน..

ทันที ที่กลุ่มของผมก้าวผ่านหลังฉากออกไปหน้าเวที..เสียงโห่ร้องกับเสียงปรบมือ ก็ดังกึกก้องโห่ร้องขึ้นแข่งกับเสียงเพลง
ที่ดังกระหึ่ม..ทำเอาผมกับแฟนชะงักไปวูบ..ใจเต้นตุ๊บๆตื่นเต้นกันสุดๆ...ดีว่าไฟมันไม่ค่อยสว่างเท่าไหร่..แค่สลัวๆจาก
หลอดไฟนีออนสะท้อนสีขาวๆนวนๆไม่ กี่หลอดที่อยู่รอบๆเวทีกับไฟกระพริบที่วูบๆวาบๆเท่านั้น.... พี่สาวกับพี่เขยกระซิบ
บอก.. ทำใจให้สบายอย่าเกร็งแล้วดันผมกับแฟนให้เดินออกไปโยกย้ายส่ายก้นตามจังหวะตามเสียงเพลง..

ผมกับแฟนเก้ๆกังๆ ก้าวขาโยกส่ายก้นกันอย่างเงอะๆงะๆตื่นเต้นกันอย่างสุดๆทั้งที่ยังรู้สึกเบลอๆ
โดยมีพี่สาวกับพี่เขยเป็นพี่เลี้ยงคอยประกบบอกอยู่ใกล้ๆ..เพราะนี่คือครั้งแรก ในชีวิตที่ทั้งตัวแทบจะไม่มีอะไรปกปิดมายืน
โยกขาส่ายก้นเด้งหน้าแอ่นหลังให้คนเป็นร้อยๆดู.. แถมลำควยผมก็ยังตั้งโด่ตุงผ้าผืนน้อยออกมาอย่างจะๆอีกต่างหาก..
อาย น่ะมันไม่อาย..เพราะมันเลยขีดนั้นมาแล้ว..แต่มันตื่นเต้นนี่สิ..เพราะสายตานับร้อยๆทุกคู่ที่อยู่ในบาร์ หันมามองบนเวที
กันเกือบทั้งหมดเลย..เหลือบตาดูผู้ชายบึกบึนกับแฟนที่โยกก้นส่ายกันอยู่อีกมุม ทั้งคู่โยกขาสะบัดก้นส่ายอย่างได้อารมณ์
ทั้งสีหน้าและท่าทาง..ผมนึกในใจว่าอีตอนซ้อมทำไมมันลื่นไหลแทบจะไม่สะดุด.. แต่พอเอาจริงเข้า ??

พี่สาวผมที่โยกขาส่ายก้นอยู่ข้างๆบอกยิ้มๆว่าอย่าเกร็งโยกก้นส่ายช้าๆไปเรื่อยๆ..
แล้วบอกให้ผมขยับเข้าไปประกบข้างหลังส่ายก้นแอ่นลำควยเข้าบดคลึงกับก้นเบาๆเพื่อปรับอารมณ์และลดความตื่นเต้น..
ส่วนพี่เขยก็ขยับเข้ามากอดเอวแฟนผมพาเธอโยกก้นส่ายไปตามจังหวะเสียงเพลงช้าๆเนิบๆ...
สักครู่.. ผมกับแฟนก็เริ่มหายเกร็งหายตื่นเต้น..ก้าวขาโยกก้นส่ายไปตามจังหวะดีขึ้นเรื่อยๆ..
พี่สาวหันมาบอกยิ้มๆว่าทำได้ดี..แล้วขยับออกมาประกบอยู่ข้างหลังโยกขาส่ายก้นไปพร้อมกัน..
สองมือก็ลูบไล้หน้าขาหน้าท้องผมเบาๆ..บางครั้งก็ขยับลงไปเอาปลายนิ้วกรีดลากเป้าพวงไข่ที่ตุงเป็นก้อนอยู่กลางหว่างขา
ขึ้นมาหาลำควยที่ตั้งโด่นิ่งๆแทบจะไม่กระดุกกระดิกเบาๆ..

ครู่เดียว..ผมกับแฟนก็ลื่นไหลอย่างที่พี่เขยพี่สาวบอกจริงๆ...ทั้งก้นทั้งขานี่โยกส่ายโชว์ลีลาร่วมกับพี่สาวพี่เขย
และคู่ของผู้ชายบึกบึนได้อย่างเนียนเลยเหมือนกัน...อารมณ์และลีลาที่หดหายไปเมื่อกี้เริ่มก่อตัวกลับมาคึกคักขึ้นอีก
ครั้ง....แถมยังรู้สึกว่ามันคึกคักกว่าเดิมอีกต่างหาก...เสียงปรบมือโห่ร้องที่ทำเอาผมกับแฟนชะงักไปเมื่อสักพัก....
กลับกลายเป็นพลังขับเคลื่อน..ให้ผมกับแฟนส่ายก้นแอ่นหีอูมๆแอ่นลำควยที่ตั้งโด่ตุงผ้าผืนออกมาไปโชว์แขกกันอย่างเต็ม
เหยียด...โดยเฉพาะแฟนผม...เธอโยกขาส่ายก้นยังกับมืออาชีพยังไงยังงั้น..ถึงตอนที่พี่เขยหรือผู้ชายบึกบึน โยกก้นส่าย
แอ่นลำควยเฉียดเข้ามา..เธอก็จะกางขาออกส่ายก้นแอ่นหีอูมๆเข้ายั่วทันที..แบบไม่มีเก้อเขินหรือลังเลแม้แต่น้อยนิด..
แขกนี่ปรบมือโห่ร้องเชียร์กันให้ก้องไปทั้งบาร์พี่เขยส่ายก้นโยกเข้ามาบอกผมที่กำลังโยกส่ายอยู่กับพี่สาวว่าสุดยอด..
เนียนสุดๆ.. พรุ่งนี้ขึ้นกันเองได้เลย...ไม่ต้องหัดต้องเทรนกันอีกแล้ว... ต่อไปก็แค่ฝึกหัดพัฒนาท่วงท่าให้เร้าใจกันเองเท่านั้น

ผมขยับออกจากพี่สาวที่ประกบอยู่ข้างหลังว่าจะเข้าไปเล่นกับแฟนสักหน่อย.. แต่ผู้หญิงแฟนผู้ชาบึกบึนที่ส่ายก้นโยกอยู่
หน้าเวทีก็ถอยหลังแอ่นก้นขาวๆเข้ามาใส่ลำควยผมหันมาบอกยิ้มๆว่าใส่ให้เต็มที่เลยนะไม่ต้องเกรงใจ... ผมเหลือบตามอง
แฟนแว๊บๆ...ยกสองมือขึ้นประสานกันไว้ที่ท้ายทอยแล้วส่ายก้นโยกแอ่นลำควยที่ตั้งโด่ตุงผ้าผืนน้อยออกมา
ทาบอัดเข้ากับร่องก้นของเธอเบาๆกระดกเสยขึ้นช้าๆเนิบๆอย่างคึกคักลำควยที่ตั้งโด่นิ่งๆกระดกหงึกๆขึ้นมาอีกครั้งทันที..

ผู้หญิงแฟนผู้ชายบึกบึนหันมามองยิ้มๆแล้วโยกก้นส่ายแอ่นอัดเข้ามาอย่างเน้นๆ....ผมไม่ทันระวังตัวเสียหลักเซถลาไปข้าง
หลังนิดๆ..สองมือคว้าจับก้นขาวๆเธอดึงไว้ขยับเข้าไปแล้วแอ่นก้นทาบอัดลำควยเข้าไปโยกส่ายบดคลึงอย่างเน้นๆควย
กระดกหงึกๆ...เธอหันมามองยิ้มๆบอกว่าอัดเข้ามาแรงๆเลย..แล้วกระดกก้นขาวๆขึ้นลงรูดร่องก้นกับลำควยช้าๆเนิบๆ..
ผมสะท้านเฮือกๆ...ลำควยกระดกหงึกๆเสียวสยิวขึ้นทั้งตัว..ก้นเกร็งกระดกอัดเข้าไปร้องโอ๊ยๆโอยๆในใจ.. ตายแน่ๆกู..
ขึ้นเวทีวันแรกก็โดนเข้าอย่างเต็มๆเลย..สงสัยจะโดนเธอเล่นอย่างที่พี่เขยบอกจริงๆ..?

ผมหันไปดูแฟน..เธอก็กำลังโยกส่ายอยู่กับพี่เขยข้างๆเสาแสตนเลสด้วยท่าทางที่ธรรมดาๆ.. พอๆกับพี่สาวและผู้ชาย
บึกบึนที่โยกส่ายกันอยู่หน้าเวที คงมีแต่คู่ผมกับแฟนของผู้ชายบึกบึนที่แค่เริ่มต้นก็ส่ายก้นแอ่นอัดเข้าใส่กันทันที.. ควยผม
งี้กระดกหงึกๆไม่หยุดอีกครั้ง...ยิ่ง ตอนที่ผู้หญิงแฟนผู้ชายบึกบึนที่ส่ายก้นอัดเข้าใส่ลำควยผมขยับตัวออกหันหน้ามามอง
ผมยิ้มๆแล้วโยกขาส่ายก้นแอ่นหีอูมๆเข้ามายั่วนี่บอกได้คำเดียวว่ามันเร้าใจ ได้อารมณ์อย่างสุดๆ...เนินหีอูมๆขาวๆ..ที่ผ้าผืน
น้อยแทบปิดไม่มิดภายใต้แสง ไฟสลัวๆและวูบๆวาบๆเห็นแล้วมันน่ากระดกก้นเสียบลำควยอัดเข้าไปมิดทั้งดุ้นน้ำแตกใส่
จริงๆ..

โชว์เริ่มไปยังไม่ถึงครึ่งทางต่างคนก็ต่างโยกย้ายส่ายก้นตามจังหวะเสียงเพลงกันอย่างเมามัน..
ผมกับแฟนนี่แอ่นอัดเข้าใส่กันอย่างเน้นๆเลย..แล้วแฟนผมก็สุดยอด..เธอยืนก้มตัวจับเสาแสตนเลสกระดกก้นรูดลำควยผม
อย่างเน้นๆเลย..ราวกับว่าเธอกำลังมีอารมณ์สุดๆต่อหน้าคนนับร้อย...ผมงี้ผวาเฮือกๆ..เสียววาบๆไปทั้งตัวอย่างแรงจน
แข้งขาแทบอ่อน..ลำควยขนาดใหญ่ที่ทาบอัดอยู่ในร่องก้นขาวๆของเธอกระดกหงึกๆ..น้ำเสียวเริ่มซึมเริ่มปูดออกมาจากหัว
หยักบานๆจนเย็นวาบๆทั้งท่อนลำของมัน..พี่สาวที่ยืนกางขาพิงเสาแสตนเลสอยู่อีกต้นถัดไป..
ก็โยกก้นส่ายแอ่นหีอูมๆบดคลึงกับลำควยพี่เขยที่แอ่นอัดอย่างเน้นๆด้วยหน้าตาท่าทางที่เสียวสยิวไม่แพ้กัน..

ผมกำลังจะกอดแฟนขยับออกไปส่ายก้นโชว์เล่นที่หน้าเวที...พี่เขยก็ผละออกจากพี่สาว โยกขาส่ายก้นลำควยตั้งโด่กระดก
หงึกๆตุงผ้าผืนที่แทบจะปิดไม่หุ้มเข้ามาบอกให้ผมไปประกบคู่กับพี่สาว แล้วแอ่นก้นอัดลำควยเข้าไปโยกส่ายบดคลึงในร่อง
ก้นขาวๆของแฟนผมแทน.. ผมก้าวเข้าไปหาพี่สาวที่ยังยืนกางขาเอนหลังพิงเสาแสตนเลส กระดกก้นแอ่นหีอูมๆส่ายร่อนไป
มาสองมือคว้าจับต้นเสาแล้วแอ่นอัดลำควยที่กระดกหงึกๆ..ตุงผ้าผืนน้อยออกมาเข้าไปเสยรูดกับหีอูมๆขาวๆช้าๆเนิบๆ..ควย
กระดกหงึกๆ..

พี่สาวมองผมยิ้มๆตาเยิ้มๆ..ส่ายก้นกระดกแอ่นหีอูมๆอัดเข้ามาใส่ลำควยผมสั้นๆถี่ยิกๆ..
ผมทั้งเสียวทั้งมันอย่างสุดๆ ก้มลงทำท่าซุกไซร์คอพี่สาวแล้วแอ่นก้นอัดเข้าประกบ กระดกเสยรูดหัวหยักบานๆที่ตุงผ้าผืน
น้อยออกมาเสยรูดกับร่องสองกลีบแคมที่ลำควยทาบอัดอยู่ขึ้นไปช้าๆ...น้ำเสียวนี่ซึมปุดๆออกมาไม่หยุดจนลำควยขนาด
ใหญ่ลื่นปรู๊ดๆ..เกือบจะหลุดออกจากริมขอบผ้าผืนน้อยหลายครั้งแล้วทั้งหน้าขาหน้าท้องและหีอูมๆขาวๆที่อัดติดอยู่กับผม
บอกได้คำเดียวว่ามันเร้าใจอย่างสุดทั้งสยิวทั้งเสียวจนเกินกว่าจะบรรยายออกมาได้ ยิ่งไฟมืดๆสลัวๆวับๆแวมๆแบบนี้..
มันยิ่งกระตุ้นอารมณ์กระตุ้นต่อมความเสียวผม ให้โลดแล่นโจนทะยานไปอย่างสุดโต่ง..
โดยเฉพาะพี่สาวที่โยกก้นส่ายหีอูมๆอัดเข้ามาใส่ลำควยผมอย่างเน้นๆ..อารมณ์ก็คงจะเตลิดเปิดเปิงไปสุดกู่เหมือนกัน..
ไม่งั้นคงไม่แอ่นหีอูมๆอัดเข้าใส่ลำควยผมซึ่งเป็นน้องชายด้วยสีหน้าท่าทางที่บ่งบอกว่ามีอารมณ์อย่างสุดๆแบบนี้..

ผมหันไปมองผู้ชายบึกบึกก็กำลังนอนเหยียดยาว..ให้แฟนขึ้นควบนั่งยองๆคล่อมกระดกก้นรูดหีอูมๆ กับลำควยที่ผ้าผืนน้อย
แทบจะไม่มิดอยู่หน้าเวทีอย่างเมามัน.. ส่วนพี่เขยกับแฟนผมที่ยืนเกาะเสาแสตนเลสโยกส่ายไปตามจังหวะเสียงเพลงเสียง
ดนตรีพร้อมกันอยู่อีกต้นก็ไม่ได้แพ้คู่ของผมกับพี่สาวหรือผู้ชายบึกบึน..ภายใต้ไฟแสงนีสะท้อนแสงขาวๆนวลๆสลัวกับไฟ
กระพริบที่ส่องๆดับๆวูบๆวาบๆ..เห็นมือสองข้างของพี่เขยล้วงอยู่ในผ้าผืนน้อยกุมกำนมอวบๆขาวๆของแฟนผมบีบคลึงบีบเฟ้น
อย่างเต็มๆมือ..?ก้นก็แอ่นอัดประกบแนบสนิทอยู่กับก้นขาวโพลนของเธอเด้งหน้าเด้งหลังโยกส่ายไปพร้อมกันยังกับเอา
กาวแปะติดไว้..?แล้วแฟนผมก็ได้ใจมาก...เธอปล่อยพี่เขยกุมกำนมบีบคลึงบีบเฟ้นแอ่นก้นอัดติดกับหน้าขาสองมือจับกันพี่
เขยดึงไว้โยกส่ายไปด้วยกันยังกับกลัวว่ามันจะหลุดออกไปยังไงยังงั้น..เพราะหน้าตาเธอนี่มันเสียวได้ใจจริงๆ...ไม่มี
เหลือเค้าคนเดิมที่เงียบๆขรึมอยู่เลย

ผมทั้งขำและเสียวอย่างสุดๆ..นึกในใจว่าใช่แฟนกูเปล่าว่ะ..? เมื่อวานยังนุ่งผ้าถุง.. เอาผ้าเช็ดตัวคลุมไหล่อย่างมิดชิดอยู่
เลย..แต่วันนี้ผ้าผืนน้อยสองชิ้นปิดนมกับหีอูมๆแทบไม่มิดส่ายก้นสะบัดกระดกอัดเข้าใส่ลำควยผู้ชายคนอื่นต่อหน้าคนนับ
ร้อยยัง กับเธอรอคอยโอกาสนี้มานานแสนนาน.. นี่ถ้าไม่บอก..ก็คงไม่มีใครรู้ว่านี่คือครั้งแรก ที่เธอแก้ผ้าส่ายก้นร่อนแอ่น
หีอูมๆอัดเข้าใส่ลำควย อยู่บนเวทีต่อหน้าพวกหื่นกามทั้งหลาย..เพราะกิริยาท่าทางของเธอที่ผมเห็นในตอนนี้ มันไม่ได้ต่าง
ไปอะไรจากพวกผู้หญิงที่เร่าร้อนร่านสวาทเลยแม้แต่นิด... แล้วถ้าผมไม่คิดมากเกินไป.. ก็รู้สึกว่าพี่เขยเองก็จะวนเวียนๆ
อยู่กับเธอไม่ห่างเหมือนกัน..

แล้วพี่สาวผมเอง..ตั้งแต่ซ้อมอยู่ที่ห้องจนกระทั่งมาถึงขึ้นเวทีโชว์ก็ทั้งล้วงทั้งจับ..ส่ายก้นแอ่นหีอูมๆอัดเข้าใส่ลำควยผม
อย่างเน้นๆเต็มๆเหมือนกัน.. อย่างตอนนี้หน้าขาผมกับหน้าขาพี่สาวก็ประกบอัดกันอย่างแนบสนิท ลำควยที่หลุดออกมาจาก
ขอบด้านข้างของผ้าผืนน้อยกระดกหงึกๆ..บดอัดบดคลึงอยู่กับซอกขากับเนินหีอูมๆด้านข้างที่ผ้าผืนน้อยปิดแทบไม่มิดลื่น
ปรู๊ดๆอย่างเสียวสยิว..ราวกับว่าผมกับพี่สาวกำลังเอากันอยู่จริงๆยังไงยังงั้น..หัวหยักบานๆขนาดใหญ่แดงกล่ำเยิ้มไป
ด้วยน้ำเสียวเป็นมันวาวเดี๋ยวก็เสยรูดร่องสองแคมที่ผ้าผืนน้อยปิดอยู่ขึ้นมา.. เดี๋ยวก็บดอัดบดคลึงเสยรูดซอกขาง่ามขาขึ้นมา
อย่างเน้นๆลื่นปรู๊ดๆ..

ผมงี้เสียววาบๆจนเกร็งไปทั้งตัวล้วงมือลงไปว่าจะจับยัดดันกลับเข้าไปในผ้าผืนน้อยเหมือนกัน..แต่พี่สาวบอกว่าช่างมัน....
ผมหันหลังให้แบบนี้ไม่มีใครเห็นหรอก.. แล้วกระดกก้นแอ่นหีอูมๆเข้ามาอัดติดไว้บอกให้ผมโยกส่ายดันเข้าไปไม่ต้อง
สนใจ... ผมทั้งเสียวทั้งมัน..ก็เลยปล่อยแล้วตามเลย..สองมือจับต้นเสาแสตนเลสที่พี่สาวเอนหลังพิงอยู่..แล้วแอ่นก้นอัด
เข้าไปประกบขยับก้นโยกส่ายบดคลึงลำควยขนาดใหญ่ที่เปียกเยิ้มด้วยน้ำเสียวกับซอกขาง่ามและหีอูมๆขาวๆด้านข้างของ
พี่สาวช้าๆเนิบๆลื่นปรู๊ดๆ...อย่างเสียวสยิว..

หันไปมองพี่เขยที่ส่ายก้นโยกกระดกอัดเข้าใส่ก้นแฟนผมอย่างเน้นๆอยู่ที่เสาอีกต้นถัดไปก็ขยับตัวออกย้ายมาประกบข้าง
หน้าสองมือจับก้นเธอดึงไว้ ก้มหน้าลงไปซุกไซร์ที่คอขาวๆของเธอแล้วแอ่นก้นอัดเข้าไปกระดกเสยรูดลำควยที่ตุงผ้าผืน
น้อยออกมากับหีอูมๆช้าๆเนิบๆ..แฟนผมถึงกับผวาเฮือกๆ.... แหงนหน้าหลับตาเอนหลังพิงเสาแสตนเลสสองมือตะปบจับก้น
พี่เขยดึงอัดเข้าไป โยกก้นส่ายกระดกอัดเข้าใส่หน้า ขาพี่เขยปั๊บๆ..หน้าท้องเธอนี่แขม่วเกร็งขึ้นลงยึกยักๆอย่างเห็นๆ.. ?
พวกฝรั่งหนังหนาบ้าเซ็กส์ที่ควักกระเป๋าจ่ายเงินอย่างไม่อั้นเข้ามาดูโชว์ลามกเพื่อกระตุ้นต่อมกามปรบมือโห่ร้องกันให้ก้อง
ไปทั้งบาร์

ผมกำลังจะหันกลับมาเล่นเสียวกับพี่สาวต่อพี่เขยก็ปล่อยมือจากก้นแฟนผม แล้วย่อเข่าลงอดสองแขนเข้าใต้ขาพับทำท่าจะ
ช้อนยกเธอขึ้น..รู้สึกว่าแฟนผมเหมือนเธอจะฝืนเกร็งขาไว้เหมือนกัน..แต่เห็นพี่เขยมองหน้าเธอแล้วพูดอะไรไม่รู้.. ก่อนที่
แฟนผมจะยกสองแขนขึ้นคล้องคอแล้วปล่อยให้พี่เขยช้อนขาพับยกลอยขึ้นอย่างอิดๆออดๆ.. แว๊บหนึ่ง..? ผมเห็นลำควย
ขนาดใหญ่ของพี่เขยที่ไม่รู้ว่าหลุดออกมาจากผ้าผืนน้อยนั่นตั้งแต่เมื่อไหร่ตั้งโด่กระดกหงึกๆอย่างน่ากลัวอยู่ที่กลางหว่าง
ขาทั้งดุ้น.. ผมใจหายวาบ..หยุดชะงักไปวูบ..ยังไม่ทันได้คิดอะไร.. พี่เขยก็ก้มลงมองที่หว่างขาขยับก้นส่ายไปมาเบาๆ
แล้วกระดกก้นอัดเข้าไปประกบปั๊บ..

แฟนสะดุ้งเฮือก..ทะลึ่งยกตัวขึ้นพรวด..สองแขนกอดรัดคอคอพี่เขยแน่นเข้าซบหน้าลงที่ไหล่ สองขาเกร็งสะบัดดิ้นแด่วๆ
ขยับก้นส่ายไปมายึกยักๆ.. นิ้วเท้าสองข้างหงิกงอกระดิกดิ๊กๆ..ผมเห็นพี่เขยทำปากจู๋หน้าตาท่าทางเสียวๆ.. ดันหลัง
แฟนผมเข้าติดเสาแสตนเลสแล้ว โยกก้นส่ายกระดกอัดเข้าไปช้าๆเนิบๆ..แฟนผมงี้ถึงกับผวาเฮือกๆ...กอดคอพี่เขยแน่น
....สองขาตวัดเข้าเกาะเกี่ยวเอว เกร็งไปทั้งตัวหันมาเหลือบมองผมแว๊บๆ..ด้วยหน้าตาที่บ่งบอกว่าเหมือนกับเธอจะเจ็บหรือ
เสียวสยิวสุดขีด..? เพราะก้นขาวๆของเธอนี่เดี๋ยวก็ยกขึ้นเดี๋ยวก็หย่อนกดลงใส่หน้าขาพี่เขยเหมือนกล้าๆกลัวๆยังไงไม่รู้..
หรือว่า...พี่เขยกับแฟนผมกำลังเอากันจริงๆ...??

ผมเสียวสุดๆ..ตื่นเต้นสุดๆ.. และก็ลุ้นระทึกอย่างสุดชีวิต  ใจนี่เต้นตื่นตุ๊บๆอย่างแรงประหนึ่งว่ามันกระเด็นกระดอนออกมา
จากหน้าอกให้ ได้ พยายามเพ่งมองเข้าไปที่ใต้ก้นขาวๆของแฟนแต่มันก็ไม่เป็นอะไร..นอกจากเป้าพวงไข่ของพี่เขยที่ผ้า
ผืนน้อยห่อหุ้มอยู่..เพราะ ไฟมันค่อนข้างจะสลัวๆและวูบๆวาบๆ..อีกอย่าง...ทั้งก้นเธอและหน้าขาพี่เขย มันแนบสนิทติดกัน
อยู่แบบเนื้อๆไม่มีช่วงว่างให้มองผ่านเลย.. แล้วทุกครั้งที่พี่เขยโยกก้นส่ายกระดกเสยอัดเข้าไปแฟนผมถึงกับผวาเฮือกๆ..
สองแขนสองขากอดคอเกาะเกี่ยวเอวพี่เขยดึงเข้าไปกระดกก้นขาวๆที่เกร็งยึกยักๆอัดเข้าใส่ยึกๆ..ผมน้ำเสียวพุ่งออกจาก
หัวหยักบานๆปู๊ดๆ..หันกลับมาสองมือช้อนจับก้นพี่สาวกำลังจะโยกก้นส่ายกระดกอัดลำควยที่กระดกหงึกๆเข้าไปบดคลึงกับ
หีอูมๆ.. ผู้ชายบึกบึนก็ขยับเข้าประกบด้านทางหลังพี่สาวบอกให้ผมไปประกบกับแฟนเขาแทน แล้วกอดเอวพี่สาวขยับถอย
ออกไป..

ผมถอนหายใจเฮือก..อย่างเสียวสยิวลำควยตั้งโด่กระดกหงึกๆเปียกเยิ้มด้วยน้ำเสียวทั้งดุ้นกำลังจะดึงผ้าผืนน้อยเข้าห่อหุ้ม
ลำควย..ผู้หญิงแฟนผู้ชายบึกบึนก็โยกก้าวเข้ามาเหลือบตามองควยผมยิ้มๆตาเยิ้มๆ.. สองมือคว้าจับเสาแสตนเลสยืนก้มตัว
ส่ายก้นขาวๆแอ่นเข้ามาใส่ควยผมดุกดิกๆ... ผมกำลังเสียวสุดๆอยู่แล้ว..ขยับเข้าไปประกบสองมือจับเอวเธอดึงเข้ามา
แล้วกระดกก้นอัดเข้าไปประกบเต็มเหนี่ยวปั๊บอย่างลืมตัว.. หัวหยักบานๆขนาดใหญ่ที่เปียกเยิ้มเสยพรวด.. ลื่นปรู๊ดขึ้นมากับ
ร่องก้นขาวๆอย่างเน้นๆ..

ผู้หญิงแฟนผู้ชายบึกบึนผวาเฮือก.. ร้องอุ๊ย..หันมามองผมยิ้มๆตาเยิ้มๆหัวเราะคิกๆ.. ขยับสองขากางออกกระดกก้นแอ่นอัด
เข้ามาใส่ลำควยยึกยักๆ.. ผมสะท้านเฮือกๆ..กัดฟันร้องโอ๊ยๆโอยๆในลำคอเกร็งไปทั้งตัวอย่างเสียวสยิว สองแขนรวบกอด
เอวเธอก้มตัวลงไปทาบทับกับแผ่นหลังขาวๆ ก้นเกร็งกระดกอัดเข้าไปประกบเน้นๆปั๊บ...หัวหยักบานๆขนาดใหญ่เสียบพรวด
ลื่นปรู๊ดๆ..ตามร่องก้นง่ามขาขาวๆเข้าไปกระแทกกับหีอูมๆที่ผ้าผืนน้อยปิดแทบไม่มิดอย่างเต็มๆ

เธอสะดุ้งเฮือก..เขย่งสองขาขึ้นครางอูย.ย..ออกมาเบาๆหันมาบอกยิ้มๆตาเยิ้มๆว่าส่ายอัดเข้ามาแรงๆ...
แล้วแอ่นก้นโยกกระดกหีอูมๆลงใส่หัวหยักบานๆยึกๆ...ผมสะท้านเฮือกๆ...เกร็งไปทั้งตัวอย่างเสียวสยิว..
ก้นเกร็งแอ่นอัดเข้าไปประกบซุกปากซุกจมูกเข้าไปไซร์ที่คอขาวๆ...ขยับมือข้างหนึ่งขึ้นไปกำหมับนมอวบๆขาวบีบคลึงบีบ
เฟ้น...อีกมือกลูบล้วงเข้าไปกุมกำหีอูมๆเอาปลายนิ้วเกาะเกี่ยวผ้าผืนน้อยเปิดออก
กดหัวหยักบานๆที่เปียกเยิ้มลื่นผลุ๊บ..เข้าในร่องสองกลีบแคมอวบๆแล้วโยกก้นส่ายแอ่นอัดเข้าไปแล้วโยกก้นส่ายทันที

ผู้หญิงแฟนผู้ชายบึกบึนร้องอุ๊ยๆ..ตัวเกร็งๆหันมามองผมยิ้มๆหน้าตาเสียวๆแล้วส่ายก้นโยกแอ่นอัดเข้ามาใส่อย่างท้าทาย...?
ผมเสียววาบๆ..ควยกระดกหงึกๆ...เอาปลายนิ้วกดหัวหยักบานๆรูดเข้าไปจ่อที่ปากรูสยิวเหลือบตามองผู้ชายบึกบึนที่โยกก้น
ส่ายกับพี่สาวอยู่ใกล้ๆแล้วกระดกอัดเข้าไปสั้นๆเน้นๆถี่ๆเหมือนท่าเต้นปกติ...หัวหยักบานๆขนาดใหญ่ของลำควยผม
กระแทกกับรูสยิวอย่างจังๆลื่นปรู๊ดๆ...แล้ว เสียบพรวดเข้าไปหัวหยัก...ผู้หญิงแฟนผู้ชายบึกบึนสะดุ้งเฮือกๆ...ซี๊ดปากคราง
อูยๆ...ก้นส่ายสะบัดกระดกอัดเข้ามาขมิบปากรูสยิวบีบรัดหัวหยักบานๆยวบๆ.... ผมสะท้านเฮือกๆ...ก้นเกร็งขาเกร็งควย
กระดกหงึกๆอย่างเสียวสยิว..เงยตัวลุกขึ้นยืนสองมือจับเอวเธอดึงไว้เหลือบตามองผู้ชายบึกบึนแล้วกระดกก้นอัดเข้าไป
ประกบเต็มเหนี่ยวปั๊บ.. หัวหยักบานๆขนาดใหญ่และลำควยเสียบพรวด..เข้าไปกระดกหงึกอยู่ในรูสยิวทีเดียวมิดทั้งดุ้น..

ผู้หญิงแฟนผู้ชายสะดุ้งเฮือกสุดตัว..ซี๊ดปากครางอูย.ยๆ..เกร็งสั่นไปทั้งตัว สองมือกำเสาแสตนเลสกระดกก้นอัดเข้าติดกับ
หน้าขาผมสะบัดส่ายไปมา รูสยิวขมิบตัวบีบรัดลำควยเน้นๆตุ๊บๆถี่ยิบ..ผมสะท้านเฮือกๆ.. กัดฟันครางโอยๆในลำคอ ควย
กระดกหงึกๆอย่างเสียวสยิวสองมือล้วงเข้าไปกำหมับนมอวบๆขาวๆขนาดใหญ่บีบคลึงบีบเฟ้นแล้วส่ายก้นโยกกระดกเสยอัด
ลำควยเสียบเข้าไปเน้นๆช้าๆเนิบๆ..น้ำเสียวพุ่งปู๊ดๆออกจากหัวหยักบานๆที่โดนบีบรัดอย่างเน้นๆเข้าใส่รูสยิวเป็นระลอกๆ..?
ผู้หญิงแฟนผู้ชายบึกบึนผวาเฮือกๆ...สองมือจับเสาแสตนเลสโยกก้นส่ายไปพร้อมกับผมซี๊ดปากครางอูย.ยๆเกร็งสั่นไปทั้ง
ตัว หันมามองผมหน้าเสียวตาเยิ้มๆกระดกก้นอัดเข้าติดกับหน้าขาผมเกร็งกระตุกยึกๆ... รูสยิวขมิบตัวตอดรัดลำควยผม
เน้นๆตุ๊บๆ.. น้ำเสียวแตกทะลักออกมาใส่หัวหยักบานๆผมจนร้อนผ่าว...

ผมสะท้านเฮือกๆ...กัดฟันครางโอยๆควยกระดกหงึกๆ..เกร็งไปทั้งตัวอย่างเสียวเหลือบตามองผู้ชายบึกบึน
สองมือจับนมอวบๆขาวๆกำบีบ กระดกก้นอัดเข้าไปประกบขยับบดส่ายคลึงพรวดๆ..
ผู้หญิงแฟนผู้ชายบึกบึกซี๊ดปากครางอูย.ยๆ..กระดกก้นแอ่นอัดเข้ามาขมิบรูสยิวบีบรัดลำควยยวบๆ..
สองขาเกร็งสั่นระริกอ่อนแรงทำท่าจะยืนไม่อยู่..ผมเสียววาบๆขึ้นทั้งตัวอย่างแรงควยกระดกหงึกๆ..
ปล่อยมือจากนมอวบๆขาวๆรวบกอดเอวยกดึงไว้ แล้วโยกก้นส่ายกระดกเสยอัดเข้าไปสั้นๆเน้นๆถี่ยิบ..
น้ำวิ่งพล่านพุ่งปู๊ดออกมาจ่อที่หัวหยักบานๆพร้อมที่จะแตกทะลักออกมาทันที.. ผู้หญิงแฟนผู้ชายบึกบึกซี๊ดปากครางอูยๆ..
สองมือจับก้นผมดึงอัดเข้าไปขยับก้นส่ายบดคลึงกับหน้าขาขมิบรูสยิวตอดรัดลำควยอย่างเน้นๆ
หันมาบอกตาปรือๆเยิ้มๆ..ให้ผมกระดกก้นเสียบลำควยเข้าไปน้ำแตกใส่หีอูมๆของเธอเลย..
ผมเสียวสยิวสุดชีวิตควยกระดกหงึกๆ..เหลือบตามองผู้ชายบึกบึนขยับมือหนึ่งขึ้นไปกำนมอวบๆขาวๆบีบคลึง
อีกมือล้วงลงไปกุมหมับหีอูมๆขาวๆกำลังจะส่ายก้นโยกกระดกอัดเข้าไป..พี่สาวก็ก้าวเข้ามาประกบผมทางด้านหลัง
จับสองแขนผมขึ้นคล้องคอ..แล้วส่ายก้นแอ่นหีอูมๆเข้ามาบดคลึงกับก้นผมยึกยักๆ....?
พร้อมกับพี่เขยที่ขยับเข้ามาประกบด้านหน้าแอ่นลำควยที่ตุงผ้าผืนน้อยออกมาเข้าบดคลึงกับหีอูมๆ
ที่ลำควยผมยังเสียบคาอยู่ในปากรูสยิวทั้งดุ้น.. แล้วกระดกอัดเข้าใส่สั้นๆเน้นๆถี่ๆยึกๆ...

ผู้หญิงแฟนผู้ชายบึกบึนผวาเฮือกๆ...ยกสองแขนขึ้นคล้องคอผมทั้งแอ่นหีอูมๆเข้าอัดคลึงกับลำควยพี่เขย..
ทั้งส่ายก้นอัดเข้าติดกับหน้าขาผมขมิบรูสยิวบีบรัดลำควยเน้นๆยวบๆ..ผมเสียววาบๆควยกระดกหงึกๆ..
สองมือล้วงไปจับก้นพี่สาวที่ประกบอยู่ข้างหลังกำบีบกระดกก้นเสียบลำควยอัดเข้าไปเน้นๆปั๊บๆ..
พี่เขยมองผมยิ้มๆ..แล้วบอกให้ผมขยับออกไปประกบกับพี่สาวแทน..ผมเสียวก็เสียว..เสียดายก็เสียดายเพราะน้ำจะแตก
อยู่แล้ว..แต่ก็จำเป็นต้องขยับออกเดี๋ยวจะน่าเกลียด..ลำควยผมที่รูดออกมาจากรูสยิวดังบ๊วบ..ตั้งโด่กระดกหงึกๆเปียกเยิ้ม
ด้วยน้ำเสียวสะท้อนแสงไฟมันวาว.. ผู้หญิงแฟนผู้ชายบึกบึนซี๊ดปากครางอูย.ย..กระดกก้นแอ่นตามวูบ..น้ำเสียวขาวๆขุ่นๆ
ปูดทะลักออกมาจากสองกลีบแคมอวบๆหยดลงบนพื้นเป็นก้อนๆ...พี่สาวเหลือบตามองควยผมที่ตั้งโด่กระดกหงึกๆยิ้มๆตา
เยิ้มๆ แล้วขยับเข้ามาโยกขาส่ายแอ่นหีอูมๆอัดเข้ามาทันที..ทั้งๆที่ผมยังไม่ได้ดึงผ้าผืนน้อยเข้าหุ้ม...เอาว่ะ.. นาทีนี้ยังไงก็
ได้..เพราะมันเสียวสุดๆจนแทบจะทนไม่ไหวอยู่แล้ว..

ผมหันไปมองแฟน...เธอกำลังยืนก้มตัวสองมือจับหน้าขาโยกก้นส่ายบดคลึงหีอูมๆกับลำควยขนาดใหญ่
ของผู้ชายบึกบึนที่ยืนพิงเสาแสตนเลสแอ่นก้นแอ่นลำควยให้เธอด้วยหน้าตาที่เสียวสยิวพอๆกันทั้งคู่....
โดยเฉพาะแฟนผม..สีหน้าท่าทางเธอได้อารมณ์มาก....ก้นนี่ส่ายคลึงวนหีอูมๆบดคลึงกับลำควยของผู้ชายบึกบึนเป็นเครื่อง
โม่แป้งเลย..เห็นหัวหยักบานๆขนาดใหญ่ของผู้ชายบึกบึน โผล่ออกมาจากขอบผ้าผืนน้อยด้านบนแพลมๆ..
รูดถูไถอยู่ตามร่องกันขาวๆของเธอลื่นปรู๊ดๆ....สะท้อนแสงไฟเป็นมันวาว?

พี่สาวผมที่ยืนกางขาแอ่นหีอูมๆอัดเข้ามาบดคลึงกับลำควยที่เปียกเยิ้มลื่นปรู๊ดๆ..
บอกให้ผมจับเอวไว้แล้วหงายหลังแอ่นตัวเอาสองแขนยันพื้นโยกก้นส่ายกระดกหีอูมๆขาวๆอัดเข้าใส่ควยผมยึกๆ..
ผมกลืนน้ำลายลงคอเอื๊อกๆ..มองหีอูมๆขาวๆขนาดใหญ่ที่ผ้าผืนน้อยปิดแทบไม่มิดอัดติดอยู่กับลำควยที่ตั้งโด่กระดก
หงึกๆ..น้ำเสียวแทบจะแตกทะลักพุ่งกระฉูดออกมาจากหัวหยักบานๆทันที..เพราะท่านี้สุดยอดจริงๆ...
ถ้าควยผมเสียบพรวดเข้าไปนี่.. รับรองไม่เหลือแม้แต่โคน...? ผมสองมือจับก้นจับเอวพี่สาวดึงไว้ขยับก้นส่ายแค่นิดเดียว...
ลำควยขนาดใหญ่ที่ตั้งโด่กระดกหงึกๆ..ก็ทาบอัดเข้ากับสองกลีบแคมอวบๆที่นอกผ้าอย่างเน้นๆจนบุ๋มยุบเข้าไปเกือบครึ่ง
ลำ..?พี่สาวผมผวาเฮือกเบาๆ..โยกก้นส่ายไปมากระดกอัดเข้าใส่ลำควยยึกๆ..แล้วบอกให้ผมโยกขาโยกก้นกระดกอัดเข้าไป

จบตอนที่ 3 / 8