ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

แอบเห็น ลุงกับแม่copy

เริ่มโดย Alie1102, กุมภาพันธ์ 24, 2023, 05:32:22 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Alie1102

ดูหนังเสียวฟรีผ่านเว็บ Palipali คลิก: https://seolrea.net/3x881

เรื่องของผมมีอยู่ว่า ที่บ้านผมนั้นอยู่กะแม่ 2 คน พ่อเลิกกะแม่แล้วครับ แม่ผมก็แค่ขายกับข้าวที่ตลาดแต่ต่อมาที่บ้านผมก้อมีลุงซึ่งเป็นแฟนของพี่สาวพ่อผมมาอยู่ด้วยช่วยแม่ขายของเพราะรู้จักกันมานานมากลุงแกนิสัยดีเรียบร้อย ขยันมากแต่แฟนแก่ติดเล่นไพ่อย่างงอมแงมแกเลยแยกจากกันมาอาศัยช่วยแม่ขายของที่บ้านผม ในช่วงที่ขายของเสร็จกลับมาบ้านกินข้าวกินปลาแล้วทุกๆ ก่อนนอนลุงแก่ใจดีแกจะ มาบีบนวดจับเส้นให้แม่ผมทุกวันเพราะแก่ทำเป็น แม่ผมก็เป็นคนชอบนวดด้วยแม่เลยจะมานอนให้ลุงนวดทุกวัน

ผมก็เลยอยากลองแอบดูว่าจะมีอะไรมั้ยก็เห็นแม่ผมใส่ชุดนอนนอนคว่ำอยู่โดยมีลุงกะลังบีบที่ขาแม่ไล่ขึ้นไปที่ตะโพก ชุดนอนแม่มันก็คุมแค่บริเวณหัวเข่าเห็นขาขาวอวบได้อารมย์มาก แก่บีบขึ้นลงแล้วนิ้วแก่ก็จะเกี่ยวเอาขอบชุดนอนแม่ขึ้นไปเรื่อยๆจนแม่โป๊มาก ขอบชุดนอนแม่เกือบจะถึงแก้มก้นอยู่แล้วแต่แม่ก็นอนเฉยอยู่ ผมว่าแม่ผมวันนี้คงรอดยากแล้วรึว่าคงอยากด้วย แล้วลุงก็ค่อยๆจับขาแม่ผมถ่างออกก้มลงไปชมของลับของแม่แล้วแก่ก็นวดไล่ขึ้น ไปใหม่ทีนี้แกล้วงเข้าไปในชุดนอนขยำแก้มก้นใหญ่อย่างเมามันเลยโดยใช้นิ้ว โป้งขยี้คลึงแคมไปด้วยเลยเมือพอแกเห็นแม่ไม่ขัดขืนทีนี้เลยค่อยๆจับขอบเกงใน แม่ผมแล้วรูดทีเดียวหลุดจากปลายเท้าเลยเห็นโคกแม่หมอยดกดำแผ่เต็มหว่างขาเลย ลุงแก่ไม่รอช้ารีบมุดหัวเข้าไปลงลิ้นทันทีโดยแกใช้มือจับแก้มก้นแหกออก ผมเห็นแก่เลียตั้งแต่รูหีมารูตูดหมอยเปียกชุ่มเลยผมเห็นหอยแม่ชัดๆ เลย ส่วนแม่ผมนั้นนอนหมดสภาพครางซื้ดซาด

ลุงแกพยามปลุกอารมย์ให้แม่ร่านสุดๆ จะได้ไม่ขัดขืน ผมเห็นน้ำเงี่ยนแม่ไหลออกมาขาวขุ่นหยอดออกมาเลยไม่ใช่น้ำลายลุงแน่ๆ จากนั้นแกก็งัดควยแกออกมาดำปื๋อมาจ่อหอยแม่ที่เปียกแฉะแล้วแกค่อยกดมันลงไปได้ไม่ยากเย็นอะไร จมหายเข้าไปในท่านอนคว่ำนั้นละคับ แล้วแกเริ่มซอยแต่แรงมากเสียงดังสนั่นเลยหีแม่ผมแทบฉีกขาด ผมเองดูอยู่ยังอยากเข้าร่วมยัดด้วยเลย ลุงแกกระแทกรุนแรงมากมือแกก็เอือมไปดึงชุดนอนแม่ขึ้นไปถึงคอแล้วก้เอามือ อ้อมไปขยำเต้าแม่แกบีบขย่ำรุนแรงมากเช่นกัน เต้าแม่ผมยานใหญ่โดนลุงแกดึงมาเกือบถึงหลังทั้ง 2 เต้าเลย สักพักแกก็ถอนควยแกออกมา ผมนึกว่าแกจาพริกตัวแม่ให้นอนหงายเพื่อเล่นด้านหน้าบ้างแต่ผมคิดผิดลุงแก กลับเอาควยเลื่อนไปจ่อที่รูตูดแม่ผมโดยผมเห็นแม่ผมนอนหลับตาโดยไม่รู้ว่า กะลังจะโดนเล่นตูดพอลุงแกกดควยลงไปแม่ผมตาค้างเลย แม่พะยามต่อต้านไม่ให้โดนประตูหลังส่ายก้นหนีแต่ลุงแกเห็นเหมือนแกยิ่งชอบครับ แกจับเอวแม่ผมรั้งขึ้นมาในจังหว่ะที่แกกระแทกควยลงไปทีเดียวหัวควยผลุบหายเข้าตูดไปเลย จากนั้นแกก็เริ่มซอยจนควยจมมิดด้ามไปเลยแต่แม่กลับร่อนตะโพกตามอย่างเมามันส์ แม่ตาเบอเสียวปนเจ็บ แล้วลุงก็เสร็จคาตูดเลยผมจึงแอบไปนอนชักว่าวต่อ

IGสาวเด็ด: https://bit.ly/3WuJGrZ