ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

แปดปียี่สิบสี่คน ภาค 6 เฟรชชี่ปีหนึ่ง ตอน 17 นักเรียนเหนือ (จบภาค 6)

เริ่มโดย magna67t, กุมภาพันธ์ 25, 2023, 09:47:37 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Paul K

nmiint

We love you so much

ผมชอบเรื่องนี้นะครับ เรียบๆง่ายๆ บ้านๆดี อ่านแล้วสบายตา มีอะไรให้ลุ้นทุกตอน ลุ้นสาวคนใหม่ได้ตลอด ตื่นเต้นดีครับ จริงๆอยากให้เขียนต่อไปยาวๆเลยครับ จบมหาลัย เข้าวัยทำงาน ฟัดกับสาวอาชีพนู้นอาชีพนี้

ส่วนตอนนี้คิดถึงกอหญ้า กอหญ้าก็มา เสียดายต้นข้าว ถ้ามาแซนวิชด้วยนี่ครบเลยครับ 5555

ปล. ใครเอาไปขายก็ปล่อยเขาครับ ถ้าไรท์ไม่ซีเรียสก็ถือว่าทำทาน ให้อานิสงค์ครั้งนี้ถูกหวยรางวัลที่ 1 ครับ

delealpi

arkira

โอ้โ​หนายก้องจะพาไปเอาท์ดอร์เลยรึ
ขอบคุณ​ที่​แบ่งปัน​ครับไรต์
ปล.ขอประณามคนก๊อปไปขายครับ

aaa01

นายก้องอดอยาก​ปาก​แห้งมานานเจอน้องกอหญ้า​เข้าเลยจักหนัง

txxt30

ทำไมหน้ามืดจนคุมตัวเองไม่ได้แบบนี้  ไม่สงสารน้องกอหญ้าบ้างเลยเรอะ