ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

แอบเสียวบนบ้านแฟน cop

เริ่มโดย rroyz, มีนาคม 02, 2023, 06:11:58 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

rroyz

เรื่องของผมเริ่มด้วยการที่ได้รู้จักกับแฟนเพื่อนเผอิญวันนั้นเป็นวันที่ผมไปหาเพื่อนที่ห้องและได้รับโทรศัพท์ของเพื่อน แฟนเพื่อนชื่อ ปลา (นามสมมุติ) เริ่มแรกผมอยากจะแกล้งเพื่อนโดยการแกล้งทำเป็นเสียงโทรศัพท์บอกว่าเป็นแฟนของเพื่อนผม ฝ่ายปลาพอรู้อย่างนั้นก็ตอบกลับมาว่า เธอน่ะแฟนส่วนฉันเมียมัน พอผมได้ฟังอย่างนี้อึ้งเลย นี้ก็เป็นจุดเริ่มต้นของการที่เราได้รู้จักกัน ด้วยความที่เพื่อนผมมันเป็นคนเจ้าชู้ก็คือหลอกฟันสาวไปทั่ว จะด้วยโชคชะตารึอะไรก็ไม่ทราบมันทำให้ผมอยากจะช่วยเธอจากการโดนเพื่อนผมมันหลอกฟันเอาหลังจากนั้นผมก็บอกเพื่อนผมว่าคนนี้ขอได้ไหม ซึ่งเพื่อนผมมันก็บอกว่า ได้ ไม่เห็นเป็นไรเองจะจีบก็ได้ผมก็เลยจีบเธอเรื่อยมาเราคุยกันทางโทรศัพท์ ซึ่งหลังจากที่ได้ทำความรู้จักกันพอสมควรเราก็ตกลงที่จะคบหากันทั้งที่เรายังไม่เคยเห็นหน้ากันมาก่อน และแล้วก็ถึงวันที่เราได้นัดเจอกันผมก็ได้ไปหาเธอที่บ้านแถวธัญบุรี บ้านเธอจะเป็นบ้านไม้ครึ่งปูนครึ่ง เริ่มแรกผมก็ไปเที่ยวกับเพื่อน(ไอ้คนที่มันหลอกฟันหญิงนั่นแหล่ะ) พอแยกกันที่ฟิวเจอร์รังสิต ผมก็นั่งรถตู้ไปบ้านเธอ พอถึงทางเข้าผมก็โทรบอกเธอว่าผมมาถึงแล้ว ผมก็นั่งวินมอไซด์เข้าบ้านเธออีกที่ พอไปถึงหน้าบ้านเธอก็นุ่งกระโจมอกมารับหน้าบ้านเธอบอกว่า กำลังจะอาบน้ำอยู่พอดี ตอนนั้นผมซื้อของเข้าบ้านเธอเยอะเลยกะว่าจะทำกินกัน แต่เธอต้องเลี้ยงหลาน พอเข้าไปในบ้านเธอเสร็จผมก็เกร็งทำไรไม่ถูก พอทำใจสักพักผมก็ไปนั่งหน้าคอมฯ แล้วแกล้งทำทีว่าแผ่นซีดีไม่เข้าเครื่อง พอเธอเดินมาผมก็เอามือลูบไล้ไปทั่ว ล่วงเข้าไปขย่ำหน้าอกของเธอ เออ...ผมลืมบอกไปเธอออกอวบๆอวนๆหน่อย และเธอก็เคยมีแฟนมาแล้วหลายคนแต่โดนเย็ดแค่สองคน สามครั้งด้วยกัน แฟนคนแรกสอง คนที่สองหนึ่ง เธอเล่าให้ผมฟัง ผมกำลังบีบนมเธอกำลังเพลิน ก็ต้องมาหยุดเพราะหลานเธอร้องทีนี้เธอก็บอกว่าร้อนขอไปอาบน้ำน่ะ แล้วเธอก็บอกว่าอาบน้ำด้วยกันไหม ผมก็บอกปฏิเสธ คือ กล้าๆ เกร็งๆ อยู่นะครับตอนนั้น ผมก็เลยบอกเธอว่าขอขึ้นไปดูห้องนอนเธอจะได้ไหม เธอก็บอกว่าได้พอผมขึ้นไปห้องเธอสักพักเธอก็ขึ้นมาแต่งตัว ซึ่งเธอยังอยู่ในผ้าถุงอยู่แล้วทีนี้ผมก็บอกเธอว่ามาใกล้ๆหน่อยมีเรื่อยจะคุยด้วย เธอก็ขึ้นมาบนเตียงแล้วผมก็รวบรวมความกล้าบอกเธอว่า พี่ขอน่ะได้ไหม เธอเงียบไปสักพักแล้วเธอก็พยักหน้า ทีนี้ผมก็ถลกผ้าถุงเธอขึ้นพร้อมกับพูดว่า เร็วๆสิว่ะ ของดีอยู่ตรงหน้า เพราะว่าไอ้น้องชายผมไม่แข็งเพราะมันประหม่าเนื่องจากเป็นครั้งแรกของผม พอได้ที่ผมก็เอาควยผมไปจ่อที่หีเธอผมเขี่ยหีเธอขึ้นลงถูไถอยู่อย่างนั้นพร้อมกับโน้มตัวลงไปจูบปากแลกลิ้นกัน ซึ่งเธอก็ตอบรับผมได้เป็นอย่างดีทีนี้ผมสอดใส่เข้าไปพอเข้าไปได้ผมก็บีบคลึงหน้าอกเธอดูดเลียหัวนมของเธอเหมือนกับเด็กพร้อมทั้งขบหัวนมเธอ เธอร้อง อ๊าๆๆๆ...อ่ะๆๆ โอ้ย ผมขบหัวนมเอแรงขึ้น แล้วผมก็เลือนมือไปจับขาของเธอทั้งสองข้างไว้แล้วเริ่มออกแรงกระแทก เสียงดัง ปั้ปๆๆๆๆ เสียงพวงไข่กระแทกแก้มก้นเธอ ต่างคนต่างร้อง ซื๊ดๆ อ่ะๆๆ... ในขณะกำลังเข้าดายเข้าเข็มพี่สาวเธอก็เข้ามาในบ้านเพื่อที่จะมารับลูกของเค้าหรือหลานปลานั่นเอง ปลาก็รีบลุกหลุดจากหีเธอดังปลั้ว... แล้วเอก็รีบนุ่งกระโจมอกลงไปเพื่อเก็บข้าวของพร้อมกับรองเท้าของผม (ลืมบอกไปยังไม่มีใครรู้ว่าเราเป็นแฟนกันและญาติพี่น้องของปลายังไม่เคยเห็นหน้าผม) เธอลงไปสักพักก็ขึ้นมาผมตกใจเมื่อผมถลกผ้าถุงของเธอขึ้นมาอีกครั้งเพราะกางเกงในเธอหายไป ปลาก็พูดขึ้นว่า จะเย็ดกันเอามาทำไมกางเกงในถอดไว้ข้างล่างนู้ด...ผมตอบกลับไปว่า..เออใช่แหะ พอถลกผ้าถุงเสร็จก็นึกถึงหนังที่ผมเคยดูผมเลยก้มลงไปเลียหีเธอ ผมค่อยๆใช้ลิ้นเลียทั้งแคมนอกแคมใน พร้อมทั้งสอดลิ้นแยงเข้าไปข้างพอน้ำหีเธอไหละอก็ผมก็ดูดกิน ตอนนั้นมันกำลังมันส์และตื่นเต้นรสชาติมันก็แปลกๆเค็มหน่อยๆ ในขณะที่ดูดเธอก็ร้องครวญคราง...อูย..ๆ เสียว ยิ่งเธอร้องผมก็ยิ่งได้ใจดูดเลียใหญ่เลยพูดได้ว่าทุกซอกทุกหลืบโดนผมใช้ลิ้นเลียแชะหมด...อ่ะๆๆไม่ไหวแล้วเอาควยพี่ยัดเข้าเถอะ แล้วผมก็เงยหน้าขึ้นพร้อมกับเอาควยจ่อที่หีเธอโดยจับขาเธอพาดบ่า แล้วค่อยๆออกแรงกระแทกเสียวดังปั้ปๆๆๆ...อ่ะๆๆอืม...อื้ย...พอกระแทกซอยจนสุดลำแต่ผมยังไม่ออกเพราะว่าผมชักว่าวเมื่อคืนตั้งสองรอบก่อนจะมาหาเธอ แล้วทีนี้ก็เปลี่ยนท่าโดยให้เธอนอนอยู่ยนเตียงแล้วเอาขาเธอยื่นออกมาผมก็อยู่ตรงกลางหว่างขาแล้วเอาควยสอดใส่แล้วผมก็กระหน่ำแทงหีเธอดังตับๆๆ.... พั้บๆๆๆ...เธอก็ร้องซื๊ด...อ่ะๆๆๆๆทั้งผมและเธอก็ต่างร้องแข่งกันพอทำได้สักพักพ่อเธอก็กลับเข้าบ้านมา คือกลับมาก่อนกำหนดเวลา...พ่อเธอก็ยินก็เลยร้องตะโกนว่าทำไรอยู่รึปลา เธอก็ตอบว่าบิดขี้เกียจ ผมได้ยินอย่างได้ยิ่งกลับทำให้ผมตื่นเต้นและมีอารมณ์เอามากๆ...ผมก็เลยเร่งกระแทกใส่เธอแบบไม่ยั้ง...เสียงตั้บๆๆๆ....อ่ะๆ...ๆๆๆ ซื้ด...อ่า....และแล้วผมก็กระฉูดน้ำเข้าไปในรูหีเธอ....(ทำไม่ผมถึงกล้าน่ะเหรอเพราะว่าสิ้นเสียงเสร็จก็ได้ยินเสียงปิดประตูห้องเค้าเพราะว่าห้องพ่อกับแม่เธออยู่ฝั่งตรงข้ามด้านล่าง ซึ่งเอกระซิบบอกผมเอง)
แม่หลับเป็นเสร็จ