ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เรื่องเสียว ไม่เคยเสียวยังงี้มาก่อนเลย copy

เริ่มโดย ฟัก อยู่แม้น, มีนาคม 02, 2023, 06:30:47 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

ฟัก อยู่แม้น

ผมชื่อ บิ๊กอายุ25ปี ทำเพลงฮิปฮอปเปิดค่ายเพลงเองอยู่ในจังหวัดเชียงราย เนื่องจากผมเป็นเจ้าของค่ายเพลงเองจึงมีเด็กๆที่ชอบในเพลงฮิปฮอป เข้าๆออกๆบ้านผมเยอะมาก ทั้ง ชายบาง ญ บางผมจึงมีโอกาสได้รู้จักกับ เด้กๆเเนวนี้เยอะ มากหน้าหลายตา ผมก็ คอยสอนบอก ช่วยทำเพลงอักเพลงทุกอย่าง บางวันก็มีอัดถึงเช้า ก็มี มีเด็กคนหนึ่งชื่อ มินนี่ เป็นเด็กนานาชาติ ลูกครึ่ง น่ารักมากเเต่ที่ดึงดูดใจชายมากๆคือน่าอกของ มินนี่ใหญ่มากมาก36ได้มั่งเด็ก14เองไม่อยากจะเชื่อสายตาเลย มินนี่ก็มาอัดเพลงที่บ้านผมส่วนมากจะมากันเยอะๆกับเพื่อนของเธอเเหละ ผมก็ได้เเต่คิดๆไม่เคยทำซะทีมีอยู่วันหนึ่งเพลงรีบส่งเพราะเธอจะเอาไปเเข่งที่ไหนซักอย่าง เธอจึงต้องรีบมาอัด วันนั้นเพื่อนๆไม่ได้มาด้วยเป็นโอกาศที่ผมจะได้อยู่กะเธอ2ต่อ2 อัดเพลงกันไปจนถึงตี3เธอเริ่มง่วงอากาศหนาวมากที่นี้ผมบอกว่าให้นอนพักเอาเเรงซักครู่ก็ได้ เเล้วค่อยมาอัดต่อเพราะเหลืออีกนิดเดียวก็จะอัดเส็ด เธอก็นอนเพราะไวใจผม ผมจึงไปอาบน้ำเพระไม่ได้อาบเหนียวมาทั้งวัน พออาบเส็ดเวะมาดูนึกว่าจะตื่นที่ไหนได้ หลับอยู่เเล้วผมเลยเเอบไปมองใกล้ๆเห็นร่องอกอันมหึมา ขาเยวขาวเเก้มใสชมพู ปากเรียวปากของเธอ เเถมเธอดันใส่กระโปรงสั้นจู่มาอีกเห็รเเคมอูมชัดเลยเห็นเขาแบบนี้ เเล้วเเข็งโปกเลยครับท่านผมทนไม่ไหวเเล้วเอาไงเอากันวะ ผมจึงค่อยถอด กกน เธอช้าๆ เธอดิ้น นิดหน่อย ผมตกใจฉี่เกือบราด พอนิ่งไปพักใหญ่ ผมจึง ดึงร่น ลงมาจนเห็น กลีบอูมสีชมพู เเม่ง(-ปรี้-)ไม่มีขนเลย เเถมปิดสนิท เเม่งซิ่งเเน่ๆ ผมจึงเอานิ้วเขี่ยๆที่ติ่งดู เธอครางนิดหน่อย เเล้ว จึงเอานิ้วค่อยเเหย่ลงไป เเยงไปเรื่อยๆ น้ำเริ่มไหลผมทนไม่ไหว เเล้ว ถอด กกน ตัวเอง งัดเอา มังกรตาเดียวออกมาผมเอาน้ำลายตัวเองป้ายๆ เเล้วจับขาเธอเเหกออก เเล้วค่อยๆจ่อ พอกดลงไปนิดเดียวเธอลืมตาโพล้งเลย ผมไม่สนไรเเล้วดันทีเดียวครึ่งลำ เธอร้องกริ๊ด ร้องไห้เลย เธอทุบตียิกผมมีเเต่รอยเต็มไปหมดผมทนไม่ไหว เอามือจับเเขนเธอทั้งสองข้างเเล้ว ออกเเรงดันทีเดียวมิดด้ามเลย เธอร้องโอ้ยๆๆ ด้วยความเจ็บปวด เลือดเธอสวนออกมาเลยมานเเน่นมาก เธอร้องไห้ บอกเจ็บๆ ให้ เบาๆผมจูบเธอบอกว่า รักมินนี่มานานเเล้วยอมพี่เถอะนะ เเล้ว ค่อยดัน ยึกยักๆเหมื่อนเพลง ของไทเท เธอพยักหน้าเเล้วเริ่ม ครางเเสดงว่าเธอคงเริ่มชอบ เเละหายเจ็บ เเล้ว ผมซอยหนักขึ้น ทีขึ้น มินนี่ ทำหน้าเหยเก เเล้วกอดผม กระตุก หงึกๆๆ ผมทนไม่ไหว จึงปล่อย สารเหลวสีขาวขุ่นเข้าไปเต็มข้างใน มินนี่ ร้อง oh my goddddผวากอดผมเเน่นเลย เธอจูบผมเเล้ว บอกว่าเธอมีความสุขที่สุดเลย ไม่เคยเสียวยังงี้มาก่อนเลย เเล้วของผมก็เเข็งขึ้นมาอีก เเล้วเราก็ซอยกันต่อจนหลับไปเมื่อไหร่ไม่รู้ ตื่นมาอีกที เห็นเธอนอนไม่มีไรปกปิดท่อนล้างผมเห็นเเล้ว อยาก จึง ใส่ไป อีก1ที เเล้วพากันไปฟาดในห้องน้ำอีก1ที ไปทานข้าวนอกบ้าน เเล้ว กลับมาอัดเพลง เเต่ยังไงไม่รู้ อัไม่ทันไร ก็ เอากัน อีก จนเดียวนี้ เพลงเธอยังไม่เส็ด เเล้วเธอก็ไม่เเข่งเเล้วครับ เธอ ชอบอย่างอื่นมากกว่าเเล้ว
แค่เธอยักคิ้ว ต้นงิ้วก็แค่ถั่วงอก