ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ถ้าหนูรู้ว่าครู-วยใหญ่ขนาดนี้ หนูให้ครูเ-ดตั้งนานแล้วค่ะ cop

เริ่มโดย rroyz, มีนาคม 03, 2023, 06:53:41 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

rroyz

ถ้าหนูรู้ว่าครูควยใหญ่ขนาดนี้ หนูให้ครูเย็ดตั้งนานแล้วค่ะ

แววตาที่แสนเว้าวอนของลูกศิษย์แสนรักพูดขึ้นในตอนที่กำลังนั่งคุกเข่าแทรกกายเข้ามาระหว่างเรียวขาทั้งสองข้างของผม ในห้องเก็บอุปกรณ์ที่ไม่มีใครสนใจไยดี เนื่องจากวันนี้เป็นวันแข่งขันกิกรรมกีฬาสีกลุ่มโรงเรียน มันเหมาะที่สุดแล้ว ที่คนเงี่ยนสองคน ยอมสละฐานะ ครูกับนักเรียนเพื่อมาอยู่ด้วยกันในชั่วโมงสวาทนี้

ควยของผมแข็งเป็นลำ อยู่ในกำมือของเธอที่เริ่มบีบกำแน่นขึ้นแล้วชักขึ้นลงไปอย่างต่อเนื่อง สายตาของเธอมองดูควยของผมอย่างพิศวง คงแปลกใจ ไม่คิดว่าครูพละศึกษาตัวเล็กๆ อย่าผม มันจะซ่อนควยใหญ่ขนาดนี้เอาไว้กับร่างกาย ผมครางออกมาเบาๆ ตอนที่นิ้วโป้งของเธอนั้นค่อยๆ ไล้วนที่หัวควยที่ถอกบานทะโร่เหมือนดอกเห็ดนั้น แล้วค่อยๆ ใช้ปลายลิ้นลิ้มเลียรสชาติน้ำเงี่ยนที่ไหลเยิ้มออกมาจากหัวควยของผมอย่างง่ายดายและยินยอม

เรื่องเสียวมันเกิดขึ้นได้ ไม่ใช่แค่การเปิดใจหรอกครับ มันต้องเปิดควยด้วย ผมเย็ดหีผู้หญิงมาก็ไม่น้อยเหมือนกัน และทุกๆ คนก็มักเป็นแบบนี้ทั้งนั้น ไม่เคยที่จะยินยอมให้ผมอย่างง่ายๆ จนกว่าจะได้เห็นควยของผม มันเลยทำให้ผมรู้สึกสะใจทุกๆ ครั้งที่ได้เห็นว่าท้ายที่สุดแล้ว ไม่ว่าใครก็ยอมสิโรราบต่อควยของผมกันอย่างเต็มใจ

ผมลูบหัวของเธอเบาๆ ท่ามกลางเสียงแห่งความสนุกที่แว่วมาจากด้านนอก แล้วค่อยๆ กดหัวของเธอลงมาให้ใกล้กับควยของผมมากขึ้น ราวกับจะบอกกับเธอว่าได้เวลาที่ต้องมควยให้ผมแล้ว ชักไปก็ไม่เสียวเท่าไหรอกนะ แล้วเหมือนว่าเธอเองก็จะรอช่วงเวลานี้มานานแล้วเช่นกัน จึงไม่รอช้าที่จะอ้าปากกว้างสุดองศากราม พร้อมกับอมควยให้ผมทันที เสียงดูดควยเริ่มดังขึ้นอย่างไม่ได้สนใจว่าใครจะมาได้ยิน มันช่างเป็นช่วงเวลาที่วิเศษสำหรับผมมากเลยจริงๆ ในตอนนี้

ผมปล่อยให้เธอดูดควยของผมไปสักพัก จนความเงี่ยนเริ่มขึ้นหน้า ไม่อาจจะทนนั่งให้อีกฝ่ายอมควยได้เพียงอย่างเดียว จัดการจับหัวของเธอกดลงมาให้อมควยลึกมากขึ้นไปกว่าเดิม พร้อมๆ กับที่เริ่มกระเด้าควยเย็ดปากของเธอจนเสียงสำลักดังขึ้นตอนที่ควยถลำลึกเข้าไปจนถึงคอหอย แต่ถึงอย่างนั้นศิษย์รักก็ไม่มีท่าทีว่าจะยินยอมเลย เธอยิ่งดูดควยของผมแรงขึ้นไปเรื่อยๆ จนกลายเป็นว่าผมเองนี่แหละ ที่เริ่มจะทนไม่ไหวแล้ว

ผมบอกให้เธอพอก่อน ให้ผมได้พักเล็กน้อย แต่ดูเหมือนว่าในเวลานี้ ลูกศิษย์ของผมจะเอาคืนเข้าไปให้แล้ว

เธอถอดกางเกงออกอย่างแช่มช้า ก่อนที่จะได้เห็นหีสวยของเธอเป็นครั้งแรก เนินหีใหญ่โหนกนูน เธอยกขาข้างหนึ่งขึ้นมาเหยียบพื้นที่เล็กๆ ตรงเก้าอี้ที่ผมนั่งอยู่ ก่อนที่จะแหวกช่องทางสีหวานนั้นได้ได้เห็นเนื้อในหีชมพูของเธอ แล้วงในเวลาเพียงครู่เดียว เธอก็ทิ้งตัวนั่งลงบนตกของผม ก่อนที่จะจัดการจับควยของผมนั้นค่อยๆ สวมสอดเข้าไปในรูหีของเธอทันที

เสียงครางของผมและเธอดังขึ้นพร้อมกัน ตอนที่เธอโอบกอดลำคอของผมเอาไว้แล้วเริ่มขยับร่างกายขย่มควยของผมอย่างเป็นจังหวะจะโคน เสียงครางของเธอกระตุ้นความเงี่ยนให้ผมเจ็บควยไปทั้งลำ ก่อนที่จะเริ่มขยับเอวกะเด้าเย็ดหีของเธอสวนขึ้นไปในบางจังหวะ แล้วเลิกเสื้อของเธอนั้นมา ดูดดุนนมใหญ่เต่งตึงสลับซ้ายขวาไปมา แล้วลูบไล้เรือนกายของเธอเพื่อกระตุ้นอารมณ์อย่างเต็มที่

เสียวหีจังเลย ครูขา...มันลึกจังเลย หนูเสียวหีมากเลย

เธอร้องครางออกมา ทั้งๆ ที่ยังคงร่ายรำความเสียวซ่านอยู่บนลำควยของผมไปอย่างนั้น ไร้วี่แววว่าจะหยุดการกระทำใดๆ อีกต่อไปแล้ว

ผมเองก็ไม่สามารถจะทัดทานความเงี่ยนที่เธอก่อขึ้นมาอีกแล้ว เอื้อมมือประคองบั้นท้ายของเธอขึ้นมาแล้วยืนขึ้นช้าๆ นั่นทำให้เธอเริ่มกอดคอของผมแน่นมากขึ้น แล้วค่อยๆ ยกร่างกายของเธอขึ้นไปพร้อมกับปล่อยกระแทกลงมาอย่างต่อเนื่องในท่าอุ้มแตง ท่านี้ยิ่งทำให้ผมเสียวจนสองขาแทบจะยืนไม่ไหว ในจังหวะที่ร่างกายของเธอตกลงมากระแทกควยของผมจนมิดลำ

เราจูบหันพร้อมๆ กับที่ร่างกายยังคงขยับไหวอย่างต่อเนื่อง

จนกระทั่งในตอนสุดท้าย ที่ผมเริ่มกระเด้าเย็ดหีของเธอแรงขึ้นไปเรื่อยๆ จนสองขาชาปลาบ ร่างกายของเธอก็ถูกโอบกอดเอาไว้แนบแน่น ในตอนที่ครั้งสุดท้ายที่ถูกปล่อยทิ้งลงมาที่ลำควยของผม พร้อมกับได้มอบน้ำควยเป็นของกำนัลให้กับศิษย์รักคนสวยด้วยการแตกในคารูหีของเธอไปแบบเต็มๆ

ผมปล่อยร่างกายของเธอวางลงช้าๆ มองดูรูหีที่ขยายกว้างจากการโดนกระหน่ำเย็ดอย่างถี่รัว หรี่ตามองผมแล้วยิ้มออกมาอย่างเหนื่อยหอบ

ถ้ารู้ว่าครูควยใหญ่ขนาดนี้ หนูให้ครูเย็ดไปนานแล้ว

ผมหัวเราะออกมา ก่อนที่จะบอกเธอว่า...โดนเย็ดตอนนี้ก็ยังไม่สายหรอก

เพราะหลังจากนี้ ก็จะได้โดนเย็ดบ่อยๆ สมใจแล้ว

จบ
แม่หลับเป็นเสร็จ