ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ผมมีประสพการ์ณตอนม.2ครับ copy

เริ่มโดย ฟัก อยู่แม้น, มีนาคม 04, 2023, 12:04:56 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

ฟัก อยู่แม้น

ผมมีประสพการ์ณตอนม.2ครับมันเริ่มขึ้นตอนนั้นผมจีบผู้หญิงคนนึงเธอชื่อ แอนครับ เธอเป็นคนไม่สูงครับอายุของเธอห่างจากผม2-3ปีซึ่งก็แน่นอนละครับผม ม.2 เธอ ป.6 นมพอดีครับไม่เล็กเลย เอวกําลังดี แล้วผมก็จีบเธอติดแล้วเรื่องที่ผมไม่คิดก็ได้เกิดขึ้นจนได้ ตอนนั้นผมออกไปนุ่งนอกบ้านซึ่งบ้านเธอกับผมอยู่ใกล้กันผมก็เลยบอกเธอให้มา นั่งเป็นเพื่อนหน่อย แน่นอนละครับเธอก็มาแล้วเราก็นั่งคุยกันถึง สี่ทุ่มกว่าๆผมก็บอกว่าอยากลองกินเหล้าใหมเธอก็บอกว่าอยากรู้เหมือนกันว่ารส ชาติเป็นใงผมก็เลยเดินไปเอาเหล้าของพ่อผมมาซึ่งมันเหลือน้อยครับเพราะพ่อผม เป็นคนกินเหล้า

พอผมเดินออกมาผมบอกว่าไม่รูเหมือนกันว่าจะผสมไรมั้งผมเลย เท ให้เธอดื่มเพลียวๆเลยเธอก็บอกว่าขม มาก ก็แน่ละครับเหล้านิ เธอดื่มไปแก้วเดียวครับอาการออกเลย เธอมึนๆ (เออลืมบอกไปเธอไม่ได้อยู่กับพ่อแม่ครับเธออยู่กับ ยาย เธอ แต่ยายเธอนอนไปนานแล้วเธอเลยแอบออกมาได้) ผมเห็นเธอมึนๆผมก็เลยคิดอยากจะลองมากเพราะเห็นเพื่อนผมมันเอากัน ผมเลยอยากรู้ว่ามันเป็นใงผมเลยบอกเธอว่า แอน ไปนั่งเล่นที่บ้านเราใหมเธอตอบตกลงก็เข้าทางผมละครับ

ที่บ้านผมก็หลับกันหมดแล้ว ผมเลยพาเธอเข้าห้องเก็บของ เลย แล้วผมก็ลองโอบเอ็วเธอๆก็ไม่ว่าไรแล้วลองหอมแก้มดูเธอก็ไม่ว่าไร สงสัยยังมึนๆเพราะเหล้า ผมเลยได้โอกาสบอกเธอว่า แอนขอจับหน่อยได้ใหมเธอไม่ตอบผมเลยล้วงเข้าไปในกางเกงเธอผ่านกางเกงในครับ ยังไม่มีขนเลยสักเส้นเธอก็จับมือผมบอกว่าพอเถอะ ผมเลยบอกว่าทําใมละ เธอบอกว่าไม่เอาแล้วมันจั๊กจี้ ผมเลยบอกว่า ขอดูได้ใหมเธอก็บอกว่าแค่ให้ดูนะผมก็เลยถอดกางเกงเธออกมา ผมอึ้งเลยครับ ขนไม่มีสักเส้น แคมเธอปิดสนิท มาก ผมก็เลยกอดเธอแล้วของผมก็ไปโดนของๆเธอ

ซึ่งแอนก็ถามว่าไม่ถอดให้ดูมั้งละผมก็เลยถอดออก ซึ่งตอนนั้นผมไม่ค่อยใหญ่มากครับ ยาวแค่4นิ้วกว่าๆ เกือบ5นิ้วเอง แต่หัวของผมมันใหญ่ครับ แอนบอกขอจับผมก็ให้ครับผมเลยกอดเธอๆก็จับของผม ผมก็ไซร้คอเธอ ทําตามแบบในหนัง ที่ผมดูละครับซึ่งได้ผมครับ ผมจับของเธอแล้วลองลากผ่านแคมเธอ ซักพักก็เริ่มมีนําออกมาซึ่งผมก็ไม่รู้ว่านัไรผมเลยบอกว่า แอนนําไรอะเธอบอกว่าไม่รู้ผมเลยนุ่งยองๆลงเธอก็ยื่น ผมก็ลองเลียดู อร่อยครับผมก็เลียไปเลื่อยๆยิ่งเลียยิ่งออก ครับผมเลียจนเมื่อยลิ้น เลย แล้วผมก็จับเธอนอนลง ในท่า ธรรมดา

ผมก็กระซิบบอกเธอว่าแอน เราขอนะเธอก็นิ่ง ซึ่งผมก็ไม่รู้ว่าเธอคิดไร ผมก็จับของผมจ่อที่ แคมเธอครับดันเท่าไรก็ไม่เข้าเพราะของเธอเล็กครับแล้วหัวของผมมันใหญ่ เลยยัดไม่เข้าแอนก็บอกว่าเสียวแปลกๆ คราวนี้ลองใหม่ครับผมลองเอาหัวของผมไปถูๆจนนําเธอออกมาเยอะมากคราวนี้ผมคิด ว่าออกมาเยอะแล้วผมก็ยัดเข้าไปใหม่เข้าได้แค่หัวครับเธอร้องบอกเจ็บมากผมก็ หยุดหยุดสักพักผมก็คิด สาดิสด์ ครับ ดันทีเดียวหมดเลย

ผมก็เจ็บของผมเธอก็ร้อง บอกว่าไม่เอาแล้วเจ็บผมก็ไม่ยอมเอาออกครับแฉ่อยู่อย่างนั้น สัก 2-3นาที เธอก็ร้องครับผมไม่สน ผมได้แต่กระซิบบอกเธอว่า มันเข้าไปแล้วมันสายไปแล้วเธอก็บอกว่าถ้าผมได้เธอผมห้ามทิ้งเธอผมก็ตกลงครับ คราวนี้ผมสาวยาวแล้วค่อยๆเร็วขึ้นเลื่อยของเธอแน่ๆๆๆๆๆมากๆๆๆๆครับตอกหัวแบบ ว่าสุดๆๆๆเลย เธอก็หลับตาปี๋เลยแล้วบอกว่าเสียวแปลกๆ

คราวนี้ผมไม่ยั้งเลยเลยครับผมเอาแบบ แรงมากแบบแรงมากสําหรับครั้งแรกของเธอและของผม ผมสาวได้ซักพักนําเธอออกมามากเลยครับพร้อมเลือดเธอเลยกระจายเต็มพื้นเลยครับ สาวได้ซักพัก ประมาณ5-6 นาที ของเธอก็ตอดซะผมเจ็บ แล้วผมก็ปล่อยนําของผมเข้ารู้เธอเลยครับซึ่งผมไม่กลัวท้องครับเพราะเธอยัง แค่ป.6 แม็น ยังไม่มา ครับผมปล่อยจนหมดเลยเธอก็กระตุกแล้วร้องว่า เสียว พอเสร็จผมก็แช่สักพักแล้วก็เอาออกมาครับ แล้วผมก็ดูของแอน ครับ บวมแดง เป็นรูโบ๋เลยครับ แล้วก็มีเลือดของเธอกับนําของผมออกมาปนกันเต็มไปหมด

ผมก็เอาเสื้อผมไปเช็ดแล้วก็พาเธอเดินออกไปเข้าห้องนําเธอก็ล้างของเธอไปแล้ว บอกว่าเจ็บแล้วก็แสบมากๆ แล้วผมก็บอกเธอว่า อย่าบอกใครนะเธอก็สวนกลับมาว่าอย่าทิ้งเธอนะ ผมก็ตกลง ผมก็ปล่อยเธอไม่เอาเธอ2วันเพราะผมรู้ว่าเธอคงแสบมากและ บวม ผมเลยอยากให้เธอพัก และหลังจากนั้นผมก็เอาเธอทุกวันหลังจากกลับจาก โรงเรียน ผมเลย แต่ผมพาเธอไปเอาที่ห้องนอนผมครับผมแอบเอาเธอเข้าบ้าน

ผมก็เอาเธอจน เดือนกว่าเธอบอกว่าจบป.6แล้วต้องย้ายบ้านไปอยู่กับพ่อแม่ผมก็เงียบเลยครับ แล้วเธอก็ย้ายไป พอกลับมาเจออีกที ประมาณ2เดือนกว่า ผมไม่เชื่อเลยครับเธอมาพร้อมแฟนใหม่ของเธอแล้วเธอบอกว่าเธอย้ายไปที่บ้าน ใหม่แล้วเธอ ทน ไม่ใหวเลยหาแฟนที่นั้นเอา เลย สุดท้ายกลับกลายเป็นว่า ผมโดนทิ้งครับ แต่ก็คุ้มละครับผมเพราะผมเปิด ซิงเธอนิ แล้วอีกอย่างผมก็ รวย หาแฟนง่ายอยู่แล้วผมก็บอกว่าไม่เป้นไร แล้วผมกับเธอก็ไม่ได้เจอกันอีกเลย สงสัยโดนไปหลายแล้วละครับ
แค่เธอยักคิ้ว ต้นงิ้วก็แค่ถั่วงอก