ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เธอ ฉัน และ เขา 105

เริ่มโดย ✰✰✰ 𝓢𝓽𝓪𝓡𝓓𝓊𝓼𝓣 ✰✰✰, มีนาคม 04, 2023, 12:15:57 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

ryu

เจ๊หมิวนี่เจอดีตลอดเลย โทนก็ไม่กลัวอะไรเล้ยยยยย

Kdstory

รอดูวันงานของเทพโทนแล้วครับเจ้รวมตัวเครือญาติกับเจ้าพ่อแค่คิดก้บันเทิงแล้ว งานคงใหญ่จัดๆ

yai79

ใจคอ จะให้เจ๊หมิว หลอนนะเนี่ย

mspeed

ย่าเหมือนเห็นว่าหมิวกำลังจะกลับบ้านเลย

ตรี1131

::Hmmm::เย็นนี้หมิวจะเจออะไรอีกนะย่าหอมมาแปลกชวนมากินข้าวสะด้วย

UunาJllSJ

โทนไม่ได้ทำอะไรซักหน่อยหมิว แค่ช่วยให้ทุกคนไม่อึดอัดแค่นั้น ทำแบบปู่เทียน แล้วย่าหอมชวนมาทานข้าวเย็นอีก โทนคงงงอยู่เหมือนกัน เพราะคนในครอบครัวไม่ธรรมดาสักคนเลย แม่ทิพย์เคยโดนทำของใส่ด้วยแต่ย่าหอมแก้ไขให้ การทำแบบนี้น่าจะเป็นฝังรูปฝังรอยมั้ง แต่ไม่รู้ว่าใครทำเลยถอนหมดไม่ได้ ไม่งั้นคนทำจะรู้ตัวแล้วทำอย่างอื่นใส่อีก เลยต้องเหลือร่องรอยไว้แล้วใส่สิ่งป้องกันได้ไว้ในตัวแม่ทิพย์ เพื่อที่คนทำจะไม่สามารถกำกับของให้ออกฤทธิ์ได้

joolo

Börges

ย่าหอมมีอะไรจะคุยกับเจ้หมิวนะสงสัย

aum691

หน่ะขนาดหมายังสุกี้เลยบ้านนี้ รีบทำตัวให้ชินนะครับเจ๊หมิว

ipichai

อ้าวนี่มีมูซู2ตัวหรอ
โทนยังไม่รู้ตัว ไม่มั่นใจ ว่าตัวเองมีดีอยู่กับตัว

Thanee_samsung

อย่างหลอนเลยยยยย จะเจออะไรอีกมั้ยนะ

Daxamoo

เจอผีหมาต่อสิ่งลี้ลับเต็มบ้านเลยของเขาดีจริงๆ

phithan

เขาเรียกว่าสืบทอดทางสายเลือดจริงๆ

wink

ย่าชวนกินข้าวหลานสะไภ้คนนี้เยี่ยมจิงๆอิอิ

toy5599