ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ขอคำแนะนำหน่อยครับ

เริ่มโดย Boy just boy, กุมภาพันธ์ 28, 2023, 06:34:00 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Boy just boy

พอดีผมมีรุ่นน้องคนนึงเป็นพยาบาล
ตัวเล็กๆหน้าตาหมวยๆขาว
น้องเค้าชอบแต่งตัวโชว์มาก
เคยแอบมีอะไรกันแล้ว
ผมมีความคิดอยากเห็นน้องเค้ามีอะไรกับ
คนอื่นแล้วเรานั่งดูมาก นี่อยากลองตอนไปเที่ยวทะเล ให้น้องกินเบียร์ให้เมาหลับ
แล้วว่าจะแอบนัดเด็กๆที่โรงแรมมามีอะไรกับน้องเค้าโชว์เรา มีความคิดอยากไรบ้างครับ

nowhereman

ไม่ได้โลกสวยนะครับ แต่อย่าดีกว่า ถ้าน้องเค้าไม่เต็มใจ

mighemay

ลองชวนสวิงดู ถ้าเขาสนใจล่ะสนุกเลย

Boy just boy

อ้างจาก: mighemay เมื่อ มีนาคม 07, 2023, 10:23:21 ก่อนเที่ยง
ลองชวนสวิงดู ถ้าเขาสนใจล่ะสนุกเลย
นี่ลองๆชวนอยู่ตลอดครับ ตอนนี้ก็มองๆ
รุ่นน้องแถวๆบ้านอยู่2-3คนครับ
อยู่ม.4 แล้ว