ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เรื่องเสียวสวิงกิ้ง ขย่มเสียวอาจารย์จบใหม่ cop

เริ่มโดย rroyz, มีนาคม 06, 2023, 06:41:46 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

rroyz

ผมมีเพื่อนผู้หญิงคนนึง เธอชื่อว่าเฟิร์น เฟิร์นเป็นคนที่หน้าตาดีขาว เป็นลีดเดอร์ของสีผมด้วยแต่เพื่อนๆในห้องจะไม่ชอบเค้าเพราะว่า เฟิร์นแรดมาก เรื่องที่เกิดขึ้นตอนผมเรียนอยู่ ม.6 แต่สำหรับผม ผมอยากเย็ดเฟิร์นใจจะขาด และผมก็รู้ด้วยว่าเฟิร์นก็แอบชอบผมอยู่ วันนั้นเฟิร์นซ้อมเต้นลีดฯอยู่ หลังเลิกเรียนตอนแรกผมก็ไม่คิดอะไร แค่จะไปดู เฟิร์นซ้อมเฉยๆ ก็เลยไปนั่งดู มีลีดฯ คนอื่นก็ซ้อมอยู่ด้วย เป็นพวกรุ่นน้องทั้งนั้น พอเฟิร์นเห็นผมมานั่งดูอยู่ด้วย ก็เต้นซะแบบ เหมือนจะยั่วผมซะเหลือเกิน เฟิร์นเปลี่ยนชุดตอนซ้อมลีดฯ จากชุดนักเรียนมาใส่เสื้อยืดรัดรูปแขนกุด และกางเกงแบบที่รัดๆที่เค้าใส่เต้นแอร์โรบิกกัน ซึ่งมันรัดจน ผมเห็นหีของเฟิร์นเป็นโหนกนูนขึ้นมา มันช่างน่าเอาลิ้นเข้าไปไซร้เลียเสียจริงๆ ทั้งนม ทั้งตูด เด้งกระเพื่อม น่าบีบ จนผมรู้สึกมีอารมณ์ แข็งขึ้นมาแต่ตอนนั้นผมยังไม่เคยผ่านผู้หญิงมาเลย ก็เลยคิดขึ้นมาว่า"วันนี้กูจะต้องเย็ดเฟิร์นให้ได้" ผมเลยยืนขึ้นแล้วเป้ากางเกงผมก็ตุงขึ้นจนเห็นได้ชัด เฟิร์นมองมาพอดี เห็นเป้าผมตุงก็ยิ้มนิด แบบว่าแกล้งยั่วให้ผมมีอารมณ์สำเร็จ

พอซ้อมเสร็จรุ่นน้องก็กลับบ้านกัน เหลือแต่ผมกับเฟิร์น 2 คน แล้วเฟิร์นก็เข้ามาคุยกับผมว่า "ตะกี้เฟิร์นเห็นนะว่าอะไรมันแข็งขึ้นมา" ผมก็เขินๆไปแป๊บนึงก็คิดขึ้นมาได้ว่า "วันนี้เราจะเย็ดเฟิร์นให้ได้นี่หว่า" ก็เลยถามกลับไปบอกว่า "เห็นอะไรเหรอ" เฟิร์นตอบมาว่า "ก็ควยเธอไงตุงแข็งโด่ขึ้นมาเชียว" ผมงี้อึ้งไปเลยไม่คิดว่าเฟิร์นจะกล้าพูดแบบนี้ ก็เลยคิดได้ว่าพูดได้ขนาดนี้คงจะอยากลองของเราแน่เลย ก็เลยถามไปว่า "แล้วอยากเห็นที่มันตุงอยู่ในกางเกงปล่าวหละ" เฟิร์นหน้าแดงนิดๆ แล้วตอบว่า "จะให้ดูจริงเหรอ" ผมตอบแบบไม่ลังเร ว่า "ใช่ จะดูรึปล่าว แต่ต้องผลัดกันดูนะ" ในจังหวะนั้นผมมองไปที่นมของเฟิร์น ตาผมโตขึ้นเพราะเฟิร์นไม่ได้ใส่บราด้วย เห็นหัวนมแข็งชูแทบจะทะลุเสื้อออกมา ผมจึงไม่รอให้เฟิร์นตอบว่า จะดูรึปล่าว ผมเอามือจับนมของเฟิร์นแล้วใช้นิ้วบี้ไปที่หัวนมที่ชูเด่นออกมา เฟิร์นตกใจร้องอุ้ย ผมไม่สนใจอะไรแล้ว จึงพาเฟิร์นไปที่ห้องน้ำหญิง เฟิร์นถามว่าจะพาไปไหน ผมเลยบอกว่าไปมีความสุขกันไง เฟิร์นพูดขึ้นมาว่า เฟิร์นอยากจะโดนเธอเย็ดตั้งแต่เจอกันครั้งแรกแล้ว ผมงี้ยิ่งได้ใจและดีใจสุดขีด พอถึงห้องน้ำหญิง ผมไม่รีรออะไรทั้งนั้น บรรจงจูบปากอั้นอวบอิ่มของเฟิร์น นัวเนียลิ้นกัน และเอามือถอดเสื้อเฟิร์นออก โอ้โห้ นมที่เต่งตึ๋งและหัวนมสีชมพูเข้มของเฟิร์นทำให้ผมต้องเลิกจากการจูบปากมาดูดหัวนมแทน

เฟิร์นครางเบาๆ และมือผมก็ลุบที่ตูดเฟิร์นที่ยังไม่ได้ถอดกางเกง มันรัดเหมือนไม่ได้ใส่เลย ผมจึงค่อยๆ ถอดออกและก็ต้องโอ้โห้อีกครั้ง เพราะเฟิร์นไม่ได้ใส่กางเกงในด้วย มิน่าถึงได้โหนกนูนแบบจะทะลุกางเกงออกมา ผมเอามือลูบหีของเฟิร์นที่มีหมอยเยอะมาก และโหนกมากด้วย ทำให้ผมมองรูหีเธอไม่เห็น จึงนั่งยองๆ ลงมาค่อยๆ เอามือแหวกดงหมอย เข้าไปเห็นกลีบสีชมพูของเฟิร์นและเม็ดติ่งที่ชูชันออกมา ผมจึงตวัดลิ้นที่กลีบและเม็ดติ่งเบาๆ และเร่งรัวลิ้นจนดุนเข้าไปในรูหีของเฟิร์น จมูกผมติดเข้าไปในดงหมอย กลิ่นหอมมาก อย่างกับใช้แล็ตตาสิท (น้ำยาล้างหี) เฟิร์นครางดังมาก ลั่นห้องน้ำหญิงเลย แต่ดีที่คนไม่ค่อยมีแล้ว ผมเลียจนมีน้ำไหลเยิ้มติดลิ้นผมออกมา ผมก็เลียกินเข้าไปหมด จนน้ำมันไหลออกมามากจนไหลมาตามง่ามขาของเฟิร์น แล้วผมก็ยืนขึ้นให้เฟิร์นดูดของผมมั้ง เฟิร์นนั่งลงยองๆ แบบอ้าขาจนเห็นรูหี เอามือจับควยผมรูดไปมาให้หนังหัวควยผมเปิดออกแล้วเฟิร์นก็ค่อยๆ เอาลิ้นเลียหัวควยผมตวัดไปมาที่รูควยผม แล้วดูดอมเข้าไปจนมิดด้าม ผมเสียวจนเอามือจับหัวเฟิร์น ปากเฟิร์นยังดูดควยอยู่ แล้วดึงเข้าดึงออกรูดควยผมเสียวมาก มีน้ำหล่อลืนผมออกมาเฟิร์นก็เลียกินไปหมด เสร็จแล้ว ผมก็จับเฟิร์นไปนั่งบนอ่างล้างหน้า เอาตูดเฟิร์นเกยกับขอบอ่างล้างหน้า แล้วตัวเฟิร์นพิงกับกระจกที่อ่างล้างหน้า

ผมจับเฟิร์นแหกขาออก แล้วค่อยๆ เอามือแหวกดงหมอย จนเห็นร่องกลีบรูหี ผมจึงจับควยผมมาถูไถที่ร่องหี เฟิร์นครางแล้วบอกว่า ยัดเข้ามาเลยแรงๆ เลยนะ ผมเลยใส่ไม่ยั้งยัดควยผมเข้าไปในรูหีของเฟิร์น เฟิร์นสะดุ้ง ครางออกมาดังมาก แล้วผมก็สอยถี่ยิบและแรง ตามคำขอของเฟิร์น แต่แล้วผมก็รู้สึกว่าเหมือนมีคนแอบมอง ผมจึงหันกลับไปดู ใจผมหายวาบ พร้อมกับควยผมที่ค่อยๆ หดลงอย่างรวดเร็ว เพราะมีอาจารย์ผู้หญิงคนนึงยืนมองผมอยู่ และผมก็คิดมาได้ว่า" ตายห่าลืมล็อคประตูรึวะเนี่ย" อาจารย์เค้าก็เดินเข้ามาถามว่าทำอะไรกันอยู่ พอดีอาจารย์ คนนี้เป็นอาจารย์ ที่เพิ่งเข้ามาใหม่จบจากธรรมศาสตร์ หน้าตาก็ใช้ได้ หุ่นดี ผมก็เลยเอาไงเอากันวะ ไหนๆ ก็ถูก อาจารย์เข้ามาเห็นแล้ว ผมจึงหันไปให้อาจารย์ดูควยผม แล้วเข้าไปจับแขนอาจารย์ดึงเข้ามาแล้วผมก็ดูดปาก อาจารย์สาวไม่ขัดขืนเลย แถมยังเอามือมารูดควยผมอีก ควยผมจึงแข็งโด่ขึ้นมาอีกครั้ง ผมเอาอีกมือเสียบเข้าไปในหีของเฟิร์น และอีกมือนึงถอดเสื้ออาจารย์ออก โอ้โห้ นมโต กว่าเฟิร์นตั้งเยอะ ผมค่อยๆ ถอดชั้นในอาจารย์สาวออก แล้วดูดหัวนม อาจารย์คราง "อ๊าๆ ดูดแรง ๆ หน่อย" ผมก็ดูดไปเรื่อยแล้ว เสร็จผม ก็ หันกลับมาเย็ดเฟิร์นต่อ แล้วอาจารย์ก็ถลก กระโปรงขึ้นมาแล้วถอดกางเกงในออก ขึ้นไปนั่งที่อ่างล้างหน้าอีกอันนึง แหกขาออกแล้วให้เฟิร์นเลียหีให้ ผมให้เฟิร์นหันไปเลียหีอาจารย์ แล้วโก่งตูดออกมา ทำให้กลีบหีของเฟิร์นเปิดกว้างออกผมจึงยัดควยเข้าไปทันที สอยแรงๆ แบบไม่ยั้งจนหน้าเฟิร์นคว่ำไปกระแทกหีอาจารย์ลิ้นเฟิร์นดุนเข้าไปในหีอาจารย์ ๆ ครางลั่น

ผมสอยจนน้ำใกล้แตกและเฟิร์นก็ใกล้จะเสร็จแล้วด้วยเพราะหีเฟิร์นตอดตุบๆๆ ที่ควยผม น้ำของเฟิร์นเยิ้มออกมาเยอะมาก แล้วผมจับเฟิร์นหันหน้ามา แล้วกระแทกควยผมเข้าปากเฟิร์น จนน้ำผมแตกคาปากเฟิร์น เฟิร์นกินน้ำของผมเข้าไปหมดเลย แล้วผมก็ไปเลียหีอาจารย์ต่อ เฟิร์นดูดหัวนมอาจารย์ ผมเลียหีอาจารย์ประมาณ 5 นาทีผมจึงให้อาจารย์ดูดควยผม และแข็งขึ้นมาอีกครั้ง ผมจึงไปนั่งบนอ่างล้างหน้าแล้วอาจารย์หันหลังให้ผมแล้ว เอามือจับควยผม มานั่งคร่อมตัวพิงผมแล้วผมก็เอามือแหกขาอาจารย์ออก ควยผมเสียบอยู่ในหีอาจารย์ แล้วเฟิร์นก็มาเลียทั้งหีอาจารย์และควยผมที่เสียบอยู่ไปพร้อมกัน อาจารย์นั่งโยกแรงมากจนเหมือนกับควยผมจะหัก ยังไงยังงั้นแหละ ผมเอาลิ้นเลียซอกคออาจารย์ กลิ่นหอมมาก น้ำของอาจารย์เยิ้มออกมาไหลไปตามควยผมจนหยดลงบนอ่างและพื้น แล้วเฟิร์นก็ดูดนมอาจารย์ต่อ อาจารย์ครางดังมาก บอกว่าไม่ไหวแล้ว ผมก็จะเสร็จรอบสองพอดี ก็เลยแตกในหีอาจารย์เลย อาจารย์หมดแรงนอนพิงผม ทั้งทีควยผมยังเสียบคาอยู่ในหีอาจารย์ ผมก็กอดอาจารย์และเฟิร์นไว้สักพัก อาจารย์ก็ลุกออกจากควยผม เดินไปมีน้ำว่าวผมและน้ำหล่อลืนอาจารย์ไหลหยดเป็นทาง ผม และเฟิร์น อาจารย์ ก็ชำระล้างน้ำเฉอะแฉะต่างๆ ที่อ่างล้างหน้านั่นแหละ เสร็จแล้วก็แต่งตัว กลับบ้านกันกับอาจารย์ เค้าขับรถไปส่ง และไม่รู้อาจารย์เค้าเกิดเปลี่ยวอะไรขึ้นมาอีก ขับพาผม กับเฟิร์นเข้าโรงแรมม่านรูดต่อ ผมนี่รับแทบไม่ไหวเลย เย็ดกันต่อที่โรงแรมอีก คนละรอบ รวมวันนั้นผมแตกไป 4 รอบ เหนื่อยแทบตายแต่ก็มันส์มากครับ ประสบการณ์ครั้งแรกของผม

RELATED POSTS
แม่หลับเป็นเสร็จ