ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

แม่หม้ายข้างห้องcopy

เริ่มโดย Alie1102, มีนาคม 07, 2023, 02:23:19 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Alie1102

ดูหนังเสียวฟรีผ่านเว็บ Palipali คลิก: https://seolrea.net/3x881

เธออ่อยผมบ่อยครั้ง ในที่สุด ผมเองก็ไม่สามารถที่จะทานทนไหว ผมเป็นผู้ชาย ผมชอบเรื่องอะไรแบบนี้อยู่แล้ว หมกมุ่นอยู่กับเรื่องเสียว ถึงขนาดนอนชักว่าวมันทุกคืนด้วยความโสด แล้วเมื่ออยู่ๆ ข้างห้องที่เป็นห้องเช่ามีคนเข้ามาเช่า แถมยังเป็นหม้ายลูกติดที่ดูน่าเย็ดมาอ่อยเช้าอ่อยเย็น มีเหรอที่ผมจะทำตัวแข็งทื่อไมรับรู้อะไรได้

สุดท้ายในค่ำคืนนี้ ผมจึงเลือกที่จะเชิญเธอมาที่บ้าน เพื่อจัดให้เธอสมใจอยาก

อยากจะโดนผมเย็ดหีมากใช่ไหม ผมจัดให้อยู่แล้ว

เราไม่ใช่เด็กหนุ่มสาวที่มันจะเขินอาย ทันทีที่เธอเข้ามาในห้องห้องผม ผมเปิดผ้าห่มออกทันที ผมเงี่ยนจนนอนชักว่าวรอนานแล้ว หลังจากที่เธอเอาลูกเข้านอน เธอก็มาหาผม แล้วในตอนนี้ ร่างกายที่เปลือยเปล่าของผมก็มีควยใหญ่ยาวที่ตั้งโด่ตรงตระหง่านรออยู่ตรงหน้าเธอ นั่นทำให้ใบหน้าสวยๆ มีรอยยิ้มขึ้นมาทันที แก้มของเธอขึ้นสีแดงเรื่อทันทีเมื่อได้เห็นควยของผม ก่อนที่เธอจะค่อยๆ ถอดเสื้อผ้าของเธอออกทีละชิน จนท้ายที่สุดผมก็ได้เห็นเรือนร่างของเธอ

ทั้งๆ ที่มีลูกในวัยที่ยังไม่หย่านม แต่เธอกลับนมใหญ่และดูเต่งตึงไม่น้อยเลยทีเดียว ปานนมชมพูใหญ่น่าดูด ในขณะที่เอวขางและสะโพกผาย เธอก้ามขึ้นมาบนเตียงแล้วทิ้งตัวลงมา เอื้อมมือเข้ามาจับควยของผมชักรูดทันทีเพื่อกระตุ้นความเงี่ยนในระหว่างที่ค่อยๆ แทรกร่างกายเข้ามาที่ระหว่างขาของผม

ในตอนนั้นผมหลับตานิ่ง ปล่อยตัวเองตามสบาย เพราะว่าไม่อยากที่จะบังคับอะไรมาก ดูว่าเธออยากจะทำอะไรก็ให้เธอทำตามที่ต้องการ จนในที่สุดแล้วช่วงเวลาที่ผมรอคอยก็มาถึง รอมันมาแสนนานเหมือนกัน ที่จะมีใครสักคนมาอมควยให้ผม แม้ว่าควยของผมมันจะใหญ่คับปากก็ตาม

เธอครอบริมฝีปากลงมาที่ลำควยของผมขณะที่มือซึ่งกำลำควยอยู่นั้นก็เริ่มรูดชักเพื่อกระตุ้นความเสียวซ่านอย่างหนักหน่วง ก่อนที่จะค่อยๆ ดูดควยของผมแรงขึ้น เรียวลิ้นของเธอค่อยๆ ตวัดผ่านหัวควยของผมแล้วแทรกลงมาที่รูเสียวปลายควย ก่อนที่จะเริ่มขยับใบหน้าขึ้นลงถี่รัวเรื่อยๆ พร้อมกับเสียงดูดควยที่เริ่มดังขึ้นมาแทรกกับเสียงครางของผม ตอนนี้ผมเสียวควยจนแทบจะหายใจไม่ทั่วท้องเลยทีเดียว

มีคนมาอมควยให้นี่มันเสียวยิ่งกว่านอนชักว่าวจริงๆ เลยทีเดียว

เธอดูดควยผมอยู่นานจนผมรู้สึกว่ามันจะไม่ไหวแล้ว กำลังจะน้ำแตกคาปากเธอเสียให้ได้ เลยบอกให้เธอหยุด พลิกตัวคร่อมร่างของเธอเอาไว้ ซึ่งเธอเองก็ยิ้มอย่างเต็มใจ แล้วแยกขาออกให้ผมได้เห็นหีชมพูของเธอที่มีกลีบหีสวยบานฉ่ำ กำลังเยิ้มไปด้วยน้ำเงี่ยนใสๆ ที่ไหลออกมาสะท้อนแสงไฟแวววาว

ผมไม่รอช้า ก้มหน้าลงไปเลียหีให้เธอทันทีจนเธอครางออกมาแล้วจิกทึ้งเส้นผมของผม แล้วบิดร่างกายไปมา คงจะห่างเรื่องนี้มานานไม่ต่างจากผมหรอก ผมลงลิ้นเลียหีให้เธอจนพอใจ ก่อนที่จะจับขาของเธอนั้นยกขึ้นพาดบ่า แล้วค่อยๆ แทรกร่างกายเข้าไป เอาหัวควยที่ฉ่ำแฉะด้วยนำลายปะปนกับน้ำเงี่ยนถูไปตามแคมหีใหญ่อวบของเธอ พร้อมกับค่อยๆ ดันเข้าไป

ความเสียวซ่านเกิดขึ้นในชั่วขณะ จนเธอนั้นค่อยๆ แอ่นตัวขึ้นมาทันที รูหีของเธอนั้นฟิตแน่น และตอดควยของผมจนแทบจะดันเข้าไปไม่สุด เพราะว่ามันเสียวควยมากจริงๆ ผมทิ้งจังหวะเล็กน้อย ตอนที่เห็นร่างกายของเธอสอดส่ายไปมา ก่อนที่จะเริ่มรัวลำควยกระแทกเย็ดหีของเธออย่างหนักหน่วง

ถ้าบอกว่ายังไม่เคยโดนเย็ดผมก็เชื่อ บอกว่าไม่เคยมีลูกผมก็เชื่อ เพราะว่ารูหีของเธอนั้นมันฟิตเหลือเกิน จนทำให้ผมนั้นไม่สามารถควบคุมความเงี่ยนของตัวเองได้ กระหน่ำรัวลำควยกระแทกเย็ดจนเธอร้องเสียงหลง จนกระทั่งผมไม่อาจจะควบคุมความเงี่ยนของตัวเองได้ แล้วปล่อยน้ำควยหลั่งทะลักแตกในคารูหีของเธอทันที โดยที่เธอเองก็ดูเต็มใจไม่น้อย

คืนนั้นเธอนอนกับผมอยู่ครึ่งคืน ก่อนที่จะตื่นเพื่อไปนอนกับลูกเหมือนเดิม

ติ้กต้อกหนังเด็ด: https://www.tiktok.com/@doonungfree