ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ครั้งหนึ่ง ณ ร้านคาราโอเกะ [ Part 8 ] ตอนที่ 117 ( ประสบการณ์ของนายโทน )

เริ่มโดย ΜoNoTΩИ∑ ★★★, มีนาคม 08, 2023, 12:35:35 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

usman1963

ดูแล้วโทนน่าจะไม่ไหวนะเนี่ยเจอ3 แต่ตอนนี้สนุกเลยครับ ไม่ได้อ่านตอบเสียวมานาน

naikai

Kenobi.,

testman

ตายแน่คืนนี้ สามสาวมาพร้อมกัน 

ต้องเจอเจ๊เตยเปิดประตูเข้ามาอีกคน งานนี้ ได้ลางานอีกอาทิตย์แน่ ๆ

Alan

ตอนนี้ เป็นตอนแรก และคงตอนเดียว ที่จะขออนุญาตรีพลายก่ออ่านเรื่องเสียสักครั้ง เนื่องเพราะเป็นเด็กผีที่ชอกช้ำใจ และเป็นคนที่ตามมาตั้งแต่พาร์ทแรก...
ไม่ว่าตอนนี้ หรือตอนต่อ ๆ ไป ผมคงเทใจให้คุณดาวคนเดียว ไม่ว่ามีตัวคนจริงหรือไม่ หรือตัวจริงจะเป็นอย่างไร ผมคงแก่เกินจะไปหาความน่ารักแสนซน พ่อแง่แม่งอนจากใครแล้ว ขอฝากคุณดาวไว้ให้คุณโทนด้วยนะครับ อย่ามีดราม่า อย่ามีร้อนใจอะไรกะคุณดาวเลย คิดซะว่า ผมรักเธอแล้วละกัน...

txxt30

3 P แบบนี้ ซุปไก่ + ไข่ลวก ต้องมาเป็นโหลแล้วละ

ยัยป้ารอง HR แค้นฝั่งหุ่นกะจะเอาคืนโทนล่ะสิ   สู้ สู้  นะเทพโทน  ปล่อยพลังฮาคิใส่เลย 5555

darkside