ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ครั้งหนึ่ง ณ ร้านคาราโอเกะ [ Part 8 ] ตอนที่ 117 ( ประสบการณ์ของนายโทน )

เริ่มโดย ΜoNoTΩИ∑ ★★★, มีนาคม 08, 2023, 12:35:35 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

guang_k

ยาเจ้เตยช่วยไว้อีกแล้ว ถึงสู้สามสาวได้ขนาดนี้ แต่จะถูกแม่เสือดาวปราบหรือเปล่านี่ซิ วันพรุ่งนี้เป็นวันทำงานไหมนนะ น่ากลัวจะเป็นซอมบี้ไปทำงานจริงๆ

อยากอ่านตอนต่อไปแล็วซิครับ อยากรุ้ว่าจะบวกกับมนุษย์ป้ายังไง แล้วผลจะเป็นยังไง จะมีบัฟเพิ่มพลังพิเศษมาอีกไหม
นี่ยังไม่นับฉากที่สามสาวไปบ้านคุณโทน ได้เจอพ่อทศที่อยากอ่านแล้ว ฉากฉะกับมนุษย์ป้าคนนี้ก็นับว่าน่าสนใจมากครับ

toshihiko

NNGGOO

คืนเดียวกับ 3 สาว  พรุ่งนี้ตื่นเที่ยงแน่ๆ  พลังช้างแค่ไหนก็หมดแรง

xonly-1786

ขอบคุณมากครับ อิ่มเอมเลยครับ เทพโทน โดนสามสาวรุมน้ำหมดตัวแน่

Ricebird526

noknoi13

ศึกหนักเลยนายโทน เสร็จศึกคราวนี้ คงต้องไปรับยาจีนเสริมกำลังจากเจ๊เตย

Asujimaster

มียาอะไรดีๆ  จัดให้หมดทุกขนาน  งานนี้เจอศึกหนัก สามรุมหนึ่ง  แย่แน่ๆ