ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

นักแก้ปัญหาภายในบริษัท 7

เริ่มโดย kupong, มีนาคม 09, 2023, 01:57:14 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

kupong

ค่ำคืนนั้นผมช่วยเธอเฝ้ายามจนถึงตี 4 แต่ก็ไม่ได้เดินตรวจตรงไหนเพียงแค่ประจำอยู่ในห้องของผม ให้เธอฝึกจนคุ้นชินกับกระบองของผม ก่อนกลับก็แวะไปเอายาคุมฉุกเฉินที่ห้องยาให้เธอ พอรุ่งสางผมกลับห้องไปก็หลับเป็นตาย แถมมาเข้างานสายโด่ง หลังจากวันนั้นผมก็คอยช่วยเธอฝึกซ้อมการเตรียมเดินประกวดทุกคืน โดยให้มาฝึกตอบคำถามผ่านไมค์ส่วนตัวในห้องผมบ้าง ฝึกเดินโดยมีกระบองท่อนแช่อยู่ข้างในบ้าง

วันหนึ่งหลังจากเธอมาทำงานได้เดือนกว่าๆ
"พี่ หนูกลัวตอบคำถามต่อหน้าคนเยอะๆ อะ"  เธอทักไลน์ถามผม ช่วงก่อนมาเข้ากะ

"พี่มีวิธี คืนนี้ก่อนเข้าเวรทำตามที่พี่บอกนะ" ผมไลน์ไปบอกเธอในวันที่เธอมาปรึกษาผม
.
.
.

"น้องลูกหว้า พี่มีเอกสารประเมินงานกับการเข้ากะให้น้องเซ็นด้วย... หืม พี่นึกว่ามีคนอยู่ด้วยซะอีก อยู่คนเดียวเหรอ"
โชคดีที่ผมก้มลงไปเล้าโลมเธอหลังโต๊ะรปภ. ทันเวลาทำให้เธอไม่ทันเห็น ส่วนลูกหว้าก็รีบนั่งลงให้โต๊ะบังท่อนล่างไว้ โดยเลื่อนเข้ามาจนชิดโต๊ะแต่กลับยิ่งทำให้หน้าผมแนบชิดกับร่องหีเนียนๆ เข้าไปอีก
พอเธอนั่งผมก็ได้ทีล้วงมือเข้าไปคลำหาร่องเสียวและเม็ดแตดทันที
"..." รปภ. สาวผู้สมัครประกวดนางงามเม้มปากแน่น ส่วนผมก็ละเลงลิ้น แหกขาเธอกว้างขึ้น ส่งทั้งนิ้วและลิ้นเข้าไปแบบไม่มีความนุ่มนวล

"...พี่ คงตาฝาดละค่ะ หนูก็อยู่คนเดียวตลอด หรือพี่มีเซ้นท์อะไรป่าว" เธอพยายามเลี่ยงกดเสียงไม่ให้สั่น ผมจึงยิ่งเม้มเม็ดละมุนที่แหวกออกมาจากแคมมากขึ้น จนลิ้นยิ่งสัมผัสรสชาติน้ำหล่อลื่นของเธออีก
โชคดีที่ตรงนั้เสียงแอร์มันดังพอที่จะกลบเสียงการเลียได้พอดี

ติดตามต่อได้ที่
https://fictionlog.co/b/64a393454ade15001c3178e6

kiragorn

นานๆ จะมี รปภ สาวสวย สักที เป็นนางงามไปซะแล้ว

tummanz

อย่างน้อยก็เคยได้กับนางงาม โชคดีจริง

armsmartmai

แก้ปัญหาครบจบที่กระบองท่อนเดียว

birdramon2

AssSin01

samanlo ba

LMnade

กระบองวิเศษ ช่วยขจัดปัญหาได้ดีนักแล

baitong haha

ดดกก

pootoo7777

po3026

terapoong48

mighty

สอนจนความกลัวหายไไม่ได้สอนกัน่ายๆเลยนะที่จะให้เกิดความมั่นใจเต็มร้อย