ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

รักต้องห้าม ห้ามให้ใครรู้ ตอนที่11

เริ่มโดย bangkok34, มีนาคม 11, 2023, 12:42:45 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

bangkok34

::DookDig:: ::DookDig::สวัสดีคนอ่านทุกท่าน ผมหายไปนานมาก เหตุเพราะทำงานประจำนะครับ
มันเหนื่อนจนแทบไม่มีเวลาทำเรย เหนื่อยแบบสายตัวแทบขาด ยังไง ผมต้องทำโปรเจคนี้ให้จบให้ได้
               ตอนที่ 11 หลังจากที่เจ้ากาน รอดชีวิตจากพี่สาวของเธอนั้น คนที่กำลังมานั้นคือ ป้านานั้นเอง เธอใส่ชุดสีดำ
แบบSEXY สุดๆเจ้ากานนั้น งุ่นงานมาหลายวันเรยแอบตามป้านา ไปเงียบๆ และเดินผ่านห้องแม่ฟ้ามันก็เลือบไปเห็น และ
มันถึงกับตาเบิกโพร่ง เพราะแม่ฟ้า นั้น เธอกำลังช่วยตัวเองเมามัน เธอกำลังขย่มควยปลอมหรือดิลโด้นั้นเอง เสียงขย่มนั้น
ดังแบบ ปับๆๆๆๆๆๆๆๆ เธอส่ายหัว ส่ายสะโพก พร้อมเห็นโคกหีที่ใหญ่โหนกนูน ชนิดชายไทยเห็นแล้วต้อง คึกคะนอง เจ้ากาน แอบ ดู อยู่เงียบๆ ฟังเพลง อ้าาาาาาาาาา ซี้ดดดดด กาน กาน กาน แม่เสียวหรือเดินอู้ยยยยย เสียว มันหีชิบหาย แต่ไม่มันเท่าของจริงเรย อู้ยยยยยยยยยยยย เจ้ากานเห็นถึงกับ ตั้งตะง่านและแอบเข้าไปห้องของแม่เธอ  ในขนาดที่แม่ฟ้านั้น หันหลังละขย่มดิลโด้ อย่างเมามันนั้น เธอต้องตกใจแบบสุดขีดเพราะเจ้ากาน เข้ารวย จากด้านหลัง กรี๊สสสส แม่ฟ้าาาาาา แม่ฟ้า กาน แม่ตกใจหมด แม่ครับกาน กานเงี่ยน เงี่ยนมากขอเย็ดแม่ ได้ไหม แม่ฟ้านั้นถึงกับตกใจ ไม่คิดว่า ลูกชายจะขอ
แบบนี้ เอาสิกาน แม่เองก็ทนไม่ไหวแล้ว ในขนาดที่แมฟ้ากับเจ้ากานกำลังจะเปิดศึก ทาง ป้านากับยัยฝนพี่สาวของเจ้ากาน
เธอทั้งสองคน ก็ ทั้งติ้วหี ขย่มิลโด้เองอย่างเมามันเสียวซ่านสุดๆ  ปับๆๆๆๆๆๆๆๆๆ ป้านานั้น เธอขย่มแบบตอกเสาเข็ม ส่วน
ทางยัยฝนนั้น บดร่อนใส่ดิลโด้เสมอ ต่อให้เธอนั้นจะมีแฟน แต่แฟนหนุ่มของเธอนั้น ไม่อาจมอบความสุขบนเตียงได้เท่า
น้องชายของเธอเอง ทางด้านแม่ฟ้านั้น เธอได้นั่งคุกเขาละ คว้าควยลูกชายตนเองมาละทำการเลียที่ปลายหัวแบบรัวๆ
เพราะตอนนี้ แม่ฟ้าเธอ อารมณ์มาแบบสุดๆ เธอนั้นทั้งเลียทั้งดูดอย่างรุ่นแรงจนเสียงดูดดัง บ้วบๆๆๆๆๆพรุบๆๆๆๆๆๆๆ
ทางเจ้ากานนั้น เสียวซ่านเมามันมาก ส่วนสาเหตุที่มันมาหาแม่ฟ้านั้น มันได้พักอย่างเต็มที่ เรยอยู่ในสภาพที่พร้อมมาก
มันเรยเงี่ยนงุ่นงานมากๆ ถึงกับเด้งควยแอ่นควยให้แม่ฟ้าแม่ของมันทั้งเลียทั้งดูดควยขนาด 52 ยาว7.5นิ้ว หัวแดงแจ๋
แถมงอยังกะกล้วย ซึ่ง เธอนั้นทั้งดูดเลียยังกะคนหิว อดอยากมานาน(อดไปเกือบ1อาทิตย์เอง) แม่ฟ้านั้นเธอดูดอมแบบ
กระหายสุดๆชนิดกะแตกตาปากเรย ทางเจ้ากานเองเด้งเอวสู้แบบสุดๆ พรุบอ้าาาาาา กานนนน มามะ เธอถ่างขารอ มามะ
กานนน มันเองรู้งานครับ มันลงไปนอน แม่ฟ้านั้นนั่งทับหน้ามัน เจ้ากานนั้น ถึงกับจับเอวละตวัดลิ้นดูดเลียร่องสวาทของ
แม่ฟ้าเมามัน แพร่บๆๆๆๆๆ จ้วบๆๆๆ ทางแม่ฟ้านั้น ร่อนส่ายหีสู้ ลิ้นเจ้ากานอน่างไม่ยอมถอย เธอสะบัดหน้าคร่างเสียง
ออกมาอย่างเสียวซ่าน อ้าาาาาาาาา กานเลียลึกๆ เม้มๆแตดแม่ด้วยแม่เสียว อ้าาาาซี้ดดดดดด เธอทนไม่ไหวแอ่นท่าหมา
กานนน  เธอเอามือแหวกร่องสวาทออกมา น้ำนั้นเยิ้มเรย เอาของกานมาแทงเรย แม่ทนไม่ไหวแล้ว เจ้ากานนั้นเอาควย
มาจ่อร่องพร้อมกดพรื้ดดดดดด สุดด้าม แม่ฟ้าถึงกับตาโต ร้อง อู้ยยยยย ยาว ใหญ่ดีจัง ครูตในหีดีจังกานลูก แทงแรงๆ
นะ แม่ชอบแรงๆ เจ้ากานเอง สาวควยยาวๆพร้อมแทงสวนหนักๆทุกดอก เสียงกระแทกจากเบาๆ ปับๆๆๆๆๆๆๆ กลับกลาย
เป็นเสียงที่กระแทกอย่างรุนแรงเมามัน ปับๆๆๆๆปักๆๆๆๆๆ อ้าาาาาาาาาาาาาาา กานลูกเย็ดแรงๆๆ เย้ดหีแม่แรงๆ แม่เสียว
อ้าาาาาาาาา เสียววววว เหลือเกินมันหีสุดๆเรยลูก อู้ยยยย ปักๆๆๆๆๆๆ แม่ครับสาวมันควย ถ้ามันเอาเรยลูกแรงๆเรยแม่ชอบ
แรงๆเรยแม่ชอบ พอเจ้ากานได้บินเท่านั้นละ มันตะปั่นควยกระหน่ำเย็ดอย่างเมามัน ปักๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ อ้าาาาาาาาาาาา
กานแรงๆๆ มันกระแทกสะพอดึงควยออกมา น้ำหีแม่ฟ้านั้นพุ่งออกมา อ้าาาาาาา กานแม่แตกแล้ว เจ้ากานลงไปนอน
เหมือนแม่ฟ้า จะรู้งาน เธอขึ้นคล่อมละ ทำการขย่มแบบตอกเสาเข็มแบบยาวๆ แรงๆหนักๆขึ้นสุดลงสุดทุกดอกแถมยัง
ส่ายร่อนสะโพกสู้ ควยเจ้ากานอย่างเมามัน แม่ฟ้านั้นเธอทั้งขย่มตอกแบบเน้นๆแรงๆ หากเป็นชายไทยเจอแบบนั้นละก็
ตายครับ แตกนอนไปละนี้เจ้ากานที่พักผ่อนมาอย่างเต็มที่เรยสามารถรับแรงขย่ม ตอกควย ของแม่ฟ้าได้มันกัดฟันสู้
ละขย้ำนมแม่ฟ้าสู้ทางแม่ฟ้าเองก็ ขย่มร่อน ตอกควยลูกชายอย่างเมามัน ปักๆๆๆๆๆๆๆ อ้าาาาาาาาาาาาาาา กานๆๆๆๆ
แม่เสียว มันหีสุดๆ ควยยาวใหญ่ถูกใจแม่สุด ขอขย่มบ่อยนะลูก ครับแม่อู้ยยยยยย เสียว เธอเองเร่งขย่มๆๆๆ ตอกๆร่อน
แม่ครับกานทนไม่ไหวแล้ว มันจับแม่ฟ้านอนหงาย พร้อมจัดท่ายกล้อพร้อมกระแทกควยอัดหีแม่ฟ้า แบบสุดแรง ปัก ปัก ปัก
ปักๆๆๆๆๆๆๆๆ อ้าาาาาาาาาาา กาน กาน โอ้ยยยย เสียว แรงอีก แรงอีก เอาอีกแรงๆ แม่ชอบ เจ้ากานเองกลัดมันอัดควย
แบบสุดแรง ปักๆๆๆๆๆๆ ป้าบๆๆๆๆๆๆ อ้าาาาาาาาาาาาาา กาน กาน แรงๆเรแม่จะไม่ไหวแล้ว ครับแม่ ทางเจ้ากานเองสุด
กลั้นละมันโหมกระหน่ำ ปักๆๆๆป้าบๆๆๆๆ ในท่ายกล้อใส่แบบสุดแรง ทำเอาแม่ฟ้านั้นคร่างดังมาก อ้าาาาาาาาาาาาาาา
กานนนนน แม่แตกแล้ว กรี๊สสสสสสส อ้าาาาาาาาาาาา แม่ครับแ่ อ้าาาาาาา แทงเข้าไปสุดควยละปล่อยน้ำขาวขุ่นร้อนๆ
พุ่งอัดโพร่งมดลูกแม่ฟ้าอย่างเต็มท้องงงง อ้าาาาาา ซี้ดดดดดดด กานลูกแม่ ทำไมวันนีเก่งจัง แม่ฟ้าของกานเองก็ร้อน
แรงมาก ต่อไป ผมจะจัดให้แมมีความสุขบ่อยๆนะครับ จริงๆนะ สัญญานะ อย่าหลอกแม่นะ สัญญาครับ มันค่อยๆถอนควย
ออกมาดังพร้อก ร่องหีของแ่ฟ้าเป็นรู พร้อมน้ำหีใหลออกมา แม่ครัับผมไปพักก่อนนะ จะกานลูกแม่ฟ้านั้น นอนกลับแบบบ
สบายตัว  ขนาดที่มันกำลังเดินกลับห้อง มันต้องเจอกับ ป้านา ที่ยืน ลูบดีตัวเองอยู่ กานนนหลานป้า ป้าขอแบบยัยฟ้าได้มะ
ได้ครับป้า และค่ำคืนนั้น เสียง แห่งความเสียวซ่านได้ดังขึ้นอีกครั้ง จบตอนที่ 11 เป็นไงครับ คุ้มกะที่รอไหม ตอนที่12
จะมาอีกเร็วๆนี้

1819

ไรท์หายไปนาน ติดงาน ประจำ  หยุดไปนานๆคงหมดไฟ    แต่ ยังไงพยายามมาต่อ ให้จบนะครับ 
 ส่วนเจ้ากาน ถ้าจะโดนป้าแม่พี่จ้องจะกินแบบนี้  ต้องฟิต บำรุงเยอะๆแล้ว ไม่งั้น ปี๊บเตะไท่ดังแน่ แค่ ป้าคนเดี่ยวก็กรอบ แล้ว นี่ทั้งแม่และพี่ อีก  และถ้าความจริงเฉลยื4pต้องมา แต้ จะหมดปคงแน่ๆ
กรุงเทพเป็นเมืองที่มีคนเหงา มากกว่าเสาไฟฟ้า

เสรี ชัยยา

แต่งได้ดีมาก...แต่มีคำที่เขียนหรือใช้ผิดบ่อยๆ...ถ้าไม่แก้ไขจะกลายเป็นความเคยชิน เช่น

๑. ในขนาดที่แม่ฟ้ากับเจ้ากานกำลังจะเปิดศึก เป็น ...ใน"ขณะ"ที่...

๒. แม่ฟ้านั้นเธอดูดอมแบบกระหายสุดๆ ชนิดกะแตกตาปากเรย เป็น ...ชนิดกะแตกตาปาก"เลย"... 

๓. มันเรยเงี่ยนงุ่นง่านมากๆ เป็น ...มัน"เลย"เงี่ยนงุ่นง่านมากๆ...