ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

โดนยาม YED cop

เริ่มโดย bigshai, มีนาคม 11, 2023, 03:10:50 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

bigshai

สวัสดีค่ะเราชื่อแตร อายุ 21 ปี เรียนอยู่มหาวิทยาลัยมีชื่อแห่งหนึ่งแถวสวนสัตว์ดุสิต แตรยังไม่มีแฟนแต่เคยมีอะไรกับผู้ชายมาแล้ว 4 ครั้ง ครั้งแรกเพราะอยากลอง ส่วนครั้งต่อๆ มายิ่งทำแตรก็ยิ่งชอบเซกส์มากขึ้นๆ หน้าตาของแตร โดยส่วนตัวแตร คิดว่าดีนะคะเพราะมีผู้ชายมากหน้าหลายตาเข้ามาจีบเป็นประจำ แต่แตรไม่อยากมีแฟนเพราะจะทำให้มีพันธะซะเปล่าๆ

แตร ขอเล่าประสบการณ์ครั้งที่ 2 ให้ฟังนะคะ วันนั้นแตร ไปวิ่งออกกำลังกายที่สวนกลางหมู่บ้าน หมู่บ้านของแตรเป็นบ้านเดี่ยว มีสโมสรออกกำลังกายครบและในสวนของหมู่บ้านจะมีทาง ไว้ให้วิ่งออกกำลังคล้ายๆ ทางวิ่งที่สนามกีฬา กกท. น่ะค่ะ แต่มีขนาดใหญ่กว่าพอสมควรและมีต้นไม้ใหญ่ๆ ขึ้นระหว่างทาง ร่มรื่นมากๆ เลยค่ะ ก่อนจะออกไปวิ่งแตรชอบหาชุดที่ออกจะโชว์สัดส่วนเพราะแตร ชอบให้ผู้ชายมองแตรค่ะ มันได้อารมณ์ดี แตรใส่กางเกงแอโรบิคขาสั้นแนบเนื้อสีขาว กับเสื้อยืดสีดำธรรมดาที่สั้นแค่เอวออกไปวิ่ง วิ่งเหยาะๆ ได้ประมาณครึ่งชั่วโมงฝนก็เทลงมา แตรเลยไปหลบฝนที่ศาลาริมทางวิ่ง

ที่ศาลามีคนยืน หลบฝนอยู่ก่อนแล้ว 5 คน เป็นคนที่มาออกกำลังกาย 4 คน อีกคนเป็นยามที่มาเดินตรวจ ยามคนนี้หัวล้านตรงกลางหัว สูง 160 กว่า พอๆ กับแตร ใส่แว่นผิวคล้ำ ศาลานี้เป็น 6 เหลี่ยมมีที่นั่งอยู่รอบขอบศาลาด้านใน แต่นั่งไม่ได้เพราะฝนสาดเข้ามา ทุกคนเลยต้องยืนกันหมด เรื่องมีอยู่ว่า... ตอนที่แตรวิ่งฝ่าฝนมาหลบในศาลานี้ คนอื่นในศาลามองแตรแค่ผ่านๆ แต่ยามคนนี้จ้องแตรจนแตรรู้สึกเขิน แต่แตรก็ไม่ได้ใส่ใจอะไรมาก พอยืนไปได้แปปนึงก้มลงมามองชุดตัวเองถึงรู้ว่ายามคนนี้มองอะไรเพราะกางเกงที่แตรใส่ เป็นสีขาวแนบเนื้อพอโดนฝนเปียกเลยบางจนมองเห็นกางเกงในสีดำเลย

พอแตร รู้ตัวก็เลยถอยมายืนด้านในศาลาโดยแตร มายืนอยู่ด้านหลังคนอื่นๆ แต่ยามเค้าเหมือนจะรู้ทันเพราะยามคนนั้นรีบเดินไปในสุดของศาลาก่อนแตรอีก แตรคิดในใจว่าเอาเถอะอย่างน้อยก็มียามคนนี้มองเห็นได้แค่คนเดียว แตรทำเป็นมองรอบๆ ศาลาแต่จริงๆ แตรแอบเหลือบไปมองยามด้วย แตรเห็นยามจ้องตรงก้นแตรแบบตาไม่กระพริบเลย ยามเค้าคงคิดว่าอยู่ด้านหลังแตร แตรคงมองไม่เห็น แต่จริงๆ แล้วแตรก็พอเหลือบๆ สายตามองเค้าได้ พอแตรรู้ว่ามีคนจ้องแตร ยิ่งคิด แตรก็ยิ่งเกิดอารมณ์ แตรเลยถอยหลังไปใกล้เค้ามากขึ้นแบบว่าห่างกันไม่ถึง 1 ฟุต

ซักพักนึงฝนก็เริ่มเบาลงแต่ก็ยังหนักอยู่ คนที่ยืนอยู่ด้านหน้า 4 คนเค้าก็พูดชวนๆ กันวิ่งกลับแล้วก็หันมาถามแตรกับยามว่าจะวิ่งไปพร้อมๆ กันมั้ย เพราะฟ้าเริ่มมืดแล้ว แตรเลยบอกไปว่า ไม่เป็นไรค่ะเดี๋ยวรอฝนซาๆ กว่านี้ แล้วจะโทรเรียกคนที่บ้านเอาร่มมาให้ค่ะ แล้วเค้าก็วิ่งฝ่าฝนกลับบ้านกัน พอเหลือแตร กับยามยืนแค่ 2 คน แตรยิ่งมีอารมณ์ค่ะ แตรทำเป็นบิดตัวให้เสื้อเลิ่กขึ้นมาสูงกว่าเดิม แล้วยืนหันหลังไปทางยาม แตรรู้ว่าเค้ากำลังมองอยู่แน่ๆ แตรปล่อยเค้ามองแปปนึงแล้วหันหลังไปถามเค้าว่า ปกติเดินตรวจทุกเย็นเหรอคะ เค้าทำท่าเลิ่กลั่ก แล้วตอบว่า "ครับ" แตรเลยทำเป็นยืนแอ่นก้นไปทางเค้า แล้วแตรก็แกล้งมองออกไปนอกศาลาแล้วพูดว่า ฝนยังตกหนักอยู่เลยนะคะเค้าก็ยังตอบครับ

แตร เลยหันไปหาเค้า แล้วแนะนำตัวต่อ บอกว่าหนูชื่อแตรค่ะ ลุงชื่ออะไรคะ เค้าตอบว่า "ธง" ครับ แตร ถามต่อว่าลุงมีเมียรึยังคะ เค้าตอบว่าเคยมีครับแต่เลิกกันไปนานแล้ว แตรหันไปมองรอบๆ ศาลาท้องฟ้าก็ใกล้จะมืดเต็มทีแล้วฝนก็ยังคงตกหนักอยู่ แตรเลยถามลุงธง ว่า ลุงธง เห็นกางเกงในแตรใช่มั้ย เพราะแตรเห็นลุงจ้องมาตั้งแต่แตร มาหลบฝนแล้ว ไม่ต้องปฏิเสธหรอกแตร เห็นอยู่ ลุงธง แกทำท่าอึกอัก แล้วตอบว่า ครับ ผมขอโทษครับ แตรบอกลุงธง แกไปว่าแตรรู้นะว่าลุงจะเอาภาพก้นของแตรไปช่วยตัวเองที่บ้าน ลุงธง แกบอกว่าไม่หรอกครับผมไม่ทำแบบนั้นหรอก แตรเลยบอก ลุงธงแกว่าจะเอาเรื่องนี้ไปฟ้อง หัวหน้า ร.ป.ภ. ลุงแกรีบขอโทษขอโพยหนักกว่าเดิมอีกว่าลุงขอโทษจริงๆ ถ้าลุงโดนไล่ออกก็ไม่รู้ จะหางานที่ไหนอีกแล้ว

แตร บอกลุงธง ว่าแตรมีข้อแม้แค่ให้ลุงทำตามที่แตรบอกทุกอย่าง แตรบอกให้ลุงธงช่วยตัวเองให้แตร ดู ลุงแกทำท่าดีใจต่างจากเมื่อกี้ลิบลับ เพราะตอนนี้ลุงแกคงรู้แล้วว่า แตร ต้องการให้ลุงเค้าทำอะไร ลุงธง รีบถอดกางเกงลงท่อนเอ็นดีดผึ๋งขนาดไม่ใหญ่ไม่เล็ก ลุงแกขอร้อง แตร ว่าโพสต์ท่าสวยๆ ให้ลุงดูได้มั้ยลุงจะได้ชักให้ดูแบบเต็มๆ แตร ก็ตามคำขอค่ะ จัดให้ลุงธงแกทันที แตร ออกไปตากฝนอีกรอบจนเสื้อเปียกชุ่มแล้วเดินกลับเข้ามาในศาลา เอามือจับขอบศาลาแอ่นก้นไปทางลุงเค้า แล้วบิดก้นไปมา ลุงธงแกคงอารมณ์เริ่มมา มือแกซอยเรื่อยๆ แตร ยืนแล้วเดินถอยเอาก้นไปชนแล้วถูกับแท่งควยลุงธง ลุงธงจับเอว แตร แล้วเอาท่อนควยถูกับก้น แตร แบบเนิบๆ

ตอนนี้อารมณ์ แตร ก็ไม่ไหวแล้ว เลยก้มไปกำควยของลุงธงเข้าปากดูดได้ไม่ถึงนาทีน้ำแตกไหลคาปาก แตร เลย ลุงแกยังไม่หมดฤทธิ์จับ แตร ดึงกางเกงลงมากองที่ต้นขา แล้วกด แตร ลงไปทำท่าหมากับพื้น ลุงธง นั่งคุกเข่าตามลงมาด้านหลังเอามือรั้งขอบกางเกงในของ แตร พอเห็นร่องหีลุงแกจับท่อนควยเสียบเข้ามาทันที แล้วลุงธงก็เอามือจับแขนของ แตร ดึงไปข้างหลังทั้ง 2 ข้าง ท่านี้เสียวมากๆ เลยค่ะ แขน แตร โดนลุงธงจับดึงเป็นจังหวะ ตามการกระแทกร่อง ลุงธงซอยถี่ๆ พร้อมกับพูดว่า แตร มาให้ลุงเย็ดอีกนะลุงชอบ คราวหน้าเดี๋ยวลุงจะนัดเพื่อนมาอีกคนด้วย จะได้มาช่วยกันเย็ด แตร

อารมณ์ของ แตร ฉุดไม่อยู่แล้ว เลยตอบแบบไม่คิดเลยว่า ค่ะ ลุงอย่าหยุดนะคะ แตร จะเสร็จแล้วค่ะลุง ลุงแกจับ แตร เปลี่ยนท่าให้ แตร นอนหงายกับพื้นแล้วเล่นท่าธรรมดา คราวนี้ลุงธงซอยถี่กว่าเดิมอีก ไม่นาน แตร ก็ต้องร้อง อ๊าาาาาาาาา!!หนูเสร็จแล้วลุง แบบไม่อายเลย พอ แตร เสร็จลุงแกรีบดึงท่อนออกมาชักท่อนควยน้ำเงี่ยนพุ่งไหลเลอะเต็มหน้าท้อง แตร เลย พอทำกันเสร็จลุงแกก็ขอเบอร์ แตร แตร ก็ให้ไปแล้วก็แยกย้ายกัน แล้วจะมาเล่าให้ฟังต่อนะคะ