ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Kanimura Ebio] Gibo Elf ni Aisare Sugi te Bouken ni Derare Masen!

เริ่มโดย noohun, มีนาคม 12, 2023, 12:28:17 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

noohun

ช่วงนี้เห็นบอร์ดเงียบเหงา เลยหยิบมังงะที่ผมสนใจ เอามาแปลลงซะหน่อย
แปลจากอังกฤษและญี่ปุ่นปนๆกัน ผิดถูกอย่างไรก็ขออภัยด้วยครับ

ไม่ซ่อนนะ อ่านจบคิดเห็นอย่างไรก็ตอบกลับหน่อยละกัน

kazu36

โอ้ย จบแบบหักมุมมากเลย 555
ขอบคุณครับ

Lonelyworm

เลือกผมแทนเถอะ ทั่นเทพธิดาาาา  ::WooWoo::

DARKAXL

ผิดที่ให้พระเอกมาเจอกับยัยเอลฟ์เลี้ยงต้อยนี่แหละ ถ้าเกิดมาในครอบครัวธรรมดาคงไม่เป็นแบบนี้หรอก

chanky2007

เยี่ยม จอมมารไม่ต้องปราบ ผู้กล้าไม่ต้องเป็นกันแล้วล่ะ

สงสารเทพธิดา ท่าทางจะเชิญมาหลายคนแล้ว

ขอบคุณครับ
คิดว่าดี ก็ทำไป

oyoyo

แววตาของลิเลียออกแนวยันเดเระ คิดว่ายังไงก็ไม่ปล่อยลูกชายคนนี้ให้หลุดมือไปแน่
ส่วนลูกชาย งานนี้ไม่มีทางได้เป็นผู้กล้าแล้วล่ะ เทพธิดาคงเซ็งน่าดู
ลิเลียเห็นโลลิแบบนี้ แต่ปกติเอลฟ์เป็นเผ่าพันธุ์ที่อายุยืนและแก่ช้า่มาก อย่างน้อยนางน่าจะมีอายุเกือบร้อยแล้วล่ะ

teet

อ้าวนึกว่าจะได้ออกไปผจญภัยด้วยกันไหงจบแบบนี้ไปได้

Creader

สุดท้ายเจอหม่าม้าโลลิ ไม่ได้ไปไหนเลย

keatmano

แนวประชดประชันพระเอกที่ต้องออกไปปกป้องโลก แต่ดันเจอห่วงขนาดใหญ่ที่ทำให้ต้องทิ้งสิ่งที่เทพเจ้าหวังไว้ ... เทพเจ้าเลือกอีกกี่คน ก็คงเป็นไปในอีหรอบเดิม ไม่ว่าจะเลือกหญิง หรือ ชาย 555

ALUTB01 .

หม่าม๊าคงเล็งไว้แล้วว่าต้องเลี้ยงต้อยไว้ทำพันธุ์ เอาจริงๆนะแม่เทพธิดาน่าโดนกว่าหม่าม๊าอีกอ่ะ

jungka

เทพธิดา ปวดหัวกับ โลลิ และสิ่งนี้

jirasakgolf7

สรุปว่าเอ็งจับคู่คนต่างโลกกับเอลฟ์ไปกี่คู่แล้วฟะ ยัยเทพธิดา

nonakung