ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ลักหลับเพื่อนที่ทำงานcopy

เริ่มโดย Alie1102, มีนาคม 13, 2023, 02:23:24 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Alie1102

ดูหนังเสียวฟรีผ่านเว็บ Palipali คลิก: https://seolrea.net/3x881

ผมทำงานในบริษัทเอกชนแห่งหนึ่ง ทุกช่วงวันหยุดสำคัญ ในแผนกเรามักจะไปเที่ยวเดินป่าต่างจัดหวัด กันเสมอ ในแผนกผมก้อมีผู้ชายแค่ 2คน และผู้หญิงอีก 3คน พี่เอกที่เป็นผู้ชายอายุ34แล้ว และผมกับ นกอายุเท่ากัน 29 ยังไม่มีแฟนออกหมวยๆ ส่วนน้องแนนกับน้องปลาอายุเท่ากัน24-25 มีแฟนแล้ว ทั้งคู่วันนั้นเราเขาใหญ่กางเต็นนอนกันตอนกลางคืนก็นั่งกินเหล้าคุยธรรมดา จริงๆแล้วผมสนใจอยากจะมี เพศสัมพันธ์กับนกและน้องแนนมากส่วนน้องปลาไม่ใช่สเปก นกเขาจะอวบๆนิดๆนมเป็นนม ส่วนน้องแนน เขาจะน่ารักอีกแบบนมเล็กๆผมชอบ คืนนั้นน้องแนนกับปลาขอตัวเข้านอนก่อน เหลือผม กับพี่เอกและนก ยังนั่งคุยกัน พี่เอกท่าทางจะเมาแต่ยังกินต่อ เราเล่นเกมส์ "สิบยี่สิบ"กันแพ้ก็ดื่ม จนนกบอกว่ารู้สึกจะเมา อยากนอนดูดาเราสามคนเลิกกินมานอนดูดาว โดยนอนเรียงกัน นก ผม พี่เอก พอได้นอนพี่เอกหลับก่อนเพื่อน เราดับดับเพื่อจะเห็นดาวได้ชัด นกพูดถึงดาว ผมฟังรู้เรื่องบ้างไม่รู้เรื่องบ้าง ผมค่อยๆขยับตัวเข้าไปชิดกับตัวนก สักพักนก ก็หลับ ผมหันไปมอง หน้าผมแทบจะติดกับแก้มเขา ผมเรียก แล้วเอามือไปจับตรงหน้าขา เขย่าเรียก เงียบผมเกิดอยากจะทำอยากใจคิด แต่คงทำอะไรได้ไม่มาก แต่นี้ก็คงเป็นโอกาสอันน้อยนิด ผมไม่รอช้าเอาจมูกเข้า ไปหอมที่ซอกคอ นกยังเฉย ผมเลยเอามือไปจับส่วนนั้น แหม มันโหนกนูนจัง นกเขาใส่กางเกงผ้ายืดมันเลย สัมผัสได้ง่าย ผมอยากจะดูจริงแต่ทำอะไรไม่ได้ก็เลยได้แค่นั้น ตอนเช้าเราก้อคุยปกติ และเตรียนจะกลับ เรา ตกลงจะไปเที่ยวทะเลต่อ ส่วนน้องแนนและน้องปลาขอตัวกลับบ้าน เราถึงบางแสนกันสามคน พี่เอกนั่งกินเหล้า ผมกับนกเล่นน้ำทะเลกัน ตอนเย็นเราก็มานั่งเล่นเกมส์กินเหล้าต่อ ผมวางแผนต้องให้นกกินแยอะ พี่เอกด้วย ผมคิดว่าพี่เอกไม่น่ามีปัญหาเพราะแกเมาแล้วหลับง่าย นกใส่กางเกงยืดขาสั้น เสื้อยืดรัดนิดหน่อย ผมแอบมอง ตรงโหนกนูนบ่อยๆ ในเกสท์เฮาส์ มันมีเตียงอยู่เตียงเดียวซะด้วย นกเป็นคนบอกจะนอนข้างล่างให้พวกเรานอน ข้างบน พี่เอกกินมาตั้งแต่เย็น ค่อนข้างจะเมาแก่เลยบอกไม่ไหวขอนอนก่อน แกขึ้นเตียงนอน นกก็บอกซักไม่ ไหวเลยล้มตัวลงนอนตรงที่นั่งเลย ผมบอกว่าในขึ้นไปนอนบนเตียงซิ นอนตามขวางจะนอนได้แยอะ เพราะข้าง ล่างมันเปียก นกก็ลุกขึ้นขอเข้าห้องน้ำก่อน ผมไม่รอช้าตามไป หาที่แอบดูทันทีตรงกลางประตูซีกไม้มันหลุดอยู่ ผมเข้าครั้งแรกเป็นคนเอามันขึ้น ยังไม่มีใครรู้ เห็นชัดดี นก รูดกางเกงออกพร้อมกันทั้งสองตัว ในขณะที่ยังหลับ ตาด้วยความเมา ขาขาวมากเพราะนกเป็นคนจีน ขนเธอไม่มากผมทนไม่ไหวเอาของตัวเองออกมารูด นกฉี่เสร็จ เขาล้างจิ๋มเขาแล้วก็ใช้กระดาษเช็ด ผมได้อารมณ์ ผมวางแผนว่าตอนนก ออกมาผมจะถือแก้เหล้ามาชน ในเสื้อ เปียก ผมจะได้เห็นต่อ คิดแล้วแผนนี้ดีมาก ผมแก้เป็นตะโกนว่า "เร็วๆปวดฉี่" พอนกเปิดออกมาผมรีบถือแก้ว เหล้าชน จนเปียก อย่างที่คิด นกต่อว่านิดหน่อยแล้วเดินเซๆ ไปที่เป้ ผมเข้าไปฉี่ ออกยากจริงๆตอนมันแข็ง พอผม ออก นกก้อเข้าไป ส่วนผมรอดูอยู่ ผมอยากจะฟันนกมากเลยตอนนั้น นกถอดเสื้อออก โห ขาวจัง แล้วยังถอดเสื้อ ชั้นในออกอีก ผมพึ่งสังเกตุว่านก ปิดประตูไม่สนิท แต่ผมว่ามุมนี้นชัดกว่า นมกลมๆ ขาวมากหัวนมยังชมพูอยู่เลย จากนั้นผมรีบมานั่งกินต่อ พอนกออกมา ผมเลยขยั้นในกินตอน แก้วนึง แล้วค่อยนอน นก รับไปกระดกหมดอแก้ว ทำท่าเหมือนจะอ๊วก แล้วขึ้นเตียงนอนคว่ำ ผมวางแก้ว พื้นที่ตรงกลางเตียงว่างสำหรับผม ผมเอาหมอนมากั้นตรง หน้าพี่เอกไว้แล้วเอาผ้าหม่นมาคลุ่มไว้ ครั้งนกกินแยะกว่าครั้งก่อน ผมทำเป็นจะนอน โดยแกล้งไปถูกตัว นกยัง เงีบยอยู่ผมได้ทีจับนกนอนหงาย เอาผ้ามาห่มให้ เพราะแอร์ค่อยข้างเย็น ผมไปที่ปลายขา จับมันแยกออก ผมเอาปาก ไปงับตรงจิ๋มนก แล้วผมค่อยๆรูดกางเกงออกทั้ง2ตัวเลย เผยให้เห็นจิ๋มนก มันใกล้ผมมาก ผมก้มลงเอาลิ้นเลีย นก ขยับนิดหน่อย ผมก็กลัวเขาตื่นจริง ผมดอมดมโล้มเลียจนได้ที่ ผมเอาเจ้าโลกผมมากถูแล้วชักว่าวไปด้วย จนผมทน ไม่ไหวมัน เสียวซ่านเสียจริง ผมกระฉูดน้ำพุ่งใส่จิ๋มนก มันสุดยอดจริง ผมจัดการเช็ดทำความสะอาดแล้วใส่กางเกง ให้นกเหมือนเดิม ผมเอาขนเธอมาเป็นที่ระสึกด้วย2เส้น จากนั้นผมก็ล้มตัวลงนอน แล้วทำเป็นไปกอดจับนมบ้าง จากนั้นผมก็หลับไป ตอนเช้าเราก็ตื่นมาปกติ นกและพี่เอกไปเล่นน้ำกัน ส่วนผม พึ่งตื่นมาก็ตรงไปที่เป้ของนก ค้น เอากางเกงในกับเสื้อชั้นในของนกมาดม แล้วช่วยตัวเองต่อ   ...ผมคิดว่าคงอาจไม่มีโอกาสอย่างนี้สักเท่าไหร่ แต่ในสมุดบันทึกผม ยังมีขนของเธอไว้เป็นที่ระลึกและย้ำถึงความเสียวสุดๆ

IGสาวเด็ด: https://bit.ly/3WuJGrZ
ติ้กต้อกหนังเด็ด: https://www.tiktok.com/@doonungfree

ppherbalife