ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

อยากมานานแล้วcopy

เริ่มโดย Alie1102, มีนาคม 13, 2023, 02:24:07 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Alie1102

ดูหนังเสียวฟรีผ่านเว็บ Palipali คลิก: https://seolrea.net/3x881

ตอนนั้นผมเป็นนักศึกษาอยู่ที่มหาวิทยาลัยในกรุงเทพแถวๆชานๆเมืองแห่งหนึ่ง ผมมีเพื่อนคนหนึ่งเรียนในสาขาเดียวกันน่ะแหละ  แรกๆเดิมทีผมกับมันไม่ค่อยสนิทกันหรอก  ผมขอเรียกมันว่า ดา และกันนะ  ดามันก้อเป็นคนที่จะว่าน่ารักก้อไม่เชบิงนะ  แต่ท่าดาแต่งตัวดีๆแล้วจะน่ารักมาก  ผิวเกือบๆขาว หน้าอกสบึม  ขอรับรองว่า แมร่งสบึมจริงๆ  แต่ปัญหามันอยู่ที่ขาดาน่ะแหละ  ใหญ่ไปหน่อยนึง  แต่ก้อช่างมันเถอะ  ดากับผมสนิทกันได้เพราะช่วงปิดเทอม  ดากับผมอยู่หอแถวๆมหาลัย  แต่ไม่ค่อยมีเพื่อน  เพราะเพื่อนๆมันกลับบ้านนอกกันหมด(ผมขี้เกียจกลับนั่งรถนาน) ผมกับดาเลยแทบจะไปไหนมาไหนด้วยกันตลอด  จนกระทั่งเปิดเทอมเปิดเทอมเพื่อนๆเริ่มทยอยกลับมากัน  มีแต่คนแซวผมกับดาว่าเป็นแฟนกัน  ในใจผมคิดว่า เหอๆ กรูไม่เอามรึงเป็นแฟนหรอก  แต่ทุกครั้งที่มองนมมัน  โอ้โหหหหหหหหแมร่งอยากลองเหลือเกิน

จนมาวันนึง  ซึ่งช่วงนั้นผมกับดาก้อยังแทบจะตัวติดกับเหมือนเดิม  แล้วเพื่อนๆอีกห้าหกคนมันชวนไปเที่ยวผับแถวๆใกล้ๆมหาลัย  บังเอิญวันนั้นไดมันไปเฮิร์ทอะไรมาจากไหนก้อไม่รู้  ผมก้อไม่เคยรู้ว่ามันมีแฟน  แมร่งเลยกินแบบเมาไม่ยั้ง  ใช่ซิมันเต็มที่เลย  ผมดูแลมันทุกครั้งแหละ(แฮะๆบางทีผมเมามันก้อเก็บผม) แล้วครั้งนี้ก้อปรากฏว่า  มันก้อเมาออกจากร้านแทบไม่ได้  พอผับเลิกผมกะเพื่อนๆออกมานั่งมึนกันอยู่หน้าผับ  ว่ากรูจะเอาไงกะไอ้ดามันดีว่ะเนี่ยหอมันก้อไกล หอผมก้อไกล  แท็กซี่แมร่งเห็นไอ้ดามันก้อไม่ยอมรับ  ตัดสินใจโทรหาเพื่อนไอ้ดา  บอกว่ามารับหน่อยดิ  ดาแมร่งเมาหัวทิ่มเละเทะเลย  เพื่อนแมร่งก้อดีแสนดีหอมันอยู่ใกล้ๆมันเลยขี่จักยานมารับซะงั้น  เอ้า!!!เวนและกรูจะไปกันยังไงเนี่ย  ไอ้ดามันคงนั่งได้หรอก  ตอนแรกๆก้อเลยลองจับดามันนั่งซ้อนท้ายแล้วผมกะเพื่อนๆอีกห้าหกคนเดินตามโดยผมเป็นคนประคองมันไปตลอด  ซึ่งตอนนี้แหละเป็นโอกาสแรกที่ผมได้สัมผัสนมของมันแบบเต็มๆ  โอ้โห!!!!ของจริงล้วนๆ สุดยอดมากอ่ะ  แต่พอไปได้ซักไม่ถึงครึ่งทาง  ปรากฏว่าดูแล้วแมร่งไม่ไหวและไปยังงี้เมื่อไรจะถึง  ผมเลยตัดสินใจ  เปลี่ยนมาอุ้มมันแทนแล้วกึ่งวิ่งกึ่งเดินให้เร็วที่สุด(โอ้โห.....แมร่งหนักชิหาย ดูมันไม่น่าหนักจนาดนี้เลย)  พอไปถึงหอ  เพื่อนมันคนที่เป็นเจ้าของห้องรีบจัดแจงปูที่นอนให้แล้วมันก้อบอกว่า  งั้นนอนที่นี่กันให้หมดนี่แหละ  เออดีเหมือนกันกรูขี้เกียจกลับหอ  พอดีเพื่อนอีกสองคนที่ตามมาด้วยจนถึงหอมันก้อมากันแบบเป็นคู่มันเลยนอนด้วยกันห่างๆออกไป  ผมก้อนั่งงงอยู่ว่า  เอาแล้วกรูจะนอนตรงไหนเนี่ย  นั่งไปได้ซักพัก  ไอ้ดาซึ่งนอนอยู่มันก้อลุกขึ้นมาทำท่าเมาๆผมก้อเข้าไปดู  มันดันกอดผมลงไปนอนอด้วยซะงั้น  เออ!!!ตรงนี้ก้อได้ว่ะ  เพื่อนมันก้อไม่ว่าอะไร  ก้อกลายเป็นว่าผมก้อต้องนอนอยู่ข้างๆไอ้ดา  โดยที่มันเอาขาพาดผมไว้ซะครึ่งตัว  เพื่อนมันก้อแทนที่จะว่าเราเป็นผู้ชายลงไปนอนกะผู้หญิง  แต่มันกลับบอกว่า  สงสารผมว่ะจะได้นอนไหมเนี่ย  เออ!!!ก้อคิดงั้นเหมือนกันจนกระทั่งปิดไฟ  นอนๆอยู่ดีก้อเกิดมีอารมณ์ขึ้นมา  ไหนๆก้อไหนๆแล้วว่ะ  แกล้งนอนบิดไปกอดกะไอดามันหน่อย  ดามันก้อยังไม่รู้เรื่อง  จนผมคิดว่าเพื่อนๆคงหลับไปหมดแล้ว  ผมเลยแกล้งจับนมไอดามัน  ปรากฎว่ามันไม่รู้สึกตัวแฮะ  ได้ใจเลยค่อยๆลดมือต่ำลงไปใต้เสื้อมันล้วงเข้าไปด้านในแล้วค่อยๆแทรกมือเข้าไปใต้บรา  มันก้อยังไม่รู้เรื่อง  เอาล่ะอารมณ์ขึ้นและตอนนี้กรู  คงลงยากอ่ะนะก้อเลยนอนคลำๆอยู่ซักพักนึงแล้วก้อนึกขึ้นมาได้ว่า  โอ้โหขนาดนี้และมันยังไม่รู้ตัว  ก้อเลยเลื่อนมือลงไปแถวๆขอบกางเกง  ซึ่งมันใส่กางเกงยีนส์ขาสั้นทำให้ล้วงเข้ายาก  ผมเลยกดๆตรงเนินมันจากข้างนอกดูก่อนปรากฏว่าไม่รู้สึกเลยค่อยๆถอดตะขอกางเกงยีนส์มันออกแต่ไม่ถอดกางเกงมันออกนะ  แล้วล้วงมือเข้าไปในกางเกงใน  โอ้โหสัมผัสของไอ้ดาจริงๆแล้วทีนี้  ซึ่งมันทำให้ผมถึงกะงง  เพราะว่าขนมันไม่มีเลยมีแต่ตอแข็งๆแสดงว่าไอ้ดานี่มันชอบโกนขนตรงนั้นแน่เลย  แล้วก้อเพิ่งจะโกนมาด้วย แต่ก้อช่างมันเหอะ  ผมก้อล้วงๆเขี่ยๆอยู่พักใหญ่ไม่กล้สทำไรไปมากกว่านี้กลัวเพื่อนที่นอนอยู่บนเตีงแล้วก้อที่พื้นข้างๆรู้ตัว  ผมเขี่ยไปเขี่ยมาจนรู้สึกว่าไอ้ดามันมีน้ำแฉะๆไหลออก  ผมคิดอยากก้มลงไปซดน้ำอยู่  แต่ผมทำไม่ได้จริงๆ  รังเกียจอ่ะ  แบบว่าแมร่งน้ามก้อไม่ได้อาบก้อเลยไม่ดีกว่า  แต่ผมนี่สิน้องชายมันก้อชูคอโด่แข็งเป็ก ก้อเลย  อดไม่ไหวแล้วค่อยๆรูดกางเกงดาลง  ให้มันถ่างขาออกได้มากกว่านี้  แล้วซอยนิ้วถี่ๆกว่าเดิม  อล้วผมก้อเลยค่อยๆถอดกางเกงตัวเองลงแค่เปิดเอาน้องออกมาได้  จากนั้นผมค่อยๆหันหน้าดามาทางผม  ให้เนินสวรรค์ของมันหันมาทางผม  แล้วผมก้อค่อยๆยัดเข้าแบบตะแคงๆ  แต่ปรากฏว่า  ห่าเอ้ยอย่างงี้มันเข้ายากแฮะ  ก้อเลยค่อยๆขึ้นไปนอนทับดา  แล้วค่อยๆยัดลงไป  ยัดได้ไม่ยากเย็นนัก  เพราะน้ำที่เอ่อนองอยู่ก่อนแล้วผมก้อจากนั้นผมค่อยๆชักเข้าชักออกเบาๆจนได้ยินเสียงดามันครางเบาๆในลำคอ  ผมก้อยังคงไม่เร่งเครื่องกลัวมันตื่นแล้วก้อท่าเพื่อนตื่นขึ้นมาด้วยเรื่องใหญ่แน่  แต่ผมก้อซอยไปช้าๆไม่เร็วมากจนถึงอารมณ์หมายซึ่งเป็นการเย็ดที่ใช้เวลานานมากของผมกว่าจะแตกซึ่งผมก้อแตกมันข้างในน่ะแหละเพราะได้อารมณ์กว่า  จากนั้นผมค่อยๆใส่กางเกงของผมและของดา  แล้วนอนกอดกะมันคลึงนมมันเล่นทั้งคืน

IGสาวเด็ด: https://bit.ly/3WuJGrZ
ติ้กต้อกหนังเด็ด: https://www.tiktok.com/@doonungfree