ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ขออนุญาตสอบถามครับ!!!

เริ่มโดย Boy just boy, กรกฎาคม 22, 2022, 08:12:04 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Boy just boy

ใครเคยจินตนาการว่า หรือ มีความคิดว่า
ผู้หญิงที่ดูสภาพทางสังคมสูงๆ อาชีพดูสูงๆ
ถูกเด็กวัยรุ่นกุ้ยๆมีอะไรด้วยมั้ยครับ

So Siwalueng (ส. ศิวลึงค์)

::Pull::
ผมนี่แหละจินตนาการเป็นประจำเลย  โดยเฉพาะพวกผู้หญิงระดับผู้อำนวยการ  พวกอาจารย์ระดับมหาวิทยาลัย แบบแก่ๆหน่อยอายุสัก 50 แต่ยังเซ็กซี่ น่าเย็ด นมใหญ่ ตูดใหญ่ โดนพวกเด็กกุ๊ยขี้ยาอายุสัก 14-15 สัก 20-30 ลงแขกรุมเย็ดแบบเย็ดหีเย็ดตูดพร้อมกัน  เย็ดหีเย็ดตูดแบบสองควยในรูเดียว  ยิ่งถ้ามีการบังคับให้ลูกเย็ดกับแม่ด้วยยิ่งตื่นเต้น

อ้างจาก: So Siwalueng (ส. ศิวลึงค์) เมื่อ กรกฎาคม 23, 2022, 08:47:41 ก่อนเที่ยง
ผมนี่แหละจินตนาการเป็นประจำเลย  โดยเฉพาะพวกผู้หญิงระดับผู้อำนวยการ  พวกอาจารย์ระดับมหาวิทยาลัย แบบแก่ๆหน่อยอายุสัก 50 แต่ยังเซ็กซี่ น่าเย็ด นมใหญ่ ตูดใหญ่ โดนพวกเด็กกุ๊ยขี้ยาอายุสัก 14-15 สัก 20-30 ลงแขกรุมเย็ดแบบเย็ดหีเย็ดตูดพร้อมกัน  เย็ดหีเย็ดตูดแบบสองควยในรูเดียว  ยิ่งถ้ามีการบังคับให้ลูกเย็ดกับแม่ด้วยยิ่งตื่นเต้น
ถ้าจินตนาการบังคับให้ลูกเย็ดแม่ด้วย แบบจินตนากานว่ามีจลาจลแล้ว
มีแก๊งเด็กวัยรุ่นบุกปล้น แล้วบังคับให้ลูกเย็ดแม่ด้วยครับ

อ้างจาก: So Siwalueng (ส. ศิวลึงค์) เมื่อ กรกฎาคม 23, 2022, 08:47:41 ก่อนเที่ยง
ถ้าจินตนาการบังคับให้ลูกเย็ดแม่ด้วย แบบจินตนากานว่ามีจลาจลมีประท้วงแล้วมีแก๊งเด็กวัยรุ่นบุกปล้นสะดมบุกข่มขืน แล้วมีบังคับให้ลูกเย็ดแม่ด้วยครับ

So Siwalueng (ส. ศิวลึงค์)

มีอยู่ครั้งหนึ่ง  ผมไปหาแพทย์ทางเลือกที่ต่างจังหวัด  แกไม่ได้เป็นแพทย์โดยตรงหรอกแต่เรียกแกว่าหมอ  แกใช้บ้านแกเป็นคลีนิกไปด้วย   ทั้งบ้านมีแกอยู่คนเดียว เพราะแกเพิ่งหย่ากับผัวที่เป็นอาจารย์หมอจริงๆไม่กี่ปี  แกน่าจะอายุเกือบห้าสิบแล้วหล่ะ   หน้าไม่ได้สวยมาก  แต่แกเป็นคนขาวอวบ  นมใหญ่มาก   ตูดใหญ่ ผมก็แอบดูฐานนมร่องนมแกเหมือนกัน  ตอนนั้นผมก็จินตนาการเหมือนกันว่าถ้าผมปล้ำแกจะเป็นอย่างไร  เพราะแกน่าจะเย็ดมาก เพราะอยู่กันแค่สองคน   แต่ผมก็คิดว่าแกคงจะซ่อนปืนไว้หน่ะแหล่ะ  ก็เลยทำใจต้องกลับไปชักว่าว

ของผมนี่มีผู้หญิงคนนึงเป็นหมอ ผมพยายามจีบแล้วแต่ไม่ติด ตอนมาบอกผมนี่ผมโมโหมาก นึกๆอยากให้เธอโดนพวกเด็กวัยรุ่นกุ้ยๆติดยารุมเธอ20-30คน อายุเธอพึ่ง30กว่าๆแต่หุ่นดี ขาวมาก

อ้างจาก: So Siwalueng (ส. ศิวลึงค์) เมื่อ กรกฎาคม 25, 2022, 05:41:07 ก่อนเที่ยง
มีอยู่ครั้งหนึ่ง  ผมไปหาแพทย์ทางเลือกที่ต่างจังหวัด  แกไม่ได้เป็นแพทย์โดยตรงหรอกแต่เรียกแกว่าหมอ  แกใช้บ้านแกเป็นคลีนิกไปด้วย   ทั้งบ้านมีแกอยู่คนเดียว เพราะแกเพิ่งหย่ากับผัวที่เป็นอาจารย์หมอจริงๆไม่กี่ปี  แกน่าจะอายุเกือบห้าสิบแล้วหล่ะ   หน้าไม่ได้สวยมาก  แต่แกเป็นคนขาวอวบ  นมใหญ่มาก   ตูดใหญ่ ผมก็แอบดูฐานนมร่องนมแกเหมือนกัน  ตอนนั้นผมก็จินตนาการเหมือนกันว่าถ้าผมปล้ำแกจะเป็นอย่างไร  เพราะแกน่าจะเย็ดมาก เพราะอยู่กันแค่สองคน   แต่ผมก็คิดว่าแกคงจะซ่อนปืนไว้หน่ะแหล่ะ  ก็เลยทำใจต้องกลับไปชักว่าว
ของผมนี่มีผู้หญิงคนนึงเป็นหมอ ผมพยายามจีบแล้วแต่ไม่ติด ตอนที่เธอมาบอกผมนี่ผมโมโหมาก นึกๆอยากให้เธอโดนพวกเด็กวัยรุ่นกุ้ยๆติดยารุมเธอ20-30คน อายุเธอพึ่ง30กว่าๆแต่หุ่นดี ขาวมาก

eternal_igxa

จินตนาการแนวนักศึกษาชาย จีบอาจารย์สาวผัวเผลอติดใจทั้งเซ็กส์ทั้งรักจนยอมมีลูกด้วย พออาจารย์สาวหลงรักหลงควยติดลูกแล้ว ก็หาเหยื่อรายใหม่ ทุกรายต้องถ่ายคลิปเป็นคอลเลคชั่นไว้อวดเพื่อน

เหมา จู๋ตุง (Mao Zhu Tung)

สมัยเด็กๆเคยจินตนาการอยากให้ครูสาวใหญ่หลายคนโดนลงแขก  ตอนทำงานก็อยากให้คุณนายเมียเจ้านายโดนพวกกุ๊ยลงแขกหลายๆคนสัก 20-30 คน ให้หีบานเลย