ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ท่านใดเคยมีประสบการณ์แบบนี้บ้างครับ

เริ่มโดย Boy just boy, มีนาคม 13, 2023, 04:20:34 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Boy just boy

เรื่องนี้เกิดตอนสมัยผมอยู่ป.5
มีเพื่อนผมคนนึง มันมีอาการออทิสติกหน่อยๆ
แต่แม่มันนี่สวยมาก ขาวหมวยใส่แว่น
ถ้าย้อนเวลาไปได้นี่ผมจัดแม่มันแน่ครับ
ถึงจะต้องข่มขืนก็ไม่มีปากโป้งแน่ เพราะ
โดนเพื่อนลูกข่มขืน
ท่านอื่นๆใครมีประสบการณ์แนวนี้หรือ
ประสบการณ์แบบอื่นๆบ้างครับ

เหมา จู๋ตุง (Mao Zhu Tung)

ถ้าบ้านเปลี่ยวๆหน่อย ก็ลองหาเพื่อนสัก 5-10 คน ปลอมเป็นโจร  ช่วยกันจับมัดมือมัดเท้าอุดปากทั้งแม่ทั้งลูก  แล้วตุ๊ยท้องแม่ให้จุกก่อนแล้วจับแก้ผ้า  ช่วยกันดูดนมเลียหีจนเสียวแล้วแม่ก็จะยอมให้เย็ดเอง  พอลูกเห็นแม่โดนเย็ดถึงมันจะเป็นออติสติกมันก็เงี่ยนได้เหมือนกัน ก็บังคับให้ลูกที่กำลังเงี่ยนเย็ดกับแม่มัน  แล้วถ่ายรูปไว้แบล็กเมล์ขอเย็ดครั้งต่อไป  หรือไม่แม่มันก็อาจจะติดใจเองก็ได้นะ

Boy just boy

อ้างจาก: เหมา จู๋ตุง (Mao Zhu Tung) เมื่อ พฤษภาคม 13, 2023, 09:59:21 ก่อนเที่ยง
ถ้าบ้านเปลี่ยวๆหน่อย ก็ลองหาเพื่อนสัก 5-10 คน ปลอมเป็นโจร  ช่วยกันจับมัดมือมัดเท้าอุดปากทั้งแม่ทั้งลูก  แล้วตุ๊ยท้องแม่ให้จุกก่อนแล้วจับแก้ผ้า  ช่วยกันดูดนมเลียหีจนเสียวแล้วแม่ก็จะยอมให้เย็ดเอง  พอลูกเห็นแม่โดนเย็ดถึงมันจะเป็นออติสติกมันก็เงี่ยนได้เหมือนกัน ก็บังคับให้ลูกที่กำลังเงี่ยนเย็ดกับแม่มัน  แล้วถ่ายรูปไว้แบล็กเมล์ขอเย็ดครั้งต่อไป  หรือไม่แม่มันก็อาจจะติดใจเองก็ได้นะ
คนพ่อไม่ค่อยอยู่บ้านด้วยครับ เป็นวิศวะกรคอมพิวเตอร์ เห็นไปต่างจังหวัดบ่อยๆ