ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

อาสะใภ้สอนสวาท cop

เริ่มโดย bigshai, มีนาคม 14, 2023, 04:57:23 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

bigshai

ผมได้มีโอกาสเข้ามาเรียนในกรุงเทพในช่วงเรียนต่อระดับปริญญาตรี เรียนที่สถาบันแห่งหนึ่งแถวบางเขน ได้เข้ามาพักอาศัยอยู่กับญาติฝ่ายชายผมเรียกอาผู้ชายมีอาสะใภ้เป็นคนกรุงเทพ ทั้งสองอายุประมาณ 35อาผู้หญิงสวยมาก มีลูกหนึ่งคนยังเล็กอยู่ ผมได้รู้จักเรื่องเพศตอนมาอยู่กรุงเทพนี่เองเริ่มจากดู วีดีโอ ของอา และเคยเห็นอาร่วมกันด้วย ในวันนั้นมีเพื่อนอาผู้ชายมาดื่มเหล้าที่บ้านก่วาจะกลับก็ดึกมากแล้วผมง่วงนอนเลยขึ้นบ้านนอนก่อน มารู้สึกตัวประมาณ หกทุ่มจะมาเข้าห้องนำ ได้ยินเสียงคนครางเหมือนในหนังโป้ที่ดู เกิดความตื่นเต้นมาก เลยแอบดูภาพเห็นชัดเจนมาก เห็นอาผู้หญิงกำลังขึ้นขย่มอาผู้ชาย ส่งเสียงครางลั่นบ้านทั้งสองคนผมเห็นแล้วแข็งขึ้นมาเลย อดไม่ได้เลยรูดตามจนนำแตกเลยรีบกลับห้องนอนกลัวอาเห็น นอนไม่หลับต้องรูดอีกรอบถึงนอนหลับ ช่วงหลังผมสังเกตดูอาผู้หญิงเป็นคนที่มีอารมย์ทางเพศสูงมาก บางครั้งแอบเห็นแกช่วยตัวเองในห้องน้ำเพราะเวลาเข้าห้องน้ำไม่ชอบล็อกประตูต่อมาผมเป็นคนที่มีความรู้สึกทางเพศสูงมากต้องแอบดูอาผู้หญิงอาบน้ำทั้งเช้า และเย็นเกือบทุกวันพร้อมทั้งรูดของตัวเองไปด้วยจนเสร็จ ช่วงหลังสังเกตดูเหมือนอาผู้หญิงรู้ว่าผมแอบดู แต่ไม่เห็นว่าอะไรมิหนำซ้ำยังแกล้งทำท่ายั่วเราอีกเหมือนจงใจให้เราดูมาช่วงหลังอาผู้ชายไม่ค่อยได้อยู่บ้านยิ่งทำให้ผมและอาผู้หญิงสนิทกันมากขึ้นผมช่วยแกทำอาหารเช้าเย็นทานกัน วันเสาร์ อาทิตย์เดินห้างซื้อของใช้กันกลับมาถึงบ้านแกชอบบ่นว่าเมื่อย นานเข้าก็ใช้ให้ผมนวดให้ในช่วงหลังจนต้องทำให้เป็นประจำและด้วยความเต็มใจ เวลานวดผมก็จะนวดน่องและสูงขึ้นเรื่อยๆจนถึงต้นขาวึ่งขาแกขาวมาก นวดทีไรน้องชายผมแข็งทุกทีแกชอบให้นวดนานๆและแกก็จะนอนหลับตาชมว่าผมนวดเก่งเสมอๆ พอผมนวดเสร็จผมต้องเข้าห้องน้ำไปตัวเองจนแตกทุกครั้ง มาช่วงหลังผมนวดแกจนแกหลับตาแล้วผมก็งัดเอาน้องชายมารูดไปพร้อมเลยจนแตกคามือแล้วรีบเข้าห้องน้ำไปล้างแล้วมานวดต่อ จนครั้งล่าสุดผมนวดให้อาวันนี้แกใส่ชุดนอนผมนวดขึ้นสูงก่วาทุกครั้งจนถึงแก้มก้นอาก็ไม่ว่าอะไรผมเห็นแล้วอดใจไม่ได้ต้องรีบงัดเอาเจ้าโลกออกมารูดด้วยในขณะที่รูดเพลินๆอยู่นั้นผมสุดปากด้วยๆความเสียวอาคงได้ยินแกลืมตาขึ้นมามองดูผมกำลังเงี่ยนสุดๆ ผมอายมากจะเก็บก็เก็บไม่ทันอาถามว่าทำอะไร ผมไม่มีคำตอบแต่กลับนอนทับอาผู้หญิงไว้แล้วบอกว่าผมอายอาจังผมนวดให้อาแล้วผมเห็นขาขาวๆของอาผมมีความรู้สึกอยากร่วมกับอามากๆ แกบอกว่าอารุ้นานแล้วอาก็มีความรู้สึกเหมือนกับผมเพราะพักนี้ไม่ได้นอนกับอาผู้ชายของผมเลยผมก็เลยขอให้อาช่วยสอนประสบการณ์เสียวให้ผมตั้งแต่นั้นเป็นต้นมา เราร่วมกันทุกครั้งที่มีเวลาและโอกาสจนผมเรียนจบมาทำงานที่ต่างจังหวัด เราเลยต้องห่างกันโดยปริยายถ้ามีโอกาสผมก็กลับไปทบทวนบทเรียนกับอาอีก