ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ลูกศิษย์แสนซ่า ภารโรงสุดแสบ cop

เริ่มโดย bigshai, มีนาคม 14, 2023, 04:59:15 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

bigshai

::Horror::

ดิฉันเป็นครูสอนอยู่ที่โรงเรียนเอกชนแห่งหนึ่งค่ะ อายุของดิฉันย่างเข้า 37 แล้วค่ะ แต่งงานมีสามีแล้วแต่ไม่มีลูก ด้วยความที่มีอาชีพครูดิฉันจึงต้องประพฤติตัวให้เป็นแบบอย่างให้เป็นที่นับถือของนัก
เรียน แต่เด็กนักเรียนที่ดิฉันเป็นครูประจำชั้นนี่เฮี้ยวระเบิดเลยค่ะ แม้กระทั่งเด็กผู้หญิงก็ยังแก่แดดกันเหลือเกิน แต่จะว่าไปแล้วก็เหมือนกับเด็กวัยรุ่นทั่วไปนั่นแหละจะหวังให้เรียบร้อยเชื่อฟังเหมื
อนกับเมื่อสมัยดิฉันยังเป็นนักเรียนย่อมจะเป็นไปไม่ได้ แต่ดิฉันก็พยายามทำดุเอาจริงเอาจัง แถมยังมีทีเด็ดไว้กำราบนักเรียนเกเรด้วยการเอาคะแนนความประพฤติมาขู่ ถ้าใครเกเรก็ตัดแหลก ตัดมากๆพวกนี้ก็กลัวเหมือนกันนะคะ เลยไม่ค่อยจะกล้าเกเรกับดิฉันมาก วันหนึ่งดิฉันสอนเด็กชั่วโมงสุดท้ายแล้ว พอมาถึงห้องพักครูเพื่อเตรียมเก็บของกลับบ้าน นึกขึ้นได้ว่าลืมแว่นไว้ในห้อง จึงเดินกลับไปเอา ห้องที่ดิฉันลืมแว่นไว้อยู่ชั้น 4 ซึ่งขณะนี้เงียบไม่มีคนอยู่เลย เพราะพวกนักเรียนลงกันไปหมดแล้ว บางคนก็กลับบ้านไป บางคนก็ไปนั่งคุยกันที่ชั้นหนึ่งซึ่งยังพอมีคนอยู่เยอะพอสมควร พอเดินไปถึงห้องก็ได้ยินเสียงเด็กผู้ชายคุยกันอยู่จำได้ว่าเป็นนายก้องกับนายหนึ่งสองตัวแสบ ได้ยินพวกนี้พูดชื่อดิฉันด้วย ดิฉันจึงเกิดความอยากรู้ว่าลับหลังพวกเด็กจะพูดถึงดิฉันยังไง เดาว่าคงจะนินทาว่าดิฉันดุเจ้าระเบียบกันแน่เลย ดิฉันจึงยังไม่เข้าไปในห้อง แต่แอบฟังอยู่ข้างๆ ปรากฏว่าสองตัวนี้มันวิจารณ์ดิฉันอย่างทะลึ่งตึงตังสุดๆเลยค่ะ ดิฉันงงเลย เพราะต่อหน้าดิฉันถึงพวกนี้จะไม่เรียบร้อยแต่ก็ไม่คิดว่าจะพูดถึงดิฉันอย่างนี้ พูดวิจารณ์เรือนร่างดิฉันว่า ขาวเซ็กส์นมโต สะโพกใหญ่น่าล่อ แล้วดิฉันก็ตกใจเมื่อนายก้องถามนายหนึ่งว่าวันนี้อาจารย์ใส่สีอะไร นายหนึ่งก็บอกว่า อาจารย์ใส่สีชมพูว่ะ หูยย หีแม่งอย่างนูน...เป็นโคกเลย อูยยยย มึงเอ๊ยยย กูอยากดมชิบหาย คงหอมน่าดู
นายก้องก็หัวเราะ แล้วมึงไม่ขออาจารย์ล่ะ อาจารย์ครับผมขอดมหีสักครั้งเถอะครับ รับรองแกให้มึงแน่
ไอ้เหี้ย นายหนึ่งด่าแล้วก็หัวเราะตาม
ดิฉันหน้าชาเลยค่ะ เพราะดิฉันใส่กางเกงในสีชมพูจริงๆด้วย นายหนึ่งรู้ได้ยังไงเนี่ย แล้วนี่ไม่รู้ว่าแอบเห็นมานานแค่ไหนแล้ว แล้วมีใครเห็นบ้าง คิดไปคิดมาไม่รู้เป็นไง รู้สึกเสียวขึ้นมาทันทีเลยค่ะ สองคนนั้นยังพูดลามกกันไม่หยุด ไม่คิดเลยว่าจะมีใครได้ยินบ้าง แต่ดิฉันยิ่งฟังยิ่งเสียวค่ะ ดิฉันก็ไม่ใช่สาวๆแล้ว แถมยังแต่งตัวเรียบร้อยมิดชิดขนาดนี้ยังทำให้เด็กเงี่ยนกันได้ มันก็น่าภูมิใจไม่น้อยใช่มั๊ยคะ ดิฉันถึงกับเผลอเอามือลูบหน้าขาตัวเองเลยค่ะ แต่นิดเดียวก็รู้สึกตัว ดิฉันจึงจงใจเดินให้เสียงดังๆได้ยินไปถึงสองตัวแสบนั้น
พอเข้าไปในห้อง เห็นสองคนนั่นนั่งหน้าเจื่อนๆ คงไม่รู้ว่าดิฉันได้ยินพวกเค้าพูดหรือเปล่า แต่ดิฉันทำเป็นแปลกใจถามว่า "อ้าว ยังไม่กลับกันอีกเหรอ" นายหนึ่งหัวไว พูดตอบมาทันที ยังครับ พอดีเพิ่งทำการบ้านกันเสร็จ แล้วครูยังไม่กลับหรือครับ
อ๋อ ครูลืมแว่นไว้น่ะ อืม..ขยันกันจังนะ เรียนเสร็จก็ทำการบ้านกันต่อ
พวกนี้ก็หัวเราะกัน ดิฉันจึงเดินไปหยิบแว่น แล้วรีบเดินออกมา ก่อนที่จะถึงห้องพักครูดิฉันรีบแวะเข้าห้องน้ำเลยค่ะ ไม่ได้ปวดอะไรทั้งนั้น แต่ดิฉันเงี่ยนมากค่ะ นึกถึงที่พวกเด็กวิจารณ์ดิฉันแล้วยิ่งเสียวจนตัวอ่อนระทวย ดิฉันนึกภาพพวกนี้แอบดูดิฉันโป๊ แล้วก็ใช้นิ้วล้วงหีตัวเอง ชักเข้าออกๆจนน้ำแตกในห้องน้ำเลยค่ะ อืมม ไม่น่าเชื่อว่าแค่ได้ยินเด็กคุยเรื่องลกมกกัน จะทำให้ดิฉันเสียวได้มากมายขนาดนี้ อาจจะเป็นเพราะความตื่นเต้นที่ดิฉันได้รู้ว่าดิฉันยังมีเสน่ห์ขนาดทำให้เด็กๆหลงใหลอ
ยากเย็ด จึงทำให้ดิฉันมีอารมณ์ขึ้นมาก็ได้ค่ะ หลังจากดิฉันช่วยตัวเองจนหมดเรี่ยมหมดแรงแล้วดิฉันก็เดินกลับมาที่ห้องเก็บข้าวของจะ
กลับ พอเดินผ่านมานายช่วงภารโรงก็มาทัก ดิฉันนึกว่าแกจะมาถามเรื่องล็อคห้องเพราะตอนนั้นเหลือดิฉันคนเดียวแล้ว ดิฉันจึงบอกไปว่านายช่วงปิดห้องได้เลยฉันจะกลับแล้ว นายช่วงก็บอกว่า ผมมีอะไรจะให้ครู แล้วแกก็ส่งห่อพัสดุให้แล้วบอกว่า ครูยังไม่ต้องถามหรอกครับ เอากลับไปดูแล้วจะรู้เอง พรุ่งนี้ค่อยมาคุยกัน แล้วแกก็เดินไปเลย ดิฉันนึกสังหรณ์ใจชอบกล แต่ก็อดใจไว้ไม่เปิดซองออก พอกลับไปถึงบ้านอาบน้ำ ทำกับข้าว รอทานพร้อมสามีซึ่งปกติจะกลับมาค่ำๆ แล้วก็นึกขึ้นได้ว่านายช่วงให้พัสดุมา จึงเปิดออกดู ปรากฏว่าเป็นวีดีโอค่ะ วีดีโอเทปที่ใครๆเค้าเลิกเล่นกันไปนานแล้ว โชคดีที่ดิฉันยังมีเครื่องเล่นอยู่ ดิฉันพอจะเดาออกแล้วว่าเป็นอะไร แต่ภาวนาให้ไม่ใช่ พอเอาใส่เครื่องเล่นเปิดออกดูก็แทบเป็นลม เพราะมันเป็นอย่างที่กลัวเลยค่ะ
ภาพที่เห็นคือดิฉันโพสท์ท่าถ่างแข้งแหกขาถ่ายนู๊ดแบบเปลือยทั้งตัวเลย ดิฉันใจหายวาบรีบกรอเทปไปเรื่อยๆ ตั้งแต่ฉากเดินถอดเสื้อผ้าทีละชิ้นริมหาด ฉากอาบน้ำ ฉากเต้นนมกระเพื่อมในสตูดิโอที่แต่งเป็นคลับ ไปจนถึงตอนท้ายเป็นดิฉันช่วยตัวเองจนสำเร็จ หัวใจดิฉันหล่นไปถึงตาตุ่มเลยค่ะ นี่เป็นเทปฉบับสมบูรณ์ม้วนแรกและม้วนเดียวที่ดิฉันเคยถ่ายไว้จริงๆ ดิฉันไม่เคยเห็นมานานแล้ว คิดไม่ถึงเลยว่านายช่วงจะมีเก็บด้วย
ทำไมดิฉันที่บอกว่าทำตัวดีมาตลอดถึงไปถ่ายนู๊ดน่ะหรือคะ มันจำเป็นค่ะ จริงๆชีวิตดิฉันไม่มีอะไรด่างพร้อยเลย ยกเว้นครั้งเดียวเท่านั้น นั่นคือเมื่อสมัยที่ยังเรียนวิทยาลัยอยู่ เรามีปัญหาเรื่องเงิน แม่ของดิฉันไม่ได้ทำงานจึงไม่มีรายได้ ส่วนน้องชายดิฉันตอนนั้นอายุน้อยมากยังเรียนหนังสืออยู่ชั้นประถม ทำให้ดิฉันเป็นคนเดียวที่จะต้องหาเงินมาให้พ่อ ด้วยความที่ไม่มีทางออก ไม่รู้ว่าจะหาเงินเยอะๆในช่วงเวลาสั้นๆได้ยังไง ดิฉันจึงตัดสินใจไปถ่ายนู๊ด ตามคำแนะนำของเพื่อน ซึ่งเป็นวิธีที่จะได้เงินมากที่สุดโดยไม่ต้องเสียตัว ตอนนั้น ดิฉันก็ปลอบใจตัวเองว่าไม่เป็นไรหรอก ไม่ได้ทำเพื่อตัวเอง ทีมงานก็สัญญาว่าจะขายเฉพาะลูกค้าไฮโซ กับเครือข่ายของเขาที่ส่วนใหญ๋จะส่งไปขายต่างประเทศอีกที ไม่มีวางขายทั่วไป ดิฉันจึงยอม ตอนแรกดิฉันอายมากเลยค่ะที่ต้องเปลื้องผ้าต่อหน้าผู้ชายตั้งเกือบสิบคน แต่พี่ๆเค้าดีมาก คอยปลอบดิฉัน ชมว่าสวยมาก หุ่นดีมาก น่ารักมากตลอดเวลา ดิฉันถ่ายไปถ่ายไปก็เสียวค่ะ ยิ่งถ่ายยิ่งเงี่ยน โดยเฉพาะตอนไปแก้ผ้าที่ชายหาดยิ่งตื่นเต้นเพราะมันโล่งไปหมด ถึงเป็นหาดส่วนตัวแต่ก็อาจจะมีคนเห็นได้เหมือนกัน พี่เค้าก็เอาน้ำแข็งมาถูหัวนมดิฉันให้ตั้งๆชื้นๆค่ะ ดิฉันอายมาก พี่เค้าชมว่าหัวนมดิฉันสวยมากสวยที่สุดที่เคยเห็นมาเลย ดิฉันก็ไม่รู้ว่าเค้าพูดอย่างนี้กับทุกคนหรือเปล่า แต่ทำให้ดิฉันทั้งภูมิใจทั้งเสียวมากๆเลยค่ะ คิดๆดูอาจจะเป็นเพราะไอ้การไปถ่ายนู๊ดแล้วมีคนมานั่งดูนั่งชมเยอะๆนี่แหละ ที่ทำให้ดิฉันมักจะตื่นเต้นมีอารมณ์มากเป็นพิเศษเวลามีคนเห็นร่างเปลือยของดิฉันแล้วชมว่าดิฉันสวย เรื่องน่าอายของดิฉันนี้ไม่มีใครรู้เลยค่ะ เพราะทีมงานรักษาสัญญาไม่วางขายทั่วไปจริงๆ ดิฉันก็เก็บเงียบเป็นความลับ แม้แต่สามียังไม่รู้เลย นี่ก็สิบกว่าปีแล้ว ไม่น่าเชื่อจริงๆว่าเจ้าสิ่งนี้จะตามมาทำร้ายดิฉันในที่สุด คืนนั้นสามีของดิฉันก็ขอเย็ดดิฉันเหมือนปกติ แต่ดิฉันแทบไม่มีอารมณ์เลย นอนนิ่งให้สามีเย็ดไปงั้นๆ ไม่มีกะจิตกะใจจะสนองตอบ เพราะไม่รู้ว่านายช่วงจะเอายังไง เรื่องนี้ดิฉันไม่บอกสามีให้โง่หรอกค่ะ เทปถูกซ่อนไว้อย่างดี แต่ดิฉันไม่ได้ทำลายหรือทิ้งไปหรอกนะคะเพราะดิฉันก็อยากเก็บไว้เหมือนกัน นั่นเป็นช่วงที่หุ่นของดิฉันฟิตสุดๆเลยค่ะ หน้าก็ใส นมกลมกลึง หัวนมเล็กๆเป็นสีชมพูเรื่อๆ ช่วงขาเพรียวสวย โดยเฉพาะสามเหลี่ยมนั้นไม่มีใครกินดิฉันลงแน่ ต่างกับตอนนี้ที่ดิฉันออกจะอวบขึ้นหน่อย สะโพกก็ผายมากขึ้น แต่ใครๆก็ยังชมว่าหุ่นของดิฉันยังดีอยู่นะคะ
วันถัดมา ดิฉันก็ยังไปสอนหนังสือตามปกติ โดยมีสอนห้องเด็กแสบนายก้องกับนายหนึ่งตั่งแต่เช้าเลย ดิฉันอดตื่นเต้นไม่ได้ ตอนนั้นลืมเรื่องนายช่วงไปเสียสนิท ดิฉันอยากรู้จริงๆว่านายก้องแอบดูกางเกงในของดิฉันตอนไหน ตอนนั่งที่โต๊ะหรือ เป็นไปไม่ได้เพราะดิฉันนั่งขาแนบสนิท จะมีเปลี่ยนอิริยาบถบ้างก็เอียงไปทางที่ไม่มีคน ดิฉันพยายามสังเกตนายหนึ่งกับนายก้องตลอดโดยที่ทั้งคู่ไม่รู้ว่าดิฉันระแวงอยู่ แล้วในที่สุดดิฉันก็รู้เทคนิคของพวกนี้จนได้ค่ะ คือตอนที่ดิฉันให้เด็กท่องหนังสือแล้วเดินไปรอบๆห้องนั้น พอผ่านทางนายก้อง ดิฉันก็แอบเห็นนายก้องเอากระจกติดไว้ที่รองเท้าค่ะ แล้วแอบเอามาส่องที่กระโปรงด้านหลัง โอ้โฮ อย่างนี้ก็เห็นหมดเลยน่ะซิคะ มิน่าสองคนนี้ชอบนั่งหลังห้องตลอดเลย พอดิฉันรู้ความลับแล้วย แต่ก็ไม่ได้โกรธนะคะ กลับเงี่ยนขึ้นมาเฉยเลย มันตื่นเต้นสุดๆเลยที่รู้ว่าเด็กนักเรียนแอบดูกางเกงในของดิฉัน ดิฉันเดินมาที่หน้าชั้นเห็นนายก้องกับนายหนึ่งทำเป็นไม่รู้ไม่ชี้ ร้ายจริงๆ แต่ดิฉันไม่รู้เป็นไง เสียวมากๆ ใจเต้นไม่เป็นส่ำ อยากให้เค้าดูหีดิฉันอีกรอบ คราวนี้ดิฉันสังให้เด็กทำเทสท์ย่อย พอพวกนี้ก็ก้มหน้าก้มตาทำงาน ดิฉันก็ทำเป็นเดินดูเด็กๆ พอวนไปที่โต๊ะนายก้องก็เห็นเตรียมจะส่องกางเกงในดิฉันอีกแล้ว ดิฉันเลยแกล้งทำเป็นไปยืนดูเด็กที่นั่งอยู่หน้านายก้อง คราวนี้ก้มลงไปทำเป็นตรวจงานเด็ก ทีนี้ไอ้กระโปรงด้านหลังมันก็เลิกสูงขึ้นมาซิคะ นายหนึ่งเอากระจกมาส่องใกล้ๆเลย โอ้โฮ ใจกล้าจริงๆ มีเด็กผู้หญิงที่นั่งหลังบางคนเห็นด้วย แต่ไม่พูดอะไร บอกแล้วว่าเด็กห้องนี้มันแก่แดดกันทั้งชั้น แต่ดิชั้นเงี่ยนสุดๆแล้วค่ะ น้ำซึมออกมาเต็มรูหีเลย ดิฉันไม่กล้าหยุดนาน เดี๋ยวพวกนี้จะรู้ว่าดิฉันจงใจยืนให้ส่อง ดิฉันเลยเดินกลับมาที่หน้าชั้นใหม่ ตอนนี้ดิฉันเงี่ยนจนสอนต่อไปไม่ไหวแล้ว จึงบอกเด็กหัวหน้าห้องให้เก็บรวบรวมข้อสอบไปให้ดิฉันในห้องพักครูเพราะดิฉันมีธุระด่วน แล้วดิฉันก็เดินออกมาเลย กะว่าจะไปช่วยตัวเองในห้องน้ำ พอดีนายช่วงยืนอยู่ใกล้ๆก็ร้องทักขึ้น โอ... ดิฉันลืมนายช่วงเสียสนิทเลยค่ะ พอเห็นเขาก็หน้าซีด ไม่รู้ว่าเขาจะเอายังไง จะมารีดเงินดิฉันหรือเปล่าก็ไม่รู้ หวัดดีครับครู ผมมารอนานแล้ว
นายช่วงเอาวีดีโอมาจากไหน
เอามาจากไหนไม่สำคัญหรอกครับครู
แล้วนายช่วงจะเอาไง ถ้าจะเอาเงินฉันก็มีไม่เยอะหรอกนะ เงินเดือนฉันนิดเดียว ดิฉันพูด
ผมไม่เอาเงินหรอกน่ะ
ไม่เอาเงิน แล้วนายช่วงจะเอาอะไร ดิฉันถาม
ตามผมมา พูดตรงนี้ไม่ได้
แล้วแกก็บังคับให้ดิฉันเดินตามไป ดิฉันพอจะคาดเดาออกว่าแกต้องการอะไร ตอนนั้นในใจของดิฉัน ทั้งวิตก ทั้งอาย แต่ก็พยายามเตรียมใจรับเรื่องที่จะเกิดขึ้น ที่จริงถึงนายช่วงจะอายุมาก แต่แกก็ดูสะอาดดีหน้าตาก็ไม่ถึงกับขี้เหร่ ถ้าแกต้องการดิฉันก็อาจต้องยอม ไม่งั้นชื่อเสียงดิฉันป่นปี้เสียหายยับเยินแน่ๆ อุตส่าห์วางตัวดีมาตลอด แต่ลึกๆแล้วดิฉันไม่ได้กลัวเท่าไหร่หรอก เพราะดิฉันกำลังเงี่ยนด้วย นายช่วงพาดิฉันไปที่สวนหลังโรงเรียน ปกติตรงนี้จะไม่ค่อยมีคนเยอะเท่าไหร่ มีเด็กมานั่งอ่านหนังสือบ้างเพราะมันค่อนข้างเงียบ แต่ตอนนี้ไม่มีใครอยู่เลยเพราะเป็นเวลาเรียน พอไปถึงมุมที่ลับตาคนหน่อยนายช่วงก็ดึงดิฉันไปกอด
อย่านะ นายช่วง ดิฉันร้อง พยายามจะดิ้น แต่ไม่กล้าเสียงดังนัก
ผมดูวีดีโอนี้มาเป็นสิบปีจนเทปจะเปื่อยแล้ว แต่ผมไม่เคยบอกใครเลยว่าผมมีเทปนี้ ผมบอกครูเป็นคนแรกเลยนะ
นายช่วง
เอาน่ะ ขอผมเย็ดซักครั้งละกัน นึกว่าให้หมาก็ได้ แลกกับการที่ผมปิดเรื่องนี้เป็นความลับ แกพูดแล้วเริ่มขยำนมดิฉัน แถมยังส่ายท่อนล่างเบียดควยกับหน้าท้องของดิฉันด้วยดิฉันก็อิดเอื้อนขอร้อง แต่ว่าแกไม่ยอมท่าเดียว จับดิฉันหันหลังแล้วแกก็กอดแน่นเลย ใบหน้าซุกไซร้บริเวณลำคอ สอดมือข้างนึงเข้ามาขยำนม อีกมือลูบที่บั้นท้ายของดิฉัน
ตูดใหญ่น่าฟัดจังเลยครู
บ้าจริง ปล่อยนะ ดิฉันว่าเขาแต่ในใจเสียบแปล๊บเลย
นายช่วง เบียดควยกับก้นของดิฉันไปมา มือก็ขยำทรวงอกดิฉันแรงๆ
อูยยย นมใหญ่ดีจัง
นายช่วงพูด แล้วถลกกระโปรงของดิฉัน ดิฉันก็ดึงเอาไว้
อย่าซิครู ยอมผมดีๆจะได้ไม่มีเรื่อง
แกขู่ดิฉันอย่างนี้ดิฉันก็เลยต้องยอม แล้วแกก็ล้วงเข้ามาในกางเกงใน นิ้วกลางลูบไล้ร่องเนื้อของดิฉันพอดีเลยค่ะ
อูยยย ซี๊ดสส์ หีใหญ่เต็มมือเลย แต่ เอ๊ะ โอ้โฮ ครูนี่เงี่ยนเร็วแท้ๆ น้ำเต็มรูหีเลยแกร้องลั่น

ดิฉันหน้าร้อนวูบเลยค่ะ นายช่วงแกนึกว่าดิฉันถูกแกลูบคลำจนเงี่ยน แต่จริงๆดิฉันเงี่ยนมาตั้งแต่โดนนายก้องแอบดูกางเกงในแล้ว ดิฉันอายก็ไม่พูดอะไร นายช่วงก็เอานิ้วที่เปียกน้ำหีของดิฉันมาดูด แล้วแกก็ล้วงชักใหญ่เลยค่ะ ดิฉันหนีบขาไว้แน่นแต่แกก็ชักเข้าออกจนดิฉันเผลอยืนถ่างขาให้แก้ล้วงเต็มที่ พอเห็นดิฉันร้องครางลั่นนายช่วงยิ่งได้ใจเลยชักนิ้วเข้าออกถี่ยิบ แล้วแกก็จับดิฉันหันหน้ากลับมาหา แกถอดกางเกงออกหมด ควยของแกขนาดใหญ่มากค่ะ ใหญ่กว่าของสามีดิฉันอีก ลำตัวก็แข็งดำเป็นมัน ท่อนหัวสีคล้ำบานยาวใหญ่ มีน้ำหล่อลื่นเยิ้มบ่งบอกถึงความเงี่ยนเสียเต็มประดา
นายช่วงเห็นดิฉันมองควยของแกเลยดูเหมือนแกจะตื่นเต้นมากขึ้น เพราะควยแกพองโตขึ้นมาอีกค่ะ

อมควยให้ผมหน่อยครู
ดิฉันเริ่มปลงตกแล้ว แถมเงี่ยนด้วย แต่ต้องฉวยโอกาสต่อรองไว้ก่อน
นายช่วงยังมีเทปอีกหรือเปล่า
ผมมีต้นฉบับอยู่
ถ้าฉันยอมนายช่วงแล้ว นายช่วงต้องให้เทปฉันแล้วห้ามไปบอกใครนะ
ผมรับรอง แต่ต้องตามใจผมจนเสร็จนะ
ได้ ฉันยอม

ดิฉันรีบรับปาก ในใจคิดว่าดีนะที่เป็นนายช่วง ถ้าเป็นคนอื่นคงไม่จบลงง่ายๆ ดิฉันคงต้องเสียเยอะกว่านี้ แต่นายช่วงต้องการเท่านี้ก็ถือว่าดิฉันโชคดีแล้ว เสียให้นายช่วงเท่ากับปลดเปลื้องอารมณ์ดิฉันด้วยอีกต่างหาก
ดิฉันจึงนั่งคุกเข่าลง เลียท่อนหัวของนายช่วงก่อน นี่เป็นครั้งแรกของดิฉันเลยค่ะที่เลียให้ผู้ชาย เพราะกับสามีเค้าก็ไม่เคยขอให้ดิฉันทำแบบนี้ ดิฉันได้กลิ่นเหม็นคาว รู้สึกเค็มๆลิ้นด้วย ดิฉันค่อยๆแตะลิ้นไปมาช้าๆเพื่อให้ชินกับกลิ่นคาวนั้น แล้วจึงค่อยๆกวาดลิ้นโลมเลียไปมา ตามหัวตามท่อน มือก็ประคองไข่ของเขาลูบคลึงเบาๆ นายช่วงครางอู้เลย
อูยยย ดีจริงๆ ครู เอาเข้าปากเลยครับ

ดิฉันคลึงเบาๆอีกนิด จึงจับเข้าปาก คราวนี้นายช่วงจับศีรษะดิฉันไว้ แล้วทำเลยค่ะ
อูยยย เสียว ซี๊ดดดดส์ ผมมีความสุขจังเลยครับครู อูยยยย
แกร้องไปกระเด้าปากดิฉันไป ควยกระทุ้งไปตรงๆบ้าง ดันซ้ายดันขวาชนกระพุ้งแก้มดิฉันบ้าง สักพักก็ร้องลั่น
อูยยย ไม่ไหวแล้ว เดี๋ยวแค่นี้ก่อน เดี๋ยวน้ำแตก อดเย็ดหีครู

แกร้องแล้วดึงดิฉันขึ้นมา จับดิฉันหันหลังแล้วซุกไซร้ลำคอดิฉันอีก มือก็ปลดกระดุมเสื้อดิฉันออกจนหมดแล้วดึงออก เหลือแต่ยกทรงตัวเดียว แต่นายช่วงก็ไม่ปล่อยให้มันปกปิดนมสองเต้าใหญ่ๆของดิฉันไว้นาน แกปลดตะขอหลุดจากกัน บี้หัวนมจนแข็ง สลับกับการบีบเคล้น มืออีกข้างก็ลูบไล้โคกหน้าขาก่อนจะรูดกางเกงในลายลูกไม้สีขาวซึ่งเป็นสิ่งสุดท้ายที่
ปกปิดดิฉันออกไปที่ขาอ่อน ดิฉันถึงจะยอมแกแล้ว แต่ก็ยังยืนปิดป้องอยู่ด้วยความอาย แต่มือสะเปะสะปะไปทั่ว ความรู้สึกนั้นเสียวซ่านจนขนลุกซู่ไปหมด บั้นท้ายก็ถูกท่อนควยของแกถูไถตามร่องก้น บางครั้งแกยังดันเข้าไปถึงรอยผ่า ดิฉันรีบหนีบขาตัวเอง แกจับดิฉันหันหน้ามาแล้วประกบปาก ท่อนเนื้อทิ่มแทงตรงหน้าขาบริเวณป่าสามเหลี่ยมสีดำหนาทึบของดิฉัน แล้วก็จับดิฉันเอนตัวลงนอนหงายบนพื้นหญ้า รูดกางเกงในออกทางปลายเท้า
ไม่เอานายช่วง ไม่เอาแบบนี้
ดิฉันร้องเพราะนายช่วงโถมใบหน้าลงมาคลุกตรงโคกหีของดิฉัน ขาทั้งสองข้างถูกแกจับงอพับเข่าถ่างอ้าออกจากกันจนกลีบหีแยกเผยให้เห็นความลี้ลับทั้
งหมดเลยค่ะ ตอนนี้นายช่วงเลยกลายเป็นผู้ชายคนที่สองที่เคยเห็นส่วนนี้ของดิฉันแบบชัดแจ้งแดงแจ๋ ตอนแรกดิฉันได้แต่นอนอ้าซ่าแน่นิ่ง แต่โดนลิ้นสากๆของแกโจมตีหนักๆเข้าแล้วก็อดไม่ได้ที่จะขยุ้มหัวแก เอวยกแอ่นร่อนส่ายรับ
โอยย...พอแล้ว นายช่วงจ๋า ฉันเสียว...อย่าเลีย พอเถอะ..
ดิฉันบอกให้เขาหยุด แต่เอวยังส่ายร่อนบดกับปากแกอยู่เลย นายช่วงก็หัวเราะหื่นๆ แทนที่จะหยุดตามที่ดิฉันบอกกลับเอานิ้วอ้ากลีบเนื้อออก แล้วตวัดลิ้นลากยาวจนถึงก้น แล้วใช้ลิ้นแยงเข้าไป ดิฉันถึงกับเกร็งกระตุก ร้องครวญคร่างด้วยความเสียวสุด ขมิบหีปล่อยน้ำหล่อลื่นออกมาให้แกดูดดื่มเสียงซี๊ดซ๊าด
แกเห็นดิฉันเสร็จแล้วเลยบอกว่า
ไปสวรรค์แล้วหรือครู
ค่ะ ดิฉันตอบอายๆ
งั้นช่วยผมบ้างนะ ลุกขึ้นแล้วโก้งโค้งกับพื้น
จะทำข้างหลังหรือ ไม่เอานะ ดิฉันตกใจ
นายช่วงหัวเราะ
เปล่าหรอกน่ะ จะเย็ดรูหีครูนั่นแหละ แต่ขอเอาท่าโก้งโค้ง ผมนึกภาพครูยืนถ่างขาโก้งโค้งให้ผมเย็ดมาตั้งหลายปีแล้ว ไม่นึกว่าจะได้เห็นครูทำให้ดูจริงๆ เป็นบุญตาของไอ้ช่วงแท้ๆ
ห้ามเอาด้านหลังเด็ดขาดนะ ดิฉันย้ำ
ครับ
ดิฉันเลยยอมหันหลังโก้งโค้ง เอามือยันพื้น นายช่วงเลิกกระโปรงดิฉันขึ้นมาจนบั้นท้ายของดิฉันเย็นวาบ เพราะไม่มีอะไรปกปิดเลย นายช่วงตีก้นดิฉันเบาๆ
ถ่างขาออกอีกครู
ดิฉันก็ถ่างขาออก หันมองกลับไปก็เห็นนายช่วงล้วงเอาน้ำหล่อลื่นของดิฉันไป ชโลมควยยักษ์ของแก ดิฉันเริ่มหวั่นๆขึ้นมาบ้างเพราะควยแกใหญ่เหลือเกิน
เบาๆก่อนนะนายช่วง ของนายช่วงใหญ่จัง ดิฉันวิงวอน
ครับ แหมรูตูดครูก็น่าเอาเหมือนกันนะเนี่ย
นายช่วง ดิฉันร้องด้วยความตกใจ
ผมล้อเล่นน่ะ ระวัง
นายช่วงจับขาดิฉันแยกออกอีก แล้วจับท่อนเนื้อขนาดใหญ่ถูไถเข้ากับร่องหีของดิฉัน แล้วค่อยๆดันเข้ามาจนเกือบครึ่งลำตัว
โอ๊ยย
ดิฉันร้องลั่นรู้สึกแน่นเอี๊ยด คับตื้อไปหมด รูหีปริออก เจ็บจนเหงื่อแตกโทรมเต็มหน้า
โอยย นายช่วง ฉันบอกให้เบาๆไง
อูยย ก็ผมเงี่ยนนี เจ็บหรือครับ
เจ็บซิ อูยยย อย่าเพิ่งดันเข้ามานะ เดี๋ยวฉีกหมด อูยยย อย่าเพิ่งขยับนะ
แหมไม่ฉีกหรอก ผมดูแล้วหีของครูใหญ่รับของผมได้สบาย หายเจ็บรึยัง ผมจะขยับแล้วนะ
อย่าเพิ่ง อูยยย เอาละ...เบาๆก่อน

นายช่วงโน้มตัวลงมาลูบคลำขยำนมจนดิฉันเคลิ้ม ขณะที่กำลังเพลิน อยู่ๆดิฉันก็ต้องร้องเสียงหลงเมื่อแกกดท่อนเนื้อทิ่มพรวดจนมิดลำ แล้วแกก็ค่อยๆขยับช้าๆ ดึงออกจนจะสุดท่อนแล้วก็ดันกลับมาช้าๆ พอแกทำแบบนุ่มนวลก็เลยทำให้ดิฉันเริ่มรู้สึกดีขึ้น โชคดีที่ดิฉันเงี่ยนมาก่อนแล้ว รูหีมีน้ำหล่อลื่นเยอะ ทำให้ไม่ช้าดิฉันเลยรู้สึกว่าความคับตื้อค่อยๆหายไป อารมณ์เงียนเริ่มลุกฮือมาอีกครั้ง นายช่วงก็ค่อยๆชักลำควยเข้าออกเร็วขึ้นๆ

อูยยย ซี๊ดดดด หีครูคับดีจัง เสียวมั๊ย
อูยยย เสียวนิดๆแล้วจ้ะ ซี๊ดแรงอีกหน่อยก็ได้
แรงอีกไม่กลัวหีฉีกหรือครู
บ้าน่ะ นายช่วง ทำไมชอบพูดลามกจัง

นายช่วงยิ้มกริ่ม จับเอวดิฉันแล้วเริ่มโยกแรงขึ้น โอยควยใหญ่ๆเย็ดมันส์จริงๆค่ะ ดิฉันเสียวขาสั่นเลย นายช่วงก็โหมกระแทกแรงขึ้นๆ ดิฉันก็หลับหูหลับตาสูดปากซี๊ดซ๊าด เสียวจนยืนไม่อยู่ จะทรุดไปหลายครั้งแล้ว แต่นายช่วงแกแข็งแรงเลยยึดสะโพกดิฉันไว้ได้ แกแอ่นก้นกระเด้าไม่หยุด ทิ่มแทงกระแทกอย่างคนที่หื่นกระหาย พวงไข่กระแทกหน้าขาดิฉันเสียงดังลั่น
อูยย ซี๊ดดด มันส์จริงๆ ครู อูยยย ซี๊ดดด หีครูทั้งฟิตทั้งตอดตุ้บๆเลย อูยยย อูยยยๆๆๆ
นายช่วงร้องกระแทกแรงขึ้นทุกที ดิฉันยืนโอนไปเอนมา เสียวแทบขาดใจจริงๆค่ะ ดิฉันก้มมองลอดขาตัวเองเห็นท่อนเนื้อทิ่มเข้าออกโพรงหีดิฉันด้วยใจเต้นระทึก ร่างดิฉันโย้ตามแรงกระแทกพั่บ พั่บ โอ เสียวแทบขาดใจเลยค่ะ แต่ขณะที่ดิฉันกำลังโดนนายช่วงเย็ดอยู่นั้น บังเอิญดิฉันเงยหน้าขึ้นมามองพอดีเห็นพุ่มไม้ที่ปลูกเป็นแนวอยู่เยื้องไปไม่ไกลนักมั
นค่อนข้างสั่นผิดปกติค่ะ พอเพ่งตาชัดๆเห็นเหมือนมีคนหลบอยู่ด้านหลัง ถึงเจ้าตัวจะพยายามซ่อนแต่ดิฉันก็จำได้แล้วค่ะ ดิฉันใจหายวาบเลย เพราะนั่นมันคือยัยเก๋กับยัยปุ๊ก นักเรียนหญิงห้องเดียวกับนายก้องนั่นแหละ นี่หนีเรียนกันมาหรือนี่ แล้วดันมาเห็นดิฉันเย็ดกับภารโรงอีก โอย ตายแน่!

เดี๋ยวๆๆๆ นายช่วงพอก่อน มีคนเห็น ดิฉันระล่ำระลักร้อง
อะไรกันครู เดี๋ยวอะไร กำลังมันส์ๆ ซี๊ดดด นายช่วงจับเอวดิฉันกระเด้าต่อ ไม่สนใจอะไรเลย
เก๋ ปุ๊ก ออกมานะ ครูเห็นเธอแล้ว ออกมาเลย ดิฉันตัดสินใจร้องเรียก

สองคนนั่นขยุกขยิกอยู่นิดนึง แล้วยอมเดินออกมา นายช่วงดูจะตกใจอยู่เหมือนกัน แต่ไม่ยอมปล่อยดิฉัน บ้าจังเลยค่ะ ไม่รู้จะเงี่ยนไปถึงไหน ดิฉันยืนขึ้นมาแกยังประกบดิฉันอยู่เลย ควยก็ถูไถตรงซอกขาตรงร่องของดิฉัน แต่ดีที่ดิฉันดึงกระโปรงไปคลุมไว้ทำให้เด็กสองคนมองไม่เห็นว่าควยนายช่วงดุนเข้าๆออก
ตรงง่ามขาดิฉัน แต่ดิฉันก็อายค่ะ เพราะทั้งเนื้อทั้งตัวมีกระโปรงตัวเดียว แล้วถึงจะปิดท่อนล่างอยู่ แต่ยังไงพวกนี้ก็คงรู้ว่านายช่วงกำลังถูไถร่องหีดิฉันอยู่ เพราะแกกอดดิฉันไว้แน่นเลย ซ้ำมือใหญ่ของแกยังขยำหน้าอกอวบเปลือยของดิฉันไว้ตลอด ไม่อายเด็กๆเลย แต่ดิฉันซิอายแทบแย่ แต่ไม่รู้จะทำยังไงกับนายช่วง ยังไงก็ต้องจัดการเด็กสองคนนี้ก่อน

นี่เวลาเรียนไม่ใช่หรือ มาทำอะไรกัน ดิฉันทำหน้าด้านถามทั้งๆที่ยังแก้ผ้าถูกนายช่วงกอดร่างเปลือยอยู่เลย
ยัยเก๋หน้าแดง ยัยปุ๊กแก่แดดสวนมาแบบไม่กลัวดิฉันเลย
หนูมาสูบบุหรี่กันค่ะ
หา ดิฉันร้องอย่างตกใจ มาสูบบุหรี่ นี่มันผิดกฎของโรงเรียนนะ อูยยย ดิฉันเผลอครางออกมา เพราะนายช่วงเริ่มขยับตัวอีกแล้ว ตายแล้ว นี่ดิฉันกำลังคุยกับเด็กอยู่แท้ๆ แกไม่สนใจอะไรเลยจะเย็ดลูกเดียวจริงๆ
แล้วครูล่ะคะ แอบมาเอากับน้าช่วง ไม่กลัวหนูไปบอกใครหรือคะ ยัยปุ๊กขู่กลับ
ดิฉันตกใจมากเลยค่ะ แต่ก็อายด้วย เพราะนายช่วงเริ่มขยับอีกแล้ว
เธออย่าไปบอกใครนะ อูยยย นายช่วง หยุดก่อนได้มั๊ย ซี๊ดดดด
โธ่ ครู ไหนๆคุณหนูสองคนนี่ก็เห็นแล้วจะไปอายทำไม เย็ดโชว์เลยหนูทั้งสองคนนี้เลย เสียวดี
ยัยปุ๊กหัวเราะลั่น
นั่นซิคะ หนูยังไม่เคยเห็นคนเย็ดกันสดๆเลย ให้พวกหนูดูนะคะ หนูไม่ไปบอกใครหรอก
ดิฉันไม่ทันตอบ นายช่วงก็โพล่งออกมา
ได้เลยครับคุณหนู เดี๋ยวผมจะเย็ดโชว์หลายๆท่า คุณหนูอย่าไปบอกใครละกัน
ค่ะ น้าช่วง น้าช่วงคะ ครูหนูเย็ดมันส์มั๊ยคะ ยัยปุ๊กถามต่อ
อูยยย ฟิตดสุดๆเลยคุณหนู หีตอดตุ้บๆเลย
ภารโรงกับนักเรียนสองคนคุยลามกวิจารณ์ดิฉันต่อหน้าเฉยเลย ดิฉันฟังจนเงี่ยนขมิบน้ำออกมาอีกแล้วค่ะ
คุณหนูอยากดูท่าหมามั๊ย เดี๋ยวน้าจะเย็ดท่าหมาให้ดูนะ
อุ๊ย ท่าหมาเป็นไงคะน้า
ก็อย่างนี้ไง
นายช่วงพูดแล้วผลักดิฉันคลานสี่ขากับพื้นแล้วแกก็คุกเข่าตะบี้ตะบันอย่างแรงจนดิฉันส
ะท้านครางลั่น ตอนนี้ดิฉันเงี่ยนจนต้องขยับตูดเด้งรับด้วยความมันส์ ไม่สนใจว่าจะมีใครดูแล้ว

อูยยย ซี๊ดดด เป็นไงครูท่านี้เสียวดีมั๊ย

ดิฉันกระเจิดกระเจิงไปหมดแล้ว ใจหวิวๆเสียววาบๆได้แต่สูดปากครางลั่น ยัยปุ๊กก็คอยยุคอยถามนายช่วงตลอดว่าดิฉันเป็นยังไง ยัยเก๋ดูจะใจไม่กล้าเท่ายัยปุ๊ก เพราะทำท่าอายๆ ไม่ค่อยกล้ามองตรงๆ ส่วนดิฉันนั้นฟังยัยปุ๊กกับนายช่วงสองคนคุยลามก วิจารณ์ส่วนสัดไปจนถึงหีดิฉันจนเงี่ยนไปหมด บอกแล้วไงคะว่าดิฉันน่ะไม่รู้เป็นไงพอมีใครชมดิฉันว่าหุ่นสวย หุ่นน่าเย็ด หรือเย็ดมันส์ดีจังอะไรแบบนี้มักจะเงี่ยนทุกครั้งเลย ยิ่งมียัยเก๋กับยัยปุ๊กมานั่งมองดิฉันโดนเย็ดใกล้ๆแบบนี้ยิ่งเงี่ยนสุดๆ

ส่วนนายช่วงเห็นเด็กนักเรียนสาวๆมานั่งดูก็ทำเป็นอวดเก่งเย็ดโชว์ จับดิฉันเปลี่ยนท่าพลิกหงายพลิกคว่ำไม่เกรงใจเลย บางทีก็ถือวิสาสะจับเอาขาดิฉันไปพาดบ่า ชักควยเข้าออกยาวๆ ดิฉันยอมรับว่าเสียวมากค่ะ เสียวจนสุดจะบรรยาย ต้องแอ่นรับควยของเขาที่กระแทกใส่ สูดปากร้องครวญคราง

ยังเจ็บอีกหรือเปล่าครู
หาย เจ็บแหล วค่ะ ซี๊ดดสสส
ของผัวครูใหญ่เท่าของผมมั้ยครับ
เล็กกว่าค่ะ อูยย ซี๊ดสส ๆๆๆๆ
อูยย ใหญ่แล้วไม่เจ็บหรือเมียจ๋า
นายช่วงแกเรียกดิฉันว่าเมีย ทำให้ดิฉันซึ่งตอนนี้เงี่ยนจนลืมไปเลยว่ามีเด็กนักเรียนสองคนนั่งอยู่ จึงเผลอร้องตอบไปว่า
ซี๊ดด เสียวซิจ๊ะผัวจ๋า เมียเสียวใจจะขาดแล้ว
ผัวก็เสียวเหมือนกัน อูยย เมียจ๋า หีเมียฟิตตอดจริงๆเลย
อูยยย เย็ดแรงๆเลยจ้ะ เมียเสียวใจจะขาดแล้ว อูยยย
ได้จ้ะ ผัวจะเย็ดแรงๆ อูยยย คุณหนูเค้าถ่ายรูปเราใหญ่แล้ว ซี๊ดดด
นายช่วงร้องออกมา ดิฉันใจหายวาบลืมตามองเห็นยัยปุ๊กกำลังเอามือถือมาถ่ายรูปดิฉัน จ่อใกล้ๆหีทีกำลังโดนควยมุดเข้าออกเลย
ยัยปุ๊กทำอะไร
ขอถ่ายไว้ดูหน่อยค่ะครู
ตายแล้ว อย่านะ ลบเดี๋ยวนี้เลย
นายช่วงหัวเราะพูดว่า
โธ่ ครู ปล่อยคุณหนูแกถ่ายไปเหอะ ผมเห็นคุณหนูแกถ่ายมาตั้งแต่แรกแล้วไม่เห็นครูว่าอะไร ผมว่าจะขอรูปแกเก็บไว้เป็นที่ระลึกด้วยเหมือนกัน
ไม่เอานะ ยัยปุ๊ก!
น้าช่วงเย็ดแรงๆเลยค่ะ เอาให้ครูหนูร้องดังๆเลย
ได้เลยคุณหนู

แล้วนายช่วงก็กระดกก้นใส่ดิฉันถี่ยิบ แทงซ้ายบ้างขวาบ้างจนดิฉันต้องถ่างขาออกจนสุดเพื่อให้แกกระแทกซอยตลอด ดิฉันหลับตาสูดปาก เห็นยัยปุ๊กกดมือถือถ่ายตรงนั้นตรงนี้ แต่ดิฉันเงี่ยนจนไม่อายแล้ว แถมบางทียังเผลอยิ้มให้กล้องอีก เสียงบั้นท้ายช่วงล่างของนายช่วงกระทบกันดัง พั่บๆๆ จนดิฉันเงี่ยนเต็มทีจึงบอกว่า
ผัวจ๋าเมียจะออกแล้ว อูย อูยๆๆๆ
ผัวก็จะออกแล้ว ซี๊ดดๆๆๆๆ
นายช่วงชักยาวๆอีกสี่ห้าครั้ง กดซอยดิฉันถี่ยิบ
โอ๊ย เมียจ๋า ผัวออกแล้ว อูยยย ซี๊ดดดด
นายช่วงกดสะโพกแน่นตึ้บกับหว่างขาของดิฉัน ก้นของแกกระตุกปล่อยน้ำรักพุ่งใส่รูหีของดิฉันจนร้อนวูบวาบเป็นระยะ จนกระทั่งน้ำร้อนๆของแกออกมาจนหยดสุดท้าย
แล้วนายช่วงก็ซบหน้าลงบนหน้าอกดิฉันอย่างสุขสม ควยของแกยังเต้นตุบๆคาอยู่ในรูหีของดิฉัน น้ำเงี่ยนของแกเยอะมากค่ะ มันเยิ้มออกมาจากรูหีของดิฉันเลย

สุดยอดเลย ดิฉันได้ยินเสียงยัยปุ๊กร้องออกมา แต่ดิฉันสุขสมจนเกินจะไปใส่ใจแกแล้ว
นายช่วงพรมจูบไปทั่วหน้าดิฉันอย่างทนุถนอมแล้วถามว่า
มีความสุขมากมั้ยครับ
ดิฉันก็พยักหน้า
งั้นผมขอเย็ดต่ออีกทีนะครับ

ดิฉันหน้าแดง รู้สึกว่าควยของแกแข็งโด่ขึ้นมาอีกแล้ว แต่ดิฉันก็มีความสุขจริงๆที่โดนเย็ดต่อหน้าเด็กนักเรียนสาวๆ ดิฉันเลยเผลอพยักหน้าไป แล้วนายช่วงก็ขยับกระเด้งเอวกระแทกใส่พั่บๆๆ คราวนี้ยัยปุ๊กลุกมาช่วย ซุกไซร้เรือนผมดิฉัน และประกบปากจูบดิฉัน มือก็บีบเคล้นสองเต้าของดิฉันอย่างมันมือ แล้วแกก็หัวเราะเอามือถือมาถ่ายต่ออีก
ดิฉันโดนนายช่วงจับเย็ดจนน้ำแตกแล้วแตกอีก ในที่สุดก็นอนหอบแฮ่กๆ นายช่วงก็หมดแรงเหมือนกันแต่ยังนอนกอดดิฉันอยู่ตลอด สักพักยัยปุ๊กก็พูดขึ้นว่า

น้าช่วงคะ เห็นเค้าว่าเอาตูดผู้หญิงก็เสียวได้ จริงหรือคะ
จริงสิ น้ายังอยากทำเลย แต่ครูหนูเค้าไม่ให้ทำ
ทำให้หนูดูหน่อยได้มั๊ยคะ หนูอยากดูว่ามันจะเสียวจริงหรือเปล่า

ดิฉันใจหายวาบ เพราะกลัวแบบนี้ที่สุดเลย ดิฉันเลยร้องไห้ ยัยเก๋ฉุดแขนยัยปุ๊กไว้
อย่าแกล้งครูเลยปุ๊ก
ยัยปุ๊กจึงพูดว่า
ตกลง หนูไม่ดูครูโดนเย็ดตูดก็ได้ แต่ครูต้องยอมทำตามคำสั่งหนูอาทิตย์นึงเป็นการแลกเปลี่ยนนะ
ดิฉันสะอึกสะอื้นน้ำมูกน้ำตาไหล ถามเสียงเครือ
จะให้ครูทำอะไร
เดี๋ยวคืนนี้หนูไปคิดก่อน พรุ่งนี้ครูมาเช้าๆหน่อย ซักหกโมงเช้านะ เจอกันที่นี่
ดิฉันจำใจต้องพยักหน้า แกะมือนายช่วงออกแล้วลุกขึ้นเดินไปหยิบกางเกงในจะมาสวม แต่ยัยปุ๊กมาดึงกางเกงในไปจากมือ
หนูขอนะ จะเอาไปให้เพื่อน ไม่บอกหรอกว่าเป็นของครู

ดิฉันไม่กล้าขัดใจแกจึงพยักหน้า แล้วเราก็แยกย้ายกันกลับ วันนั้นดิฉันเลยต้องกลับบ้านทั้งๆที่ไม่ได้นุ่งกางเกงใน ดีว่ามีรถขับ ถ้าต้องนั่งรถเมล์คงอายน่าดู มันสร้างรสชาติความตื่นเต้นให้เสียวแทบขาด