ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เหตุเกิดเพราะหลงทาง cop

เริ่มโดย rroyz, มีนาคม 14, 2023, 07:43:20 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

rroyz

บ้านเรามีกันสามคนผมลูกชายคนเดียว บ้านเราจัดว่ามีฐานะมากมีคนรับใช้คอยดูแลบ้าน ผมอาจไม่เจอพ่อแม่เท่าไรนักงานท่านยุ่งเรามีธุรกิจบริษัทฯส่วนตัวที่มั่นคง พ่อแม่มักออกงานสังคมกลับบ้านดึก ผมก็เรียนและบ่อยที่ผมไปนอนบ้านลุงที่อยู่ในหมู่บ้านเดียวกันมีเพราะญาติ ผู้ชายรุ่นๆเดียวกันไม่เหงาผมสิบ
เจ็ดจะสิบแปดไม่ช้านี้ แต่บ้านเราสามคนจะไปเที่ยวด้วยกันในวันหยุดประจำเราชอบเที่ยวธรรมชาติดูป่า เขา วันนั้นเราไปที่ต่างอากาศแห่งหนึ่งธรรมชาติสวยมากแต่อยู่ห่างไกลหลังเขา เราพักอยู่สองวันจนวันกลับเรายังอยู่ถึงเย็น ดึกเรากลับเกิดจำทางผิดหลงทางวนอยู่จนมืดและเปลี่ยว เหตุเกิดมีรถ บรรทุกเล็กวิ่งตัดหน้าเราๆต้องจอดดูท่าไม่ดีแล้วก็จริงมีชายวัย กลางคนสามคนลงตรงมาที่รถเราอย่างรวดเร็วพร้อมอาวุธปืนเราตกใจกลัว มันฉุดกระชากเราลงจากรถพ่อถาม มันต้องการอะไร ชายคนหนึ่งตีพ่อด้วยด้ามปืนพ่อฟุบแม่กรีดเสียงร้องมันตบปากให้เงียบมันบอก ให้เงียบไม่มีใครแถวนี้สำเนียงพูดมันไม่ใช่คนไทย มันจับเราขึ้นรถโดยมีชายร่างใหญ่คุมแล้วขับรถเราเข้าป่าข้างทางห่างจากที่ หยุดรถเพียงไม่กี่เมตรเหมือนมันเตรียมการรู้สถานที่เป็นอย่างดี เราทำอะไรไม่ถูกมันเร็วมาก มันเริ่มหาของมีค่าแต่ดูพวกมันไม่พอใจพ่อได้สติจะสู้แต่ถูกพวกมันซ้อมผมจะ เข้าช่วยก็โดนด้วยเล่นเอาแย่แม่เข้าห้ามแต่พวกมันซ้อมพ่อจนสลบ ชายร่างเล็กพูดกับเราสำเนียงฟังไม่ชัดว่าไม่ได้อะไรมาก แล้วมันพูดภาษาที่เราไม่รู้เรื่อง แต่มันขู่เราเป็นภาษาไทยว่า "เราเห็นมันๆจะฆ่าปิดปากอย่างคราวก่อนจะดีกว่าแล้วเอารถไปขาย" คนอ้วนบอก "กูไม่อยากฆ่าคนวันนี้" คนร่างเล็กว่า" แล้งมึงจะเอาไง" คนมีหนวดพุดภาษาที่เราฟังไม่รู้ จากนั้นสองคนเข้าฉุดแม่ที่กอดร่างสลบพ่อออกอีกคนจับผมมัด แม่ดิ้นรน พวกมันหัวเราะชอบใจไอ้คนอ้วนจับแขนแม่ไขว้หลังมัด ไอ้คนตัวใหญ่มีหนวดกระชากเสื้อแม่เปิดอกขาวแม่ร้องดิ้นรนมันตบปากชกท้องกระ ชาดเสื้อในแม่ขาดติดมือ สองเต้านมขาวผ่องขนาด ๓๖ของแม่แกว่งไกวไปตามแรงกระชากและแรงที่แม่ดิ้นรน ผมไม่เคยเห็นนมแม่แบบนี้ผมรู้พวกมันกำลังจะข่มขืนแม่ ผมช่วยอะไรไม่ได้เลย พวกมันหัวเราะชอบใจพูดกันเราฟังไม่ออก ไอ้ตัวเล็กตรงเข้าจับนมแม่บีบขย้ำหัวเราะเสียงร่า แม่งอตัวเพราะถูกชกท้องมือถูกไอ้อ้วนจับมัดไว้ ไอ้หนวดแกะขอกางเกงแม่แล้วรุดลงผมได้เห็นหีแม่ที่ขนหมอยดกดำถึงจะมืดก็มีแสง ไฟจากรถส่องเห็น แม่ร้องดิ้นรนขอความปราณี "อย่าๆทำฉันจะเอาอะไรก็เอาไป" แม่ถูกไอ้ตัวเล็กตบปากแม่จนเลือดกบ มันบอก "พวกกูจะเอามึงนี่หละ" มันหันปืนมาทางผมขู่จะยิงผมถ้าไม่เงียบผมตกใจกลัวจนตัวสั่น แม่ก็กลัวต้องยอมนิ่งเรากลัวจนตัวสั่นด้วยกันทั้งคู่ กางเกงแม่ถูกถอดออกแล้วแม่งอตัวดิ้นแต่ก็สู้แรงไอ้อ้วนที่จับไว้ไม่ได้มัน บอก "ยอมกูดีๆจะได้ไม่เจ็บตัวแล้วกูจะไม่ฆ่ามึง" ไอ้หนวดถอดกางเกงมันออกเดินเข้าหาแม่มันบอก "ขอกูก่อน" แม่ร้องเพียงว่า อย่าๆแต่ไม่มีผล พวกมันไม่มีใครปฏิเสธที่จะให้ไอ้หนวดเอาแม่ผมก่อน มันยกขาขวาแม่ขึ้น แม่มองผมด้วยสีหน้าตระหนกกลัว แล้วมันเริ่มกระเด้าตูดขมิบเอาควยมันเย็ดหีแม่โดยไอ้อ้วนจับแม่ให้นิ่งเป็น เป้าให้เพื่อนมันเย็ด แม่กรีดร้องร่ำไห้เมื่อถูกเย็ด มันกระเด้าเย็ดแม่ต่อหน้าผมอย่างไม่ปราณีแม่ร้องร่ำไห้อย่างโหนหวนจนหมดแรง จะดิ้นรน ผมกลับรู้สึกตื่นเต้นอย่างบอกไม่ถูกที่เห็นแม่ถูกเย็ด แม่เป็นคนสวยยิ่งได้เห็นหีเห็นนมแม่ แต่ผมก็อดสงสารแม่ไม่ได้ ไอ้อ้วนถอดกางเกงมันออกมันพูดอะไรไม่รู้ แม่ร้องบอก อย่าๆ..ผมคิดว่าควยมันถูกที่ตูดแม่ แล้วก็จริงร้องลั่นด้วยความเจ็บปวดไอ้อ้วนเอาควยเย็ดตูดแม่ทั้งที่ไอ้หนวดกำ ลังเย็ดหี แม่ร้องไห้น้ำตาแทบเป็นสายเลือดดิ้นรนเป็นปลาถูกทุบหัวจนตัวอ่อนหมดแรง แม่ถูกไอ้อ้วนจับแขนไว้ไอ้หนวดก็ประคองบีบขยี้นม ไอ้หนวดเย็ดจนเสร็จถอยตัวออกแม่ฟุบตัวลงไอ้อ้วนจับแม่คว่ำหน้ามันเข้านอนทับ หลังแม่เริ่มเย็ดตูดอีกแม่ร้องเสียงระทวยโอยๆตัวสั่นก้นกระเพื่อมตาม แรงกระแทกจนไอ้อ้วนเสร็จ ไอ้ตัวเล็กที่ถอดกางเกงควยแข็งรออยู่เข้าต่อคิวจับแม่หงายหน้าแม่พยายามเอา มือปัดป้องผลักดันขาถีบมันแต่ไร้ผล มันจับขาแม่ยกถ่างกดย้อนไปทางหัวจับแขนแม่กดไว้ที่พื้นแม่หมดทางดิ้นสู้ รูหีแม่เปิดบานผมเห็นชัดมันจับควยยัดใส่เย็ดได้อย่างสบาย แม่สะบัดส่ายหน้าร้องจนหมดเสียงไอ้หนวดยืนคุมผมแล้วเข้าหาของในรถ ไอ้ตัวเล็กเย็ดนานจนเสร็จถอยตัวออก ไอ้อ้วนพูดอะไรไม่รู้ แม่ร้องบอก พอๆแล้ว.. แต่ไอ้อ้วนไม่สนใจเข้าปี้หีแม่ผมอีก แม่จะดิ้นรนก็ไม่มีทางหลุดแม่ร้องสะอึกสำลักอึกอักตามแรงกระเด้าของไอ้อ้วน แม่เอียงหน้าหันมองผมด้วยสายตาที่โศกตัวสั่นนมกระเพื่อม หมดแล้วทุกอย่างปล่อยให้ไอ้อ้วนเย็ดกระแทกบีบขยำเต้านมแทบแหลกคามือมันทำไป ตามอำเภอใจนานจนมันเสร็จ ไอ้หนวดมาขอต่อคิวรอบสองแม่ตัวอ่อนหมดแรงปล่อยให้มันจับหันหลังหิ้วเอวยกก้น ขึ้นแล้วมันก็เย็ดตูดแม่ๆร้องโอยๆอย่างหมดแรงหัวสั่นคลอนเต้านมแกว่ง กระเพื่อม ไอ้ตัวเล็กเข้าจับนมแม่ ไอ้หนวดเอาเสร็จไอ้ตัวเล็กเอาต่อ แม่ได้แต่ร้องขอเสียงอ่อนแรง พอๆแล้ว แต่มันก็ผลัดกัดกันเวียนเทียนเย็ดแม่ผมอย่างสนุกสนานไม่สนใจสายตาผมหรือร่าง พ่อที่สลบเหมือดผมเป็นห่วงพ่อจะเป็นตายก็ไม่รู้ส่วนแม่ผมคิดคงทำอะไรไม่ได้ ต้องปล่อยให้พวกมันขยี่สวาทบนเรือนร่างแม่หวังเพียงว่ามันจะไม่ฆ่าเรา แล้วเสียงไอ้อ้วนบอก กูได้ของดีแล้ว มันเอากล้องถ่ายรูปของเราออกมาถ่ายรูปแม่ที่แก่ผ้ากำลังถูกไอ้ตัวเล็กเย็ด ขย่ม แม่ตกใจร้องอย่าๆเมื่อถูกแสงไฟจากกล้อง มันผลัดเรียงคิวเย็ดทั้งหีทั้งตูดแม่คนละสามรอบ ผมได้เห็นพฤติกรรมที่พวกมันสมสู่ร่วมเพศกับแม่ผมอย่างละเอียดทุกคนถึงจะไม่ ชัดมันมืดแต่แสงสว่างจากไฟรถก็พอเพียงที่จะเห็นอะไรของแม่บ้างเป็นสัดส่วน ที่ผมไม่เคยเห็นและฝันอยากดู ผมเห็นอวัยวะเพศของสงวนของแม่ทุกจุดผมยอมรับว่าควยผมแข็งเพราะแม่เป็นคนสวย มากๆ มันบอกจะไว้ชีวิตเราแต่ขอรูปไว้เป็นที่ระลึก แต่พวกมันฉลาดน้อยไม่รู้จักกล้องดิจิตอลผมเอาการ์ดความจำออกตั้งแต่ตอนขึ้น รถออกจากที่พักมันถ่ายไปก็ไม่ได้ภาพ แล้วเมื่อพวกมันเสร็จกิจจนพอใจมันก็ไปพร้อมรถเราทิ้งกระเป๋าและของเราไว้ กระจายไปทั่ว แม่ซมซานคลานมาหาผมแกะเชือกที่มัดผมออก เรามีเพียงตะเกียงดวงเล็กและไฟฉายที่มันทิ้งไว้ให้ เรากอดกันทำให้ผมได้เห็นและสัมผัสเรื่องร่างเปลือยแม่อย่าใกล้ชิดครั้งแรงใน ชีวิตถึงจะตื่นกลัวสงสารท่านแต่ใจผมก็หวิวๆควยผมแข็งอย่างห้ามไม่ได้เพราะ แม่อยู่ในสภาพร่างเกือบเปลือยหมด ทั้งผมได้เห็นเหตุการณ์การกระทำที่พวกมันทำกับแม่ๆร่ำไห้ด้วยความอายเจ็บ เเค้นเเละเจ็บปวด ผมผละตัวออกจากแม่เข้าดูอาการพ่อที่สลบอยู่ พ่อไม่ได้สติอาการไม่ดีเลย แม่รวมพลังรุกหาเสื้อผ้ามาใส่เราออกมาริมถนนหวังจะมีคนผ่านมานานเป็นชั่วโมง ก็ไม่มีใครผ่านมาจนฟ้าจะสางจึงมีรถชาวบ้านผ่านมาช่วยรับเราไปโรงพยาบาลและ แจ้งความ เจ้าหน้าที่ว่ามันเป็นพวกจี้ปล้นรถเอาไปขายประเทศเพื่อนบ้านเข้าใจว่าพวกนี้ ไม่ใช่คนไทยโชคเรายังดีที่มันไม่ฆ่าเรา แม่ไม่ยอมให้ตรวจร่างกายมากบอกไม่เป็นไรแค่ฟกช้ำ แต่พ่อผมอาการหนักมากต้องส่งเข้ารักษาในกรุงเทพฯ แม่พยายามไม่พูดให้การอะไรมากต้องการให้เป็นแค่จี้ปล้นไม่มีข่มขืนไหนๆพวก มันก็คงไม่ใช่คนไทย มันไม่รู้จักเราๆจะไม่กลับไปที่นั่นอีก แม่บอกให้ผมไม่พูดถึงเรื่องพวกมันที่ทำอะไรไปกับแม่ๆกลัวเรื่องแตกจะอับอาย สู้เก็บเรื่องไว้รู้กันแค่นี้พ่อก็สลบไม่รู้เห็น ผมให้การตามที่แม่ขอ ช่วยปกปิดความอับอายของแม่ต่อสังคม ยืนยันกับพ่อว่าพวกมันแค่ซ้อมเราเอารถ แม่ให้ของกับมันทุกอย่าง มันไม่มีเวลามากมีรถผ่านไปสองคนมันรีบหนีมันไม่ได้ทำอะไรเรามากไปกว่า นั้น... เหตุการณ์คืนนั้นเราต้องสร้างเรื่องขึ้นมาว่าพวกโจรทำร้าย พ่อแล้วเอารถ ทรัพย์สินไปไม่พาดพิงถึงเรื่องที่แม่ถูกกระทำ แม่ไม่ยอมตรวจร่างกายทั้งที่พ่อเข้าโรงพยาบาลอาการหนัก แม่บอกมันแค่ถูกพวกมันตบตีแล้วรีบหนีไป พ่ออยู่โรงพยาบาลนานเป็นเดือน ผมให้การณ์ช่วยปิดบังเรื่องของแม่เมื่อมีญาติๆและเพื่อนแม่มาเยี่ยมพ่อพ่อ ไม่รู้อะไรในคืนนั้นเพราะสลบ แม่อายผมไม่กล้าสู้หน้าผมอยู่นานหลายวันจนญาติบางคนดูผิดสังเกตแต่ก็คิดว่า ไม่แปลกเพราะทุกคนเข้าใจว่าเราเป็นห่วงพ่อๆออกจากโรงพยาบาลทุกอย่างเข้าสู้ ปกติแต่แม่ยังห่างดูไม่สนิทกับผมเหมือนแต่ก่อน ผมก็เช่นกันกำความลับแม่ไว้ภาพเหตุการณ์คืนนั้นติดตาผมไม่นึกเลยมันจะทำให้ ผมสยิวใจมาตลอดไม่มีลืมผู้หญิงที่ถูกข่มขืนคือแม่ผมๆความจำอันเลวร้ายของผม ทำให้ผมเก็บแม่มาเป็นนางในฝันทำอนาจารให้กับตัวเอง หลังพ่อออกจากโรงพยาบาลได้หกเจ็ดเดือนผมสังเกตพ่อดูไม่ร่าเริงอย่างแต่ก่อน จนวันนั้นผมแอบได้ยินพ่อพูดโทรศัพท์กับเพื่อนสนิทคนหนึ่งได้ใจความว่า "กูกลุ่มใจเมียกูบ่นกูหมดสมรรถภาพไม่สู้เลย หมดบอกคงต้องใช้เวลาอีกนานในดารเยียวยาก็แค่บางทีอาจะดีขึ้น ประสาทส่วนสำคัญกูกระทบกระเทือนอย่างแรงจากคืนที่กูถูกซ้อม ไปเมืองจีนคราวหน้าจะไปหายาดีมาลอง" ผมเข้าใจทันทีถึงว่าเห็นบางที่แม่ก็หงุดหงิดกับผมทั้งที่ไม่เคยเป็นมาก่อนผม เข้าใจทุกอย่างจากที่แอบฟังพ่อคุยกับเพื่อน จากนั้นอีกหลายวันพ่อไปต่างประเทศปกติจะพาแม่ไปด้วยแต่คราวนี้แม่ไม่ไป จาก ที่พ่อไม่อยู่สามวันเหตุการณ์ในบ้านเราก็เปลี่ยนไปในคืนสุดท้ายก่อนพ่อ กลับ คืนนั้นผมกลับดึกมีกวดวิชาและผมไม่ไปนอนบ้านลุงกับญาติผู้ชายรุ่นเดียวกัน เพราะพ่อสั่งให้ผมอยู่เป็นเพื่อนแม่ทุกวันระหว่างพ่อไม่อยู่ ผมเข้าบ้านอาบน้ำตามปกติแม่หลบเข้านอนอยู่ในห้องผมบังเอิญเห็นประตูห้องแม่ ปิดไม่สนิทมีแสงไฟสลัวๆสว่างรอดออมา ผมเลยคิดว่าจะไปปิดให้แต่ในความเงียบผมกลับได้ยินเสียงแม่ครางเบาๆหายใจหอบ ผมแปลกใจแอบเปิดเข้าไปดู ผมผงะเห็นแม่ในชุกนอนๆตะแคงหันหลังให้ประตูชุดนอนถลกขึ้นถึงโคนขาที่ขาว เรียวสวยได้สัดส่วนเปิดเกือบถึงก้นนอนกอดก่ายขี่หมอนข้างมือซุงอยู่ข้าง หน้าก้นขยับถูกับหมอน ผมรู้ทันทีแม่กำลังสำเร็จความใคร่ให้ตัวเองผมตื่นเต้นที่ได้เห็นผมยืนดูอยู่ ครู่คิดไปต่างๆนาๆถึงภาพเหตุการณ์คืนนั้นเมื่อหลายเดือนก่อนใจผมสยิวยิ่งผม รู้พ่อทำอะไรไม่ได้ ความคิดอันชั่วร้ายเกิดขึ้นในหัวผมๆอยากโดดเข้าไปหาแม่เพื่อช่วยระบายความ ใคร่ที่อัดอั้นอยู่ในอกแม่ ผมขยับตัวขาถูกถังใส่ของริมประตูมีเสียงดังแม่พลิกตัวหันมาดูเห็นผมแม่ตกใจ รีบรุกนั่งจับชายชุดนอนลงปิดขาอ่อนดึงผ้าห่มขึ้นมาปิดตัวถึงอก แม่อายมองผมอย่างหน้าตื่น แม่พูดเสียงสั่น "แดง(ชื่อผม)มาทำอะไรมายืนดูแม่อยู่นานหรือยัง" ผมคิดแม่เห็นผมๆเห็นแม่ขนาดนี้แล้วจะทำไงดีผมควรเข้าหาทำอย่างที่ฝันหรือถอย หนี ผมกลับคิดแม่มีทุกข์ผมช่วยทำได้น่าจะลองแต่ผมลังเลนี่แม่ผมๆจะทำไงดี แต่ผมคิดอีกเป็นโอกาสที่น่าลองไม่น่าปล่อยไปแม่ก็แม่ถ้าแม่ยอมผมก็เอาเพราะ แม่เป็นคนสวยๆมากในสายตาของผมและคนทั่วไปทั้งคิดแม่กำลังอยู่ในพะวังอารมณ์ ใคร่ ผมตัดสินใจเดินเข้าหานั่งที่ริมเตียงทางข้างขวาของแม่ๆทำหน้าตื่นขยับตัวถอย ถามสั่นๆ "เข้ามาทำไม"ผมเลยบอกและถาม "เห็นประตูห้องแม่ปิดไม่สนิทเลยจะมาปิดให้พอดีเห็นแม่ๆกำลังทำอะไร..เออ"แม่ เลิ่กลั่กพูดไม่ออกผมเลยบอก "ผมรู้ครับว่าพ่อทำอะไรอย่างที่แม่ต้องการให้แม่ไม่ได้"แม่อึดใจพูดเสียงดุ ข่มผมและข่มใจตัวเอง "ทำอะไรรู้ได้ไง"ผมไม่สนใจเสียงดุของแม่ผมเลยบอก "ผมได้ยินพ่อคุยกับเพื่อนผมรู้แม่ต้องการอะไร"แม่นิ่งครู่จ่องมองผมแล้วพูด เสียงแข็ง "ไม่เป็นไรเรื่องแค่นี้แม่ทนได้"ผมเลยบอกอีกว่า "แม่ทนได้แต่ที่แม่ทำกับหมอนข้างนั่นไม่ได้ช่วยให้อะไรดีขึ้นสักเท่าไร"แม่ อายสบตาเอียงหน้าหลบไม่มองผม แม่ส่ายหน้านิดเอามือป้องปากจับอกส่ายหน้าพูดอ่อยอ้อมแอ้ม "แล้วจะให้แม่ทำยังไง" ผมได้ทีคิดถึงขนาดนี้คงจะหยุดไม่ได้เป็นไงเป็นกันผมเลยพูดสั้นๆ "แม่ให้ผมช่วยสิ"แม่หันจ่องมองผมอย่างงงๆแล้วพูดว่า "แดงจะทำอะไรจะช่วยยังไง" ผมตอบกลับ "ให้ผมทำกับแม่แทนพ่อสิ"แม่พูดเสียงตกใจ "จะบ้าเหรอแดงรู้ไม่พูดอะไรออกมา" ผมบอก "ผมรู้ครับว่าผมกำลังพูดอะไรอยู่"แม่ตอบสวนกลับ "แดงคิดบ้าๆทำอย่างนั้นไม่ได้เด็จขาด"ผมเอาไม้เด็จออกมาพูด "ได้สิถ้าแม่ยอมให้ผมทำทีเรื่องไอ้สามคนนั้นแม่บอกผมให้การณ์เท็จปิดความลับ ของแม่ผมยังทำได้ถ้าผมพูดความจริงไปแม่จะมองหน้าใครๆไม่ติดไม่มีหน้าตาใน สังคมอย่างวันนี้"แม่ผงะนิ่งเงียบเมินหน้าหลบไม่มองผมไม่พูดอะไร ผมเงียบรออยู่อึดใจผมพูดอีก "แม่มีทุกข์ผมปลดทุกข์ให้แม่ได้แม่ต้องการอะไรผมรู้ผมทำให้แม่ได้ทุกอย่าง ที่แม่ต้องการ"ดูท่าทางแม่ขบคิดแล้วพูดเสียงขัดๆ "หมายความว่าแดงอยากจะทำอย่างไอ้สามคนทำกระแม่หรือไง"ผมรีบบอก "ไม่ใช่ครับผมจะทำกับแม่อย่างที่พ่อเคยทำให้แม่ในอดีตก่อนคืนนั้น"แม่หันมอง ผมเม้มปากแล้วก้มหน้าพูดเสียงอู้อี้ "จะทำอย่างนั้นไม่ได้นะแดงเราแม่ลูกกัน" ผมพูดเสียงอ่อนบอกแม่ "ผมก็ผู้ชายมีทุกอย่างเหมือนพ่อแม่ก็ผู้หญิงสวยที่ยังไม่แก่ผมรู้แม่ยังมีไฟ ร้อนอยู่ในตัวถ้าแม่ไม่คิดอะไรมากผมพอจะช่วยดับไฟนั้นให้ถ้าแม่ต้องการ" แม่ก้มหน้าเม้มปากแน่นขบคิดอยู่อึดใจแล้วแม่เมินหน้าหลบไม่มองผมเลื่อนตัวลง นอนหงายไม่พูดอะไรเอียงหน้าไปทางซ้ายนิ่งอยู่ครู่ในความเงียบแล้วแม่ค่อยๆ เปิดผ้าห่มที่ปิดตัวถึงหน้าอกออกหันหน้ามามองสบตาผมอย่างอายๆเม้มปากขมิบ เหมือนจะพูดอะไรแต่ไม่พูดหันเอียงหน้ากลับไปอีกทางเอาสองมือกำเกาะไว้ที่ หน้าอก ผมลองจับผ้าห่อที่ปิดตัวจากหน้าท้องค่อยๆเปิดออกจนหมดถึงปลายเท้าทำให้ผม เห็นสัดส่วนแม่ที่ใส่ชุดนอนผ้าอ่อนนุ่มบางแนบตามตัวใจผมสั่นตื่นเต้นที่ได้ เห็นใกล้แบบนี้ สองมือแม่จากเกาะอกวางลงแนบข้างลำตัวไม่พูดอะไร ผมคิดว่าแม่คงไม่ปฏิเสธสิ่งที่ผมเสนอและอยากจะทำ ผมเอาสองมือจับชายชุดนอนจากหัวเข่าถลกเปิดขึ้นช้าๆจนผมเริ่มเห็นเป้ากางเกง ในที่อวบนูน แม่เอามือซ้ายยกป้องปิดปากไม่หันมองผมๆถลกเปิดชุดนอนแม่ขึ้นเลื่อยๆจนถึงเอว ตาผมจ่องมองขาอ่อนขาวที่เรียงงามและเป้ากางเกงในแม่ที่อวบนูน ผมเอามือลูบไร้จากหัวเข่าขึ้นขาอ่อนจนสุดโคนแล้วเอามือสัมผัสเป้ากางเกงใน แม่อย่างแผ่วเบามันนุ่มและอุ่นๆมือผมอีกข้างผมจับลูบหน้าท้องผมดูว่าแม่ สั่นๆแต่ไม่ห้าม ผมเลยกดมือหนักลูบคลำจับทั้งโหนกนูนแม่ยังเงียบไม่พูดห้ามแต่ขยับขาทำท่าบิด ตัวจะหลบหนี สองมือผมจับขอบเอวกางเกงในแล้วรุดลงแม่ยกสองมือปิดหน้าตัวเองด้วยความอาย เมื่อกางเกงในหลุดถึงแสงไฟจะสลัวแต่ก็สว่างพอที่จะให้ผมเห็นโหนกหีแม่ที่มี ขนหมอยดกดำแต่ไม่ลกหนาทึก ผมจ่องมองร่องผ่าตรงใต้โหนกง่ามขามันแนบสนิทหนีบกันเป็นพูดูสวยงาม ผมคิดนี่หละช่องทางสู่สวรรค์หรือนรกได้ทั้งนั้น ผมถอดเสื้อกางเกงนอนออกทันทีแม่ยังนอนเฉยไม่หันมามอง ผมเอามือซ้ายบีบลูบหน้าท้องแม่อีก มือขวาลูบที่โหนกหีขนหมอยแม่ๆสะดุ้งขยับขาเอียงตัวนิดไม่พูดอะไรมือยังปิด หน้า ผมขึ้นเตียงจับสองขาแม่ตรงข้อพับเข่ายกตั้งให้กางออกเท่านั้นร่องพูหีแม่ที่ แนบสนิทก็เปิดอ้าจนผมเห็นกลีบเนื้อแคมในทั้งเม็ดละมุดที่มีเมือกเป็นมันจน ขนหมอบบริเวณง่ามขาแฉะ ผมเอามือโปะจับบีบหีแม่อย่างเต็มมือทั้งเอานิ้วสองแยงแทงเข้ารูหีแม่สะดุ้ง สองมือที่ปิดหน้าลงจิกจับปลอกหมอนสะบัดหน้าซ้ายขวาแต่ไม่พูดอะไรไม่มองผม ผมคิดต้องรีบทำก่อนแม่จะเปลี่ยนใจผมเข้าประชิดจับควยที่แข็งยาวถูลงร่องหี แม่ตกใจผงกหัวขึ้นดูก้มหน้าเบะปากหน้าบูดเบี้ยวแล้วทำตาแข็งจ่องหน้าผมๆไม่ รอช้าโยกแอ่นเอวเสียบแทงควยเข้ารูหีแม่ๆสะด้งสุดตัวกัดฟันแน่นจนกรามปูด หน้าท้องเกรงแข็งกลั้นหายใจสองมือที่จับหมอนตีลงบนที่นอนจับจิกผ้าปูที่นอน กำแน่น ผมคิดแม่คงเจ็บเพราะผมก็เจ็บหนังหุ้มควยเส้นสองสลึงรูหีแม่คับแน่มากแต่หัว ควยผมเข้าไปแล้วๆผมโยกกระเด้าอัดควยเข้าไปอีกสองสามทีทั้งที่เจ็บ แม่ตาเหลือกถีบขายันตัวหนีผมตามเย็ดจนควยมิดลำหัวแม่ชนขอบหัวเตียงผมจับ โคนขาอ่อนแม่ไว้ชักควยออกเกือบสุดแม่แอ่นหีตามแล้วผมกระแทกสวนกับเข้าไปแม่ ร้อง โอย!สะบัดหน้าหายใจหอบขัดผมเริ่มกระเด้าซอยเย็ดหีแม่ช้าๆอย่างนิ่มนวลไม่ รุนแรง แม่สะอึกสำลักลมหายใจเอามือปิดหน้าเสียงแม่สะอื้นเหมือนร้องไห้ แม่ดิ้นส่ายขยับตัวบิดเอวแอ่น ผมจับโคนขาอ่อนแม่ไว้ไม่ให้ดิ้นหนีเสียงแม่ครางสะอื้น "แดงทำไมทำกับแม่อย่างนี้" ผมผงะหยุดซอยเย็ด "แม่ผมขอโทษครับ"แม่สั่นหน้าครางบอกเสียงสั่น "เย็ดแรงๆเร็วเข้าอย่าหยุดแม่เสียวเงี่ยน" ผมเข้าใจที่แม่ว่าทำไมผมทำอย่างนี้คงเพราะผมกระเด้าช้ากระแทกเบาไม่สะใจผม เลยเริ่มซอยเย็ดให้หนักขึ้นสามสี่ทีแม่ยกตัวผวาโอบดึงผมเข้ากอดแน่น ผมกอดนอนทับบนตัวแม่ถูกอกเต้านมที่นิ่มและนุ่ม ผมยกตูดกระดกขึ้นลงควยกระแทกหีเสียงดังพับๆ แม่ครางระงมระคนกับเสียงสะอื้นไห้แต่แม่ขาสั่นแอ่นหีร่อนรับแรงกระแทกตัวกอด ผมแน่นจนผมแทบหายใจไม่ออก ผมเอามือขวาที่กอดแม่ขึ้นมายันอกจับเต้านมแม่ที่ขนาดเต็มล้นดีมือ นมแม่ตึงเป็นเต้าตึงมือผมๆบีบขยำอย่างมันมือแม่ไม่พูดว่าอะไรสักคำได้แต่ ครางดิ้นแอ่นร่อนหี ผมอยากถอดชุดนอนแม่ออกผมอยากดูเต้านมแม่ให้ชัดๆ ผมไดเห็นแค่ครั้งเดียวเมื่อร่วมแปดเดือนก่อนที่ไอ้สามคนมันทำกับแม่แต่ผมคิด ถ้าผมหยุดกระเด้าแล้วถอดชุดนอนแม่ตอนนี้ขณะแม่มีอารมณ์ร่วมอย่างเต็มที่แม่ อาจสะดุดอารมณ์เปลี่ยนใจไม่ให้ผมเย็ดต่อ คิดแล้วได้เท่านี้ก็มากเกิดคาดแล้ว แม่หลับตาเอาสองมือจับแก้มหน้าผมเข้าประกบจูบดูดปากสอดลิ้นเข้าปากผมๆอึกอัก ไม่เคยจูบปากใครมาก่อนแต่ก็ไม่กล้าปฏิเสธที่จะดูดลิ้นแม่ที่ตะวัดทั่วในปาก ผมอย่างเร้าร้อน มือผมขับเต้านมแม่บีบคลึงไม่ยอมปล่อยควยเย็ดซอยหีแม่ไม่หยุดนิ่ง แม่จูบไซร้คลุกเคล้าหน้ากับหน้าผมสลับดูดปากดูดลิ้นอย่างเมามันแม่ครางสะอึก สะอื้นทั้งซี๊ดปากเสียงระงม ผมหยุดกระเด้าซอยเพราะผมเหนื่อยแม่ตีก้นผมแล้วกัดฟันพูดเสียงสั่น "หยุดทำไม" ผมเย็ดแม่ต่ออยู่อีกนานจนแม่ขาสั่นแอ่นหีจนก้นลอยตัวเกร็งกระตุกกรีดเสียง ร้องแล้วหยุดนิ่งหายใจหอบปล่อยให้ผมกระเด้าอีกไม่กี่ทีผมก็กดควยแบนสนิทกับ หีแม่ๆบอก "แตกในเลยอย่าชักออก"คำแรกที่แม่พูดกับผมๆหลั่งน้ำกามใส่ในรูหีแม่จนหมดทุก หยดผมจึงหยุดนิ่ง ผมหันมองแม่ที่นอนสะอื้นหลับตามีน้ำตาที่หางตาทั้งสองข้างผมถามแม่ด้วยความ กังวล "ผมขอโทษครับแม่ๆร้องไห้เหรอ"แม่สั่นหน้ามือปาดน้ำตาพูดอ้อมแอ้ม "ปลดทุกข์ให้แม่จะขอโทษทำไมกัน" ผมก้มมองหีแม่เห็นขนหมอยเปียกแฉะแม่ดันผมผละตัวลงจากนอนทับร่างแม่ๆนอนตะแคง คู้ตัวหันหลังให้ผมดึงชุดนอนลงปิดก้นขาวถึงโคนขา ผมเอามือลูบก้นแม่ๆพูดเสียงอ่อย "แม่อยากอยู่คนเดียวแดงไปก่อนเถอะแม่ไม่เป็นไร"ผมถอยตัวลงจากเตียงหันมองแม่ ที่นอนหันหลังให้เเล้วผมกลับห้องผม เช้าผมตื่นออกจากห้องพ่อกลับมาแล้วตั้งแต่ก่อนฟ้าสางโดยเท็กซี่ ผมเจอแม่ๆทำเฉยเหมือนไม่มีอะไรเกิดขึ้น แต่แม่ดูยิ้มแย้มสดใส่กว่าวันก่อน ผมก็ไม่ทำตัวให้มีพิรุธกลัวพ่อจะสงสัยหรือคนรับใช้เห็นผิดสังเกต แต่ผมอดคิดไม่ได้ว่า ผมนี่มันระยำจริงทำอะไรลงไป แต่มานึกอีกทีไม่เห็นแม่ห้ามผมหรือพูดว่าอะไรระหว่างผมทำ แถมเช้านี้ยังดูสดใส เรื่องทุกอย่างที่เกิดเมื่อคืนก็เงียบไปผมไม่คิดอะไรจะดีกว่า...
แม่หลับเป็นเสร็จ