ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

จากนักศึกษา เปลี่ยนไปเป็นนักศึกเสียว ตอนที่3

เริ่มโดย A Space, มีนาคม 15, 2023, 11:26:48 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

A Space

ผมพยายามจะลงให้ได้ 1ถึง3วัน ต่อตอนนะครับ ผิดพลาดประการใดแนะนำติชมได้นะครับ ตอนนี้มีซ่อนข้อความนะครับ

ซื้อข้าวเสร็จผมก็รีบกลับขึ้นมา กดกริ่งหน้าห้อง ฟ้าก็เดินมาเปิดให้แต่เสื้อเธอเปลี่ยนไป จากเสื้อยืดเป็นเสื้อกล้าม เดือดร้อนผมต้องห้ามแหนมน้อยไม่ให้เสนอหน้าอีกแล้ว ผมก็พยายามทำตัวปกติ ระหว่างกินข้าวผมก็คุยกับเธอไปเรื่อยๆ แอบถามนู่นนี่ไป สรุปว่า ฟ้าเธอขอพ่อแม่มาอยู่คอนโด จะได้เรียนสะดวก หลังจากได้เป็นดาวคณะก็มีคนมาชวนไปถ่ายแบบ ชวนไปทำงานเป็นพริตตี้พร้อมกับเพื่อนในแก๊งค์เธอ แต่อย่างหลังนี่สิทำใจผมฟูเลย เธอบอกว่ายังไม่มีแฟน เรียนกับทำงานก็ไม่ค่อยมีเวลาแล้ว มีคนเข้ามาจีบนะ แต่ดูทรงแล้วมุ่งจะฟันเธอ เธอเลยยังไม่อยากคบใคร ต่อท้ายว่าแต่ถ้าจะคบใครก็ควรจะต้องพาเราไปข้างหน้าแล้วพึ่งพาได้หน่อย
ผมก็ได้แต่เซ็งคงไม่มีหวัง คนอย่างผมใครจะพึ่งพาอะไรได้ ก็คุยกันไปเรื่อยๆ จนกินข้าวเสร็จ ก็มานั่งทบทวนกันต่อ ก็ดูว่าฟ้าเธอเข้าใจทุกอย่างแล้ว ได้มีโอกาสได้แอบมองนิดๆหน่อยๆ ดูท่าคงหมดเวลาแล้วสินะ

ผม : ฟ้าหัวไวมากเลย เข้าใจหมดแล้ว ไม่มีอะไรสอนเพิ่มแล้ว
ฟ้า : เพราะทรีสอนเข้าใจง่าย เราก็เลยทำได้ ขอบใจนะ
แล้วสิ่งที่ไม่คาดคิดก็เกิดขึ้น เธอหันหน้ามาหอมแก้มผมเป็นรางวัลขอบคุณ 1ที ผมตัวแข็งหน้าแดงเลย
เธอหัวเราะออกมาเมื่อเห็นอาการผม

ฟ้าหัวเราะพร้อมพูด : แค่หอมแก้มเอง จะเขินอะไรขนาดนั้น ทำเป็นไม่เคยโดนสาวๆหอม
ฟ้า : ตอนแอบมองเข้าไปในเสื้อเราตั้งหลายที ไม่เห็นเขินเลยนะ
ผมฟังก็ช็อตไปแป๊บนึงแล้วรีบตอบแถๆเอาตัวรอดไป
ผม : คือ... เราไม่ได้ตั้งใจนะ แต่เวลาตามันเห็นอะไรแว่บๆ ก็ต้องหันไปมองสิ(เหงื่อเลยซึม)
ฟ้า : ก็เห็นตอนเราผ้าหลุดยังไม่หน่ำใจอีกหรอไง แต่อย่าไปบอกเรื่องนั้นกับใครนะ แค่นี้เราก็อายจะแย่
ผมยิ้ม : แน่นอน เราไม่บอกใครอยู่แล้วสัญญาเลย
ฟ้า : รวมถึงเรื่องนี้ด้วย
แล้วเธอก็เอื้อมมือมาจับแหนมน้อยของผมที่มันแข็งอยู่ในกางเกงมาพักใหญ่แล้ว
ฟ้า : อุ๊ย แข็งนานหรือยังเนี่ย ไม่ตรงกับที่บอกไม่ตั้งใจมองเลยนะ
ผม : อูยยย ฟ้าจะทำอะไรครับ ทำแบบนี้จะดีหรอ อูยยย
ฟ้า : ก็จะให้รางวัลตอบแทนที่มาช่วยติวให้พวกเราสักหน่อย ไม่อยากได้หรอ งั้นหยุดทำนะ
พร้อมกับบีบของผมแรงๆ 1ที
ผม : โอ๊ยย ยะยะอยากได้คร๊าบบ แต่เบาๆหน่อยยย
จากนั้นฟ้าก็ปลดตะขอรูดซิปกางเกงผมลง ปลดปล่อยเจ้าแหนมน้อยของผมออกมาสู่ภายนอก พร้อมกับกำแหนมน้อยและรูดขึ้นลงเป็นจังหวะ ผมนี่สะท้านไปทั้งตัว พึ่งเคยโดนมือคนอื่นนอกจากตัวเอง

ฟ้า : อืมม แข็งขนาดนี้ทรมานแย่เลยสิ ชอบไหมฮะนายทรี
ผม : ชะชะชอบมากเลย อูยยย เสียวมากเลยคร๊าบบบ อูยยยย
หลังจากรูดไปได้สักพัก ผมเริ่มรู้ว่าถ้าผมนิ่ง ผมจะเสียเชิงเอา เลยรีบคิดเราจะเริ่มจากไหนก่อน เอาวะ เบสิกจากหนังแล้วกัน ผมยื่นหน้าเข้าใกล้ฟ้าและเข้าจูบกับเธอ นี่เป็นจูบแรกของผม ผมไม่รู้ว่ามันถูกไหม แต่ฟ้าก็ไม่ได้ขยับหนี มือยังรูดแหนมน้อยผมอยู่ คงด้วยสัญชาตญาณมือซ้ายที่ว่างของผมยกขึ้นมาสัมผัสกับเต้านมอันใหญ่โตและอวบอิ่มของฟ้า มันช่างนุ่มและเต็มมือดีจัง ผมบีบนมไปสักพัก เริ่มรู้สึกว่าหัวนมเธอแข็งขึ้นเรื่อย ผมเลยลองบี้หัวนมเธอ

ฟ้า : อืมมมม อืมมมม ซืดดดด อืมมมม(หลับตาเคลิ้ม)
ผมคิดว่ามาถูกทางแล้ว ผมถอดจูบและใช้มือขวาผมทำงานต่อทันที โดยการลูบไล้ที่ตึงหู ลงมาลำคอ ผ่านเนินนมอวบอิ่ม วนอยู่ที่เอวและหน้าท้องสักพัก ตอนนี้ฟ้าครางหนักขึ้นกว่าเดิม หรือผมจะมีพรสวรรค์เรื่องนี้ ^^
ผมได้ใจค่อยๆไล้มือลงไปที่กางเกง สอดมือผ่านลงไปที่เนินเต่าของเธอ ผมชอบจริงๆ ไม่มีขนมาขวางแม้แต่เส้นเดียว สัมผัสแรกที่น้องสาวของเธอคือมันแฉะแล้วครับ แม้ผมจะไม่มีประสบการณ์ตรง แต่ผมผ่าน AV มาเยอะ(น่าภูมิใจไหมเนี่ย) ผมรู้ว่าผมต้องหาคริสตอริส(ต่อไปผมขอเรียกติ่งเสียว)ให้เจอเพื่อบดบี้เพิ่มความเสียวกระสันให้เธอมากขึ้น ที่ผมแปลกใจคือความรู้สึกที่มือบอกว่าแคมของเธอเนียนและแนบชิดกันมาก ผมคิดว่าเธอคงผ่านการใช้งานมาไม่เยอะและดูแลอย่างดี ระหว่างที่ผมบี้ติ่งเสียวเธอ มือเธอก็รูดแหนมน้อยผมเร็วขึ้นๆ และเป็นเธอที่ยื่นหน้ามาจูบผมเองครั้งนี้ เธอบดปากผมอย่างรุนแรง มือซ้ายผมก็คลึงหัวนมสีชมพูของเธอ มือขวาผมก็บี้ติ่งเสียวเธออย่างไม่ยอมแพ้ และแล้วตัวเธอก็กระตุก มือผมรับรู้ได้ถึงความเปียกเหนอะ เธอคงเสร็จคามือผมไปแล้ว(ภูมิใจ) เธอยื่นหน้ามาวางบนไหล่ผม หายใจแรง ตอนนี้ผมหยุดการกระทำทุกอย่างและกอดเธอแทน กอดจนเธอกลับมาหายใจปกติ

ฟ้า : ใจจะขาด เสียวมากเลยยย
ฟ้า : แล้วดูสิฉันชักให้นายตั้งนานแล้วไม่แตกสักที งั้นขอลองแบบนี้หน่อยแล้วกัน
พูดจบเธอก็ก้มหน้าลงมาจูบที่หัวบานผม จากนั้นเธอก็ค่อยๆเลียไปรอบๆ โอ้วมันชั่งเสียวสยิวมากเลย แล้วจากนั้นเธอก็เริ่มใช้ปากอมแหนมน้อย ผมกำลังคิดว่าประสบการณ์เธอมันเหลือร้าย แต่ผมคิดผิดครับ

ผม : โอ๊ย!!! ฟ้าทรีเจ็บ ฟ้าแกล้งเราหรอ
ฟ้าถอนปากเงยหน้าขึ้นพูดดูตกใจ : เปล่าๆ เราไม่ได้แกล้งนะ ทรีเจ็บหรอ
ผม : ใช่ก็ฟ้าเอาฟันมาขูดแหนมน้อยเราอ่า
ฟ้า : เราขอโทษน๊าา ขอลองใหม่
แล้วฟ้าก็ก้มลงไปอมของผมอีกครั้ง ผมเริ่มเอะใจฟ้าไม่ค่อยอมให้ใครมาก่อนหรอ สงสัยพวกนั้นมันจองจะเสียบอย่างเดียว แต่ไม่เป็นไร ก็ถือว่าเราเป็นคนแรกที่เธออมให้ คิดแล้วฟิน

ผม : อูยยย ดีครับฟ้า เสียวมากเลย อ่าาา ดูดแบบนั้นแหละ แค่ระวังฟันก็พอ อูยยยย สุดยอดเลย
ผม : เรียนรู้ไวมากเลย อูยยยย จี๊ดไปถึงปลายเท้าเลย โอ้ววเก่งมากเลย(ให้กำลังใจเธอ)
ผ่านไปสักพัก เธอเริ่มมองหน้าผมที่ครางเป็นระยะ

ฟ้า : เอื่อยอากแอ้วอังไอ่เอ็ดอีดออ(เมื่อยปากแล้วยังไม่เสร็จอีกหรอ)
ผมยิ้มแห้งๆ : อาจจะต้องเพิ่มความเสียวอีกสักหน่อย เราไปที่โซฟาได้ไหม(เริ่มใจกล้า)
ฟ้าถอนปากและลุกขึ้นเดินจูงมือผมไปที่โซฟา อยากจะบอกว่าท่าทางเธอมันยั่วอารมณ์ผมมากๆครับ ขนาดยังไม่ได้ถอดเสื้อผ้าเธอเลยนะ แต่ต่อจากนี้แหละขอเริ่มสิ่งที่เคยได้แต่ฝันหน่อย

ฟ้าพูดยั่วๆ : เอา ไง ต่อ คะ พร้อมทิ้งตัวลงบนโซฟา
ผมนี่แทบอยากจะกระโดดเข้าไปฟัดไปจัดหนักให้สักทีแต่ต้องเย็นไว้ เราต้องโชว์ฝีมือ(คิดว่าตัวเองมี) ให้เธอเห็นเผื่อติดใจจะได้มีโอกาสต่อไป ผมเข้าไปค่อมฟ้า และเริ่มเล้าโลมอีกครั้ง ผมขบติ่งหู เลื่อนลงมาจูบแถวไหล่(ไหปลาร้า) เลื่อนไล้ปากลงมาถึงเนินนมคู่โต ฟ้าครางกระเส่า ถึงเวลาที่ผมจะได้ชิมเต้านมที่ผมเฝ้าฟันมาตลอดสักที ผมเลื่อนเสื้อกล้ามฟ้าออกทางหัวไหล่ ตอนนี้เสื้อเธอลงมากองอยู่ที่เอว ทำให้เต้านมคู่งามของเธอ เผยออกมาให้ผมได้ยลโฉมเต็มๆตาอีกครั้ง มันเป็นเต้านมทรงหยดน้ำสวยไม่มีที่ติ นมเต่งตึงหัวนมสีชมพูชูชันเหมือนท้าทายให้ลงไปดูดยิ่งนัก เราสบตากันแต่ฟ้าอายหลบตาผม ตอนนี้ผมทนไม่ไหวแล้ว ผมก้มลงไปดูดนมคู่งามของเธอสลับซ้ายที ขวาที ข้างไหนว่างจากปากผม มือผมก็จะเข้าไปบีบบี้หัวนมเธอแทนทันที ผมดูดเลียนมเธออย่างมูมมาม ผมคิดว่าฝันไปหรือเนี่ยเปล่าดาวคณะสุดสวยที่ใครๆก็หมายปอง ตอนนี้มานอนให้ผมฟัดนมคู่งาม นี่ถ้าแก๊งค์เพื่อนผมรู้มันต้องคลั่งกันแน่ๆ แล้วตอนนี้ฟ้าเธอครางดังขึ้นมาก หวังว่าคอนโดเธอจะเก็บเสียงนะ ไม่งั้นอายข้างห้องแย่เลยล่ะ หลังฟัดนมคู่งามอย่างหน่ำใจแล้ว ผมว่าถึงเวลาอันควรที่ผมจะได้ลงไปยลโฉมเนินสวรรค์ของฟ้าแบบเต็มๆตาซะที ผมใช้สองมือค่อยดึงกางเกงของฟ้าออก ฟ้าก็เป็นงานช่วยยกก้นเพื่อให้มันง่ายขึ้น จากนั้นผมก็เลื่อนปากลงมาที่สะดื้อ พ่นลมหายใจและลูบไล้หน้าท้องเธอเล่นสักพัก แล้วก็ลงไปที่เนินสาวของเธอ มันช่างโหนกนู่นเกลี้ยงเกาน่ากระแทกใส่จริงๆเลย เลื่อนลงต่ำมาอีกนิดก็ถึงสิ่งที่โหยหา ผมตะลึงกับความงามของจิมิเธอมาก มันเรียบเนียนอย่างที่คิดไว้จริงๆ แต่แคมนี่สิปิดสนิทจนผมแปลกใจ มันเหมือนไม่เคยผ่านการใช้งานมาเลย สงสัยเธอจะใช้งานน้อยมากๆจริงๆ ผมน่าจะจองนานไปจนเธอเอามือมาปิด บิดตัวอาย

ฟ้า : นายจองอะไรอยู่ได้ตั้งนาน ฉันอายนะ
ผม : ก็มันสวยมาก เรียบเนียบไร้ตำหนิเลย หอมด้วย
เธอม้วนตัวอายๆ ตอนนี้ผมทนไม่ไหวแล้ว จับเธอหันหน้ามาแล้วแวกขาเธอออก ผมก้มลงไปดูดเลียจิมิเธออย่างหื่นกระหาย มือซ้ายลูบไล้ขาเธอไว้ มือขวาขึ้นไปบี้หัวนมเธอ ส่วนปากบดบี้ขยี้ติ่งเสียวเธอไม่หยุด ผมต้องการลิ้มรสน้ำจากจิมิของเธอให้ได้มากที่สุด เธอคงดูแลดีจริงๆ น้ำเธอทั้งหอมและหวาน ไม่เหมือนเคยได้ยินว่ามันจะเปรี้ยวๆเลย ส่วนฟ้าตอนนี้ร้องระงมครางไม่เป็นภาษาและไม่เก็บเสียงเลย

ฟ้า : โอ๊ยยเสียว ทรีฟ้าเสียว อ่าาาเสียววววว ทรีฟ้าเสียวเหลือเกิน ใจจะขาดแล้วว ซี้ดดดด
และแล้วเธอก็กระตุกอีกครั้ง น้ำเหนอะเต็มปากผมเลยทีเดียว ผมกะให้เธอพักอีกสักแป๊บ แต่ผมต้องแปลกใจอีกครั้ง เธอพุ่งเข้ามากอดผมและจูบเลียปากผมที่เต็มไปด้วยน้ำของเธอ เราจูบกันพักใหญ่
เธอน่าจะหายเหนื่อยแล้วผมก็เลยสลับตัวผมไปนั่งบนโซฟาและเอนตัวลงนอนโดยที่ฟ้ายังจูบอยู่บนตัวผมอยู่ ระหว่างนั้นผมค่อยๆดึงกางเกงผมออก จากนั้นผมก็ทำให้สิ่งที่คิดว่าในชีวิตจะลองสักที

ผม : ฟ้าครับ ทรียังอยากเลียจิมิฟ้าอยู่เลยอ่า ขอเลียอีกทีน๊าาา
ฟ้าเธอยิ้มแต่ไม่ตอบผมเลยจับเธอหมุนให้ขาเธอชี้ขึ้นมาบนหัวผม หน้าเธอลงไปแหนมน้อยของผม
ถึงตรงนี้ เพื่อนๆผู้อ่านคงรู้แล้วว่าผมต้องการอะไรใช่ไหมล่ะ ท่าในตำนานที่เขาเล่าลือกัน
ฟ้าเธอก็คงรู้แล้วเหมือนกัน เธอก้มลงมามองหน้าผม

เนื้อหาถูกซ่อนเอาไว้ คุณต้องตอบกระทู้นี้ก่อน

drblackjack

นอกจากติวหนังสือแล้ว ก็ติวอย่างอื่น ไม่รู้ว่าใครจะสอนใครล่ะ

sodabun

jaja

คงจะแปลกใจแหละเจอฟันดาวคณะครูดแหนมน้อยเข้า

dwarf

ขอบคุณ​ครับ.. ค่าตอบแทนการติวหนังสือ.. ยอดเยี่ยมเลยครับ... สงสัยว่า้พื่อนของฟ้าอีกสองคนจะตอบแทนทรีอย่างไร

samanlo ba

test911

wolfsburg7

ค่าตอบแทนติวที่คุ้ม ยิ่งกว่าคุ้ม คุ้มกว่านี้ก็แฟลตปลาทองละ  ::WooWoo::

Prasard Komkum