ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

แทบไม่ได้นอนcopy

เริ่มโดย Alie1102, มีนาคม 15, 2023, 02:11:47 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Alie1102

ดูหนังเสียวฟรีผ่านเว็บ Palipali คลิก: https://seolrea.net/3x881

มันเป็นเรื่องที่เกิดขึ้นเมื่อประมาณปีที่แล้ว ผมเองซึ่งตอนนั้นเรียนอยู่โรงเรียนชายล้วนแห่งหนึ่ง แฟนของผมเธอชื่อออน เธอเรียนอยู่ม.5ที่โรงเรียนหญิงล้วนแห่งหนึ่ง เธอมีเพื่อนอยู่คนหนึ่งชื่อพลอย พลอยเป็นผู้หญิงผิวขาว น่าตาน่ารัก ค่อนข้างอวบ เธอเป็นคนไม่ค่อยพูด เพราะเธอพูดไม่เก่ง และบ้านของเธอมีฐานะที่ดี บ้านเธอทำโรงสี จนวันหนึ่งได้มีการสอบชิงทุนนักเรียนแลกเปลี่ยนไปต่างประเทศ ซึ่งพลอยและเพื่อนๆได้ไปเป็นนักเรียนแลกเปลี่ยนกันหลายคนยกเว้นออนแฟนผม เพราะเธอไม่ได้สอบ ซึ่งระยะเวลาในการแลกเปลี่ยนทั้งหมด คือ 20 วัน และแล้วเมื่อถึงวันคือ20วันแรกพลอยและเพื่อนจะได้ไปที่เมืองนอก โดยจะจับคู่กับนักเรียนฝรั่ง เพื่อเวลามาเมืองไทยจะได้มาอยู่บ้านคู่ของตนเอง และเมื่อไปถึงผลปรากฏว่าพลอยจับได้คู่กับผู้ชาย ซึ่งเธอค่อนข้างตกใจเพราะเธอไม่เคยมีเพื่อนผู้ชาย และด้วยความที่เธอพูดไม่เก่งจึงทำให้เธอค่อนข้างสับสน เธอทำอะไรไม่ถูกจึงโทรหาออนแฟนผมว่าจะทำไงดี พลอยจับได้คู่กับผู้ชาย แฟนผมเลยบอกไปว่าก็ทำตามปกตินั่นแหล่ะ ทำให้เหมือนตอนอยู่กะพวกเราเนี่ยแหล่ะ ทั้งสองคุยกันได้ไม่นานเพราะค่าโทรศัพท์แพงจึงคุยกันได้ไม่มากนัก พอตกเย็นวันนั้นพลอยได้เข้าไปอาศัยอยู่กับคู่ของเธอ ไอ้ฝรั่งคนนี้มันชื่อว่า จอนนี่เมื่อพลอยได้เห็นหน้าคู่ของเธอพลอยถึงกับตกใจ เพราะจอนนี่หน้าตาหล่อตามภาษาฝรั่ง สูงขาว จอนนี่เป็นนักกีฬาของโรงเรียน ร่างกายของจอนนี่จึงบึก มีกล้าม จึงทำให้พลอยเคลิ้มไปกับความหล่อที่เธอเห็น สักพักพ่อแม่จอนนี่จึงพาพลอยเข้าบ้าน ระหว่างที่พลอยอยู่ที่นี่ พลอยเริ่มปรับตัวเข้ากับครอบครัวของ จอนนี่ได้ จึงทำให้ระยะเวลา 20 วันผ่านไปโดยเร็วมาก จนถึงวันกลับเมืองไทย ซึ่งอีก2 วันจอนนี่ก็จะตามมาเมืองไทยเพื่อมาพักอยู่ที่บ้านพลอย เมื่อพลอยกับมาถึงเธอก็ได้เล่าในความประทับใจในความหล่อของจอนนี่ให้ออนแฟน ของผมฟัง ทั้งสองคนพูดคุยด้วยกันจนผมเริ่มจะหมั่นไส้ไอ้จอนนี่แต่ผมเองก็ไม่ได้สนใจ อะไรและแล้ววันที่จอนนี่มาถึงพลอยและครอบครัวของพลอยก็ได้ไปรับ จอนนี่ จอนนี่อยู่บ้านพลอยแต่อยู่ชั้นล่าง เพราะพลอยอยู่ชั้นบน และแล้วคืนวันแรกพลอยก็ได้ขับรถยนต์พาจอนนี่ไปงานเลี้ยงตอนรับที่โรงเรียน จัดขึ้น จนถึงเวลาดึกประมาณเที่ยงคืนซึ่งงานในวันนั้นมีการดื่มไวน์เพื่อฉลอง พลอยและจอนนี่เมามากจึงให้ผมและแฟนไปขับรถพาทั้งไปส่งบ้าน แต่เมื่อออนแฟนผมเห็นสถาพทั้งสองคนจึงพาไปโรงแรมลุงของผมก่อนเพราะเธอไม่ อยากให้ผู้ใหญ่เห็นทั้ง 2 ในสภาพที่เมา เมื่อไปถึงเราได้เปิด 2 ห้องซึ่งตอนแรกกะให้ผมนอนกะไอ้จอนนี่ แล้วออนกะพลอยจะนอนด้วยกัน แต่ด้วยบรรยากาศมันเป็นใจผมกับแฟนจึงได้ขอนอนด้วยกัน เวลาประมาณตี 2 กว่าผมลุกขึ้นมากะว่าจะไปดูพลอยกะไอ้จอนนี่ว่าเป็นไงบ้าง เมื่อไปถึงหน้าห้องผมได้ยินเสียงทั้งสองคนคุยกันเป็นภาษาอังกฤษ ผมจับใจความได้ว่าเขาคุยกันแนวความสัมพันธ์ที่ดีของเขาที่ไม่อาจลืมพลอยได้ ผมจึงไม่อยากกวน แต่ผมอยากรู้ ผมจึงไปยืมกุญแจสำรองมาผมแอบไปปีนไปเปิดประตูด้านหลัง แล้วแอบเปิดเข้าไปโดยที่ทั้ง 2 คนยังไม่รู้ตัว เมื่อเข้าไปได้ผมแอบเข้าไปดูเธอหลังตู้ จากนั้นผมเห็นไอ้จอนนี่มันเริ่มบรรเลงเพลงรักของมัน โดยการจูบไปที่หน้าผากของพลอย มันเริ่มถูไถไปมาตามตัวของเธอ จนมือของมันเข้าไปคลำที่นมของพลอย สักพักพลอยก็ถอดเสื้อออก สิ่งที่ผมได้เห็นมันคือ นมที่อวบขาวที่อยู่บนหน้าอกของหญิงสาวพรหมจรรย์ หัวนมของเธอสีชมพูอ่อนน่าเป็นเจ้าของจิงๆ ไม่ช้าไอ้จอนนี่มันก็ดูดนมของพลอยราวกับว่ามันหิวนมสีชมพู มันดูดนมพลอยจนผมยืนกระดอแข็งที่หลังตู้ ไม่นานมันก็ใช้มือถอดกางเกงของพลอยออก ซึ่งทำให้ผมเริ่มเกิดอารมณ์ร่วมด้วย จากนั้นมันก็ถอดเสื้อและกางเกงของมันเหลือแต่กางเกงใน ของมัน จากนั้นไอ้จอนนี่มันก็ถอดกางเกงในพลอยออก ซึ่งด้วยความขาวของพลอยทำให้ผมเห็น(-หอย-)ของเธอซึ่งมีสีชมพูอ่อนๆ ร่อง(-หอย-)เธอมันช่างอวบเต่งเหมือนกับรอให้ใครมาสัมผัส ไอ้จอนนี่ไม่รอช้าอีกเช่นกันมันถอดเกงเกงของมันออก พร้อมกับงัดกระดออันท่อนใหญ่ออกมาทำให้ผมถึงกับตกใจในความใหญ่ของมัน มันเลียไปที่(-หอย-)ของพลอยใช้ลิ้นตวัดไปมาผมเห็นพลอยเก็งจนนิ้เท้าเธองอ มันตวัดไปที่(-xxx-)จนน้ำของพลอยออกมา พลอยเสียวจนน้ำแตก ผมยืนดูจนเสียวไปหมด จากนั้นไอ้จอนนี่จึงเอากระดอของมันถูไถไปมากะ(-หอย-)ของพลอย มันถูไปมาได้พักหนึ่ง มันก็จ่อไปที่รู(-หอย-)พลอย มันเตรียมจะแทง มันค่อยๆดันกระดอของมันเข้าไป มันดันเข้าไปได้นิดเดียวพลอยก็ร้องออกมาด้วยความเจ็บปวด แต่ไอ้จอนนี่มันไม่ฟังมันพยายามดันต่อ ผมเห็น(-หอย-)ของพลอยที่เต่งกำลังแบะออกรับกระดออย่างคับเต็มที่ ไอ้จอนนี่มันดันเข้าไปได้ครึ่งหนึ่ง มันจึงหยุด จากนั้นมันจึงดันต่อจนเข้าไปสุด มันเริ่มจะกระเด้า ผมเห็นเลือดติดข้างๆกระดอของมันออกมาแดงๆพอเห็น มันกระเด้าพลอยต่อเรื่อยๆ พลอยร้องด้วยความเจ็บ แล้วเมื่อไอ้จอนนี่มันซอยถี่ขึ้นพลอยก็เริ่มเปลี่ยนเป็นร้องด้วยความเสียว เสียงของพลอยมันช่างเสียวจิงๆ
น้ำของพลอยออกมาอีกครั้ง ผมได้ยินเสียงดังโบ๊กๆ ไอ้จอนนี่ซอยสุดขีดพลอยร้องครางรั่น ภาพของเด็กสาวที่ขาวอวบนอนรับแรงกระเด้าจากไอ้ฝรั่งมันช่างเสียวจิงๆ ไอ้จอนนี่มันซอยจนพลอยลืมตัวพูดเป็นไทยว่าจอนนี่พลอยเสียว ไอ้จอนนี่ฟังไม่รู้เรื่องจึงซอยต่อจนน้ำแตกออกมา ผมเห็นน้ำแตกกระเด็นขึ้นอกพลอย ผมเห็น(-หอย-)อันน้อยของพลอยแดงราวกับถูกตบ สักพักผมจึงแอบกลับห้องแต่ก็ไม่ได้เล่าไรให้แฟน จนถึงวันที่ไอ้ฝรั่งกลับไป พลอยได้เล่าให้แฟนผมฟังว่าพลอยได้เอากะไอ้จอนนี่ทุกวันเลยทุกคืนพลอยจะย่อง มาหาไอ้จอนนี่ และเอากันจนเกือบเช้า จนแทบไม่ได้นอน แต่เมื่อไอ้จอนนี่กลับ จึงทำให้พลอยอยากย้ายไปเรียนกะมันเพราะติดใจในรสชาต ของฝรั่งแท่งโต

IGสาวเด็ด: https://bit.ly/3WuJGrZ
ติ้กต้อกหนังเด็ด: https://www.tiktok.com/@nungdoofree