ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ตะลุยรักสาวงาม 32 (แพ้ทาง1)

เริ่มโดย twintower, มีนาคม 16, 2023, 03:04:29 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

ชายชรา

รับโทรศัพท์ใครถครับคุณรุตถึงได้ยิ้มออกมาแบบนี้

xonly-1786

ขอบคุณมากครับ ได้แบบคุณรุตนี่เป็นอะไรที่เยี่ยมยอดเลยครับ

natt4556

จังหวะที่เอาคืนได้ ต้องเล่นให้อยู่มือ จะได้ตัดปัญหาไป

gun161

Nithiwit Sakfan

ชักอยากรู้แล้วสิครับว่าคุณรุตจะแพ้ทางสาวคนไหนเอ่ย

sammyadong

jaja

เจอกับไฮโซจบนอกเข้าไปทำเอาอารมณ์เสีย

guang_k

เจ้านายใจดี และเอาใจใส่ลูกน้องแบบนี้ ลูกน้องรักตายเลย ไม่น่าจะมีปัญหาเรื่องลูกน้องเปลี่ยนงานบ่อยๆ แน่
สาวคนไหนนะโทรมา แฟนไอ้นิวหรือเปล่าเรื่องมาทางนี้แล้วด้วย

massturbo

เมียนิว ไม่นานจะกลายเป็นเมียรุต
สายโทรเข้าคงเป็นแข

dawdom

Kengchamp

โอกาสมาก็ต้องรีบคว้าไว้ก่อนแล้วครับ

longman_44

zaar65

allapon

เล่าเห็นภาพเลยจริงๆ ครับ

เค้าถึงว่า รุ่นที่ 3 ถ้ารุ่นที่ 2 ไม่ให้ลงมาจับงานเลย ก็จะเป็นแบบนี้ซะส่วนมากเลยครับ เป็นเรื่องที่น่าเศร้าจริงๆ ที่หลายๆ กิจการต้องปิดตัวลง เพราะเรื่องแบบนี้

Edit : นั่นไง วิธีแก้แค้นแบบเนียนๆ ฮ่า ฮ่า

elviswhat

ได้ด่าคนก็ได้ผ่อนคลายเหมือนกันนะเนี่ย