ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

คืนนั้นล่อกันผมแตกไป 6 ครั้ง copy

เริ่มโดย ฟัก อยู่แม้น, มีนาคม 18, 2023, 03:12:28 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

ฟัก อยู่แม้น

ผมได้งานทำในบริษัทเอกชนแห่งหนึ่ง และเอ๋คนที่ผมแอบมองเธอมานานแล้ว เพราะหุ่นและรูปร่างหน้าตาเธอ
โดนใจผมมากๆ ถ้าได้ฟันสักทีคงจะสุดยอดเลยหล่ะ เอ๋เป็นพนักงานคนละแผนกกับผม เธอเป็นคนเชียงใหม่
อายุ 26 ปี และมีสามีอยู่แล้ว แต่ผมก็ยังอยากฟันเธออยู่ดี ในทุกๆวัน เวลาเธอเดินไปเดินมา ผมคอยแอบมอง นม มองตูด เธอ โอ้ย เห็นแล้วอยากมากๆ แล้วเวลาเธอเห็นผมเธอจะเข้ามาเล่นกับผมเหมือนเพื่อนเลยหล่ะ มานั่งเบียดแล้วหัวเราะ บางทีผมยืนอยู่ดีดี ก็มายืนซ้อนหลังผมแล้วเอาคางมาเกยไหล่ผม ผมงี้สะดุ้งเลย ไม่รู้ว่าเธอจะคิดมีใจกับเราหรือปล่าว คอยแต่คิดในใจว่าเมื่อไหร่กูจะได้ฟันสักทีว่ะ แล้วก็พอดี ตอนต้นเดือนพี่ที่ร้านเค้าถูกหวย เลยจะพาพวกผมไปเที่ยวกัน และเอ๋ ก็ไปด้วย เลยวางโปรแกรมว่าไปผับแห่งนึง นัดๆกันแล้วก็ไปเจอกันหน้าผับ ผมแต่งตัวธรรมดาๆไป เพราะเห็นว่าเป็นคนกันเอง แล้วเอ๋ก็มา สามีเธอมาส่งซะด้วย ผมเห็นเอ๋แต่งตัว โอ้โห แม่จ้าว
เสื้อคอเว้า นุ่งสั้น อีกต่างหาก ถ้าผมเป็นผัวเธอ คงไม่ไห้เธอใส่อย่างนี้แน่ เธอแต่งหน้าบางๆ เธอตรงมาที่พวกเพื่อนๆผม แล้วมองผมแล้วหัวเราะ เธอแซวผมว่า จะมาตลาดนัดหรือไง ผมก็หัวเราะเขินๆแล้วพวกเราก็เดินเข้าไป
มากันรวมๆ7คน ชาย3หญิง 4คน เข้าไปนั่งผมก็เลือกนั่งข้างเอ๋เลย เธอก็ให้นั่งพอเห็นเธอเต้นยิ่งเร้าใจผมคอยมอง
นม เธอ แม้มันไม่สว่างนักแต่ก็เห็นหน้าอกอันขาวอวบมีขนบางๆ ได้อารมณ์จริง พอเธอเริ่มเมา เธอเริ่มเต้นไม่คงที เอาตัวเธอมาสัมผัสกับตัวผม เธอเริ่มตาหวานใส่ผม เริ่มเอามือมาลูบไล้บนตัวผม ผมก็ปล่อยเธอทำ แล้วผมก็ทำเป็นเมากอดเอวเธอบ้างแอบจับนม นิดหน่อยเพราะมันสลัวๆ คนที่มาด้วยคงมองไม่เห็นหรอก แล้วเธอก็มากระซิบ ว่า พาเธอไปห้องน้ำหน่อย ผมก็พยุงเธอไป ผมรอหน้าห้องน้ำ เธอก็ออกมา เธอจูบผม ผมก็เลยเอามือล้วงไปใต้กระโปรงเธอ ลูบที่กางเกงในบางๆของเธอ รู้สึกมีน้ำลื่นๆเต็มกางเกงในแล้ว เธอเด้งรับมือผมด้วย ผมบอกเธอว่าไปต่อกันไหม เธอบอกว่าไม่ได้เดี๋ยวแฟนเธอมารับ ต้องทำที่นี่ อ้าวแล้วผมจะไปหาที่ได้ที่ไหนหล่ะ ในห้องน้ำคนก็เยอะ ผมเลยพาเธอกลับไปที่โต๊ะ ผมไม่รู้จะทำยังไง เลยปล่อยไปก่อน รอโอกาศหน้ายังมี วันนั้นเราก็แยกย้ายกลับบ้านตามปรกติ เช้าวันรุ่งขึ้นผมไปทำงานอย่างกังวลใจ ว่าจะทำไงให้ได้เธอสักที ผมก็คิดออก มันใกล้จะวันเกิดผมแล้วนี่ เลยชวนคนในที่ทำงานไปงานวันเกิดผม ผมชวนเอ๋ เอ๋ก็รับปากไปแน่นอน วันนั้นผมคิดแต่เรื่องเอ๋ทั้งวันเลย แล้ววันเกิดผมก็มาถึง ผมใช้ร้านคาราโอเกะ แห่งนึงเป็นที่จัดงาน คนก็มากันเยอะพอสมควร มีคนในที่ทำงานเอาของขวัญมาให้เยอะเยะ แล้วเอาเค็กมาให้ แต่ผมไม่สนใจหรอก ผมรออยู่คนเดียวเท่านั้นแหละ แล้วเธอก็มา ใส่เสื้อที่มันย่นๆ(ไม่รู้เค้าเรียกเสื้ออะไร)กระโปรงสั้น น่ารักไปอีกแบบ แล้วเธอก็ให้ของขวัญผม ยิ้มให้ผมแบบมีเลสนัย ผมว่าคืนนี้ต้องได้เธอแน่ๆ ประมาณ5ทุ่มกว่า แขกหลายคนเริ่มกลับ อีกหลายคนเมานั่งคุยกันอยู่ผมไปนั่งร้องคาราโอเกะกับพวกเอ๋ สังเกตุได้ว่าเอ๋ เริ่มเมานิดหน่อย เธอลุกมานั่งข้างผม เธอเอามือผมอ้อมไปกอดเอวเธอใว้ แล้วเราก็ร้องเพลงกันไปเรื่อยๆ ผมจับนมเธอ เธอก็ไม่ว่าอะไรเวลา เธอลุกไปห้องน้ำ ผมก็ตามไป เธอดึงมือผมข้างหลัง แล้วจูบผมอีก ผมเอามือจับหน้าอกเธอ กำลังจะถอดเสื้อเธอก็มีพนักงาน เดินมาเลยต้องหลบ เฮ้อทำไมได้ยากได้เย็นจังว่ะ ก็รอจนแขกกลับ ผมถามเอ๋ว่าวันนี้ สามีมารับไหม เธอบอกว่า สามีเธอไปต่างจังหวัด ผมยิ้ม จนเหลือแต่แขกที่สนิทๆ ผมไปส่งพวกเค้า ไปส่งเอ๋ที่บ้าน ไปส่งเพื่อนๆ แล้วก็กลับที่บ้านเอ๋ ผมถามเธอว่า ไปกินเบียร์กันไหม เธอก็บอกว่านึกว่าจะไม่มาซะแล้ว ผมพาเอ๋ไปที่บ้านซื้อเบียร์มา 3ขวด รินเบียร์ไห้เอ๋ แต่ผมไม่กินหรอกครับ ผมจูบแล้วล้วงเข้าไปในเสื้อเธออยู่ ผมถอดเสื้อเธอออก ผมทนไม่ไหวล้วงเข้าไปในกางเกงในของเธอ น้ำเธอไหลเยิ้มเลย ขนก็มีไม่เท่าไหร่ ผมดูด ผมจูบ หัวนมเธอสวยมาก เธอก็บอกให้ไปที่ห้องผม ผมก็พาเธอไป แต่ต้องระวังหน่อย เพราะบ้านผมมี น้องสาวอยู่ด้วย ผมพาเอ๋ ไปที่ห้อง จับเธอนอนลงบนเตียง แล้วเธอก็ถามว่า เอาจริงหรอ ผมก็คิด อ้าว..มาถึงขนาดนี้แล้วไม่เอาได้ไงว่ะ ผมพยักหน้าตอบ เธอก็จัดแจงถอด กระโปรงเหลือใว้แต่กางเกงในชิ้นเดียวบนร่างกายเธอ เธอนอนลง ผมบรรจงดูดหัวนมของเธอ เอามือลูบที่เนินของเธอผมไล่จูบตั้งแต่ต้นคอลงมาถึงนม ลงมาถึงสะดือ ผมแบขาเธอออก มองดูเนินที่อยู่ใต้กางเกงในสีขาวที่เปียกแฉะ ผมเอาจมูกกับปากประกบกับเนินและร่องเนื้อของเธอกินมันน่าลิ้มลองจริงๆ รู้สึกได้ถึงความอุ่น ลิ้นผมเสียที่กางเกงในที่แฉะนั่น รสชาติแปร่งๆ ผมก็เลียแบบไม่ยั้ง เอาลิ้นดันติ่งของเธอเธอถึงกับเด้งตามลิ้นผมเลยหล่ะ ผมทั้งเลียทั้งดมอย่างตะกละ ตะกาม เพราะอยากได้เธอมานานแล้ว เธอร้อง พร้อมทั้งแอ่นติ่งสยิวของเธอให้เข้ามาในปากผม เธอร้อง อ๊ะๆๆ เธอกระตุก หายใจแรง เธอบอกเธอเสร็จแล้ว ทั้งๆที่ผมยังไม่ถอดกางเกงในเธอเลย ผมก็ต่อเริ่มถอดกางเกงในเธอออก เห็น ห. เธอเต็มๆ มันสวยมาก กลีบมีนิดหน่อย น้ำแฉะไปทั่ว ผมเอานิ้วแหวกดูข้างในร่องห. เธอ ผมค่อยๆเอานิ้วสอดเข้าไปในร่องห. น้ำเธอเยอะมาก ผมเอานิ้วกลางเข้าไปจนสุดแล้วค่อยๆขยับนิ้ว เร็วขึ้นๆ ขยับข้อมือเข้าออกร่องห.ของเอ๋ เธอครางไม่เป็นภาษาเลย ยิ่งเธอร้องผมยิ่งมีอารมณ์ น้ำเธอไหลเยิ้ม เต็มมือผมเลย ผมเอาน้ำเธอมาเลียต่อ ผมเต็มใจกินน้ำจากตัวเธอ แล้วผมก็ก้มลงไปเลียติ่งห. เธอ เอานิ้วแหวกให้ติ่งเธอโผล่ ผมทั้งเลียทั้งดูด จนเธอเกรง แอ่นติ่งชนกับปากผม ผมเลียไม่ยั้ง เอาลิ้นเข้าไปในร่องห. เธอก็ครางกระเส่า เธอก็กระตุกอีกครั้ง คราวนี้ถึงตาผมมั่งเธอเอามือมาจับ ค. ผมรูดขึ้นลงอย่างช้าๆน้ำผมก็เริ่มออกมานิดหน่อย เธอเอาปากเลียตรงหัวค. เธอเอาลิ้นวนไปรอบๆ ดูดขึ้นลง เธอก็บอกว่ามีน้ำด้วย แล้วเธอก็ดูดต่อเธอดูดแรงมากๆ ทำเอาผมเกือบขึ้นสวรรค์หลายครั้ง แต่ก็พยายามทน เอาใว้แตกในตัวเธอดีกว่า เธอเอาลิ้นเลียตรงโคนด้วย เธอเลียหมดทั้งดุ้นเลย เสียวจริงๆ เธอดูดเก่งจริงๆ แล้วผมก็นอนลง ดึงเธอขึ้นมาคร่อมบนตัวผม ผมเอามือจับค.ผม ไปจ่อที่ร่องห. ของเธอแล้วเธอก็ค่อยนั่งลงมา โอว เห็นภาพค. ผมหายไปในร่องห. ของเอ๋แล้วเสียว ความรู้สึกมันเหมือนโดนรัดอย่างแรง ผมเจ็บนิดหน่อย แต่ทนเพราะเสียว เอ๋ก็บอกว่าเจ็บเหมือนกัน เริ่มค่อยๆโยกขึ้นลงช้าๆ น้ำของเธอช่วยได้เยอะ สักพักมันก็ลื่น เธอก็เริ่มโยกเร็ว เธอโน้มตัวมาจูบกับผมทั้งๆที่เอวเธอยังโยกอยู่ ลีลาเธอสุดยอด เธอโยกเร็วๆ เอามือยันบ่าผมใว้ สักพักเธอก็กระตุกอีก ผมเลยให้เธอนอน ผมเอาค. ถูไปมาที่ร่องห. เธอ ก่อนจะยัดมันเข้าไปจะสุด รู้สึกดีจริงๆตอนใส่เนี่ย ผมลงไปกอดเธอขยับเอวกระแทกเนินเธอจนเธอครางเจ็บ ผมก็กระแทกอีกแรงๆ เธอก็คราง ผมก็เริ่มซอยช้าๆแต่ลึก ผมเห็นเธอกัดปากสงสัยว่าจะเสียว ค่อยๆโยก ผมเริ่มชักจะกลั้นไม่ไหว กำลังจะแตกเลยซอยรัวๆ เธอครางได้อารมณ์มาก ผมบอกเธอว่า จะแตกแล้ว เธอก็พยักหน้า ผมแตกแล้ว อา อา แตกใส่ร่องห. เธอเต็มเลย แตกแล้วผมยังซอยเธอช้าๆปล่อยน้ำเชื้อผมเข้าไปจนหมด ผมเอาค.คาใว้อย่างนั้นโน้มตัวลงมากอดเธอ เธอบอกว่า เก่งจัง ผมยิ้มแล้วจูบเธอ ร่องห.เธอตอด ค.ผมเป็นระยะๆ ผมเลยโยกต่อช้า เอ๋พูดว่า ต่อเลยหรอ ผมก็พยักหน้า ผมโยกแบบช้าๆเพราะข้างในร่องมีแต่น้ำของผมเยิ้มเลย ผมให้เธอคว่ำหน้าทำท่าโก้งโค้ง เห็นตูดที่เคยไฝ่ฝันมานาน เอาค.ผม ยัดใส่รูตูดเธอ เธอตกใจบอกว่า อย่า เธอเจ็บ ผมก็เชื่อเธอ ผมแค่อยากลองว่ามันเป็นยังไง เธอไม่ชอบก็ไม่เป็นไร เลยยัด ค. ใส่ร่องห. รู้สึกดีจัง ผมให้เธอถ่างขากว้างเอาจับก้นเธอเป็นฐานการโยกแล้วก็เริ่มซอย น้ำเธอเริ่มแฉะอีกรอบเมื่อรวมกับน้ำเชื่อผม มันเลยเป็นฟองขาวๆเหนียวๆ ผมซอยเรื่อยๆ เธอเริ่มครางเอาก้มเอาลิ้นเลียแผ่นหลังเธอ เอามือคลึงนมเธอ ผมก็จะแตกแล้ว เลยซอยไม่ยั้ง เธอบอกว่าเสียวจัง ผมเลยซอยแรงเข้าไปอีก ผมแตกอีกแล้ว ใส่ในร่องห.เธออีกครั้ง ตอนนี้ร่องของเธอเต็มไปด้วยน้ำอสุจิของผม ไหลย้อยเป็นทาง แตกสองครั้งผมก็เริ่มเหนื่อย เลยล้มตัวลงไปนอนข้างๆเธอ เธอหอมแก้มผม บอกว่าของขวัญแบบนี้ชอบใหม ผมก็บอกว่า ถ้ามีของขวัญแบบนี้ทุกวันก็ดีสิ แล้วเธอก็บอกว่า ถ้าว่างจากทำงาน เดี๋ยวเอ๋ จะแวะมาให้ของขวัญผมอีก เธอชอบเก่งๆแบบผม แล้วเธอก็ลุกมานั่งคร่อมผมใส่ค.ผม เข้าไปในห. เธออีก คืนนั้นล่อกันผมแตกไป6ครั้ง ของเธอผมไม่รู้ เธอเก่งกว่าผมซะอีก จากนั้นมาเธอเลิกกับผัว เวลางานเราจะหาโอกาศมาให้ของขวัญกันตลอด จนคนในที่ทำงานเกือบสงสัย เพราะเราไม่ได้บอกว่าคบกัน แต่แค่มาหาความสุขด้วยกัน
แค่เธอยักคิ้ว ต้นงิ้วก็แค่ถั่วงอก