ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

พอคนแรกแตก คนที่ 2 ก็ต่อ copy

เริ่มโดย ฟัก อยู่แม้น, มีนาคม 18, 2023, 03:18:34 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

ฟัก อยู่แม้น

เรื่องมีอยู่ว่า ผมเปนอีกคนหนึ่งซึ่งชอบคิดอยากจะให้เมียโดนคนอื่นเย็ด ผมจะมีอารมณ์มาก วันนั้นผมเลยออกอุบายให้เมียผมไปเที่ยวผับกับผม โดยผมบังคับให้เธอแต่งชุดเกาะอก กระโปรงสั้นๆ แบบว่า ถ้าก้มก็เห็นก้นเลยละครับ แฟนผมทานเหล้าไม่เปนวันนั้น ผมคะยั้นคะยอ ให้เธอทานมากๆ เธอก็ทานไปพอสมควร แล้วเธอก็เต้นแบบคนเมาๆ โดยมีหนุ่มๆหลายคน มองทางเธอพอสมควร ผมจึงทำทีไปเข้าห้องนํ้า และผมก็แอบมองอยู่ไกลๆ สักพักเธอก็ขาดสติ ล้มฟุบหลับลงไปกับโต๊ะ แล้วก็มีหนุ่มๆ 2 คนเข้าไปถามอาการเธอว่าเป็นอย่างไรบ้าง แฟนผมก็ทำท่าเหมือนจะอาเจียน ชายหนุ่มทั้ง 2 เลยอาสาพาเธอไปเข้าห้องนํ้า ทั้ง 2 คน มีทีท่าซุบซิบปรึกษากันระหว่างพาแฟนผมไปห้องนํ้า เข้าล็อกครับ ผมคิดไว้ว่ามันต้องเอาแฟนผมแน่ๆ ผมตามไปห่างๆ พอเข้าไปถึงห้องนํ้า มันพาแฟนผมเข้าห้องนํ้าชาย ของฝั่งที่มีคนเข้าน้อยที่สุด แฟนผมก็ไม่รู้เรื่องรู้ราว เข้าไปอ้วกตามปกติ โดยมีคนนึงคอยลูบหลังให้ อีกคนก็พยายามก้มไปมองที่กระโปรงตัวสั้น ช่วงที่แฟนผมก้มตัวอ้วก คุณๆคงเคยเมากันแบบหัวทิ่มแล้วใช่มั้ยครับ อ้วกเสร็จ ยืนยังไม่ไหวเลย แฟนผมยิ่งแล้วใหญ่ คนไม่เคยกิน แฟนผมแทบลงไปกองกับพื้นเลยก็ว่าได้ ชายหนุ่มคนที่คอยลูบหลัง กลับมาจับนมแฟนผมซะแล้ว จับขยําๆใหญ่เลย ส่วนไอ้คนที่มองกระโปรงมันเอาหน้าไปแนบที่ก้น ซุกแล้วมันก็พยายามดึงกางเกงในออก แฟนผมเริ่มได้สติกลับคืนมาเล็กน้อย เลยพูดออกไปแบบคนเมาว่า แกจะทำอะไรน่ะ แกเป็นใคร ไอ้คนแรกประกบปากดูดทันที แฟนผมขัดขืนครับ อีกคนก็เอามือล้วงเข้าไปในรูหีแฟนผม แฟนผมยืนไม่ติด เกร็งตัวเอียง ไอ้คนแรกดึงชุดออกอย่างไม่ลำบากนัก แฟนผมเหลือแต่ชุดชั้นใน โดยที่อีกคน จกหีเมียผมอย่างเมามัน แฟนผมลงไปกองที่ฝาชักโครก ไอ้คนที่ล้วงอยู่ดึงกางเกงในออก แล้วก้มลงไปเลียหีของเมียผม เมียผมที่ทำท่าเหมือนขัดขืนตอนแรกกลับแอ่นหีให้มันเลียเลยครับ แล้วก็ดูดปากตอบอีกคนหนึ่ง หน้าอกก็โดนขยํา จนแดงเถือก เมียผมเก็บอารมณเงี่ยนไม่อยู่แล้ว ชักควยอีกคนออกมาอมทันที  "อืมใหญ่ดีจังเลย ขออมหน่อยนะ แก้เมา" ไอ้หนุ่มคนนึงตอบกลับไปว่าเดี๋ยวเจ๊จะได้มากกว่าอมอีก ซักพัก ผับไกล้ปิด มีคนทยอยมาเข้าห้องนํ้ามากขึ้น ทั้ง 2 คนก็หยุด แล้วบอกเพื่อนว่าเฮ้ยเอาไปต่อที่รถเถอะ แล้วทั้ง 2 คนก็ฉุดเมียผมไปทั้งๆ ที่ไม่มียกทรง เสื้อเกาะอกใส่ยังไม่เข้าที่เลยทำให้หัวนมโผล่ออกมาทั้ง 2 ข้าง ผมเห็นเหตุการณ์ทั้งหมด 2 คนนั้น พาเธอเข้าไปในรถเก๋ง นิสสัน สีขาว เก่าๆ ผมก็นึกในใจว่า ห่าเอ๊ย ไปต่อโรงแรมก็อดเห็นน่ะซิวะ ผมขับรถตามมันไปสักพัก มันไม่เข้าโรงแรมแต่มันไปตรงที่ก่อสร้างบ้านที่ไม่มีคนงาน สงสัยจะเจ๊ง เปลี่ยวมากมันดับไฟรถ แต่ดีที่รถมันแอร์คงเจ๊ง เลยแง้มๆหน้าต่างไว้ ผมจอดห่างพวกพอสมควร แอบๆเดินไปข้างๆรถ ไปแบบ ก้มๆกลัวเขาจับได้ ทั้ง 3 คนรวมทั้งเมียผมไปอยู่เบาะหลังกันหมด เมียผมแก้ผ้ากำลังโดนควยทิ่มอย่างเมามัน เมียผมแหกหีให้มันเอาแบบสุดๆ แล้วร้องดังมาก เนื่องด้วยรถมันคันเล็ก เล่น 3 คนเลยไม่ไหว ชายหนุ่มอีกคนเลยกลับไปนั่งเบาะหน้าดูเมียผมโดนเย็ด เมียผมโดนเอาหี แล้วก็โดนเอานิ้วคว้านรูตูดเล่นด้วย เมียผมดิ้นพราดด้วยความเสียวและมัน เมียผมครางออกมาว่า "ดีจังเลย แรงเลยนะ ลึกๆด้วย ซี้ด... เสียว มันรูหีจังเลย อย่าเพิ่งแตกนะ กำลังมันเลย" ไอ้หนุ่มบอกว่าไม่ไหวแล้ว เจ๊ ...... "งั้นแตกข้างในเลยนะ" "ค่ะ เอาเลยค่ะ ซี้ด......." พอคนแรกแตก คนที่ 2 ก็ต่อ แล้วก็เวียนกัน รวมแล้ว 5 ยกได้ แตกข้างในหมดเลย ผมดูไปก็ว่าวไปด้วย บอกได้เลยครับว่ารักเมียมาก เห็นตอนโดนเย็ดแล้วใจสั่น เงี่ยนด้วย เสรจแล้วทั้ง 2 คน ก็พากลับไปส่งที่ผับซึ่งไม่มีคนแล้วเหลือแต่พนักงาน ผมจึงโผล่ออกมา แล้วก็แกล้งถามว่า ไปไหนมา เมียผมกลับตอบว่าเผลอหลับในห้องนํ้าน่ะ ผมไม่ซักต่อ เลยพานั่งรถกลับบ้าน พอเธอนั่งรถเธอก็หลับ กางเกงในก็ไม่อยู่ นํ้าควยของทั้ง 2 คนนั้น ก็ไหลออกมา ย้อยเต็มไปหมด หีเธอคงแดง ระบมมาก นํ้าก็ทะลักออกมาราวเขื่อนรั่ว ผมเหนแล้วได้อารมณ์ ชอบมากๆ หึง หวง รักมาก ผมกลับไปเย็ดเมียต่อที่บ้านก่อนนะครับ
แค่เธอยักคิ้ว ต้นงิ้วก็แค่ถั่วงอก