ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Censor-Gdrive] ย้อนวัยหลังTsubomiรีไทร์

เริ่มโดย (S)Kater, มีนาคม 24, 2023, 11:54:45 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

AAA1188

รู้สึกแก่ ตามมาตั้งแต่เข้าวงการใหม่ๆ จนรีไทร์เลยคนนี้  ::Elder::

po3026

เสียดายยอดนักแสดงเลิกไปอีกคนหนึ่งอีกแล้ว

kazu36

เสียดาย ดาวดวงเก่าไป แต่วงการนี้ต้องมีดาวดวงใหม่มาอีกแน่

olemantu

คงเพราะแสดงมาหลายร้อยเรื่องดังนั้นลักษณะสีหน้าท่าทางจึงจัดได้สมจริงมากที่สุด แต่ด้วยจำนวนเรื่องและวัยคงทำให้ต้องเลิกลากันจริง ๆ

yokmanee

เสียดายที่ตอนเป็นนักเรียนมีโอกาสเย็ดแต่ไม่ยอมเย็ด

damnyoo

ยังไม่เคยชมผลงานน้องเค้าเลย มาถึงก็รีไทร์แล้ว 55

ยังไงก็ขอบคุณครับ ขอรับไปชมสักเรื่อง

newregistry

หน้าเด็กตั้งแต่เข้าวงการจนรีไทร์

ขอบคุณที่รวบรวมมาครับ

meaw18

area88

::Thankyou::ขอดูแบบมีเซนมั้งครับ หน้าเด็กมาก อยากดูพัฒนาการ 5555

Hibone

เสียใจเลยครับเลิกไปแล้ว ยิ่งอายุเยอะยิ่งน่ารักนะครับคนนี้

thetwo

น้องโบนี่ผมไม่ค่อยได้ติดตาม ความที่หน้าเด็กมาก เวลาดูแล้วรู้สึกเหมือนเด็กเกินไปตลอดเวลา รู้สึกไม่ใช่แนว
แต่ยอมรับว่านางแสดงดีจริง กับประสบการณ์ที่มีมาก
รวมทั้งเคยดูคลิปอะไรสักอย่างว่านางมีการออกกำลังกายเพื่อให้เกี่ยวกับการแสดงด้วยนะ อย่างไม่ใช่สควอทอะ แต่เป็นนั่งยอง กระดกเอวไรงี้ นางว่าเพื่อให้ตอนถ่ายทำทำได้นาน
เป็นมืออาชีพจริง ๆ

MasterZero1

Tomsport

paloh

หน้าเด็ก และดูใสมาก
แต่เค้าว่าส่วนใหญ่ใสๆนี่แหละ ร้ายนัก^^

saintmono01

น้องดูน่ารักขึ้นเรื่อยๆ และดูไม่มีดรอปลงเลยจนรีไทร์ ::Shy:: ตำนานนางฟ้าอีกหนึ่งของวงการ ::Glad::