ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

โฮสญี่ปุ่น 5

เริ่มโดย xaxa1678, มีนาคม 27, 2023, 12:35:30 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

xaxa1678

หลังจากผ่านค่ำคืนอันเร้าร้อนของผมกับนาโอะซังคืนแล้วคืนเล่าที่เราสองคนระเริงกามกันอย่างเมามันผมเย็ดกับเธอในบ้านทุกซอกทุกมุมจนรู้สึกว่ามันซ้ำๆเดิมผมจึงชวนเธอไปเปลี่ยนบรรยากาศโดยการไปเที่ยวทะเล 3 วัน 2 คืนซึ่งมันเป็นทริปต่อเนื่องเพราะเธอต้องไปถ่ายงานที่คิวชูซึ่งผมก็เร้าหรือขอไปด้วยจนเธอยอมให้ไปด้วยงานถ่ายของเธอเป็นงานถ่ายคู่กับนางแบบอีกคนหนึ่งชื่อ ริสะซัง ซึ่งหุ่นของเธอเย้ายวนสุดๆบวกกับริมฝีปากอวบอิ่มที่น่าเอาควยไปสัมผัสแต่ก็ไม่ได้มีอะไรเกินเลยเกิดขึ้นในครั้งนี้ผมดูนาโอะซังกับริสะซังถ่ายแบบไปก็เงี่ยนไปอยากเย็ดสุดๆทั้งรูปร่างที่ห่อด้วยอาภรณ์น้อยชิ้นผิวขาวเนียนที่ล้อไปกับหาดทรายแสงแดดรวมถึงท่าโพสอันเย้ายวนชวนสมสู่เวลาล่วงเลยไปถ่ายไปหลายเซตจนถึงเวลาพักเบรคต่างคนก็แยกย้ายก็ไปทำธุระส่วนตัวซึ่งแน่นอนผมก็ต้องไปกับนาโอะซังเพราะผมเป็นคนกางร่มให้เธอผมพาเธอเดินไปเข้าห้องน้ำพร้อมกับสอดส่งหาสถานที่ลับตาคนที่พอจะบดบังสายตาของผู้คนในตอนที่ผมสมสู่อย่างเร้าร้อนกับนาโอะซังผมมองไปเห็นโขดหินที่เป็นปลายสุดของหาดซึ่งอยู่ไม่ไกลพอนาโอะซังเดินออกมาจากห้องน้ำผมก็ลากเธอไปยังสถานที่สมสู่ทันทีเธอถามผมว่าจะทำอะไรผมไม่รอช้าถอดกางเกงออกแล้วกดหัวเธอให้นั่งลงแล้ยัดควยเข้าปากเธอทันทีเธอตกใจแล้วตีขาผมให้เอาควยออกแต่ไม่เป็นผลเธอพยายามอยู่สักพักซึ่งเธอก็รู้แล้วว่าการกระทำของเธอมันคงไม่เป็นผลเธอจึงปรับจังหวะให้เข้ากับการโยกหัวให้ตรงกับจังหวะเอวผมเราอยู่ในท่านั้นประมาณ 15 นาที่ด้วยความเงี่ยนที่เกิดจากการมองดูเธอถ่ายแบบทำให้ใช้เวลาไม่นานนักผมก็น้ำแตกคาปากนาโอะซังผมรู้สึกว่าน้ำผมเยอะมากเพราะมันมีไหลล้นปากเธออกมาผมค้างควยไว้อย่างนั้นแล้วให้เธอกลืนให้หมดแล้วดึงควยออกมาเธอถอนหายใจอย่างแรงเหมือนคนจะขาดใจตายพร้อมกับด่าผมสารพัดแต่ผมไม่สนใจเพราะว่าการสมสู่มันยังไม่เสร็จผมจับเธอหันหลังให้เธอค้ำกับโขดหินแล้วผมก็เสียบควยเข้าไปที่หีของเธอโดยไม่ฟังคำร้องห้ามของเธอเราเย็ดกันกลางแดดร้อนๆพร้อมกับเสียงคลื่นทะเลที่ซัดเข้าหาดจากเสียงด่ากลายเป็นเสียงครางที่เกิดจากความสุขที่เราสองคนได้สมสู่ประหนึ่งผัวเมียกันแต่ความเป็นจริงคือชู้รักชายชั่วหญิงแพศยาที่ปล่อยให้ตัณหาครอบงำกระทำการเสพสังวาศโดยไม่สนใจหลักศีลธรรมทำการสมสู่ไม่เลือกที่ดั่งสัตว์เดรัจฉานซึ่งวินาทีนั้นก็ไม่รู้จะสนใจทำไมเพราะสิ่งที่เราสองคนทำมันช่างมีความสุขเหลือเกินผมเย็ดเธอท่าหมาสักพักก็เปลี่ยนเป็นให้เธอหันหน้าหาผมเอาขาข้างหนึ่งของเธอพาดไหล่แล้วเอามือทั้งสองข้างกอดคอผมไว้แล้วกระหน่ำเด้าควยใส่เธอไม่ยั้งเธอครางอย่างเร้าร้อนล้อไปกับเสียงคลื่นทะเลเธอเสร็จจนหมดแรงฟุบลงไปที่ทรายนอนก้มหน้าเหมือนท่ากราบยกตูดโด่งขึ้นมาเหมือนคนหมดแรงผมก็ไม่รอช้าเอาควยลงไปเสียบแล้วเย็ดกับเธอต่อในท่านั้นเพราะผมยังไม่เสร็จผมเด้าต่อแบบไม่หยุดจนเหงื่อไหลไคลย้อยพร้อมกับเสียงครางของเธอจนในที่สุดผมก็แตกในเธอราดน้ำกามของชู้รักรดรังมดลูกเธออีกคำรบผมดึงควยออกมาแล้วเลียหีทำความสะอาดให้เธอจับเธอยืนขึ้นใบหน้าของเธอแดงก่ำบ่งบอกถึงความอิดโรยที่กระทำการสมสู่กลางแสงแดดกับชู้รักของเธอไปเราเดินกลับไปที่กองถ่ายแล้วถ่ายงานต่อด้วยสภาพแบบนั้นจนช่างภาพถึงกับเอ่ยปากว่าเธอทำหน้าได้เย้ายวนสุดๆ  แล้วสุดนาโอะซังก็ถ่ายงานเสร็จ เราก็ไปเช่าพูลวิลล่าแบบเป็นหลังเพื่อความเป็นส่วนตัวและเพื่อความบันเทิงที่จะเกิดขึ้นพอเราเช็คอินเสร็จผมก็ไม่รอช้าจับเธอลงอ่างออนเซ็นแล้วทำการระเริงกามกันในที่พักซึ่งเดี่ยวผมจะมาเล่าต่อในโอกาสต่อไปนะครับ ปล.ท่านใดใจดีช่วยสอนวิธีลงรูปแบบให้รูปใหญ่ๆให้หน่อยนะครับ

1819

outdoor  ก็มา  แต่ว่า พระเอกเราเล่นเมียชาวบ้าย จนเกินผัวตัวจริงไปแล้นะ แถม เห็นแก่ตัวสุดๆ นาโอะยังไม่พร้อม เลยก็จัดโดยไม่สน ใจ นาโอะเลย sexที่ดี  คือsexที่ เรียกว่่ เมคเลิฟ ดิ ไม่ใช่ขืนใจจน ให่เขาคล้อยตาม
กรุงเทพเป็นเมืองที่มีคนเหงา มากกว่าเสาไฟฟ้า

motbonzi

เร่งทำเวลานอกสถานที่ไม่กลัวคนมามาเห็นเลยน้อ

pamaaeng

หื่นไม่เลือกสถานที่ เงี่ยนเมื่อไหร่ก็จับเย็ด

xaxa1678

อ้างจาก: 1819 เมื่อ มีนาคม 27, 2023, 02:26:13 ก่อนเที่ยง
outdoor  ก็มา  แต่ว่า พระเอกเราเล่นเมียชาวบ้าย จนเกินผัวตัวจริงไปแล้นะ แถม เห็นแก่ตัวสุดๆ นาโอะยังไม่พร้อม เลยก็จัดโดยไม่สน ใจ นาโอะเลย sexที่ดี  คือsexที่ เรียกว่่ เมคเลิฟ ดิ ไม่ใช่ขืนใจจน ให่เขาคล้อยตาม
เซ็กส์คือการสมสู่

donki

ตอนนี้เร่งมากเลยครับ 555  ::Sweat::

alpha7

jackkie

พลังรักสองคนนี้ มาเต็ม10/10

legacy

หายไปนานเลยครับ กลับมาก็ outdoor  เลย โหดจริงๆ  ::Horror:: ::Horror::

eternal_igxa

ถ้าเมียท้องอย่าลืมพาเมียมาเมืองไทยนะ ทำให้เธอมี2ครอบครัวไปเลย 555

Boy just boy

น่าพามาเที่ยวเมืองไทย งานfull moon พวกเด็กแว้นเด็กวัยรุ่นไทยที่ไปเที่ยวงานสมใจรุมด้วยแน่