ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

จากนักศึกษา เปลี่ยนไปเป็นนักศึกเสียว ตอนที่8

เริ่มโดย A Space, มีนาคม 27, 2023, 03:38:38 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

A Space

หากมีคำผิดช่วยแจ้งผมด้วยนะครับ
ผิดพลาดประการใดแนะนำติชมได้นะครับ ตอนนี้มีซ่อนข้อความเช่นเคยนะครับ

จากโพลตอนที่แล้ว ส่วนใหญ่คนคิดว่าเป็นน้ำกัน มาดูว่าคิดถูกกันไหมนะครับ^^

ใครวะเนี่ยที่นอนกอดผมอยู่ แล้วจะเอาไงดีวะ จะเนียนๆแกล้งหลับนอนให้เขากอดต่อไป หรือจะวัดใจลุยกลับไปเลยดี ผมใช้เวลาคิดแค่แป๊บเดียวและคุณผู้อ่านคงเดาคำตอบออกได้ในทันทีเช่นกัน แต่ว่าผมจะทำยังไงดีไม่ให้ไก่ตื่น ผมกลัวถ้าผมเดินเกมรุกไปเลยคนที่กอดผมอยู่จะตกใจและหนีไปก็ได้ คิดอยู่สักหนึ่งใจก็เต้นแรงขึ้นกลัวเขาจะรู้ตัว เอาวะแผนคลาสสิคแกล้งละเมอนี้แหละ

ผมแกล้งละเมอพูด : อย่าทำอย่างกับพวกเธอนะ ออกไปให้พ้น อย่ามาลวนลามเพื่อนกู

ไงล่ะละเมอยังทำตัวเป็นคนดีได้ ส่วนคนที่กอดผมอยู่ชักมือออกทันที คงนึกว่าผมตื่น แต่พอเห็นว่าผมแค่ละเมอเธอก็กลับมากอดผมต่อ ผมนี่ตื่นเต้นมาไม่รู้จะโดนจับได้หรือเปล่า

ผมแกล้งละเมอต่อ : โอ๊ยๆ มึงทำกูเจ็บได้ แต่อย่ามาแตะต้องผู้หญิงกู

ผมแกล้งสะดุ้งตัวตามตอนร้องเจ็บเธอเลยเอามือมาลูบหน้าผม ผมคิดเอาไงต่อดีวะ ผมยังไม่รู้ว่าเธอคนนี้เป็นใครจะแกล้งละเมอชื่อก็ไม่ได้ เอาวะแกล้งเป็นเด็กขี้แงเลยแล้วกัน ผมกอดเธอทันทีจนเธอสะดุ้งตกใจ แต่ผมคิดไว้แล้ว ผมเลยกอดเธอแน่นแล้วแกล้งละเมอต่อ

ผม : เจ็บจังเลยครับแม่ วันนี้ผมได้ปกป้องผู้หญิงที่ผมรักมาครับ

น้ำเน่าจัดเลยผมพูดอะไรออกไปวะเนี่ย แต่แล้วเธอกลับกอดผมแน่นขึ้น อ้าวชอบน้ำเน่าๆก็ไม่บอก

ผมแกล้งละเมอต่อ : เราจะปกป้องเธอเอง เราจะไม่ให้ใครมาทำร้ายเธอเชื่อใจเรานะ เรารักเธอ

ผมเลือกที่จะพูดคำว่าเธอแทนชื่อ เพราะผมยังไม่ได้ลืมตาและผมก็ยังไม่รู้ว่าเธอคือใคร ผมตัดฟ้าทิ้งเพราะเธอเมาหลับไม่ได้อาบน้ำแต่ผมได้กลิ่นครีมอาบน้ำจากเธอคนนี้ ตอนนี้ผมเริ่มจู่โจมแล้ว โดนกอดเธอเอาไว้และซอกไซด์คอเธอ

สาวปริศนา : อื้มมมมมมม อื้มมมม อื้มมมม~

หลังจากผมไซด์เธออยู่พักใหญ่ผมว่าถึงเวลาเดินเกมต่อแล้ว ถึงตอนนี้เธอน่าจะไม่สนว่าผมหลับอยู่รึเปล่าหรืออาจจะรู้แล้วก็ได้ว่าผมไม่ได้หลับ ผมเลื่อนมือลงไปคลึงที่แก้มก้นเธออีกมือก็ลูบไล้หลังเธอ ตอนนี้แหนมน้อยผมตื่นขึ้นมาเรียบร้อยแล้ว ผมเริ่มบดเข้าใส่เธอทันที ลืมบอกไปด้วยความอึดอัดผมได้ถอดกางเกงเหลือแต่บ๊อกเซอร์นอน ตอนนี้เธอหายใจแรงขึ้นอย่างชัดเจน แต่เธอยังครางอยู่ในลำคออยู่เหมือนเดิม

สาวปริศนา : อื้มมมมม อือๆๆๆๆๆ อื้มมมม~

ทำให้ผมยังไม่รู้ว่าเธอเป็นใคร แต่สำหรับผมใครก็ได้อยู่แล้วทั้งพราวและน้ำ แบบนี้ก็ดีปลุกอารมณ์ตื่นเต้นสุดๆ ทั้งแอบทำหน้าห้องนอนของฟ้า ทั้งต้องเดาว่าเธอคนนี้คือใคร ผมต้องง้างปากเธอออกมาให้ได้ ตอนนี้ผมล็อคก้นเธอไว้และบดแหนมน้อยเข้ากับน้องสาวของเธอนอกกางเกงหนักๆ ดูสิจะทนได้ไหม

สาวปริศนาเริ่มปิดปากไม่อยู่ : อื้อๆๆๆๆๆๆๆ(เธอครางตามที่ผมบดแหนมใส่)

เธอเข้ามาประกบปากจูบกับผมอย่างรุนแรงแทน ผมสอดมือเข้าไปในเสื้อของเธอเพื่อสัมผัสกับเต้านมที่แสนเต่งตึง ผมเดาไว้อยู่แล้วว่าเธอไม่ได้ใส่ชั้นในจากความรู้สึกตอนที่เธอกอดผม แล้วตอนนี้ผมได้สัมผัสกับหัวนมที่ชูชันของเธอ ผมไม่รอช้ารีบคลึงสลับบีบบี้อย่างต่อเนื่อง ตอนนี้นอกจากบดจูบกับผมน้องสาวเธอก็เริ่มบดสู้กับแหนมผมแล้วเหมือนกัน ผมหยุดบดแหนมสู้เธอแต่เปลี่ยนเป็นล้วงมืออีกข้างเข้าไปในกางเกงของเธอแทน และเธอก็ไม่ได้ใส่ชั้นในเช่นเดิม ผมเลื่อนผ่านเนินเนื้อที่เรียบเนียนไม่มีขนสักเส้นเหมือนกับของฟ้า ผมว่าพวกเธอทั้ง3 คงจัดการให้สะดวกกับการทำงานเหมือนกันนั้นแหละ ผมเอานิ้วกลางถูลงไปที่ร่องเสียวของเธอ พบว่ามันแฉะพอสมควรแล้ว ผมเพิ่มนิ้วชี้มาอีกนิ้วและจัดการให้นิ้วข้อแรกละเลงบี้ติ่งเสียวของเธอและให้ปลายนิ้วแจ๊ะอยู่กับปากร่องเสียวเธอ คุณผู้อ่านครับผมบอกได้เลยในห้องที่ตอนนี้เงียบมากได้ยินเสียงปลายนิ้วผมกระทบปากร่องเสียวของเธอดัง แจ๊ะๆๆๆๆๆ ไม่หยุด ผมนี่บอกตามตรงว่าโคตรเสียวเลยครับ เธอตอนนี้อยู่ไม่สุขแล้วเสียงครางในลำคอแสดงขึ้นความอัดอันอย่างมาก เธอยกตัวขึ้นค่อมผมแล้วตอนนี้ แต่ผมไม่ยอมให้มือผมหลุดจากสิ่งที่ทำอยู่เด็ดขาด ตอนนี้เธอร่อนเอวสู้กับนิ้วผมอยู่ ตอนนี้ร่องเสียวเธอแฉะเต็มที่แล้วผมว่าถึงเวลาที่ผมจะได้ระบายความอัดอั้นในวันนี้ออกมาสักทีแหนมน้อยของผมมันพร้อมมากๆแล้ว ผมแอบรูดบ๊อกเซอร์ตัวเองออกแบบที่เบาที่สุด จากนั้นผมรีบพลิกให้เธอลงมาเป็นฝ่ายนอนที่โซฟา ผมจับขาเธอตั้งฉากไว้และใช้อีกมือเลื่อนกางเกงขึ้นมาแต่ไม่ได้ถอดออก จากนั้นผมรีบแหนมผมไปถูๆกับน้องสาวเธอเล็กน้อยเพื่อเช็กว่าร่องเสียวเธออยู่ตรงไหน แล้วผมก็ออกแรงดันทันที ด้วยท่านี้ขาเธอจะหนีบน้องสาวไว้ทำให้ผมดันแหนมน้อยเข้าไปด้วยความลำบาก มันแน่นมากตอนนี้มันเข้าไปได้แค่ส่วนปลายหัว

สาวปริศนา : เอ๊าะ

เห็นท่าว่าแบบนี้จะเข้าลำบากเกิน ผมเลยดึงกางเกงเธอให้หลุดออกจากขาและอ้าขาเธอให้กว้างขึ้นจากนั้นผมก็เริ่มออกแรงดันอีกครั้ง แต่มันก็ยังเข้ายากอยู่ เหตุการณ์แบบนี้เหมือนตอนครั้งแรกกับฟ้าเลย เธอคนนี้ก็เป็นสาวบริสุทธิ์หรือนี่ ด้วยประสบการณ์ครั้งที่แล้วผมรู้แล้วว่าต้องทำให้เธอผ่อนคลายก่อน

เป็นครั้งแรกที่ผมพูดกับเธอตรงๆ : ปล่อยตัวตามสบาย ผ่อนคลายนะ มันอาจจะเจ็บสักนิด

แล้วผมก็ก้มลงไปดูดนมเธอ เพื่อให้เธอเกิดความเสียวและผ่อนคลายจากอาการเกร็ง แล้วผมก็เลื่อนตัวขึ้นไปจูบกับเธอแทนเพื่อไม่ให้เธอร้องออกมาเพราะผมกำลังจะดันเข้าไปให้สุดลำแล้ว ในขณะที่เธอกำลำเคลิ้มกับการจูบอยู่นั้น ผมก็ออกแรงดันแหนมน้อยให้เข้าไปสุดลำเสียที เธอสะดุ้งเฮือกแต่ไม่มีเสียงอะไรหลุดออกมาเพราะผมประกบปากเธอเอาไว้อยู่ ผมแช่แหนมค้างไว้แบบนั้นก่อนตอนนี้ร่องเสียวของเธอบีบรัดกับแหนมของผมไม่หยุด ใจผมก็เต้นระรัวที่ได้รู้ว่าผมโคตรโชคดีที่ได้เปิดซิงแก๊งค์นางฟ้าถึง 2คน ผมรู้สึกว่าเธอไม่ยอมผ่อนคลาย ผมเลยใช้มือเล่นกับนมทั้ง2ข้างของเธอ และถอดปากออกมาไซด์หูและคอเธอแทน แล้วผมก็ใช้สูตรเดิมคือค่อยๆดึงแหนมออกมาและเสียบกลับเข้าไปใหม่ ค่อยๆทำ ค่อยๆดึงออกยาวขึ้นๆ ตอนนี้ผมว่าเธอหายเกร็งแล้วผมเริ่มซอยเอวใส่เธอเร็วขึ้นๆ น้องสาวเธอตอดดีมากเลยครับ ผมนี่เสียวสุดๆ แล้วผมก็คิดได้ว่าตูเสียบสดอีกแล้วนี่หว่า แต่ชั่งมันเหอะ

สาวปริศนา : อืมมมมม อือออออออ อืมมมมมม
ผมกระซิบข้างหูเธอ : เสียวก็ครางออกมาเลย จะเก็บไว้ทำไม(พร้อมพ่นลมหายใจสยิวใส่ไป)

เธอยกมือขึ้นมาปิดปากเพื่อไม่ให้เสียงรอดออกมา ตอนนี้ผมค่อนข้างมั่นใจแล้วว่าสาวปริศนาคนนี้คือ  

เนื้อหาถูกซ่อนเอาไว้ คุณต้องตอบกระทู้นี้ก่อน

aunsoiton

มีคนเห็นจับสวิงกิ้งเลยสิ คนเห็นอาจทนไม่นไหว

singkanong

keng7799

ก็เล่นกันเสียงกังขนาดนั้น  คนอื่นก้ได้ยินหมดล่ะซิ  ต่อไปถึงคิวน้องพราวล่ะ  เล่นสวิงไปเลย เก็บให้กมดทั้งแกงค์

เอเค

เหลืออิกคน ทำไรไม่แกลงใจกันเลยมีอารมเหมื่อนกันนะพราว

wolfsburg7

จะเหมาหมด3คน หรือโดนขู่ไรซักอย่างปิดปาก พราวน่าจะเจ้าเลห์หน่อยๆ