ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ผมกลับมา พร้อมคำว่าเวลาเปลี่ยนคนก็ต้องเปลี่ยน และต้องยอมรับกับมัน

เริ่มโดย pongwut, มีนาคม 18, 2023, 12:40:57 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

poppop1

เอาจริงๆนะผมสารภาพเลยนะส่วนตัวผมคิดว่าการเรียบเรียงสำนวน เนื้อเรื่อง ลำกับเรื่อง คุณpongwutที่1สำหรับผมเลย

momonji

สุดยอดเลยครับ ยาวจุใจจริง เรื่องนี้ทำให้นึกถึงประโยคที่ว่า "เวลาเปลี่ยน คนเปลี่ยน"เลย อยากฟังเรื่องเล่าของใหม่ต่อเลยครับ ว่าทำไมถึงเปลี่ยนไปได้ขนาดนี้
::Thankyou::

ขาวดำ

มันก็ไม่แน่