ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

รักต้องห้าม ห้ามให้ใครรู้ ตอนที่14

เริ่มโดย bangkok34, มีนาคม 28, 2023, 05:55:31 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

bangkok34

::HeyHey:: ::HeyHey:: กราบสวัสดีครับ ตอนที่14มาแล้วจะจบแล้วโปรเจคนี้ งานนี้ผมจะ
ลงตอนแบบ ดุดันไม่เกรงใจเรยเอาให้เปียกยับๆแห้งยับๆกันไปเรย ::Ajark:: ::Ajark:: พร้อมแล้วละก็ไปลุยกันต่อเรย
                      ตอนที่14 ..ซี๊ดๆ....อุ๊ยๆ...ซี๊ดๆ....เสียวจัง....กาน....อุ๊ยๆ....ซี๊ดๆ...อุ๊ยๆ...ดูดหีดูดแตดแรงๆ......ซี๊ดๆ....ป้าเสียว...อุ๊ยๆ....ซี๊ดๆ...อุ๊ยๆ...
เจ้ากานทั้งดูดทั้งขบเม้มอย่างเมามันส์จนป้านาสาวใหญ่หุ่นสุดSEXYต้องกระเด้าเอวส่ายร่อนอย่างเสียวซ่าน
..อุ๊ยๆ....กานจ๋า......ซี๊ดๆ......อุ๊ยๆ.....อุ๊ยๆ.....อุ๊ยๆ.....กานป้าเสียวแตดจัง....ซี๊ดๆ....อุ๊ยๆ....กาน....อย่าทรมานป้าเลย...อุ๊ยๆ....ซี๊ดๆ....อุ๊ยๆ....กานเอาป้าเถอะ....ป้าต้องการมันแล้ว....อุ๊ยๆ....ซี๊ดๆ.....อุ๊ยๆ....กานเย็ดป้าเถอะ...อุ๊ยๆ....ซี๊ดๆ.....อุ๊ยๆ...กานป้าเสียว....อุ๊ยๆ.....อุ๊ยๆ...
เจ้ากานเองก็เงี่ยนจนแทบทนไม่ไหวเหมือนกัน จึงละหน้าออกจากร่องเสียวแล้วลุกยืนขึ้นจับขาป้านา ยกขึ้นข้างหนึ่งแล้วจับหัวบักถูไถไปตามร่องเสียวที่ฉ่ำเยิ้มจากนั้นก็กดเข้าไปทีเดียวเกือบมิดลำ ป้านาดุ้งเฮือกถึงกับแอ่นอกเชิดหน้ากัดเม้มริมฝีปากด้วยความเสียว ..ซี๊ดๆ.....อุ๊ยๆ.....กาน.....คับแน่นจังเลย.....อุ๊ยๆ.....อุ๊ยๆ..
เจ้ากานค่อยๆชักออกมาจนเกือบหลุดแล้วกระแทกเข้าไปจนสุดโคน
..ปึ๊กๆ....อุ๊ยๆ....ซี๊ดๆ.....อุ๊ยๆ....กาน....ควยกานโดนมดลูกป้าเลย....กาน....ซี๊ดๆ....อุ๊ยๆ....อุ๊ยๆ...
เจ้ากานเริ่มกระเด้าซอยเข้าออกช้าๆ บางทีก็กดบดคลึงให้ท่อนควยคว้านในร่องหลืบเส้นหมอยที่หยาบกร้านก็เสียดสีไปโดนติ่งแตดทำให้ป้านานั้นเสียวซ่านอย่างบอกไม่ถูก จนต้องโอบคอเจ้ากานไว้แน่นแล้วจูบปากแลกลิ้นกับมันอย่างถึงใจ เจ้ากานเองก็สะใจที่มันทำให้ป้านาป้าของมัน หลงไหลในตัณหาราคะที่มันมอบให้และตอบสนองมันอย่างเร่าร้อน
..อึ้มๆ....จ๊วบๆๆ...อื๊มๆ...ข้างบนก็ดูดปากดูดลิ้นกันอย่างเมามันส์ ข้างล่างเจ้ากานนั้นก็ชักควยออกมาเกือบสุดและค่อยๆกดเข้าไปช้าๆ ทำให้ควยขนาด52ยาว8นิ้วหัวบานครูดไปในร่องหลืบ ทำให้ป้านานั้น ยิ่งเสียวมากขึ้นจนต้องกอดคอเจ้ากานไว้แน่น แล้วค่อยๆถอนปากออกจากปากเจ้ากานพร้อมกับก้มดูท่อนควยที่กำลังมุดเข้าไปในร่องหลืบอย่างช้าๆ แต่มันกับสร้างความเสียวซ่านให้กับป้านาแบบสุดๆ
..ซี๊ดๆ.....อุ๊ยๆ....อุ๊ยๆ....กาน....เสียวหีจังเลย......อุ๊ยๆ.....อุ๊ยๆ.....ซี๊ดๆ...
เจ้ากาน มองหน้าป้านาแล้วยิ้มอย่างพอใจ
..หึๆ...หึๆ....แบบนี้ชอบมั๊ยครับป้านา..
..ชอบค่ะ....กาน ป้าชอบมากๆๆ....ซี๊ดๆ....อุ๊ยๆ....อุ๊ยๆ.....เสียวในร่อง....จังเลยกานจ๋า....อุ๊ยๆ......อุ๊ยๆ......ซี๊ดๆ....เสียว..
ป้านาเธอนั้นไม่เคยเสียวขนาดนี้มาก่อน จึงทั้งร่อนทั้งส่ายหีให้ไอ้เจ้ากานหลานชาย มันตะบันควยเข้าหีไม่ยั้งจากที่เคยช้าๆก็เริ่มเร็วขึ้นๆ
..ซี๊ดๆ.....อุ๊ยๆ.....อุ๊ยๆ.....อุ๊ยๆ.....เสียวอะไรอย่างนี้.....อุ๊ยๆ.....อุ๊ยๆ......กานจ๋า ผัวขาาา.....ซี๊ดๆ....เมีย....เสียวจังเลย.....อุ๊ยๆ.....อุ๊ยๆ.....กาน.....ซี๊ดๆ.....กระแทกเข้ามา....นา จะเด้งรับเอง.....ซี๊ดๆ.....อุ๊ยๆ.....กาน....อย่างนั้น.....อุ๊ยๆ.....อุ๊ยๆ......อ้าๆ....ดี...
..ป้านาครับ....ซี๊ดๆ....เด้งรับควยหน่อย....ซู๊ดๆ....อ้าๆ...มันส์ควยจริงๆๆ....อ้าๆ.....อ้าๆ.....เด้งมา.....กานจะกระแทกให้ลึกๆเลย.....ซู๊ดๆ.....อ้าๆๆ.....อ้าๆ...
..อุ๊ยๆ...ดีจังผัว...ชนมดลูกทุกทีเลย...อุ๊ยๆ...อุ๊ยๆ...เสียวจังเลยกาน..อุ๊ยๆ.....แรงๆเรยกาน.....อุ๊ยๆ....เสียวหีมันหี.....อุ๊ยๆ......อุ๊ยๆ.....แรงๆ....อร่อยจริงๆกานจ๋า....อุ๊ยๆ....อุ๊ยๆ....เสียวหีจังเลยกาน.....ซี๊ดๆ.....ซี๊ดๆ......อุ๊ยๆ.....อุ๊ยๆ.....
..ผมเองก็เสียวควย...ป้านา เมียจ๋า...ซุ๊ดๆ....อ้าๆ.....หีเมียใหญ่ดูดควยผัวดีจัง......อ้าๆ...อ้าๆ....อ้าๆ..
..ซี๊ดๆ.....เมียก็เสียวหีค่ะ....กาน.....อุ๊ยๆ....ทำไม....เย็ดเก่งแบบนี้....อุ๊ยๆ.....อุ๊ยๆ....ไม่เคยมันส์อย่างนี้มาก่อนเลย....ซี๊ดๆ.....ซี๊ดๆ....อุ๊ยๆ....กานจ๋า.....ซี๊ดๆ.....เมียเสียว.....อุ๊ยๆ.....อุ๊ยๆ.....ซี๊ดๆ.....แรงๆ....เรยกานป้าชอบ.....ซี๊ดๆ....อุ๊ยๆ.....อุ๊ยๆ.....ผัวขา.....แรงๆ....ค่ะ....ซี๊ดๆ...อุ๊ยๆ.....อุ๊ยๆ....ผัวเร็วๆ....เมียใกล้แล้ว....ซี๊ดๆ.....อุ๊ยๆ.....อุ๊ยๆ..ป้านานั้นเรียเจ้ากานว่าผัวอย่างไม่อายเพราะ ตอนนี้ ป้านานั้น เสียวซ่านมันหีแบบสุดจนลืม
ความเป็นป้ากับหลานชายไปแล้วในตอนนี้
..กานก็แทบไม่ไหวแล้วครับป้านา...หีป้านาโครตใหญ่แถมดูดควยดีจริงๆ.....อ้าๆ....อ้าๆ.....ซุ๊ดๆ.....อ้าๆ..
เจ้ากานกระเด้าเร็วขึ้นแรงขึ้นทางป้านาก็เด้งรับควยอย่างรู้จังหวะไม่มีใครยอมใคร
..ซี๊ดๆ.....อุ๊ยๆ.....อุ๊ยๆ....กานจ๋า....อุ๊ยๆ.....อุ๊ยๆ.....ป้าๆ.....ซี๊ดๆ.....จะไม่.....ไหวแล้วผัว.....อุ๊ยๆ.....ซี๊ดๆ....อุ๊ยๆ....อุ๊ยๆ.....ผัวขาเร็วๆๆ.....ซี๊ดๆ.....อุ๊ยๆ.....อุ๊ยๆ......กานป้า.....ออ.....ออก.....แล้วลุง.....อุ๊ยๆ.....อุ๊ยๆ...
..กานเองก็ไม่ไหวแล้ว.....อ้าๆ......อ้าๆ.....อ้าๆ...
เจ้ากานนั้นกระเด้าเร็วๆ แรงๆ อีกห้าหกครั้งก็กดควยอัดกับโหนกหี แล้วปล่อยน้ำเงี่ยนฉีดเข้าโพรงหีของป้านา
จนป้านานั้นรู้สึกร้อนวาบในช่องคลอดและก็ปล่อยน้ำเงี่ยนของเธอออกมาเช่นกันพร้อมกับกอดไอ้เจ้ากานไว้แน่น
..ซี๊ดๆ.....อุ๊ย....อุ๊ย...
เจ้ากานเอฃก็กอดป้านาและจูกปากแลกลิ้นกันอย่างดูดดื่มก่อนที่จะค่อยๆล่ะปากออกจากกันป้านานั้น มองหน้าเฒ่ามิ่งด้วยสายตาที่หยาดเยิ้มอย่างคนที่สุขสมอารมณ์หมาย ใบหน้าของป้านาในตอนนี้มีรอยยิ้มที่เปี่ยมไปด้วยความสูขที่สมปราถนาของเธอ เจ้ากานหลานเองก็ยิ้มอย่างพอใจที่มันทำให้ป้าของมันมีความสุขและหลงใหลในดุ้นเอ็นของมันและพร้อมที่จะให้มันเย็ดทุกเมื่อที่มันต้องการ
..ป้านา ป้ามีความสุขหรือเปล่าครับ...
..มีสิจ๊ะกานหลานรัก..ป้ามีความสุขที่สุดเลยไม่เคยเสียวอย่างนี้มาก่อนเลย..
..ถ้าอยากเสียวแบบนี้อีกก็มาหากานได้ที่ห้องนี่อีกนะครับ..
..ได้สิจ๊ะหลานรัก...แต่ต้องกระแทกหีป้าแรงๆนะ..ตอนเย็ดกันก็ต้องปล่อยอารมณ์สุดๆสิครับ...ยิ่งพูดหยาบยิ่งได้อารมณ์ครับ...หรือว่าป้านาไม่ชอบครับ..
เจ้ากานนั้นจ้องหน้าป้านาป้าของมันจนป้านาเธอนั้นต้องหลบสายตาอย่างเอียงอาย แต่เจ้ากานนั้นก็เริ่มจัดเจนในเชิงกามขึ้นแล้งจึงเอามือมาลูบไล้ที่สองเต้าอวบบี้หัวนมเล่นเบาๆ ทำเอาป้านาเสียวสะท้านจนต้องแอ่นอกให้
..ซี๊ด...ซี๊ด...เสียวอีกแล้วหรือครับป้านา..
..ก็หลานเล่นบี้เล่นคลึงแบบนี้ใครจะไปทนไหวล่ะ.. ผัวขา ....แบบนี้เมียขอบ ป้าเรียกผมว่าผัวเรยหรอ ใช้จะใครเย็ดป้าถึงใจป้าเรียกผัวหมดนะละ
..ร้อนแรงดีจังนะครับ..แบบนี้กานชอบ..มาอาบน้ำกันก่อนดีกว่า..เดี๋ยวกานจะพาไปเย็ดอีกรอล...
ว่าแล้วเจ้ากาน ก็ดึงท่อนเอ็นออกจากร่องหลืบป้านาป้าแทเของมัน น้ำเงี่ยนก็พรั่งพรูใหลออกมาอย่างมากมาย ป้านาเธอนั้นมองไปที่ท่อนเอ็นของ เจ้ากานหลานชาย ที่อ่อนตัวแล้วแต่ก็ยังยาวใหญ่ และหัวควยที่แดงสด ป้านานั้นมองอย่างตื่นเต้นพร้อมๆกับเอื้อมมือไปลูบคลำเล่นอย่างพอใจ เจ้ากานเองก็ยิ้มอย่างพอใจก่อนที่จะใช้ฟักบัวราดตัวมันและคุณหญิง แล้วทั้งคู่ก็อาบน้ำถูตัวให้กันและกันอย่างมีความสุข หลังจากอาบน้ำเสร็จ เจ้ากานก็จูงมือป้านามาที่เตียงกับเช็ดตัวให้จนแห้งแล้วมันก็ให้ป้านานั้นเช็ดตัวให้มันบ้าง ทางป้านาเองก็เช็ดให้มันอย่างว่าง่าย ป้านาเช็ดหน้าอกและแผ่นหลังที่มีกล้ามเนื้อเป็นมัดๆอย่างหลงใหล แล้วเธอก็เช็ดลงไปที่ขาและเช็ดย้อนขึ้นมาหยุดอยู่ที่พวงไข่และท่อนควย เธอเช็ดมันอยู่นาน เธอค่อยๆปล่อยผ้าเช็ดตัวให้ร่วงลงไปกับพื้น แล้วเธอก็อ้าปากอมหัวบักหายเข้าไปในปากจนหมดและดูดเข้าออกเกือบมิดท่อน ส่วนมือก็นวดคลึงพวงไข่เบาๆ เจ้ากานเองก็เสียวจึงเอามือจับหัวป้านาเอาไว้แล้วกระเด้าควยช้าๆ
..ซี๊ด...อ้าๆ...อ้าๆ....ดูดเข้าไปป้า...ซี๊ด....เสียวไปทั้งลำเลยเมียจ๋า....อ้าๆ...อ้าๆ...เสียวจัง...ซี๊ด....อ้า...มาเรย...เอาหีเมียมาให้ผัวเลียมั้ง..
เจ้ากานลงบนที่นอนแล้ว ให้ป้านานอนอยู่ข้างบนและเอาหีมาให้เจ้ากานเลีย ส่วนป้านาก็ยังคงดูดเลียท่อนเอ็นและพวงไข่อย่างมันส์ในอารมณ์ ทางเจ้ากานก็ทั้งดูดทั้งแหย่ลิ้นเข้าไปเลียในร่องหลืบอย่างเมามันส์ปป้านาเองก็เสียวจนต้องกระเด้าหีใส่ลิ้นเจ้าหลานชายหื่นกระหายจนในที่สุด เธอก็ทนไม่ใหวจึงลุกขึ้นมานั่งคล่อมควยหลานชายตัวดีแล้วจับท่อนเอ็นจ่อตรงร่องเสียว แล้วเธอก็กดลงไปทีเดีวยจนมิดลำ
..ซี๊ดๆ.....อุ๊ยๆ...เสียวจังเลยกาน...ใส่กี่ทีก็แน่นไปหมด....อุ๊ยๆ....ซี๊ดๆ....อุ๊ยๆ.....อุ๊ยๆ...
ป้านานั้นโยกคลึงและขย่มช้าๆ
..อุ๊ยๆ.....อุ๊ยๆ....ซี๊ดๆ....อุ๊ยๆ.....เสียวจังเรย.....ซี๊ดๆ......อุ๊ยๆ.....อุ๊ยๆ......มันส์อะไรอย่างนี้.....อุ๊ยๆ......อุ๊ยๆ.....ซี๊ดๆ.....อุ๊ยๆ..
ป้านาในตอนนี้ โยกคลึงอย่างเมามันส์ ส่วนเจ้ากานเองก็เด้งรับพร้อมกับเอามือไปคลึงบี้สองเต้าอวบใหญ่อย่างมันส์มือ
..ซี๊ดๆ.....อ้าๆ.....อ้าๆ.....ขย่มลงมาแรงๆเรย....ป้านา......ซี๊ดๆ.........ขย่มลงมา....อ้าๆ.....อ้าๆ..
ทางป้านา เองก็เสียวซ่านไม่แพ้เจ้ากาน จึงเร่งขย่มเร็วขึ้น
..อุ๊ยๆ....อุ๊ยๆ....อุ๊ยๆ....ซี๊ดๆ...เสียวชมัดเลยกาน....อุ๊ยๆ....อุ๊ยๆ....ซี๊ดๆ....ซี๊ดๆ....อุ๊ยๆ.....ผัวจ๋า....อุ๊ยๆ....เสียว...อุ๊ยๆ....อุ๊ยๆ....อร่อยหีมันหีเหลือเกิน....อุ๊ยๆ.....อุ๊ยๆ..
...ซี๊ดๆ...กานก็เสียวเหมือนกัน...อ้าๆ....อ้าๆ....เอวป้าโยกมันดีจริงๆ...ป้านาครับ....อ้าๆ....อ้าๆ....ขย่มเข้าแรงๆ....อ้าๆ....ซี๊ดๆ....กานเสียวควย...อ้าๆ...แรงๆ....อ้าๆ...อ้าๆ...
..ป้าก็เสียวหีค่ะลุง...อุ๊ยๆ....อุ๊ยๆ....อุ๊ยๆ..
ป้านาในตอนนี้ เธอนั่งขย่มควย เจ้ากานอย่างเมามันส์ในอารมณ์ เธอไม่คิดว่าจะมีใครมาทำให้เธอเสียวได้ขนาดนี้ในชีวิตของเธอ เธอมีความเพรียบพร้อมทุกอย่างไม่ว่าเงินทองหรือความมีหน้ามีตาในสังคม แต่เซ็กซ์ที่เธอต้องขาดจากสามีตายไปกลับเป็นปัญหา เพราะป้านา นั้นคือผู้มีอารมณ์สวาทที่เร่าร้อนจึงเก็บกดอารมณ์เงี่ยนไว้ตลอดมา และเธอเองก็คิดว่าคงจะไม่มีใครที่ตอบสนองอารมณ์ของเธออีกแล้ว จนเธอได้มาเจอรสสวาทขอเจ้ากานหลายชายของเธอมันทำให้อารมณ์เงี่ยนของเธอที่ถูกเก็บกดไว้ ระเบิดออกมาอย่างท่วมท้นเธอจึงขย่มควยที่ใหญ่ยาวของเจ้ากานหลานชายของเธออย่างเมามันส์ เจ้ากานเองก็เริ่มจัดเจนในเรื่องเย็ดกันแล้ว จึงสามารถรองรับอารมณ์ที่ร้อนแรงของป้ามันได้อย่างถูกใจ
..ซี๊ดๆ.....อุ๊ยๆ....เสียวหี....ผัวขาาา....เมียเสียวหีกาน....อุ๊ยๆ.....อุ๊ยๆ.....ซี๊ดๆ...
..กานก็เสียวควย...เมียจ๋า....ขย่มควยเข้า...แรงๆ.....อ้าๆ......อ้าๆ......ดี......แรงๆ......อ้าๆ....ซี๊ดๆ....อุ๊ยๆ....อุ๊ยๆ..
ป้านาเริ่มขย่มควยเเร็วขึ้นๆๆๆ จนเจ้ากานต้องกระเด้ารับอย่างถึงพริกถึงขิง
..อุ๊ย....อุ๊ยๆ...ซี๊ดๆ...กานหลานรักเด้งควยสวนแรงๆ....อุ๊ยๆ....ป้า...จะไม่...ไหวแล้วกาน.....อุ๊ยๆ....อุ๊ยๆ.....ซี๊ดๆ....อุ๊ยๆ....ผัวขาเมียไม่ไหวแล้ว....อุ๊ยๆ....เมียออ....ออกแล้วผัวขาาา...อุ๊ยๆ..
..กานก็แตก...แตก....แล้ว....อ้าๆ...อ้าๆ...ซี๊ดๆ....อ้าๆ..
เจ้าน้ำแตกออกมาพร้อมๆกับป้านาป้าของมัน ป้านาถึงกับล้มตัวนอนลงทับร่างเจ้ากานหลานชายอย่างมีความสุข
กาน ป้ามีความสุขมากๆ ป้าไปก่อนนะ อิอิ สบายตัวดีจัง ทางเจ้ากานนอน พักเพราะหมดแรง กาน เดียวป้าจะมาหาบ่อยๆ
นะ กานต้องเย็ดป้าบ่อยๆนะ ผัวควยใหญ่ยาว ครับป้านา มาหาผัวบ่อยๆนะ จะเย็ดให้ถึงใจเรย ทาง แม่ฟ้าก็กลับมาจากเสริม
สวยพอดี ถึงกับแปลกใจ ว่าทำไมพี่สาวของเธอ นอนหลับ และ ลูกชายตัวดีของเธอหายไปไหน หรือว่า เธอรีบวิ่งไปที่ห้อง
เห็นเจ้ากานนอน หลับแบบเป็นตาย สงสัยเหนื่อย โดนเรากะพี่นา รีดน้ำบ่อยๆ ให้พักไปก่อนละกัน เดียวค่อยมาจัดหนัก
โดยพี่แม่ฟ้าไม่ได้รู้เรยว่า ลูกชายตัวดีของเธอ โดนพี่สาวของเธอรีดน้ำจนแห้งไปแล้ว จบตอนที่14 หวังว่าจะถูกใจกันนะครับ ตอนจบบอกเรย พีค และดุดันไม่เกรงใจใคร แน่นอน

1819

ต้อนจบ ต้อง​4p จัดแบบ เตียงพัง ข้างบ้านทนไม่ไหว ต้องรีบไปหาจัดกับ คู่ตัวเองเลย
กรุงเทพเป็นเมืองที่มีคนเหงา มากกว่าเสาไฟฟ้า