ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

นักแก้ปัญหาภายในบริษัท 11

เริ่มโดย kupong, มีนาคม 29, 2023, 11:03:36 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

winnythepooh

sammyadong

สงสัยฤทธิ์ยายังไม่หมด ต้องซ้ำอีก

dawdom

ประตูหลังสิครับ ปล่อยให้ว่างได้อย่างไร

Birdza

pootoo7777

จะดูการแก้ปัญหาของนักแก้ปัญหาว่าจะเด็ดแค่ไหน

pankea

จากการแกล้งกันเล่นๆแต่กลายเป็นวางยาที่สำคัญคือเอได้เย็ดแตกในไป4น้ำ พอนุ่นได้สติจะเกิดอะไรขึ้นเอจะเดือดร้อนหรือนุ่นจะติดใจ

Tum666

ไม่คุก ก็น่าจะช้ำในนะครับ โดนไปหลายหมัด55555

mawinxxx104

kookai

อย่าบอกนะว่านายเอจะพบรักแท้เข้าให้แล้ว แต่ยังมีภารกิจที่จะต้องแก้ปัญหาของบริษัทอยู่นะครับ

ryg123456

ไว้ค่อยออกแรงเพิ่มตอนยาออกฤทธิ์ละกัน

kodzilla

tawatrung

เล่นเปิดซิงเขาซะขนาดนั้นไม่บันยะบันยัง ไม่ถนอมของสดๆเลย ยับเยินหมด

navy868

ยาดีเกินต้องกดไป 4 น้ำ แต่หลังจากยาหมดฤทธิ์นี่ซิจะงานเข้ามั้ย? ::Doubt::
คดีพลิกซะงั้นเข้าใจผิดหมดเลย หลังจากนี้จะทำไงละ

ผู้เฒ่าเซราะกราว

วางยาโดยมิได้ตั้งใจ แต่ช่วยถอนพิษยาให้อย่างตั้งใจ แบบนี้จะทำให้น้องนุ่นติดใจ จนเปลี่ยนใจไม่ลาออกไหมนะ