ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ไร้หัวใจ 2

เริ่มโดย twintower, มีนาคม 29, 2023, 03:45:07 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

navy868

ชายประวัติน่ากลัวมาก โหดดีแท้ตระกูลเถ้าแก่มีเตรียมตัวซวยได้เลย ::Horror::

tungbts

Anfas617

จะเริ่มต้นการแก้แค้นแล้วสินะ

minky way

ภูมิหลังของชายซับซ้อนมาก แบบนี้เถ้าแก่บุญมีจะเอาอะไรมาสู้

เสพสม

ก็ดีครับ  เปลี่ยนเป็นแนวที่พระเอกมีนิสัยในแนว"สีเทา"มั่ง   คนดีเกินไปไม่น่าที่จะอยู่รอดได้นานหรอก

Nobita Nobituta

เรื่องราวซับซ้อนดีน่าติดตาม

บอยแอร์

::YehYeh::เยาวๆไปเลยครับน่าสนใจมาก

phuwon

เริ่มสนขึ้นเรื่อยๆนะครับ
เรื่องราวซับซ้อนขึ้นเรื่อยๆ
ขอบคุณผู้แต่งมากครับสำหรับผลงานดีๆ

orionnebula

เชือดนิ่มๆอย่างช้้าๆ

เสรี ชัยยา

เหตุการณ์แบบนี้เข้าตำราที่ว่า...ลูกผู้ชายฆ่าได้...แต่หยามไม่ได้

Kengchamp

รอตอนต่อไปมานานมากพอได้อ่านแล้วเริ่มเข้าใจชายมากขึ้น

ads_s7

มันมากทั่งอินดอและเอาดอ

six

ยอมทำงานให้เพราะ หลงดอมั้ง

Kuma_77

แขกขาวนี่คือดี ได้เอาทีคงต้องเอาทั้งคืน

bossbellbest

พระเอกเก่ง และโหดนะ สนุกครับ