ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

วุ่นรัก นักเปิดซิง ตอนที่ 22: น้ำฟ้า

เริ่มโดย KaohomLM, มีนาคม 29, 2023, 06:41:27 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

xvenomz

::HoHo::พลาดแล้วก็แล้วไป เริ่มใหม่ดีกว่าครับน้ำฟ้า ตอนนี้ละ ยั่วนายคริตให้เต็มที่ 555

เอเค

น้ำฟ้าไม่แน่อาจมีลุ้นไม่ต้องเสียใจเดียวชาครีสจัดให้

แมวหง่าว

การแบ่งปันความสุขกันหรือจะเรียกว่ามีความสุขร่วมกันเป็นสิ่งที่ดี

Gear

หรือน้ำฟ้าจะรุกชาคริตแบบจัดเต็มไม่แน่อาจจะห้ามใจไม่อยู่ก็ได้

tulatula

โหน้ำฟ้า ดราม่ามาเต็ม แต่ก็นะ เราตัดสินใจจากเนื้อความตอนนั้น เราไม่รู้หรอว่าต่อมาจะเป็นไง

Wichana

เดี๋ยวต้องมีคนช่วยแบ่งเบาแหละ รู้สึกพระเอกพลังด้านนี้จะมากเกินไป

n_neng

คิดจะแย่งคริตมาจากน้องญา  คิดดีๆก่อนนะฟ้า

1819

มารดำ มารขาวตีกันวุ่นเลย ฟ้า แต่นี่แหละ คือคน ที่่ยั มีกิเลส มีความเห็นแก่ตัว  แต่  ก็พยายาม ระงับอยู่่แต่ ฝ่ายไกนจะชนะ  คริสและ ญาไม่ผิด ฟ้าไม่ผิด ผิดที่  เวลามันไม่ใช่ ยกเว้น ญา จะยอมให้คริสมรฟ้าอีกคน แบบ 3p
กรุงเทพเป็นเมืองที่มีคนเหงา มากกว่าเสาไฟฟ้า

ngern

ถ้าตันก็หาทางจบเรื่องเลยก็ได้นะครับ
แค่นี้ก็พอจบได้ครับ
ไม่ต้องลากยาว
ผมไม่ค่อยเคยเจอเรื่องที่เขียนจบเท่าไหร่
เจอแต่เขียนทิ้งไว้แล้วไม่จบ