ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เชอร์รี่รสสวาท 1

เริ่มโดย บุญชู1996, มีนาคม 30, 2023, 11:31:03 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

บุญชู1996

เรื่องนี้เป็นเรื่องที่เกิดขึ้นจริง
ส่งมาจากน้องที่รู้จักกันเรื่องที่เกิดขึ้นกับตัวน้องจริงๆ
ชื่อตัวละครทั้งหมดคือชื่อจริงๆทั้งหมด

สวัสดีค่ะหนูชื่อเชอรรี่หนูมีประสบการณ์เสียวๆมาเล่าให้ฟังนะคะตอนนี้เรียนอยู่ปี4กำลังจะออกฝึกสอนค่ะ
เรื่องมันมีอยู่ว่าวันนั้นรี่ต้องเดินกลับหอคนเดียวเนื่องจากเป็นวันหยุดยาวเพื่อนกลับบ้านกันหมด
ซึ่งทางเข้าหอมันเปลี่ยวมากค่ะแต่นี่ก็ผ่านทางนี้ประจำเพราะมันใกล้ที่สุดแต่วันนี้เหมือนเป็นวันซวยของรี่ค่ะเมื่อรีี่เดินเข้าซอยมาได้หน่อยนึงอยู่ดีๆก็เหมือนมีใครเดินตามมาไม่ทันจะหันไปมองก็มีมือคนมาจับที่แขนรี่แล้วกระชากเข้าไปในพงหญ้าข้างทาง ว้ายยยย..ช่วยด้วยค่ะช่วยด้วย
รี่ตกใจมากร้องให้คนช่วยพอรี่เห็นหน้ามันก็พอจะจำได้ว่ามันเป็นขี้ยาที่อยู่แถวนั้นรี่ร้องให้คนช่วยมันก็เลยต่อยมาที่ท้องรี่ทีนึงตัวนี่งอเป็นกุ้งเลยค่ะ
เสียงดังนักมึงถ้ามึงร้องอีกทีเดียวกูจะปาดคอมึงทิ้งเดี๋ยวนี้แหล่ะ มันขู่รี่
พี่อย่าทำไรหนูเลยนะคะจะเองเงินเอาอะไรก็เอาไปนะคะปล่อยหนูไปเถอะ ปล่อยน่ะปล่อยแน่แต่มึงต้องยอมให้กูล่อมึงก่อนรี่ได้ยินแทบช้อกเลยค่ะ
ทำไมดวงมันซวยอย่างนี้มันเริ่มไซส์คอรี่ดันรี่ลงไปในพงหญ้ารี่ก็ขัดขืนค่ะมันง้างมือจะตบรี่เลยต้องยอมค่ะ ดีมากว่านอนสอนง่ายสิดี
ถอดเสื้อออกเร็วๆรี่จำใจต้องทำตามมันค่ะรี่ถอดออกแล้วโยนไว้ข้างตัวรี่ นมแม่งใหญ่ชิบหายแบบนี้สิกูจะเย็ดให้ติดใจมาถ่างหีให้กูเย็ดทุกวันเลยคอยดู จะทำอะไรก็รีบๆทำเร็วๆรี่เริ่มเร่งมันในใจคิดหาวิธีจะหนีมันให้ได้แต่ก็ไม่มีทางสักที
มันก็กระชากเสื้อในนี่ออกแล้วก็ดูดนมนี่ซ้ายทีขวาทีจนรี่เริ่มเสียวมันก็เอาควยมาให้รี่อม เลยจำใจอมให้มันพอได้กลิ่นควยมันรี่เริ่มคุมอารมณ์ไม่ได้แล้วค่ะบวกกับมันถอดกระโปรงออกแล้วเลียหีรี่อยู่
พอมันกำลังจะสอดควบเข้ามาเหมือนว่าชะตาหีรี่ยังไม่ซวยเท่าไหร่ ตุ๊บ โอ้ยย ไอเหี้ยมึงทำอะไรของมึงเนี่ย ว้ายยยยย
จู่ๆก็มีน้าผู้ชาย2ขับรถผ่านมาเจอเหตุการณ์พอดี
ช่วยด้วยค่ะมันจะข่มขีนหนูค่ะ จากนั้นไอ้ขี้ยาก็โดนกระทืบจนสลบ
เป็นไรไหมหนู ว้ายยยหนูลืมตัวตกใจเพราะยืนทำการแสดงอล่างฉ่างเลยค่ะทั้งหีทั้งนมไม่ได้ปิดเลยค่ะน้าคนหนึ่งรีบเอาผ้าขาวม้ามาคลุมไว้ให้ก่อนจังหวะคลุมมือเขาคว้าที่นมรี่เต็มๆ อุ้ยขอโทษครับ ไม่เป็นไรค่ะน้าขอบคุณนะคะ
จากนั้นรี่ก็หาเสื้อผ้ามาใส่แล้วก็คุยกับน้าที่มาช่วยชีวิตรี่ไว้ว่าเกิดอะไรยังไงจนลูกน้องเขามาลากไอ้ขี้ยาไปส่งตำรวจเขาก็มาส่งรี่ที่หอโดยรถเป็นรถตอนเดียวต้องนั่งเบียดกันมาค่ะรี่นั่งกลาง
น้าเทิดนั่งซ้ายมือนี่ ส่วนน้าดำขับรถรี่ลืมบอกไปว่าตอนใส่เสื้อผ้าไม่มีกางเกงในเพราะว่ามันเริ่มมืด
รี่ต้องนั่งคร่อมเกียร์มาเวลาน้าดำเข้าเกียร์ทีรี่นี่เสียวเลยค่ะแต่แกก็ระวังไม่ให้มือมันพลาดมาโดนหีรี่ หนูเห็นน้าดำเกร็งๆเลยพูดแซวๆแกไปว่าโดนนิดโดนหน่อยไม่เป็นไรหรอกค่ะน้าถ้าเทียบกับที่น้าช่วยชีวิตหนไว้เมื่อกี้แล้วโดนแค่นี้ถือว่าเรื่องเล็กน้อยค่ะ แหม่หนูก็ หนูเห้นน้าเกร็งๆนี่นากลัวรถลงข้างทาง555 หนูสบายใจขึ้นยังน้าเทิดถามก็กลัวนิดนึงค่ะ เออเมื่อกี้ตอนห่มผ้าน้าไม่ได้ตั้งใจนะหนู
ไม่เป็นไรค่ะ ก็บอกแล้วไงพวกน้าช่วยหนูไว้
จะจับอีกยังได้เลยหนูนี่แปลกๆเพิ่งจะผ่านเรื่องร้ายมาแท้ๆทำไมถึงได้...เรื่องมันผ่านไปแล้วค่ะอีกอย่างหนูเอ่อออยังไม่ทันจะเอ่อออโดนเสียบเลยค่ะ
แต่น้ามาช้าอีกนิดนึงไม่น่าจะรอด
เอ่อหนูนี่แปลกๆจิงๆ5555รี่ก็หัวเราะรี่กำลังคิดว่าจะตอบแทนน้าเทิดกับน้าดำยังไงดีคิดในใจ
รี่เลยแกล้งน้ำดำโดยนั่งถ่างขามากขึ้น
น้าดำเห็นท่าไม่ดีเลยพูดมาว่านั่งดีๆสิหนูเดี๋ยวหอยออกออกก็ออกสิค้ะเมื่อกี้เห็นกันแล้วหนูไม่อายหรอกอยากดูอีกมั้ยเดี๋ยวเปิดให้555
หนูนี่จริงๆเลยทำไมล่ะค้ะน้าเทิดหรือน้าจะจับนมหนูอีกก็ได้นะ555
รี่ดึงมือน้าเทิดมาน้าเทิดรีบดึงมือกลับเลยค่ะ
จะทำไรน่ะหนู เอ้าไม่อยากจับนมหนูเหรอค้ะ
ก็อยากนะ แต่น้าว่ามันไม่ดีหรอกหนู น้าช่วยน้าไม่ได้หวังผลตอบแทนหรอก แต่หนูต้องตอบแทนน้าสองคนค่ะไม่งั้นหนูคงเป็นเมียไอ้ขี้ยานั่นไปแล้ว
หนูยอมให้น้าสองคนเย็ด  
ฝากคอมเม้นท์เยอะๆนะครับจะได้มีกำลังใจในการหาเรื่องราวเสียวแบบนี้มาให้อ่านกันอีก

เนื้อหาถูกซ่อนเอาไว้ คุณต้องตอบกระทู้นี้ก่อน

Manoach2

ุกดีครับ มาต่อ หลายหลายตอนนะ

ryg123456

รอดได้อย่างหวุดหวิด แล้วน้องต้องตอบแทนอย่างไรดี

sp502

น้องเชอรี่ต้องตอบแทนน้าทั้งสองให้สาสมเลยละ

จรัญ บุญชู

เจอแบบนี้...น้าทั้งสองต้องคิดหนักแล้วล่ะ

zerozeroz

lux666

po3026

เจอแบบนี้วิ่งเข้าใส่เลยครับ

Wit2

&555&

อ่าวววว แบบนี้ก็สวิง สิครับ สงสัยชอบแบบนี้

hunterkung

หัตถ์ อาสา

แบบนี้น้องรี่ต้องตอบแทนให้ลุงทั้งสองคน

POP14

::Glad::น้องรี่ผู้น่ารัก ต้องจัดเพื่อตอบแทนละ ::Bloody::

Hamez

moogi

จากที่จะไม่รอด ก็ไม่น่าจะรอดแล้วละ