ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

สอบถามรสนิยมครับ

เริ่มโดย betazerox, เมษายน 19, 2024, 10:17:24 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

ถ้าท่านสามารถเลือกเย็ดผู้หญิงคนนึงได้ (คนเดียวครั้งเดียวเท่านั้น) ท่านอยากเย็ดใคร

เพื่อนของเราเอง
4 (16%)
เพื่อนแฟน
4 (16%)
ดารา
8 (32%)
เนตไอดอล
0 (0%)
ใครก็ได้ที่สวยๆ ไม่แคร์
9 (36%)

จำนวนสมาชิกโหวดทั้งหมด: 25

ปิดโหวตแล้ว: เมษายน 26, 2024, 10:17:24 หลังเที่ยง

betazerox

ถ้าท่านมีพลังพิเศษ สามารถเย็ดผู้หญิงคนนึงได้ โดยที่หลังจากเย็ดกันแล้วจะเหมือนไม่มีอะไรเกิดขึ้นเลย หากท่านแตกในใส่เขาๆก็จะท้องกับท่านโดยที่เขาไม่รู้ตัว เลยอยากรู้ว่า ท่านทั้งหลาย จะเลือกคนไหน

Showswgwife1

So Siwalueng (ส. ศิวลึงค์)

::Hmmm::

ของผมนี่อยากเย็ดมากกว่า 1 คน  และส่วนมากไม่ได้อยู่ในตัวเลือก ถ้านับรวมๆก็น่าจะหลายร้อยคนนะครับ  โดยส่วนมากผมจะไม่ค่อยเลือกจินตนาการแบบเจาะจงตัวบุคคลนะแต่มันจะรู้สึกแบบผุดขึ้นมาเองในจินตนาการเลย และขึ้นอยู่กับช่วงเวลาด้วย ถ้าเป็นสมัยเด็กๆนี่ที่จินตนาการอยากเย็ดก็มีทั้งแม่ตัวเอง น้าสาว  ป้า อาสาว คนแถวบ้าน ครูที่โรงเรียน ครูโรงเรียนกวดวิชา  แต่ผมจะอยากเย็ดกับน้ามากที่สุดครับ  โดยบางทีผมก็จินตนาการนะว่าผมวางยาลักหลับแกแล้วผมเย็ดแกจนท้องโดยแกคิดว่าท้องกับผัวแกเอง
  ช่วงเรียนมหาวิทยาลัยถึงช่วงทำงานใหม่ๆนี่ ผมจินตนาการอยากจะเย็ดอาจารย์ รุ่นพี่ พวกนิสิตปริญญาโท-เอก เจ้าหน้าที่มหาวิทยาลัย คนที่ทำงาน เจ้านายที่อายุมากกว่าหลายปีเป็นหลัก(ยิ่งแก่แบบพอเป็นแม่ผมได้นี่ยิ่งชอบเลย) แต่จะไม่ค่อยชอบคนรุ่นเดียวกันหรือรุ่นน้องเท่าไหร่  ยกเว้นบางคนที่รู้สึกว่าน่าเย็ดจริงๆ
  แม้กระทั่งทุกวันนี้ผมก็ยังชอบพวกสาวใหญ่ที่อายุมากกว่า ซึ่งก็อยู่ในวัยใกล้หมดประจำเดือนแล้วทั้งนั้น(บางคนก็หมดแล้ว) โดยไม่สนหน้าอินทร์หน้าพรหม ทั้งคนแถวบ้าน เมียเพื่อน คนรู้จัก วิทยากรฝึกอบรม แม่ค้าในตลาด ครูอาจารย์เก่าๆหลายคนที่ผมไม่เคยคิดถึงในด้านกามารมณ์มาก่อนแต่เพิ่งมารู้สึกไม่นานนี้ แต่แปลกที่ไม่ค่อยมีอารมณ์กลับผู้หญิงรุ่นน้องรุ่นลูกเท่าไรนะ ยกเว้นคนที่รู้สึกว่าน่าเย็ดจริงๆแบบเห็นแล้วควยลุกเลย ซึ่งนานๆถึงมีทีหนึ่ง  แต่แปลกนะที่จนถึงทุกวันนี้ผมแทบจะไม่เคยจินตนาการว่าได้เย็ดกับคนดังๆ เช่น ดารา นักร้อง พิธีกร นักกีฬา ฯลฯ เลย ยกเว้นช่วงที่หัดชักว่าวใหม่ๆ กับคนที่รู้จักในชีวิตจริง(ซึ่งส่วนมากไม่ใช่คนที่ดังมาก)

::Pull::

ตอนช่วงเด็กๆที่เพิ่งหัดชักว่าวนี่ ผมก็เคยจินตนาการคล้ายกันว่าผมมีเวทมนต์วิเศษสะกดจิตให้ป้าแถวบ้านอายุประมาณสัก 40 ต้นๆ 3-4 คน ที่น่าเย็ดมากท่าทางคล้ายดาวโป๊ไทยสมัยก่อนที่ผิวคล้ำๆ นมใหญ่ๆ ตูดใหญ่ๆ ผมหยิกๆ มาให้ผมเย็ดถึงบ้าน แล้วผมเย็ดแกจนท้อง ซึ่งสะใจมาก  แต่ตอนเที่ยวกะหรี่สาวใหญ่บางคนที่หมดประจำเดือนแล้วนี่ ผมเคยอยากลองแบบสดๆเหมือนกัน แต่แกไม่ยอมกลัวจะติดโรค

::DookDig::

แต่ดาราที่ผมอยากเย็ดตั้งแต่อดีตถึงปัจจุบัน นี่ที่นึกขึ้นได้(บางคนก็แก่หรือตายไปแล้วแต่ก็ชอบมาก) แบบอยากเย็ดให้ดุเดือดเหมือนในหนังเอ๊กซ์ แบบมีเย็ดหีเย็ดตูดหรือพาพวกมาลงแขกเลย ขอยกเฉพาะดาราต่างประเทศนะครับ เช่น
1.Ornella Muti
2.Sophie Marceau
3.บรู๊คส์ ชีลด์
4.ทันยา โรเบริ์ต
5.Jane March
6.อิซาเบล อาชานี
7.นาตาชา คินสกี้
8.อง หง
9.เฉิน เป่า เหลียน
10.โจว หง
11.เรน่า โอโตโม่
12.เรน่า มูราคามิ
13.หลี่ ลี่เจิน
14.หลี่ เจียซิน
15.อู๋ เจียลี่
16.เยี่ย อวี้ ชิง
17.สี มั่นหัว
18.วิเวียน ฉู
19.ฟีบี้ เคทส์
20.ถัง เว่ย
21.Barbara De Rossi
22.เฉิน หย่าหลุน
ฯลฯ
ส่วนดาราหนังเอ๊กซ์ ก็เช่น
1.Maki Hojo
2.Bobbi Starr
3.Monica Watanabe
4.India Summer
5.Julia Spain
6.Demia Moor
7.Gabriella Blique
8.Oceane
9.Kimberry Carson
10.Honey Wilder
11.Ginger Lynn
12.Lois Ayres(Saunda Stillman)
13.Inary Vachs
14.Sabrina Johnson
15.Kyoga Ishiguro
16.Carole Tredille
17.Erika Neri
18.London Keys
19.Kelli McCarty
ฯลฯ

::ChuChu::

แต่คนที่ผมมีอารมณ์เงี่ยนอยากจะเย็ดจริงๆเลยคนแรก ก็คือน้าสาวผมเอง ตั้งแต่สมัยยังชักว่าวไม่เป็น เพราะผมเคยแอบเห็นนมแกจนผมเก็บมาจินตนาการว่าได้เย็ดกับแก  ครั้งแรกที่ผมชักว่าวผมก็จินตนาการว่าเย็ดกับแกนี่แหละ ซึ่งมันรู้สึกเสียวซ่านสะใจมาก

::WooWoo::

ตอนที่ผมชักว่าวผมจะจินตนาการว่าเย็ดกับน้าสาวเป็นประจำช่วงเริ่มเป็นวัยรุ่นจนอายุ 20 กว่า แถมยังมีช่วงหนึ่งที่ผมชอบแอบดูแกอาบน้ำแล้วชักว่าวไปด้วยเป็นประจำ  เพราะน้าผมแม้ว่าตอนนั้นอายุ 30 กว่าเริ่มเป็นสาวใหญ่แล้ว โดยแกเป็นคนที่นมใหญ่มากแต่ยังเต่งตึงไม่หย่อนยานถึงหัวนมจะดำๆหน่อยทั้งที่แกตัวขาวแต่ก็ชูชันน่าดูด ตูดแกก็ใหญ่น่าโดนกระเด้าเย็ด หมอยก็ดก แล้วแกยังชอบทำท่าหลับตาเอาฝักบัวมารดแล้วพ่นน้ำเหมือนที่ดาราหนังโป๊ทำด้วย
  และตอนที่จินตนาการนี่ผมจะไม่รู้สึกตะขิดตะขวงใจอะไรเลยนะ กลับรู้สึกเสียวซ่านมันสะใจทุกครั้ง ต่างจากตอนที่ผมจินตนาการถึงญาติผู้ใหญ่คนอื่น เช่น แม่ ป้า อา ฯลฯ หรือครูอาจารย์ บางคนที่ยอมรับว่ายังมีความรู้สึกตะขิดตะขวงใจที่ทำให้ไม่ค่อยรู้สึกมันสะใจเท่าที่ควร  แต่หลังจากผมเริ่มทำงานมาสักพักจนถึงทุกวันนี้ประมาณยี่สิบปีแล้ว  จะไม่สนหน้าอินทร์หน้าพรหมอะไรเลยครับ  ถ้าเห็นใครแล้วรู้สึกเงี่ยนนี่ผมจะจินตนาการตอนชักว่าวเป็นประจำ  โดยไม่สนใจเลยว่าจะสวยไม่สวย บางคนก็อ้วนๆดำๆ หน้าปรุๆ ใส่แว่นหนาๆ หลายคนก็แก่อายุ 50 กว่า บางคนก็อายุ 70 แล้ว หรือตำแหน่งจะใหญ่โตแค่ไหน ทั้งผู้อำนวยการ อธิบดี ปลัดกระทรวง ศาสตราจารย์ ฯลฯ หลายๆคนนี่ก็เคยโดนผมจินตนาการถึงตอนชักว่าวว่าได้เย็ดกันมาแล้ว.

::Yes!::

คนอีกกลุ่มหนึ่งที่ผมชอบจินตนาการถึงว่าอยากจะเย็ดบ่อยๆก็คือครูที่โรงเรียนครับ สมัยมัธยมนี่ผมจินตนาการว่าได้เย็ดกับครูที่โรงเรียนนี่น่าจะประมาณ 30 คน ได้ครับ แต่ที่เป็นตัวหลักจริงๆจะประมาณ 7-8 คน  บางทีผมก็เคยจินตนาการตอนชักว่าวว่าได้เย็ดกับครูตอนท้องด้วยประมาณ 4-5 คน ตั้งแต่สมัยที่หนังเอ๊กซ์แนวเย็ดคนท้องยังไม่ฮิตในไทยเลย  แต่ผมจินตนาการเองแล้วรู้สึกมันสะใจมาก ทั้งๆที่ครูที่จินตนาการถึง 4-5 คน นั้น จริงๆแล้วตอนยังไม่ท้องนี่ผมไม่ค่อยรู้สึกว่าเป็นคนน่าเย็ดเท่าไร ทั้งรูปร่างหน้าตาบุคลิกที่ดูธรรมดามาก แต่กลับมาดูน่าเย็ดเอาตอนท้อง

::Cheeky::

เอาเข้าจริง ถ้าเป็นผู้หญิงที่อยากเย็ด ผมเป็นคนที่ไม่ค่อยสนใจเรื่องหน้าตาผู้หญิงเท่าไรนะ  แต่ผมชอบที่รูปร่างมากกว่า โดยจะชอบผู้หญิงที่ตัวใหญ่ๆหน่อย นมใหญ่ๆ ตูดใหญ่ๆ ขนดกๆ ผิวคล้ำๆหน่อย  อย่างกะหรี่หลายคนที่ผมเคยเที่ยวมาหรือหลายคนที่ผมชอบจินตนาการถึงนี่ก็จะลักษณะแบบนี้ถึงหน้าจะไม่สวยก็ไม่เป็นไร
  อย่างมีครั้งหนึ่งเมื่อสัก 4 ปีที่แล้ว ที่ผมเคยไปอบรมแล้ววิทยากรผู้หญิงอายุ 63 แล้ว หน้าตาก็งั้นๆ ผมหงอกครึ่งหัวแล้ว แต่บุคลิกแกดีคล้ายพวกคุณหญิงคุณนายในละคร ผิวก็ยังไม่ค่อยเหี่ยว แต่นมแกใหญ่มากจนผมแอบเห็นร่องนมฐานนมแกประจำแล้วดูเหมือนนมแกยังเต่งตึงด้วยนะ ตูดแกก็ใหญ่ จนผมทนไม่ไหวต้องแอบไปชักว่าวในห้องน้ำเลย

::Thankyou::

แต่ผู้หญิงที่ผมจินตนาการถึงตอนชักว่าวว่าได้เย็ดกันที่อายุน้อยที่สุดนี่  ตอนนั้นน่าจะอายุแค่ 15-16 (ตอนนี้เรียนมหาวิทยาลัยแล้ว) เป็นลูกสาวร้านขายอาหารอีสานที่ผมเป็นขาประจำ ตอนนั้นผมเห็นมาช่วยงานที่ร้าน หน้าตาธรรมดา แต่ตัวสูงกว่าคนวัยเดียวกัน นมใหญ่ ตูดใหญ่ ท่าทางแรดๆแต่งตัวชเวิ้บชว้าบหน่อย ผมแอบเห็นร่องนมฐานนมบ่อยๆ จนต้องจินตนาการถึงตอนชักว่าวว่าได้เย็ดกันเป็นประจำ ทั้งๆที่ผมเป็นคนไม่ชอบคนอายุน้อยกว่า แต่คนนี้เป็นกรณีพิเศษ.

::Thinking::

แต่ที่แปลกที่สุดที่ผมเคยจินตนาการถึง(บางคนอาจจะไม่ถือว่าแปลกก็ได้) คือ แม่ชี กับคนใบ้

En2203