ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Censor-Gdrive] หนังเดบิวต์น่าสนใจตั้งแต่ต้นปี (11เรื่อง)

เริ่มโดย (S)Kater, เมษายน 02, 2023, 02:53:26 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

(S)Kater

ตอบแสดงความเห็นเกี่ยวกับเนื้อหาของกระทู้แล้วจะเห็นลิ้งโหลดแบบGdrive
อย่าลืมล็อคอินเข้าไอดีกูเกิลของตัวเองก่อนโหลดถ้าเว็ปโหลดบอกว่าLimit

เคยบอกไปแล้ว ผมยังคงเหนื่อยใจที่สุดกับการเลือกหนังเดบิวต์ สำหรับผมโหลดมา10เรื่อง ส่วนใหญ่ลบซะ7
แถมบทก็แทบจะเหมือนเดิมทุกเรื่อง มี3ฉาก สัมภาษณ์/ตัวๆ/3P มีแค่เนี้ย เลยชอบรอให้พวกเธอสะสมประสบการณ์ก่อน
ยิ่งกว่านั้นเดบิวต์ส่วนใหญ่บางทีเชื่อไม่ได้ยิ่งกว่าหนังUNCENอีกนะ ผมนี่ช็อคมาเยอะ เลยยิ่งต้องคัดกว่าหนังแนวอื่นๆอีก

ใครไม่อยากเจอแบบนี้ก็ระวังหนังเดบิวต์ให้ดีๆ 55

CAWD-536 Asahi Itsuki เปิดตัววันที่4เมษานี้ นักศึกษาที่เชือดผู้ชายมาแล้ว500คน!? เรื่องประสบการณ์คงไม่ต้องสอนแล้วมั้ง

DLDSS-194 Hiiragi Rio ฮิรากิจัง สาวฮ็อตคนใหม่ที่จะมาเขย่าวงการด้วยหุ่นของเธอ

ebod-961 Momiji Kokoa สาวผมสั้นที่ทำงานข้าราชการศาลากลางจังหวัด ถ้าเป็นไทยคงโดนด่ายับ
เปิดตัวเหมือนคุณป้าบ้านๆแต่พอขึ้นเตียงเท่านั้นแหละ ราศีนักแสดงจับมาก งานอดิเรกคือการแต่งหน้า

EBOD-970 Sasahara Urara นักศึกษาทั่วไปที่สูงแค่149cm แต่เเปิดตัวอย่างมั่นใจพร้อมกับหน้าอก100cmของเธอ

ebod-972 Otohana Sakura หลั่ง102ครั้ง กระตุก96ครั้ง นํ้าพุ่ง2225มิลลิลิตร สาวลูกครึ่งเอเชียที่มีหน้าอกขนาดGcup
เปิดตัวเดบิวต์เมื่อกุมภาที่ผ่านมา แต่เรื่องแรกไม่ถึงใจเลยหยิบเรื่องสองมาให้ แถมแตกในด้วย? อันนี้เชื่อได้มั้ยต้องไปดูเอง

FSDSS-601 Irita Maaya น้องมายะมากับหน้าอกHcup จากนางแบบชุดว่ายนํ้าโดดข้ามมาเล่นAVเลย

MIDV-180 Kuno Hinano นักเรียนหารายได้เสริม เปิดตัวสวยงามหุ่นดีหน้าสวยแต่เรื่องเดียวเงียบ!?

MIDV-341 Kiriya Yuuha พนักงานต้อนรับที่มีพรสวรรค์เรื่องเซ็กส์ ก็ใช้ในการหาเงินเล่นAVซะเลย

PPPE-102 Kikuno Ran เปิดตัวเดือนมีนา เธอทำงานที่ร้านบริการเกี่ยวกับความงาม รับรองชำนาญแน่นอน

SSIS-508 Hinata Kaede นางแบบกราเวียอีกคนที่เปิดตัวแล้วหายเงียบไปเลย หุ่นดีอกใหญ่ รอเรื่องต่อไปอยู่นะเนี่ย

SSIS-696 Utano Kokoro เปิดตัวเดือนมีนา สาวน้อยสวยใสตามธรรมชาติ หุ่นดีหน้าอกสวย
รอติดตามได้เลย คนนี้รับรองไปไกลมีเรื่องใหม่ๆออกมาอีกแน่นอน

เนื้อหาถูกซ่อนเอาไว้ คุณต้องตอบกระทู้นี้ก่อน
อ่านกาตูนโดจินแปลไทยทั้งหมดของ (S)Kater คลิกที่รูปภาพได้เลย

khstudio

มีน้องใหม่เข้ามาเยอะเเบบนี้ คงมีให้ติดตามอีกเยอะเลย ฝากกำลังใจค่าฝากไฟล์ไว้ให้เหมือนเคยครับ ขอบคุณที่มาอัปเดทกันครับ

ขอบคุณมากๆครับ เดือนนี้มีหนังระดับแหร์ให้เซอร์ไพร้ส์อีกแน่นอน

alphamedic

popeye2546

มีน้องๆ (สาว) เข้ามาในวงการ AV อีกเพียบ ท่าทางได้สนับสนุนหนัง AV ของน้องๆ ซัก 2 เรื่องแล้วแหละ (อิอิ)

olemantu

หนังDebut จะมีสามตอนจริง ๆทุกเรื่องครับส่วนใหญ่่จะดูแค่ 1 กับ 2 ตอนที่สาว ๆเธอทำใจเข้าบทเข้าเรื่องกันแบบไหนก็พอแล้ว  มีหลากหลายยิ่งสนุกครับ

mce43014

rขอบคุณสำหรับการแบ่งปัน ขอบคุณที่พยายามคัดมาให้ ซึ้งใจมากๆ

wic2u

saintmono01

Hiiragi Rio ฮิรากิจัง หุ่นดูดี แน่นและเฟิร์ม แถมผิวเนียนสวยมากน่าติดตาม ::Shy:: ขอบคุณที่แบ่งปันครับ ::Thankyou::

NM08

Kumar

zu020911

ยูทาห์  กับ อิตานะ  สมกับ เป็นปก ค่าย S1  น่าตาดึทั้งคู่  การแสดงจะแอคติง โปร  ขนาดใหน

leviathan

คิคุโนะหน้าปกสวยทะลุแป้งมากเลย จะอยู่ยาวๆไหมนะ