ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu
avatar_So Siwalueng (ส. ศิวลึงค์)

ขออนุญาตสอบถามครับ?

เริ่มโดย So Siwalueng (ส. ศิวลึงค์), กันยายน 01, 2022, 03:08:43 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

ชอบหรือไม่?

ชอบ
1 (100%)
ไม่ชอบ
0 (0%)

จำนวนสมาชิกโหวดทั้งหมด: 1

So Siwalueng (ส. ศิวลึงค์)

::Pull::
▪ทุกวันนี้มีท่านใดยังชอบการชักว่าวอยู่ครับ? แล้วทำวันละกี่ครั้ง? แล้วตอนชักว่าวนี่จินตนาการถึงผู้ใดบ้างครับ?

▪ ผมยังทำอยู่วันละครั้ง  แต่ก็มีที่เว้นวรรคบ้างครั้งละสองสามวัน  แต่พอเงี่ยนก็จะทำอีกบางทีก็ชดเชยวันที่ไม่ทำด้วยเป็นชักสองสามครั้งเลย เพราะตอนหลังไม่ได้เที่ยวกะหรี่มาสามปีแล้ว  เพราะไม่ค่อยมีเงินแถมโควิดมาระบาดอีก

::Doubt::
▪ตอนหลังๆนี่เวลาชักว่าว  จะจินตนาการถึงหลายคนเลยครับ  แต่จะเน้นพวกสาวใหญ่อายุ 40-50 กว่า ขึ้นไปเป็นหลัก  ตอนหลังๆก็กลับมาจินตนาการถึงคนที่เคยจินตนาการถึงบ่อยๆเมื่อหลายปีที่แล้ว  แบบจินตนาการว่าได้เย็ดตอนแก่ๆนี่แหละ  เช่น น้าสาว  ครูอาจารย์เก่าๆ  เจ้านายเก่า  คนแถวบ้าน  ฯลฯ  บางคนก็อายุ 60 กว่าด้วยซ้ำ   แต่จะเพิ่มรสชาติตอนจินตนาการให้ดุเดือดขึ้น  เช่น  มีการเย็ดตูด  น้ำควยแตกคาปาก  มีพวกเด็กกุ๊ยขี้ยาแถวบ้านอายุแค่ 14-15 มาร่วมวงเย็ดลงแขกด้วยสัก 30 คน  มีทั้งแบบเย็ดหีเย็ดตูดพร้อมกัน  เย็ดหีเย็ดตูดสองควยในรูเดียวแบบในหนังเอ๊กซ์  โดยคนที่อายุมากที่สุดที่ผมจินตนาการถึงนี่อายุ 70 แล้ว  เป็นอาจารย์คนหนึ่งที่ผมเคยเรียนด้วยเมื่อหลายปีก่อน  แกเป็นผู้หญิงตัวสูงมากน่าจะสัก 177-178 ซม.ได้  ซึ่งหาได้ยากในผู้หญิงไทย  นมใหญ่  ตูดใหญ่   หน้าไม่ค่อยสวยมากแต่ดูแล้วเงี่ยนคล้ายๆดาวโป๊ไทยสมัยก่อน  เมื่อไม่นานมานี้ผมเจอแกโดยบังเอิญ  หน้าตาแกยังดูอ่อนกว่าอายุมากเหมือนแค่ 50 ต้นๆ  ผิวยังไม่ค่อยเหี่ยว ไม่อ้วน  แต่สังเกตว่านมแกยังใหญ่อยู่ ตูดก็ใหญ่ ผมไม่หงอก(หรือย้อมไม่รู้) ยังกระฉับกระเฉงแข็งแรงขับรถไปไหนมาไหนด้วยตัวเองได้  ผมคุยกับแกโดยไม่ได้คิดอะไร  แต่พอกลับไปบ้านอยู่ดีๆกลับนึกถึงแกขึ้นมาจนต้องไปชักว่าวเลย.

▪อีกคนที่ผมชอบจินตนาการถึงตอนชักว่าว  คือแม่ค้าในตลาดแห่งหนึ่ง  ที่ผมชอบไปซื้อของเป็นคู่แม่ลูก คือ รู้สึกอยากเย็ดจนจำมาจินตนาการทั้งแม่ทั้งลูกเลย  โดยคู่แรกเป็นคู่แม่ลูกร้านขายผลไม้  แม่อายุน่าจะสัก 50 ต้นๆ ผิวคล้ำๆหน้าตาคล้ายๆแขก  นมใหญ่ๆ  ตูดใหญ่ๆ น่าเย็ด แถมชอบใส่เสื้อเว้าๆตอนก้มๆเงยๆจะเห็นร่องนมฐานนมบ่อยๆ  ส่วนลูกสาวอายุ 20 กว่าๆแล้วเป็นนักศึกษาแต่เรียนมาหลายปีแล้วยังไม่จบสักที  หน้าตาก็คล้ายๆแม่  แต่ขาวกว่า  แล้วก็แปลกที่เป็นคนตัวผอม  แต่นมใหญ่ ตูดใหญ่  เวลาก้มๆเงยๆก็เห็นฐานนมร่องนมบ่อยๆ.
▪▪อีกคู่เป็นแม่ค้าส้มตำ น้ำตก ไก่ย่าง  อยู่อีกมุมหนึ่งของตลาด  คนแม่ก็น่าจะอายุเกือบๆ 50 หรืออาจจะ 50 แล้วก็ได้  เป็นคนขาวอวบ นมใหญ่ ตูดใหญ่  บางมุมหน้าตาแกก็ดูคล้ายน้าสาวผมเหมือนกัน   เวลาก้มๆเงยๆผมก็แอบเห็นร่องนมฐานนมประจำ  ส่วนลูกสาวแกตอนนี้ยังเรียนอยู่ ม.6 หน้าตาคล้ายๆแม่  แต่ตัวสูงกว่า  ขาวอวบ นมใหญ่มาก  ตูดก็ใหญ่  เป็นคนที่ดูเป็นเด็กแก่แดดแรดๆหน่อย  เวลาก้มๆเงยๆก็แอบเห็นร่องนมฐานนมบ่อยๆ  แล้วเป็นเด็กวัยรุ่นไม่กี่คนนะที่ผมจำมาจินตนาการ   แต่คนนี้ดูน่าเย็ดจริง  ตั้งแต่สองสามปีที่แล้วซึ่งน่าจะอายุแค่ 14-15 แต่ก็ฉายแววน่าเย็ดแล้ว  เพราะนมใหญ่ ตูดใหญ่เกินวัย
▪▪▪เวลาผมจินตนาการว่าเย็ดกับแม่ลูกสองคู่นี้  ส่วนมากจะจินตนาการว่าเย็ดกันแบบสองหญิงหนึ่งชาย  แบบคนหนึ่งดูดควยผมหรือโดนผมเย็ด  ผมก็ดูดนมเลียหีให้อีกคน  หรือเวลาผมเย็ดคนหนึ่งคนที่ถูกเย็ดก็จะเลียหีดูดนมให้อีกคนหนึ่งไปด้วย  แต่ก็มีหลายครั้งที่จินตนาการว่ามีพวกเด็กกุ๊ยขี้ยาแถวบ้านอายุสัก 14-15 สัก 30 คน  มาร่วมวงสัมมนาลงแขกรุมเย็ดด้วย  ทั้งแบบเย็ดหีเย็ดตูดพร้อมกันปากก็ดูดควยไปด้วย  หรือแบบเย็ดหีเย็ดตูดด้วยสองควยในรูเดียว เหมือนในหนังเอ๊กซ์.

Boy just boy

จำนวนแล้วแต่ครับ ส่วนใหญ่ชอบจินตนาการถึงแฟนเก่า ครับ ชอบจินตนาการให้แก๊งเด็กวัยรุ่น แก๊งเด็กแว้น แก๊งเด็กติดยา มารุมข่มขืน

RRRR

ทำครับ วันละครั้ง ส่วนใหญ่ชอบจินตนาการถึงคนใกล้ตัวเช่นแฟนเก่า เพื่อนผู้หญิงบางคน คนรู้จัก ครูสมัยเรียน คนในครอบครัวเช่น ป้า อา พี่สะใภ้ แม่

mighemay

ของผมสงสัยอาการหนัก วันประมาณ 3 ครั้ง แถมมีหลายแนวเลย ทั้งเด็กๆแบบไม่มีขน ใหญ่ๆแนวป้า แถมสาวท้องด้วยคับ

อ้างจาก: mighemay เมื่อ กันยายน 06, 2022, 08:07:39 หลังเที่ยง
ของผมสงสัยอาการหนัก วันประมาณ 3 ครั้ง แถมมีหลายแนวเลย ทั้งเด็กๆแบบไม่มีขน ใหญ่ๆแนวป้า แถมสาวท้องด้วยคับ
::Glad::
▪คนท้องนี่  ผมเคยชอบอยู่คนหนึ่งเป็นพนักงานนิติบุคคลของคอนโดมีเนียมที่เคยอยู่  อายุน่าจะเกือบ 40 แล้ว  แต่ยังเซ็กซี่ น่าเย็ด  นมใหญ่ตูดใหญ่  หน้าเหมือนดาราหนังโป๊สมัยก่อน  แถมแกสักด้วยยิ่งเพิ่มความเซ็กซี่  ช่วงที่แกท้องนี่ตอนก้มๆเงยๆจะเห็นร่องนมฐานนมแกประจำจนต้องเก็บมาจินตนาการตอนชักว่าว   
▪▪ส่วนแม่ลูกอ่อนนี่นึกถึงน้าผม  ตอนที่แกคลอดลูกใหม่ๆ  ตอนนั้นผมอายุ 20 น้าอายุ 35 แล้วไปเยี่ยมแกที่บ้านนอก  แล้วเห็นแกให้นมลูก  บางทีแกคิดว่าไม่มีคนเห็นก็ถอดเสื้อเปลือยเปล่าเลย  ถึงผมจะเคยเห็นนมแกมาแล้วแต่ก็ตื่นเต้นมาก  เพราะนมแกที่ใหญ่อยู่แล้วก็ยิ่งใหญ่ขึ้น  หัวนมดำๆแต่มันดูใหญ่ชูชันยิ่งกว่าเดิม  ผมต้องรีบไปชักว่าวตรงดงกล้วยข้างๆบ้านเลย

เหมา จู๋ตุง (Mao Zhu Tung)

ตอนเด็กๆชอบจินตนาการถึงแม่ ป้า น้า อา ครู  ตอนหนุ่มๆชอบจินตนาการถึงเมียเจ้านายครับ  ตอนแก่ชอบจินตนาการถึงเมียเพื่อน  ลูกเพื่อน  ลูกสะใภ้เพื่อน  คนแถวบ้าน