ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

นักแก้ปัญหาภายในบริษัท 12

เริ่มโดย kupong, เมษายน 04, 2023, 09:35:15 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

NNGGOO

kookai

อ้าว!!! แก้ปัญหาบริษัมไปๆมาๆ จะได้เมียเป็นตัวเป็นตนซะอย่างงั้น อย่าเพิ่งท้อครับยังมีอีกหลายคนรอท่านอยู่นะครับ

เสรี ชัยยา

แก้ปัญหาตามสถานการณ์ได้ถูกจุดจริงๆ...แบบนี้ไม่ต้องกลัวตกงานนะ

Xonmagic

holovelove

ลุ้นมากเลยครับส่าตอนนี้ น้องนุ่นจะทำไง  แต่เป็นแบบนี้ก็แก้ปัญหาต่อไป
เหงาๆ

nightfox

oddsk

ต้องคอยบำรุงร่างกายอยู่เสมอนะครับ เดี๋ยวจะแก้ปัญหาเรื่องสาวๆไม่ได้ครับ

Jonah MTS

นั้นไงนุ่นไม่ไปไหนแน่ๆ ส่วนคนต่อไปคงเป็น1ในแม่บ้านแน่ๆ (เดาเล่นๆ)

Hb

catmeao

แก้ปัญหาได้แล้ว ก็แก้ปวดหลังต่ออีก

oldmetbd

dwarf

ขอบคุณ​ครับ.. บรรดาแม่บ้านคงรู้สึกอิจฉา.. สาวๆ​ที่มีปัญหา.. หรือผู้สร้างปัญหาให้กับบริษัท... ที่ได้คนคอยแก้ปัญหาแบบพี่เอ

ฺBukSanDran

silencer001

แก้ปัญหาให้คนอื่นมาเยอะ มาเจอของตัวเองต้องดูแลสุขภาพบ้าง