ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เธอ ฉัน และ เขา 113

เริ่มโดย ✰✰✰ 𝓢𝓽𝓪𝓡𝓓𝓊𝓼𝓣 ✰✰✰, เมษายน 07, 2023, 11:36:31 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

phithan

จริงเลยครับ คนเราพออายุมากขึ้นมักจะคุยแต่เรื่องเก่าเล่าความหลังกัน

Ssarawut

ของขึ้นเหมือนแม่นะพี่โทน

guang_k

คุณโทนนี่เหมือนมีสัญญาณเตือนภัยความเดือดร้อนของคนอื่นเลย รับรู้และเข้าช่วยเหลือได้ทันอยู่เรื่อยเลย
แม่ทิพย์สมัยสาวๆ นี่น่าจัคุณโทนคูณสอง คูณสามซะแล้วมั้งเรื่องความใจร้อน

งานคุณโทนนี่ใหญ่ขึ้นเรื่อยๆ เลยนะครับ นี่ถ้ามีเวลาเตรียมงานเพิ่มอี น่าจะมีคนเข้ามาขอช่วยจนงานใหญ่มากกว่านี้อีกเยอะเลย ลำพังแค่คนรู้จักของพ่อทศกับแม่ทิพย์ก็ไม่น้อยแล้ว นี่ยังปู่ ย่า ตา และยายอีกเพียบเลย

××Mon××

จบจากงานนี้ก็ต้องมีงานทำบุญบ้านเจ๊หทิวซินะจะใหญ่เท่างานบ้านท่านโทนใหม่นี่

xijikoh

แม่ทิพย์สงสัยจะโหดสุดแล้ว ทำเอาพ่อทศ แหยงไปไม่กล้าหือ รวมไปถึงลูกน้อง โหดๆทั้งหลายไปด้วย

เดาว่าอาการมึนๆ น่าจะมาจากพ่อทศ 555

kgerrard

แม่ทิพย์ท่าจะดุจัด คนถึงกลัวกันเยอะ

ศุภกร นอนน้อย

พูดแบบนี้ เด่วมีมีดปักกลางหลังไปฝากพ่อครู 555

motbonzi

แหม..แม่ทิพย์ร่างสองจะมาซะแล้ว เดี๋ยวจะเจ็บหนักกันน้อ

phenix

ครอบครัวบิ๊กบราเธอร์ชัดๆ ::Thankyou::

btr12345

อ้างจาก: mspeed เมื่อ เมษายน 08, 2023, 09:38:09 ก่อนเที่ยง
แม่ดุกว่าพ่ออีกนะเนี่ย
เห็นด้วยเลยครับ ยิ่งอ่านมาเรื่อยๆยิ่งชัดเจน

Kenobi.,

แม่ทิพย์นี่หาตัวจับยากนะเนี้ย

kingome

Game2005

ตอนนี้ท่านโทน เริ่ม กลายเป็น เห้งเจีย ซะแหล่ว

bbkscorpion

มากันยังไม่ครบอีกหรือครับ

เสรี ชัยยา

เรียกว่าแม่ทิพย์แกเฉียบขาดมาก