ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Uncen-Gdrive] มารู้จักกับค่าย spermmania และตัวท็อป Ria Kurumi (4เรื่อง)

เริ่มโดย (S)Kater, เมษายน 09, 2023, 12:38:42 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

(S)Kater

ตอบแสดงความเห็นเกี่ยวกับเนื้อหาของกระทู้แล้วจะเห็นลิ้งโหลดแบบGdrive
อย่าลืมล็อคอินเข้าไอดีกูเกิลของตัวเองก่อนโหลดถ้าเว็ปโหลดบอกว่าLimit

มารู้จักกับค่าย spermmania เป็นค่ายเล็กๆที่ไม่มีอะไรมาก ส่วนใหญ่มาถึงก็ใส่กันเลย เอาจริงๆมันไม่เหมือนค่ายหนังอ่ะ
เหมือนลูกคนรวยจ้างนักแสดงมาเล่น แถมนักแสดงประจำของค่ายนี้ก็ไม่ได้เยอะเท่าไหร่ และไม่ได้สวยมากด้วย
นักแสดงที่มีเน้นไปทางฝรั่งมากกว่าญี่ปุ่น แต่ตัวระดับท็อปๆของค่ายก็มี ที่ดังที่สุดเหมือนเป็นนักแสดงประจำของค่าย
คงไม่พ้น Ria Kurumi หรือ Momo Ichinose อดีตนักแสดงAVที่แสดงไม่นานก็ถูกซื้อตัวไป
หนังหลักของค่ายนี้เป็นแบบUNCEN ออกมาเป็นตอนๆ 15-20นาที ทำให้ตามเก็บน่ารำคาญมาก หนังหรือหมูสับ แบ่งย่อยซะ
ผมเลยพยายามรวมที่มันเป็นซีรี่เดียวกันมาไว้ให้เป็นหนังเต็ม โดยหนังเด่นๆทั้งหมดของค่ายนี้ลงในเว็ปชื่อ cospuri
เป็นแนวคอสเพลหลากหลายฉาก โดยคอสเป็นตัวละครต่างๆ มีฉากโม้ก ช่วยตัวเองจนถึงเซ็กส์หมู่แตกใน
ที่สำคัญหนังส่วนใหญ่เป็น4K ถ้าเอามาทั้งดุ้นใครที่สเป๊กไม่ถึงอาจมีแลคกระตุกหรืออาจเครื่องค้างไปเลย
ผมจึงรวมไฟล์ที่เป็นซีรี่เดียวกันมามัดรวมแล้วแปลงเป็น720pให้สะสมง่ายและไฟล์ไม่ใหญ่มาก แต่เสียเวลานานอยู่
เลยเอามาฝากเป็นตัวอย่างก่อน 4เรื่อง เลือกตัวท็อปอย่าง Ria Kurumi นี่แหละ เพราะบางคนสะสมแต่คนนี้เท่านั้น
หนังเด่นทั้งหมดของค่ายนี้มีอยู่355ตอน ถ้าใครชอบผมจะรวมคนอื่นๆกับตอนอื่นของRiaมาเพิ่มให้อีก

Ria Kurumi 1 คอสน้องต่ายโดยมีแบล็คกราวเป็นรถหรู มีฉากช่วยตัวเองเดียวจนถึงหมู่แถมแตกใน

Ria Kurumi 2 คอสอะไรไม่รู้จัก นั่งช่วยตัวเองรอเจ้านายสุดท้ายถูกกินซะเอง

Ria Kurumi 3 อันนี้ก็ไม่รู้ นางเงือกน้อยมั้ง โมก้เสร็จก็โดนหมู่แตกใน

Ria Kurumi 4 โม้กฉากเดี่ยวต่อด้วย3P รู้แค่ว่าชุดสวยดี

หนังคอสเรื่องอื่นๆของ Ria Kurumi ถ้าชอบช่วยโดเนทหรือเมนต์เป็นกำลังใจ
ว่าชอบหนังของค่ายนี้มั้ย ผมจะได้หามาให้อีก มีคอสเป็นยูน่าตอนร้องเพลงด้วยนะ 55

เนื้อหาถูกซ่อนเอาไว้ คุณต้องตอบกระทู้นี้ก่อน
อ่านกาตูนโดจินแปลไทยทั้งหมดของ (S)Kater คลิกที่รูปภาพได้เลย

plobenet

คอสเพลย์น่ารักทั้งนั้นดูแล้วกระชุ่มกระชวย ขอบคุณครับ

wic2u

คงต้องรอติดดตามผลงานของค่ายนี้ตามที่แอด...ว่าหละครับ...ขอบคุณ

leviathan

ค่ายนี้ที่เห็นตัวอย่างงานดีๆดูน่าสนใจเยอะนะ แต่ตัวอย่างตามเวปทั่วไปน้อยแบบน้อยจริงๆ

ton_tp

น้องคนนี้ไม่เคยเห็นมาก่อน   แต่ชอบตรงเกาเหลานี่แหล่ะ

โดเนทแล้ว   ขอบคุณมากครับ

djk000231

Rider V3

olemantu

ไม่เคยรู้จักเลย ว่ามีค่ายหนังนี้อยู่ด้วย แต่เคยเห็นเป็นภาพนิ่งที่เป็นคอสเพลย์แบบนี้ออกมาตามเพสต่าง ๆบ่อยเหมือนกัน

khstudio

เป้นค่ายที่น่าสนใจครับ ขอบคุณที่มาเเนะนำ เเละให้ข้อมูลเสมอครับ ชอบอยู่ครับ มีมุมมองกล้องใหม่ๆ ดีครับ

Yromgob

wantswing555

ค่ายดูน่าสนใจดีครับ ตัวน้องน่ารักแถมคอสก็ออกมาดูดีอีกด้วย ขอบคุณครับ

top314007

ค่ายนี้เด็ดมากเลยนะคับ แถมตัวtop ของค่ายเลยนะคับแล้วผมจะรอผลงานไหม่นะ ::Glad::