ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu
avatar_So Siwalueng (ส. ศิวลึงค์)

ขออนุญาตสอบถามครับ?

เริ่มโดย So Siwalueng (ส. ศิวลึงค์), กรกฎาคม 10, 2023, 11:13:33 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

เคยหรือไม่ครับ?

เคย
10 (90.9%)
ไม่เคย
1 (9.1%)

จำนวนสมาชิกโหวดทั้งหมด: 11

So Siwalueng (ส. ศิวลึงค์)

::Thinking::
      มีท่านใดที่เคยมีความรู้สึกจินตนาการว่าอยากจะเย็ดกับคนที่ตัวเองเกลียด หรือจินตนาการอยากให้คนที่ตัวเองเกลียดโดนคนอื่นเย็ดบ้างครับ?

::Angry::
      ผมนี่เป็นประจำตั้งแต่เด็กๆเลยครับ  ที่ชอบจินตนาการว่าได้เย็ดกับคนที่ตัวเองเกลียดตั้งแต่ยังชักว่าวไม่เป็น  จนชักว่าวเป็นแล้วก็จะชอบจินตนาการว่าได้เย็ดกับคนที่ตัวเองเกลียดตอนชักว่าว  โดยเฉพาะพวกครูที่โรงเรียนคนที่ร้ายๆ  จนถึงมหาวิทยาลัยก็ชอบจินตนาการว่าได้เย็ดกับอาจารย์คนที่เกลียด  จนตอนหลังจะชอบจินตนาการว่าได้เย็ดกับคนที่ตัวเองเกลียดทั้งครู อาจารย์เก่าๆ  คนแถวบ้าน  เจ้านาย คนที่ทำงาน  หรือเมียของคนที่ตัวเองเกลียด  ตอนชักว่าวหรือจินตนาการว่าเห็นคนพวกนี้โดนเด็กกุ๊ยขี้ยาแถวบ้านลงแขกรุมเย็ดสัก 30 คน แบบเย็ดหีเย็ดตูดพร้อมกันปากก็อมควยไปด้วยหรือเย็ดสองควยในรูเดียวทั้งหีทั้งตูด  ซึ่งมันทำให้รู้สึกสะใจมาก 

ของผมเริ่มตั้งแต่ตอน ป.6 ตอนนั้นยังชักว่าวไม่เป็น  ครูประจำชั้นผมอายุประมาณ 30 ยังไม่มีผัว  เป็นคนดุมาก อารมณ์ร้ายชอบตีชอบด่านักเรียนเป็นประจำ  แกเป็นคนผิวคล้ำๆ  ผอมๆ สูงๆ  ขนดกๆ  เสียงแจ๋นๆ  หน้าดุๆ  แต่ดูไปก็คล้ายดาวโป๊ไทยสมัยก่อน   
      ผมยอมรับว่าผมก็เกลียดแกนะ  แต่ขณะเดียวกันผมก็ชอบจินตนาการว่าผมเย็ดกับแกเป็นประจำ  แกลาออกไปหลังจากผมจบ ป.6 ไม่นาน  ผมไม่ได้เจอแกหลายปีเลย  จนเรียนมหาวิทยาลัย  ผมเจอแกโดยบังเอิญตอนไปต่อรถเมล์เป็นประจำอยู่ 2-3 ปีเลยแต่ก็ไม่ได้ไปทัก  เพราะผมก็ไม่ชอบแกในทางส่วนตัว  ตอนนั้นแกอายุ 30 กว่าๆ แล้ว แกดูอวบขึ้นกว่าเมื่อก่อนจนทำให้ดูนมใหญ่ตูดใหญ่จนกระตุ้นความเงี่ยนมากกว่าเดิม  ผมยอมรับว่าเห็นแกแล้วเงี่ยน  เลยจำมาจินตนาการตอนชักว่าวว่า  เย็ดกับแกเป็นประจำ  แบบที่แกโดนผมดูดนมแก(ที่หัวนมดำๆ) เลียหีที่แคมดำๆหมอยดกๆ  แล้วแกอมควยให้ผม  แล้วแกร้องครางเสียงดังตอนเย็ด ซี้ดซ้าดๆๆๆๆโอ้วอ้าวๆๆ  แล้วรู้สึกเสียวซ่านสะใจมาก
     อีกคนเป็นครูสอนภาษาอังกฤษ  ทั้งตอน ป.5-ป.6 เลย  อายุก็เกือบ 40 แล้ว   เป็นคนดุปากจัดชอบตีชอบด่านักเรียนเป็นประจำ  แกเป็นคนมุสลิม หน้าแขกๆ ตัวใหญ่ๆ หุ่นอวบๆ ผิวคล้ำๆ  นมใหญ่มาก  ตูดใหญ่  ขนดก  เสียงแหบๆดุๆ  ตอนผมเรียนจบไปหลายปีแล้วผมชอบแวะมาที่โรงเรียนเก่าอยู่พักหนึ่ง  ผมเห็นแกเป็นประจำแต่ก็ไม่ได้คุยกันจริงจังเพราะผมก็ยังไม่ชอบแก  ตอนนั้นแกอายุเกือบ 50 แล้ว  ยังดูไม่แก่เท่าไหร่   แต่เป็นอะไรไม่รู้นะผมกลับเกิดความเงี่ยนเวลานึกถึงแกจนต้องจินตนาการว่ากำลังเย็ดกับแกตอนชักว่าวเป็นประจำเลย  แบบแกโดนผมดูดนม(ที่หัวนมดำๆ) เลียหีที่แคมดำๆหมอยดกๆ แล้วแกอมควยให้ผม  กับตอนโดนผมเย็ดทั้งรูหีรูตูด(แบบไม่ทาเควายเจลจนรูตูดบานเลย) แล้วแกทำหน้าเหยเกร้องโอ้วอ้าวๆๆๆๆซี้ดซ้าดๆๆๆๆ  แล้วรู้สึกว่ามันเสียวซ่านสะใจมากเช่นกัน

::YarKK::
      ตอนทำงานที่เก่าก็มีหลายคน  คนแรก เป็นเลขานุการของผู้บริหารคนหนึ่ง  จบปริญญาโทจากต่างประเทศ  แกอายุ 40 แล้ว  เป็นคนหยิ่งปากจัดเสียงแจ๋นๆ ชอบดูถูกคน  ตัวสูง อวบ  ผิวคล้ำๆหน่อย  หน้าแขกๆ  นมใหญ่มาก  ตูดใหญ่  ขนดก 
       ผมยอมรับว่าไม่ชอบแกเพราะเคยโดนแกด่าหลายครั้ง  แต่ก็ยอมรับว่ารู้สึกว่าแกเป็นคนหน้าตาน่าเย็ด  แถมปากแกกว้างๆยื่นๆห้อยๆแบบพวกดาราหนังเอ๊กซ์นี่ผมยิ่งชอบ เพราะจะได้จินตนาการว่าแกใช้ปากมาอมควยให้   ผมเลยจินตนาการตอนชักว่าวว่าเย็ดกับแกเป็นประจำ  หลายครั้งก็ทำในที่ทำงานนี่แหละ
        คนที่สอง เป็นผู้หญิงอายุ 40 เหมือนกัน จบปริญญาโทจากต่างประเทศเหมือนกัน เป็นคนหยิ่งปากจัดชอบด่าชอบดูถูกคนเหมือนกัน  เป็นคนตัวสูง  อวบๆ ผิวคล้ำๆหน่อย นมใหญ่มาก ตูดใหญ่ ขนดก หน้าตาคล้ายๆดาวโป๊ไทยสมัยก่อน  คนนี้ก็เป็นคนที่ผมไม่ชอบเพราะเคยด่าผมหลายครั้งเหมือนกัน    แต่ก็เป็นคนที่ผมเห็นแล้วรู้สึกเงี่ยนจนต้องจำมาจินตนาการตอนชักว่าวว่าได้เย็ดกันเป็นประจำ  หลายครั้งก็ทำในที่ทำงานนี่แหละ

Minho87

ของผมเป็นครูตอนม.ปลายครับเป็นสอนวิชาการงาน มันให้ทำงานมาส่งมันคนละชิ้นเพื่อนผมเอาไม้ไอติมมาต่อเป็นที่ใส่ดินสอสีเหลี่ยมโง่ๆมันชมแทบตายเพราะเป็นเด็กมัน ของผมเย็บกระเป๋าไปส่งเป็นรูตรงตะเข็บนิดเดียวมันด่าลั่นห้องคนหันมามองกันเต็ม ตั้งแต่นั้นมาผมก็ไม่ชอบมันอีกเลยอยากพาพวกมารุมเย็ดแล้วปล่อยทิ้งให้คนมาเจอมันจะได้อายบ้าง

Boy just boy

ของผมเป็นเมียของคนที่เกลียดครับเมียเจ้านายที่ทำงาน  เจ้านายโคตรกดดัน ผิดนิดหน่อยแทนที่จะไม่มีอะไรทำเป็นเรื่องใหญ่ได้แม่ดันมีเมียสวยอายุ40ต้นๆแล้ว นี่นึกอยากพาพวกรุมข่มขืนแล้วถ่ายคลิปไว้ขู่เอาเรื่อยๆเลย

เหมา จู๋ตุง (Mao Zhu Tung)

ผมมองว่าไม่ใช่เรื่องแปลกครับ  เพราะความรักความเกลียดกับการมีอารมณ์เงี่ยนทางเพศอาจจะไม่เกี่ยวข้องกันก็ได้   เพราะผู้ชายจะเย็ดผู้หญิงก็เพราะความเงี่ยนเป็นหลักไม่ได้คิดผูกพันอะไร  เหมือนตอนที่ไปเที่ยวกะหรี่นั่นแหละที่น้ำแตกก็แยกทาง  บางทีก็ไม่ได้เกี่ยวกับความสวยความสาวความน่าเย็ดด้วยซ้ำ  เหมือนผู้หญิงที่โดนข่มขืนนี่หลายคนก็ไม่ได้สวยไม่ได้สาวไม่ได้น่าเย็ด แต่ก็ยังโดนข่มขืนได้ถ้าผู้ชายเงี่ยนมากๆ

แบบผมก็จินตนาการอยากจะเย็ดกับคนที่ตัวเองเกลียดเป็นประจำนะ  แบบพอเย็ดเสร็จแล้ว อยากให้มันโดนลงแขกรุมเย็ดต่อสัก 50 คน จนบานทั้งหีทั้งตูด แล้วโดนหลั่งน้ำเงี่ยนใส่ปากใส่หน้านี่น่าจะมันสะใจมาก

Boy just boy

อ้างจาก: เหมา จู๋ตุง (Mao Zhu Tung) เมื่อ กรกฎาคม 20, 2023, 01:34:09 หลังเที่ยง
ผมมองว่าไม่ใช่เรื่องแปลกครับ  เพราะความรักความเกลียดกับการมีอารมณ์เงี่ยนทางเพศอาจจะไม่เกี่ยวข้องกันก็ได้   เพราะผู้ชายจะเย็ดผู้หญิงก็เพราะความเงี่ยนเป็นหลักไม่ได้คิดผูกพันอะไร  เหมือนตอนที่ไปเที่ยวกะหรี่นั่นแหละที่น้ำแตกก็แยกทาง  บางทีก็ไม่ได้เกี่ยวกับความสวยความสาวความน่าเย็ดด้วยซ้ำ  เหมือนผู้หญิงที่โดนข่มขืนนี่หลายคนก็ไม่ได้สวยไม่ได้สาวไม่ได้น่าเย็ด แต่ก็ยังโดนข่มขืนได้ถ้าผู้ชายเงี่ยนมากๆ

แบบผมก็จินตนาการอยากจะเย็ดกับคนที่ตัวเองเกลียดเป็นประจำนะ  แบบพอเย็ดเสร็จแล้ว อยากให้มันโดนลงแขกรุมเย็ดต่อสัก 50 คน จนบานทั้งหีทั้งตูด แล้วโดนหลั่งน้ำเงี่ยนใส่ปากใส่หน้านี่น่าจะมันสะใจมาก
ของผมเป็นเมียของเจ้านายที่ทำงานครับ อายุ40กว่าๆแล้ว อยากให้โดนรุมหลายๆสิบคนเลย

ตอนอยู่บ้านนอกผมก็เคยอยากจะเย็ดกับเมียของผอ.ผมครับ จนต้องจินตนาการตอนชักว่าวว่าได้เย็ดกัน  ทั้งๆที่ผมก็ไม่ถูกชะตากับแกนะ  แกเป็นครูอยู่ในโรงเรียนประจำจังหวัด ตอนนั้นแกอายุ 40 กว่าเกือบ 50 แล้ว  เป็นคนตัวผอมๆสูงๆ ผิวไม่ขาวไม่ดำ  นมใหญ่ ตูดใหญ่ น่าเย็ด  บางทีก็จินตนาการว่าแกโดนพวกเด็กกุ๊ยขี้ยาอายุแค่ 14-15 สัก 30 คน ลงแขกรุมเย็ดกลางท้องนาหรือตามตึกร้าง แบบรุมเย็ดตูดเย็ดหีพร้อมกันหรือแบบเย็ดสองควยในรูเดียวทั้งหีทั้งตูดเลย แล้วตอนน้ำเงี่ยนออกก็ให้ดูดกินน้ำเงี่ยนจนครบทุกคน

อ้างจาก: เหมา จู๋ตุง (Mao Zhu Tung) เมื่อ กรกฎาคม 20, 2023, 01:34:09 หลังเที่ยง

จริงครับ  หลายครั้งก็รู้สึกสะใจมากตอนชักว่าวที่ได้จินตนาการว่าได้เย็ดกับคนที่ตัวเองเกลียดหรือจินตนาการว่าคนที่ตัวเองเกลียดโดนคนอื่นเย็ดโดยเฉพาะลงแขกรุมเย็ด  แล้วตอนโดนเย็ดทำหน้าเหยเกร้องซี้ดซ้าดๆๆๆๆๆโอ้วอ้าวๆๆๆๆแล้วอ้าปากกลืนกินน้ำควยอย่างเอร็ดอร่อย